ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
S

เรื่องถูกใจในอดีต====น้อยจอย(โดยผู้แต่ง คุณชาติแมว)====ตอนที่ 10,11,12

เริ่มโดย sopon225, มกราคม 17, 2011, 11:45:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sopon225

[backcolor=#ff00cc]แบบว่า ผมมีทั้งหมด 12 ตอนครับ ซ้ำไม่ซ้ำผมไม่แน่ใจนะครับ แต่ผมบรรจุ 12 ตอนเอาไว้ใน 5 กระทู้ของผมเลย แบบว่าจบจบกันไป ขอย้ำ นี่คือ เรื่องถูกใจในอดีต นะครับไม่ใช่เรื่องหใม่ วัตถุประสงค์เพื่อนำเอาเรื่องเก่าๆบรรยากาศเก่าๆๆหวนกลับมาอีกครั้งก็แค่นั้น[/backcolor]

### ตอนที่ 10 ###
จนถึงเช้าเกือบ 7 โมงครึ่ง....
...................."....ตายแล้ว...จอยยังไม่ได้โทรไปลางานเลย...."
...................."....ก็โทรไปซี่ครับ...."
...................."....สวัสดีค่ะ...ขอสายหัวหน้าหน่อยค่ะ...คือจอยไม่สบายขอลางานวันนึงนะคะ...ฝากบอกด้วยนะคะ...."
..........จอยโทรไปลางาน..แต่ไม่เจอหัวหน้าจึงฝากเรื่องเอาไว้...วันนี้เป็นวันศุกร์พอดี..พี่เค้าก็บอกว่าให้มาหาเอกสารที่ทำงานให้แป้บนึง...เพราะเป็นงานของจอย...แต่โต๊ะจอยล้อคอยู่...ส่วนวันเสาร์จะไปทำงานก็ได้...ไม่ไปก็ได้...ไอ้เลิศนึกถึงที่บ้านก็นึกถึงรถ 3 ล้อพอดี...
...................."....น้องจอย...แย่แล้ว...รถสามล้อน้าจอดอยู่ที่บ้านน้องจอย...เดี๋ยวตำรวจไปเจอเข้าแย่เลย...."
...................."....เหรอคะ...โธ่..แล้วทำยังไงล่ะ...."
...................."....น้องจอยไปเลื่อนรถไปซ่อนตรงแถวทางลัดสุดซอยน่ะ..จะได้ไม่ถูกสงสัย...แล้วก็ทำเป็นไม่รู้ไม่เห็น...."
...................."....ค่ะ...งั้นจอยรีบไปก่อนนะคะ...แล้วจะซื้ออาหารกลับมาด้วยค่ะ...."
...................."....ถ้าไปแล้วเจอตำรวจก็บอกว่าไม่รู้เรื่องนะ...บอกว่าเพิ่งกลับมาบ้าน...."
...................."....ค่ะน้า...จอยไปก่อนนะ...."
...................."....ระวังตัวด้วยนะน้องจอย...."
..........จอยขับรถออกมา..จิตใจก็กังวล..กลัวตำรวจรู้...จอยขับไปถึงปากซอยก็เห็นรถตำรวจ...เพิ่งจอดรถที่คิวรถสามล้อแล้วก็ถามคนถีบสามล้อ...จอดจึงไม่กล้าเข้า...แล้วก็ไปเข้าซอยบ้านน้าเลิศ...แล้วก็ขับมาทางลัดหลังซอย...ซึ่งมันขรุขระมาก..เป็นหลุมเป็นบ่อเต็มเลย...จอยกลัวรถพังจึงค่อย ๆขับแบบหยอดลงหลุม...อย่างระมัดระวัง...จนผ่านพวกขี้ยา 6-7 คน...กำลังทั้งดมกาวทั้งดูดกัญชา....
...................."....ว้าว...เฮ้ยพวกเรา...สาวขับรถเข้ามาโว้ย...."
...................."....ไหน ๆ..ดูดิ่...สวยป่าววะ...."
..........กลุ่มขี้ยามาเดินตามมองข้าง ๆรถจอย..ซึ่งขับไปอย่างช้า ๆ...พวกมันมองจ้องมาที่ขาอ่อนจอย...เพราะกระโปรงจอยสั้น....
...................."....โห...สวยซะด้วย..ข๊าว..ขาว...."
...................."....เฮ้ยดูดิ่...ขาวขาวอวบ...น่าเย็ดชิบหายเลย...."
..........จอยพยายามจะขับออกไปให้เร็วขึ้น...ก็มีคนนึงเข้ามาขวางหน้ารถไว้...จอยก็บีบแตรไล่...
...................."....ออกไปนะไอ้พวกบ้า...."
...................."....น้องสาว...มาทำอะไรสนุก ๆกันดีกว่า...."
...................."....ใช่...รับรองมันถึงใจแน่ ๆ...ไม่เชื่อดูควยพวกพี่ก่อนซี่...."
..........หนึ่งในนั้นรูดซิป...ควักควยออกมาโชว์...ดูแล้วมันใหญ่มากจริง ๆ...คงจะพอ ๆกับน้าชัยเลย...แถมมีมุกเหมือนกันด้วย....
...................."....ว้าย...ไอ้พวกลามก...จิตวิตถาร...ไอ้บ้า...."
...................."....ดูซี่...น่าเล่นนะ...รับรองจะชอบ...555...."
..........จอยมองหลบ ๆ...พวกมันทุกคนเลยควักควยออกมาโชว์กันทุกคน...หันไปมองแต่ละคนก็ตะลึง...เพราะขนาดมันเกือบเท่าข้อมือทั้งนั้นเลย..แถมยังดำปิ๊ดปี๋..มีมุกกันหมดเลยมั้ง...บางคนก็มีก้อนเนื้อปุ่ม ๆ...บางคนก็คด ๆงอ ๆ...จอยมองแบบทำอะไรไม่ถูก...แล้วก็ตัดสินใจเหยียบคันเร่งออกไป...พวกนั้นก็โดดหลบ...
...................."....จะรีบไปไหนล่ะ...ลงมาเย็ดกันก่อนซี่...5555...."
...................."....แล้วจะติดใจนะ...ลองซักทีก่อนซี่...555...ไปแล้ว...."
..........พอจอยขับรถออกไปได้ก็ไม่ได้สนใจหลุมแล้ว...พวกมันก็หัวเราะกันอย่างสนุกสนาน...แล้วจอดก็มาถึงหน้าบ้าน...ก็เห็นรถสามล้อจออดอยู่...จึงเข็นออกมา...จอยนึก..."..น้าบอกให้เอาไปไว้ตรงทางลัด...แต่ยังมีไอ้พวกนั้นอยู่จอยจึงเข็นไปซ่อนที่พุ่มไม้ข้าง ๆบ้านก่อน...กะว่าบ่าย ๆค่อยเอาไปไว้เพราะพวกนั้นคงจะกลับไปหมดแล้ว.."...แล้วจอยก็เข้าไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า...แล้วก็ขับรถออกมา...ก็สวนกับตำรวจพอดี...จอยแวะซื้อข้าวน้ำแล้วก็เสื้อผ้าไปให้ไอ้เลิศ...แล้วก็มาถึงโรงแรมม่านรูดตอนซัก 10 โมงเช้า....
...................."....มาแล้วเหรอ...เป็นยังไงบ้างน้องจอย...."
...................."....จอยเอาไปซ่อนข้างๆบ้านก่อนค่ะ...เดี๋ยวบ่าย ๆจะเอาไปไว้ค่ะ...."
...................."....แล้วไม่มีใครรู้นะ...."
...................."....ค่ะ...ตอนเข้าบ้านเห็นไอ้พวกขี้ยามันโชว์ควยให้ดูด้วยตั้ง 6-7 คนแน่ะ...."
...................."....ก็ระวัง ๆตัวหน่อยนะ...."
.........ไอ้เลิศเข้ามากอด...หอม...แล้วก็เริ่มไซร้ซอกคอ...จอยก็ผลักออกเบา ๆ....
...................."....แหม...จะเย็ดจอยอีกแล้ว...ทานข้าวก่อนซี่คะ...."
...................."....แต่อยากกินหอยมากกว่าน่ะ...อยากกินนมแทนน้ำด้วย...."
...................."....น้านี่จริงๆเลย...ทำเป็นเด็ก ๆไปได้...ทานข้าวก่อนนะคะ...."
...................."....กินก็กิน...แต่เดี๋ยวเย็ดกันอีกนะ...."
...................."....ค่ะ...."
..........ทั้งสองคนก็กินข้าว...พอกินข้าวเสร็จก็ดูข่าวทางทีวี...ก็เห็นข่าวที่ไอ้ชิดกับไอ้ชัยตายพอดี...จอยเห็นไอ้เลิศไม่ค่อยสบายใจ....จอยเลยเข้ามากอด....
...................."....ผัวจ๋า...จะเย็ดเมียไม่ใช่เหรอ...มาซี่...."
...................."....เย็ดดีกว่าเน้อะ...อย่าไปสนใจเลย...แล้วใส่ชุดทำงานมาทำไมเหรอ...."
...................."....อ๋อ..เดี๋ยวจะเข้าออฟฟิศตอนบ่าย ๆค่ะ..พี่เค้าให้ไปเอาเอกสารให้เพราะกุญแจอยู่ที่จอยค่ะ...."
...................."....มา..ขอเย็ดเมียให้ชื่นใจก่อนจากเถอะ...."
..........ไอ้เลิศประกบปากจูบ...แล้วก็สอดมือล้วงเข้าไปในกระโปรง...จอยเอาแขนมาคล้องคอไอ้เลิศ...แล้วก็ประกบปากจูบกันอย่างดูดดื่ม...ลิ้นหวานพันกันนัวเนีย...น้ำลายออกมาย้อยเต็มปากไปหมด...ครู่เดียวไอ้เลิศก็ถอนปากออกมาดูดที่เต้านม...บีบคลึงอย่างเมามันส์....
...................."....อูย..ย..ซี้ด..ด..ผัวจ๋า...เสียวจังเลย...ซี้ด..ด...."
..........จอยเอามือกอดหัวไอ้เลิศไว้แน่น...ไอ้เลิศทั้งดูด..ทั้งใช้ฟันขบที่หัวนม...แล้วเคล้นเต้านมอย่างหนัก...จอยแหงนหน้า..
...................."....ซู้ด..ด...อูย..ย...ผัวจ๋า...เสียวเหลือเกิน...ดูดแรงๆเลย...ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย..ผัวจ๋า..จอยเสียวทั้งนมทั้งหีเลย...ซี้ด..ด..โอย..ย...."
...................."....เดี๋ยวจะเอาให้เสียวสุด ๆเลย...ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด...จอยทนไม่ไหวแล้ว....ซี้ด..ด..ผัวขา...เย็ดจอยเถอะ...."
...................."....เมียเงี่ยนมากเลยเหรอ...อยากให้ผัวกระแทกหีแรงๆมั้ย...."
...................."....อยากค่ะ...เมียเงี่ยนเหลือเกิน...อยากโดนควยผัวเย็ดจัง...."
...................."....ได้เลย...ผัวก็เงี่ยนเหลือเกินแล้ว...."
..........ไอ้เลิศจับหัวควยจ่อที่ร่องหี...แล้วก็จับหัวถอกลากไปลากมาตามแนวร่องหี..ไอ้เลิศกดควยลงไป..พรวด..ทีเดียวมิดลำ....จอยสะดุ้งโหยง....
...................."....โอยยยย..ย..น้า..ซี้ด..โอย..ย..ซี้ด..ด...."
...................."....เป็นยังไง...เสียวมั้ย...ผัวกระแทกหีเลยนะ...."
..........จอยไม่ตอบแต่พยักหน้าแทน...ไอ้เลิศก้มหน้าก้มตากระเด้ารูหีจอยอย่างเมามันส์....
...................."....โอยๆๆๆๆๆ..ซี้ด..ด..โอยๆๆๆๆ...ซี้ด..ด..เสียว..ดี...โอยๆๆๆ...."
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..หีเมียเย็ดมันควยเหลือเกิน..ซี้ด..ด...."
...................."....เมียก็มัน..ซี้ด..ด..ผัวเย็ดเก่งจัง...ซี้ด..ด..โอย..ย..เย็ดไม่หยุดเลย...ซี้ด..ด...โอ๊ย..ๆ..ๆ..ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..หีมันตอดควยเหลือเกิน..โอย..ย..ซี้ด..ด...."
...................."....ผัวขา...เย็ดเถอะ...จอยกำลังเสียวหีเลย...ซี้ด..ด..โอย..ย...."
...................."....งั้นผัวกระเด้าละนะ...อึ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ...อึ๊บๆๆๆๆๆๆๆ...."
...................."....จ้ะ..ๆ..ๆ..โอย..ย..ดี..ซี้ด..ด..เสียว...ซี้ด..ด..เสียวหี..โอย..ย..ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..หีเมียกระแทกเท่าไหร่ก็ไม่เบื่อเลย..ซี้ด..ด...."
..........ไอ้เลิศเร่งกระเด้าสุดแรงเกิด...จอยทั้งเด้งทั้งส่ายหีรับอย่างเต็มที่...รูหีจอยมันตอดรัดถี่ยิบมาก...ไอ้เลิศก็จะไม่ไหวแล้ว....
...................."....ผัวก็จะไม่ไหวแล้ว...ซี้ด..ด...อูย..ย...ซี้ด..ด...."
...................."....จอยออก...ออก...แล้ววววว.....ซี้ดดด....โอ๊ย...โอ๊ย...โอย..ซี้ด..ด...."
...................."....ผัวก็...ซี้ด..ด...จะออก...ซี้ด..ด...ออก..แล้ว...โอ๊ย..โอ๊ย..โอ๊ย..โอย..ซี้ด..ด..โอย..ย...."
..........น้ำควยของไอ้เลิศพุ่งเข้าไปในร่องหีจนหมดทุกหยด...จอยเด้งหีขึ้นมาอักกระแทกรับควยไอ้เลิศ...จอยนอนกอดไอ้เลิศแล้วก็จูบปากกันอีกครั้ง....
...................."....จอยเดี๋ยวไปส่งน้าเลยดีกว่านะ...จอยจะได้ไปทำงานต่อ...."
...................."....จะเอาอย่างงั้นเหรอคะ...ก็ได้ค่ะ...."

==========
### ตอนที่ 11 ###
..........จอยขับรถออกมาส่งไอ้เลิศที่สถานีขนส่งหมอชิต...พอถึงที่จอดรถไอ้เลิศก็หันมาจูบ...ดูดปากจอยอีกครั้ง...จอยก็จูบตอบอย่างดูดดื่ม....
...................."....พอเถอะค่ะ...เดี๋ยวใครเห็นเข้า...."
...................."....จ้ะเมียจ๋า...."
...................."....จอยเดินเข้าไปส่งนะ...."
...................."....ไม่ต้องหรอก...เดี๋ยวมีคนเห็นเข้า...."
...................."....งั้นน้าระวังตัวด้วยนะคะ...."
...................."....น้ารักจอยจ้ะ...."
..........มือไอ้เลิศก็ลูบที่เต้านมจอยเบา ๆ...ลูบมาที่ขาอ่อน...
...................."....น้าคะ...นี่เงิน 2 พัน น้าเอาไว้ใช้นะ...."
...................."....ขอบใจจ้ะเมียจ๋า...งั้นน้าไปก่อนนะ...."
...................."....แล้วโทรมาหาจอยบ้างนะคะ...."
...................."....จ้ะ...แล้วน้าจะโทรมา...."
..........แล้วจอยก็ดึงคอไอ้เลิศมาจูบอีกครั้ง...จอยแลกลิ้นพันกัน...อย่างดูดดื่ม...แล้วจอยก็ผละตัวออก...แล้วไอ้เลิศก็เปิดประตูรถ....
...................."....น้าไปก่อนนะ...ดูแลตัวเองด้วย...."
...................."....ค่ะ..น้าก็เหมือนกันนะคะ...."
..........ไอ้เลิศเดินเข้าไปในสถานีขนส่งหมอชิต...จอยก็ขับรถออกไป...แล้วก็เข้าไปที่ทำงาน...ไปเอาเอกสารให้พี่ที่ทำงาน...
...................."....โหจอย..เป็นอะไรมากรึเปล่า...แล้วไปหาหมอรึยัง...."
...................."....ยังค่ะ...เดี๋ยวจะไปค่ะ...."
...................."....งั้นนั่งพักก่อนมั้ย...."
...................."....ก็ดีค่ะ...."
..........จอยนั่งที่โต๊ะทำงาน...ก็มีเพื่อนเข้ามาถามมาทักทายว่าเป็นอย่างไรบ้างด้วยความห่วง....
...................."....จอยเป็นยังไงบ้าง...."
...................."....ไม่เป็นไรมากแล้วค่ะพี่...."
...................."....แล้วไปหาหมอรึยัง...."
...................."....ยังเลยค่ะ..เดี๋ยวว่าจะไปค่ะ...."
..........แล้วจอยก็นั่งทบทวนถึงเหตุการที่เกิดขึ้น เพราะมันรวดเร็วมาก..ตั้งแต่น้าเลิศ..น้าชิด..น้าชัย....
...................."....นี่ถ้าน้าเลิศยังไม่มาคงดี...."
..........จอยนั่งบ่นพึมพำ...นั่งนึกไปเรื่อย....
...................."....ไม่งั้นตอนนี้เราคงจะมีความสุขกับควยตั้งสองอันแล้ว...."
...................."....หรือถ้าเราบอกน้าเลิศทันเราก็มีควยตั้งสามอัน...."
...................."....บ่นอะไรจ๊ะจอย...."
...................."....คะ...อะไรคะ..พี่...."
...................."....ก็เห็นจอยบ่นอะไรอยู่...เป็นไข้จนเพ้อเลยรึเปล่าเนี่ย...."
...................."....เปล่า ๆค่ะ...งั้นจอยขอกลับไปนอนพักก่อนนะคะพี่...."
...................."....จ้ะ...ไปเถอะ..ไปหาหมอด้วยนะ...."
...................."....ค่ะ...."
..........จอยขับรถออกจากออฟฟิศ...กลับไปบ้าน...ระหว่างทางใจก็นึกถึงแต่ควยมะระของไอ้ชิดกับไอ้ชัย...ตอนที่รถติดไฟแดง..จอยนั่งสบาย ๆ ขาถ่างออกกว้างจนเกือบเห็นกางเกงใน....
...................."....เฮ้อ..รถติดจังเลย...."
..........จอยไม่ได้สังเกตุว่ามีเด็กช่างกลที่อยู่บนรถเมล์กำลังจ้องที่กางเกงในจอยอยู่..พอรถเริ่มขยับจอยก็เห็นเด็กช่างกลเป็นกลุ่มตามมาดูที่หลังรถเมล์ จอยจึงรู้ว่าถูกมองกางเกงใน..แต่ก็ไม่โกรธอะไรกลับอยากโชว์ให้ดูอีก....
...................."....แกล้งโชว์ให้ดูดีกว่า...."
..........จอยนึกสนุก..จึงขับรถตามหลังรถเมล์ไป..พอรถติดไฟแดงอีกจอยก็ขยับก้นให้เลื่อนมากระโปรงมันก็ร่นขึ้นมาอีก..จนถ้าจอยไม่อ้าขาก็เกือบจะเห็นหี...แล้วจอยก็ชะเง้อหน้าไปยิ้มให้พวกเด็กช่างกล..พวกเด็กช่างกลก็ยกนิ้วให้..แล้วก็ควักควยออกมาให้ดูบ้าง....
...................."....โหโชว์ควยให้ดูเลย...เอ้อใช่ซี่...."
..........แล้วก็นึกถึงควยของพวกขี้ยา...จอยจึงตัดสินใจขับรถเข้าทางซอยบ้านน้าเลิศเพื่อจะได้ผ่าน ทางลัดที่พวกขี้ยาโชว์ควยให้ดูเมื่อเช้า...พอถึงบริเวณที่ขี้ยาอยู่จอยก็ชลอรถ...แล้วก็หันไปมองรอบ ๆ...ก็ไม่เห็นใคร...
...................."....สงสัยไปกันหมดแล้ว...."
..........จอยก็จอดรถ...แล้วก็นึกถึงควยเมื่อเช้า...โดยมี 2 หนุ่มใหญ่แอบมองอยู่บริเวณหลังพุ่มไม้..ห่างจากรถจอยซัก 10 เมตรได้...โดยทีแรกนึกว่าตำรวจมา...โดยขี้ยาที่เหลือกลับไปบ้านหมดแล้ว....
...................."....เฮ้ยเทพ...นั่นมันสาวที่มาเมื่อเช้านี่หว่า...."
...................."....เออ..ใช่จริง ๆด้วยว่ะไอ้หม่อง..จอดรถทำไมวะ...."
...................."....กูว่ามันต้องอยากลองควยพวกเราแน่ ๆเลย...."
...................."....ไอ้บ้า..ฝันเฟื่องไปเถอะมึง..สาวสวยขับรถเก๋งอย่างงี้นะอยากจะมาให้มึงเย็ด..ถุย...."
...................."....โธ่เอ๊ย..มันก็อยากลองกันได้นี่...."
...................."....ขนาดกะหรี่ที่พวกมึงไปมา...มันยังไม่ให้มึงเย็ดเลย..ก็ควยใหญ่ชิบหายแล้วเสือกใส่มุกอีก...."
...................."....ก็ใส่กันทุกคนแหละน่า..ทำบ่นไปได้...."
..........ไอ้เทพกับไอ้หม่อง 2 ขี้ยาเถียงกันเบา ๆและแอบดูว่าจอยจะทำอะไร...จอยขยับตัวไปมาร่นกระโปรงขึ้น..จนเห็นกางเกงในแล้วก็เอามือลูบที่ร่องหีแล้วก็นึกภาพว่า...พวกขี้ยายืนชักว่าวอยู่รอบ ๆรถ..แล้วจอยก็เอานิ้วแยงหีตัวเองโชว์กลับไป..แล้วน้ำเงี่ยนพวกขี้ยาก็พุ่งมาติดกระจกรถจอยเต็มเลย...
...................."....เออ...จริงซี่..ไปเอาสามล้อมาไว้ดีกว่า...."
เพื่อนๆก๊อปเอาไว้นะครับ อีกไม่นานพวกเราก็จะหาเรื่องประเภทนี้อ่านฟรี อีกไม่ได้แล้ว
เหลืออีกไม่กี่ตอนก้จะหมดแล้ว ตอนจบของเรื่องผมตามหาข้อมูลไม่ได้แล้ว
มันคงจะจบลงด้วยคำว่าลาก่อน แต่มันก็จะเศร้าใจเกินไป..........................

.........จอยมองซักพักนึงก็ขับรถออกไป..เพราะนึกออกว่าจะไปเอาสามล้อมาทิ้งไว้ตามที่น้าเลิศบอก....ไอ้ขี้ยา 2 คนมองตามด้วยความหวังว่าจะได้เย็ดสาวสวย ๆแบบนี้....
...................."....เห็นมั้ยกูบอกแล้วไอ้หม่อง...สาวสวยที่ไหนจะมาให้มึงเย็ดถึงที่...."
...................."....เออ ๆ..ไปพี้ยากันต่อดีกว่าเรา...."
..........ส่วนทางไอ้เลิศมันซื้อตั๋วแล้วก็นั่งรอเวลารถออก...ทางตำรวจได้เบาะแสว่าไอ้เลิศไม่ได้กลับบ้านเมื่อคืน..ถึงตอนนี้ก็ยังไม่มาก็เลยสั่งให้สายตรวจสกัดจับไอ้เลิศ..ที่สถานีขนส่งทั้งสายเหนือ..ใต้..ออก..ตก..แล้วก็ทางรถไฟ...จนมีสายตรวจเดินเข้ามาในสถานีขนส่งหมอชิต...
...................."....เอ้าทุกคนกระจายกำลัง..นี่รูปถ่ายผู้ต้องสงสัย...."
..........เจ้าหน้าที่ตำรวจและสายตรวจก็เดินตรวจหา...ไอ้เลิศกลัวจนเก็บอาการไม่อยู่...ทำท่าลุกลี้ลุกลน...จนสายตรวจเห็นจึงเข้ามาถาม....
...................."....คุณชื่อเลิศรึเปล่าครับ...."
...................."....ผมไม่ได้ทำอะไรผิดนะ...ผมเปล่าทำ...."
...................."....งั้นไปคุยกันที่โรงพักก่อน...."
..........ไอ้เลิศถูกจับกุมตัว..แล้วก็ไปสอบสวนดำเนินคดีที่สถานีตำรวจ...ไอ้เลิศพอรู้ว่าไอ้ชัยกับไอ้ชิดมียาบ้าที่ตัวคนละหลายร้อยเม็ด..ก็เลยบิดเบือนคดี..ไม่ให้ไปเกี่ยวข้องกับจอย..โดยบอกตำรวจว่า..ไอ้ชัยบังคับให้มันขายยา..แต่มันไม่ทำ..แล้วเกิดการต่อสู้ไอ้เลิศแย่งปืนได้ก็เลยยิงสาดไปไม่ได้มอง.. แล้วก็หนีมาเลย...ตำรวจเชื่อในคำให้การเพราะได้ไปค้นที่บ้านของไอ้ชัยแล้วเจอยาบ้าอีกหลายหมื่นเม็ด....
...................."....แต่ยังไงคุณก็ผิด..แต่ทางตำรวจจะพยายามช่วยเต็มที่นะ...."
...................."....ขอบคุณครับคุณตำรวจ...."

==========
### ตอนที่ 12 ###
..........จอยกลับมาที่บ้านเสร็จก็รีบเอาสามล้ออกมาแล้วก็จูงไปด้านท้ายซอย..พอเข็นไปได้เกือบถึงท้ายซอยก็คิดอยากลองขี่....
...................."....ลองขี่ดีกว่า...แหมเมื่อกี้น่าจะเปลี่ยนใส่กางเกงมา...."
..........จอยหันมองซ้ายขวา...ก็เห็นว่าไม่มีใครก็เลยขึ้นคร่อมอานสามล้อ...แล้วรีบถีบออกไป...ถ้ามีใครเห็นจอยก็คงเห็นกางเกงในจอยแน่..จอยขี่มาถึงทางลัด...ไอ้หม่องก็ได้ยินเสียงสามล้อก็หันมาดู....
...................."....เฮ้ย..ไอ้เทพ..สาวนั่นนี่หว่า...."
...................."....อะไรวะ..ตาฝาดแล้วมั้งมึง..ไหน.....เออใช่จริง ๆว่ะ...."
...................."....โหขี่สามล้อมาดูหีดิ่..หีโผล่เลย...."
...................."....กูว่ามันต้องอยากดูควยพวกเราแน่เลย...."
...................."....งั้นก็ให้มันดูซี่...ไปกันเลย...."
...................."....เฮ้ย..เดี๋ยวไก่ตื่น..ให้มันแอบดูดีกว่า..เผื่อมันเงี่ยนอยากโดนควยเรา...."
...................."....เออดีว่ะ...งั้นเอาเลย...."
..........ไอ้เทพวางแผนให้ไอ้หม่องนอนชักว่าวให้จอยดู...แล้วไอ้เทพก็นอนอีกที่นึง...พอจอยจอดสามล้อก็ได้ยินเสียง....
...................."....ซี้ด..ด..อูย..ย..มันควยเหลือเกิน..ซี้ด..ด...."
...................."....อยากเย็ดหีเหลือเกิน...ซี้ด..ด...."
..........จอยจึงค่อย ๆย่องไปแอบดู..เสียงมาจากหลังพุ่มไม้...จอยหาต้นเสียงจนเจอ..ก็เบิกตาโพลง..ไอ้หม่องนอนชักว่าควยใหญ่มาก..จอยมองอยู่พักนึง....
...................."....ซี้ด..ด..อยากเย็ดหี..ซี้ด..ด...."
...................."....โห..ควยใหญ่จริง ๆเท่าน้าชัยเลยมั้ง...."
..........แต่ไอ้เทพมีแผนที่อยากลอง...ไอ้เทพนอนลงแล้วทำท่าเพ้อ...แบบคนเมายา..หลับตาพูด....
...................."....นางฟ้า..นางฟ้ามารึยัง...ไอ้เทพเงี่ยนจะแย่แล้ว...."
..........จอยได้ยินคำพูดก็รู้ว่ามีอีกคน...จึงไปดู...ก็เห็นไอ้เทพนอนแก้ผ้าอยู่...ควยยาวล่ำบึ้ก..แถมมุกอีกรอบเลย...ไอ้เทพก็พูดอีก....
...................."....นางฟ้า..เห็นใจไอ้เทพเถอะ..ไอ้เทพเงี่ยนครับ...."
...................."....สงสัยเมายาแน่เลย...."
...................."....นางฟ้าช่วยไอ้เทพด้วย..นางฟ้ามาแล้วเหรอ...."
..........จอยนึกแล้วก็ขำ ๆที่เห็นคนเพ้อ...แต่อยากลองจัยควยดู..อยากดูใกล้ ๆ....
...................."....นางฟ้ามาแล้วเหรอครับ...นางฟ้าช่วยไอ้เทพด้วย...."
..........จอยจึงนึกสนุก..เพราะอยากลองจับดู...แล้วก็คิดว่าคนเมายาคงไม่รู้เรื่องรู้ตัวหรอก..จอยจึงตัดสินใจเข้าไป....
...................."....นางฟ้ามาแล้ว...เทพจะให้นางฟ้าช่วยอะไร...."
...................."....ผมอยากให้นางฟ้าเย็ดกับผมอีก...นะครับ...."
...................."....ไหนดูควยซิ...."
..........จอยเอามือมาจับท่อนควย...แล้วก็เริ่มรูด...ไอ้เทพตื่นเต้นมาก..ไม่คิดว่าจะสำเร็จ...จอยก็ตื่นเต้นแล้วมือจอยก็สั่น..แต่มันนิ่มมาก....
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..มือนางฟ้านิ่มมากเลยครับ..ซี้ด..ด...."
...................."....ควยเทพใหญ่จังเลย..จะเย็ดได้เหรอ...."
...................."....ได้ซี่ครับ..เมื่อวานยังเย็ดได้เลย...."
...................."....ก็ได้..เดี๋ยวนางฟ้าจะเย็ดให้เทพเอง...."
..........เท่านี้ไอ้เทพก็รู้ว่าจอยก็เงี่ยนมาก...อยากลองกับควยใหญ่ ๆ...จอยจับลำควยรูดขึ้นลงเร็วขึ้น...แล้วจอยก็ลุกขึ้นถลกกระโปรงขึ้นแล้วรูดกางเกงในลงมา...ไอ้เทพจ้องตาโต..เพราะมันขาวสวยโหนกนูนจริง ๆ....
...................."....โห..หีนางฟ้าสวยจริง ๆ..ไม่เคยเห็นหีใครสวยเท่านี้เลย...."
...................."....งั้นเลียหีให้นางฟ้าหน่อยซี่...."
...................."....ได้ซี่ครับนางฟ้าแสนสวย...ไอ้เทพอยากกินหีนางฟ้าจะแย่แล้ว...."
..........จอยไปคุกเข่าคร่อมที่หน้าไอ้เทพ...แล้วยกกระโปรงขึ้น..ไอ้เทพสอดมือไปจับที่ก้นแล้วก็เอาปากประกบกับร่องหี..ลิ้นสากหนาสัมผัสกับร่องหีที่ทั้งหอม..และแดงน่าอร่อยลิ้น....
...................."....ซู้ด..ด...แผล่บ ๆ..จ๊วบ..บ..แผล่บ ๆ ๆ ๆ...."
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด...เสียวหีเหลือเกิน...ดูดแรง ๆ..ซี้ด..ด...."
..........ไอ้เทพทั้งฉกลิ้น..ทั้งตวัดเลีย..จนจอยต้องส่ายหีไปมาอย่างลืมตัว..น้ำเหนียว ๆไหลเยิ้มออกมา..ไอ้เทพก็ดูดเลียจนหมด...
...................."....ซี้ด..ด..เทพจ๋า..ไม่ไหวแล้ว..นางฟ้าจะเย็ดเทพแล้วนะ..โอย..ย..ซี้ด..ด...."
...................."....เอาซี่ครับนางฟ้า..แต่ผมขอจับนมนางฟ้าหน่อยนะครับ...."
...................."....ได้ซี่..ซี้ด..ด..อูย..ย..เดี๋ยวถอดเสื้อก่อน..เดี๋ยวยับ...."
...................."....ขอให้ไอ้เทพถอดเองนะครับ..ผมอยากถอดชุดสาวออฟฟิศมานานแล้ว...."
...................."....เอาซี่..ตามใจ...."
...................."....โห..สวยน่าดูดจัง...
..........ไอ้เทพถอดเสื้อกับชั้นในออก..แล้วก็เริ่มลูบคลึงเบา ๆ..จอยขยับตัวมาตร่อมตรงหน้าขา...แล้วก็จับควยไอ้เทพตั้งขึ้นแล้วก็ค่อย ๆกดสะโพกลงไปช้า ๆ..สีหน้าจอยบ่งบอกถึงความเสียวที่ได้รับ....
...................."....อูย..ย..ซี้ด..ด...อูย..คับจัง..ควยเทพใหญ่มากเลย..ซี้ด..ด...."
...................."....แต่ใหญ่ ๆแบบนี้เย็ดมันนะครับนางฟ้า...."
...................."....จ้ะ..ซี้ด..ด..มันจ้ะ..เข้าไปครึ่งนึงแล้ว...ซี้ด..ด...."
...................."....ครับ..นางฟ้าสวยมากเลย..นมก็สวย..หีก็สวย...."
...................."....เทพชอบรึเปล่าล่ะ..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....ชอบซี่ครับ..แถมนางฟ้ายังใจดีอีก..อูย..ย..เสียวหัวควย...."
...................."....อูย..ย..เข้าไปหมดแล้ว..ดูซี่เทพ...."
...................."....นางฟ้าเก่งจัง..หีกินควยผมได้หมดเลย...."
...................."....งั้นเอาเลยนะ...ซี้ด..ด...."
..........จอยเริ่มยกสะโพกแล้วก็กดลงไปอย่างช้า ๆ..เพราะมันคับรูมาก..ไอ้เทพก็จับนมสองเต้าเคล้นอย่างมันมือ...
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..โอย..ย..เสียวจริง ๆ..เม็ดของเทพมัน..อูย..ย...."
...................."....ชอบมั้ยครับ..รับรองว่านางฟ้าต้องติดใจแน่ ๆ..ซี้ด..ด...."
...................."....ชอบจ้ะ..ซี้ด..ด..เม็ดมันครูดไปในรูหี..เสียว..อูย..ย..ซี้ด..ด...."
...................."....งั้นก็เอาแรง ๆเลยซี่...ยิ่งเอายิ่งมันนะ..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....จ้ะ..เร็วแล้ว..ซี้ด..ด..อูย..ย..เสียวเหลือเกิน..อูย..ย...."
..........เสียงครางของจอยดังขึ้น ๆจนไอ้หม่องได้ยินจึงลุกมาดู..พอเห็นว่าสาวสวยกำลังเย็ดกับไอ้เทพก็อยากเข้าร่วมวง..ไอ้เทพเห็นก่อนจึงโบกมือไล่...ไอ้หม่องก็เลยถอยออกมาก่อน..จอยก็ขย่มควยไอ้เทพเร็วขึ้น..หลับตาครางกระเส่า....
...................."....นางฟ้าครับ..ผมอยากให้นางฟ้าช่วยอีกอย่างนึง...."
...................."....ซี้ด..ด..อะไรล่ะเทพ..เดี๋ยวค่อยขอได้มั้ย...."
...................."....ไม่ได้..ครับผมไม่อยากเป็นคนเห็นแก่ตัว...."
...................."....อะไรล่ะ..ว่ามาซี่..ซี้ด..ด..โอย..ย...."
...................."....คือผมอยากให้นางฟ้าช่วยเย็ดเพื่อนผมด้วย...."
...................."....ไม่ได้หรอก..เย็นแล้ว..นางฟ้าต้องรีบกลับ...."
...................."....ไม่ได้งั้นผมก็ไม่ขอเย็ดนางฟ้าต่อ...ผมไม่อยากเป็นคนเห็นแก่ตัว...."
..........ไอ้เทพหยุดทำ..แล้วก็จับเอวจอยให้หยุด...จอยเงี่ยนมากมันเสียวจนสุดจะทน..อยากให้ทำต่อ..จึงรีบรับคำไป....
...................."....ได้ ๆ..ตกลง..ทำต่อนะ..ซี้ด..ด...."
...................."....ครับ..นางฟ้าใจดีที่สุดเลย..เดี๋ยวผมจะเย็ดนางฟ้าให้เต็มที่เลย...."
..........ไอ้หม่องได้ยินก็พอจะเข้าใจแผนของไอ้เทพ..ไอ้เทพจับจอยพลิกตัวนอนลงตัวมันก็ตามไป..ไอ้เทพจับขาจอยมาพาดบ่าแล้วก็เริ่มกระเด้า....
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..เทพ..โอย..ย..เสียว..ซี้ด..ด...."
...................."....มันควยจริง ๆ..โอย..ย..ซี้ด..ด...."
...................."....เทพ..ซี้ด..ด..โอย..ย..เสียวหี..ดี..ดี...."
...................."....นางฟ้ามันรูหีมั้ย..ซี้ด..ด...."
...................."....มันจ้ะเทพ..ซี้ด..ด..มันที่สุดเลย..ดี..โอย..ย..ซี้ด..ด...."
...................."....งั้นนางฟ้าต้องมาให้เทพเย็ดบ่อย ๆนะ..ได้มั้ย..โอย..ย..ซี้ด..ด...."
...................."....ได้ซี่..ซี้ด..ด..โอย..ย..ก็เทพเย็ดมันอย่างงี้..ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย..หีตอดดีจริง ๆ..ซี้ด..ด..
..........ไอ้เทพยิ่งโถมตัวมาแล้วเร่งกระเด้าเร็วขึ้น..ยิ่งเพิ่มความเสียวอย่างถึงที่สุด..จอยสบัดหน้าครางไม่เป็นภาษา....
...................."....โอย..ย..อือ..อ..ซี้ด..ด..อ้า..า..ซี้ด..ด..อ้า..า..ซี้ด..ด..อ้า..า...."
...................."....โอย..ย..หีแม่งโคตรรัด..กูจะไม่ไหวแล้ว...."
...................."....จอย..ออกแล้ว..ว..โอ๊ย..ย..ซี้ด..ด..โอ๊ย..ย..ซี้ด..ด..โอย..ย...."
..........จอยเกร็งตัวน้ำแตกไปก่อนแล้ว..ไอ้เทพกระเด้าเฮือกสุดท้ายเพราะรู้ตัวว่าจะไม่ไหวแล้ว..ไอ้เทพชักควยออกมาแล้วก็ชักต่ออีก 2-3 ที..แล้วน้ำเงี่ยนก็พุ่งออกมาอย่างแรง..พุ่งไปที่หน้าจอย..จอยก็หลับตา....
...................."....โอ๊ย..ย..น้ำแตก...ซี้ด..ด...โอย..ย...."
..........น้ำเงี่ยนไอ้เทพพุ่งรดไปที่หน้าอกที่แก้มและปาก...ไอ้เทพหมดแรงล้มตัวลงนอนข้างจอย..มือก็ลูบที่เต้านมละเลงน้ำเงี่ยนทั่วอก....
...................."....นางฟ้าอย่าลืมสัญญานะ...."
...................."....ไม่ลืมหรอกน่าเทพ..ขอพักเดี๋ยว...."
..........จอยนอนแผ่หรา..แล้วก็มองดูนาฬิกา 6 โมงเย็นแล้ว..จึงลุกขึ้นมา....
...................."....นางฟ้าจะไปไหน...."
...................."....ก็ทำตามสัญญาไง..อยู่ที่ไหนล่ะ...."
...................."....ตรงพุ่มไม้นั่นน่ะครับ...."
..........จอยเดินไปที่พุ่มไม้..ที่ไอ้หม่องแกล้งนอนอยู่..จอยไปยืนอยู่ตรงหัวไอ้หม่อง....
...................."....หม่องใช่มั้ย...."
...................."....ใช่ครับ..นางฟ้าเหรอครับ...."
...................."....ใช่..นางฟ้า..ชั้นมาช่วยเย็ดกับเธอตามที่เทพขอไว้...."
..........จอยนั่งยอง ๆลง มือก็จับควยที่มีเนื้องอกปูดออกมาจากหนังหุ้มควยด้วย..แล้วก็เริ่มรูดลำควย....
...................."....นางฟ้า..ซี้ด..ด...จะเย็ดให้ผมจริง ๆเหรอ...."
...................."....ก็จริงน่ะซี่..หรือไม่เอา...."
...................."....เอาครับเอา..ผมเงี่ยนจะแย่แล้วครับนางฟ้า..โอย..ย..ซี้ด..ด...."
..........ไอ้หม่องลุกขึ้นมากอดแล้วก็คลึงที่สองเต้า..ไซร้ซอกคอและติ่งหู..จอยก็สะท้านสยิวไปหมด..ขนแขนลุกตั้งชัน....
...................."....อุ๊ย..ย..ซี้ด..ด..ขนลุกหมดเลย...."
...................."....หอมจริง ๆเลย..เป็นบุญของไอ้หม่องแท้ ๆ...."
...................."....อูย..ย..ซี้ด..ด..เสียว..ซี้ด..ด...."
..........จอยเสียวแต่มือกำควยรูดไม่หยุด..ไอ้หม่องดันจอยให้นอนลงแล้วก็ก้มลงดูดเต้านนมทั้งสอง...ทั้งบีบทั้งเคล้นคลึงอย่างเมามันส์ แต่จอยก็ยังกำควยไว้ไม่ปล่อย....
...................."....อูย..ย..ซี้ด..ด..ดูดแรง ๆหม่อง..เสียว..ซี้ด..ด...."
...................."....ขอชิมหีซักหน่อยนะนางฟ้า...."
...................."....ตามใจ..อุ๊ย..ย...ซี้ด..ด..ไวจังนะ...."
..........ไอ้หม่องถลกกระโปรงเอาปากไปประกบกับร่องหีจอยเรียบร้อยแล้ว..ลิ้นที่ละเลงอยู่ที่ร่องหี..มันเลียอย่างเอร็ดอร่อย....
...................."....อูย..ย..เสียวหี...ซี้ด..ด...."
...................."....แผล่บ ๆ ๆ ๆ...ซู๊ด..ด...แผลบ ๆ ๆ ๆ...."
...................."....อูย..ย..หม่องจ๋า..เสียวหีเหลือเกิน..โอย..ย...ซี้ด..ด...."
...................."....ถ้านางฟ้าชอบก็มาให้เลียอีกนะ...แผล่บ ๆ ๆ ๆ...."
..........มือกดจิกอยู่ที่หัวไอ้หม่องด้วยความเสียว..ลิ้นสากหนากวาดเลียไปทั่วแคมหี...แล้วก็ดูดเม็ดแตดอย่างรุนแรง....
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..หม่อง..นางฟ้าไม่ไหวแล้ว..เงี่ยนเหลือเกิน..ซี้ด..ด..โอย..ย...."
...................."....เงี่ยนมากมั้ยครับนางฟ้า..อยากถูกเย็ดแล้วใช่มั้ย...."
...................."....ซี้ด..ด..เงี่ยนมากเลย..ซี้ด..ด..โอย..ย..หม่องเย็ดจอยเถอะ..ซี้ด..ด..
...................."....ได้เลยครับ..นางฟ้าน่าเย็ดมากเลย...."
...................."....โอย..ย..เงี่ยนหีเหลือเกิน..เย็ดหีจอยแรง ๆเลยนะ..ซี้ด..ด..โอย..ย...."
..........จอยคิดว่าคงไม่มันเหมือนกับควยเทพหรอกเพราะไม่มีมุกรอบ ๆ...จอยเสียวมากจนเผลอเรียกชื่อตัวเองออกไปตั้งหลายครั้ง...จนไอ้หม่องรู้ว่าชื่อ..จอย..ไอ้หม่องมาคร่อมที่หว่างขาจับควยกดเข้าไปที่ร่องหี..แล้วก็กดพรวด....
...................."....โอ๊ย..ย...ซี้ด..ด..หม่องจ๋า..แรงเหลือเกิน..ซี้ด..ด...."
...................."....ชอบมั้ยล่ะครับน้องจอย..มันส์มั้ย...."
...................."....ชอบค่ะ..มันรูหีค่ะ..หม่องกระแทกหีแรง ๆเลยนะ..ซี้ด..ด..โอย..ย...."
...................."....ได้อยู่แล้ว...ก็น้องจอยน่าเย็ดเหลือเกินนี่..ซี้ด..ด...."
..........ไอ้หม่องเริ่มกระเด้าควยเข้าออกเร็วขึ้น..เนื้องอกที่ปลายควยมันครูดผนังร่องหี..จอยเกร็งตัวขมิบหีด้วยความเสียว....
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..จอยนึกว่าจะไม่มันส์..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....ผิดคาดใช่มั้ยล่ะ..รับรองเดี๋ยวจะครางกว่านี้..ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..เสียวหี...โอย..ย..อร่อยหีจัง..ซี้ด..ด...."
...................."....ผมก็อร่อยควย..หีจอยเย็ดดีจริง ๆ..ซี้ด..ด..หีตอดควยเหลือเกิน..ซี้ด..ด...."
...................."....จอยจะไม่ไหวแล้ว..ซี้ด..ด..แรง ๆเลยหม่อง..ซี้ด..ด...."
..........ไอ้หม่องได้ยินก็เร่งกระเด้าควยเข้าไป..จอยครางลั่น..ส่งเสียงร้องด้วยความเสียว..ใบหน้าเหยเก....
...................."....โอย..โอย..ไม่ไหวแล้ว..โอ๊ย..ย..ออกแล้ว..โอ๊ย..ย..ซี้ด..ด...."
...................."....น้ำแตกแล้วเหรอ..ผมก็จะแตกแล้ว..อึ๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ...."
...................."....โอ๊ย..ย..ซี้ด..ด..มันส์เหลือเกิน...."
...................."....ไม่ไหว...ออกแล้ว...โอ๊ย..ย..โอ๊ย..โอ๊ย..ซี้ด..ด...โอย..ย..ออกแล้ว...."
..........ไอ้หม่องนอนทับตัวจอยควยก็ยังคารูหีอยู่อย่างงั้น...ไอ้เทพหลับไปด้วยความเมายา..ไอ้หม่องก็คุยกัยจอย....
...................."....เป็นยังไงบ้างน้องจอย..มันส์มั้ย...."
...................."....ที่สุดเลยค่ะ..โอย..ย..ซี้ด..ด...."
...................."....งั้นพรุ่งนี้มาอีกนะ..ผมอยากเย็ดสาวออฟฟิศมานานแล้ว..นะนางฟ้าจอย...."
...................."....ก็ได้..งั้นพรุ่งนี้จะมาเย็ดให้อีก...."
...................."....เอาชุดสวย ๆนะครับนางฟ้า...."
...................."....เอาชุดนักเรียนมั้ยล่ะ..อยากเย็ดนักเรียนรึเปล่า...."
...................."....มีเหรอครับอยากซี่..อยากเย็ดทั้งชุดนักเรียนเลย...."
...................."....งั้นพรุ่งนี้เจอกันนะ...."
...................."....ครับ..นางฟ้า...."
..........จอยเดินกลับบ้านอย่างอ่อนเพลีย..แต่ก็นึกในใจว่ามันส์ถึงใจมาก..จอยติดใจรสควยของไอ้พวกขี้ยาที่ประเคนให้..จอยอาบน้ำแล้วก็ล้มตัวลงนอนอย่างอ่อนเพลีย....
....................".....วัฎจักรการถูกเย็ดของจอย ก็คงต้องจบลงเสียที ส่วน ไอ้เลิศผัวคนแรก ถูกจับในคดีฆ่าคนตาย โดยเจตนา น้องจอยไม่กล้าไปให้ปากคำเพราะอายสังคมจะถูกประณาม
....................".....

aeadza

ตกลงไปในห้วงแห่งกามาแบบนี้แล้วคงจะถอนตัวขึ้นมายากแล้วหล่ะครับ