ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกเลี้ยงกำลังโต

เริ่มโดย tawtaw, มกราคม 28, 2011, 11:05:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tawtaw

นานๆทีลูกเลี้ยงจะมานอนด้วยสักครั้ง ปกติผมนอนกับแฟนจะแก้ผ้านอนจะมีแค่ผ้าห่มปิดไว้ซึ่งเป็นเรื่องปกติ แต่ผิดปกติตรงที่ลูกเลี้ยงเริ่มโตแล้วละซิ แต่ผมก็ทำเหมือนเคย เวลาอาบน้ำเสร็จผมจะเดินแก้ผ้าออกมาจากห้องน้ำเพื่อมาแต่งตัวผมก็ทำอย่างนั้นมาตลอด พอตอนหลังผมสังเกตดูว่าเวลาผมอาบน้ำลูกเลี้ยงจะมานั่งแถวหน้าห้องน้ำ แกคงเริ่มโตแล้วก็คงอยากจะเห็นอะไรบางอย่าง  เมื่อได้เวลานอน แฟนจะนอนขั้นกลางไว้  แต่ผมแกล้งบอกว่านอนริมเตียงนอนไม่หลับกลัวตกเตียง ต้องนอนตรงกลางเตียง ได้ผลเป็นไปตามแผน เมื่อแฟนและลูกเลี้ยงหลับ ผมจับมือลูกเลี้ยงให้มากำดุ้นของผมที่กำลังแข็ง จะมีบางช่วงจะกำแน่นมาก แกคงจะละเมอ มันเป็นความรู้สึกใจหวิวๆเหมือนเวลามีอะไรกับแฟนครั้งแรกอย่างบอกไม่ถูก มือก็ลองลูบไปที่เนินเด็กกำลังโตมันช่างโหนกนูนเสียจริงๆ  ลูบไปสักพักเหมือนลูกเลี้ยงจะตื่น  ผมก็หยุดรอสักพักแล้วเริ่มใหม่  ใจผมเต้นตุ๊บๆ กลัวตื่นก็กลัว กลัวจะตื่นมาโวยวายกลางดึกคงจะแย่แน่  ผมทำอย่างนี้มาหลายหน มีอยู่ครั้งนึงเหมือนแกจะรู้สึกตัว ตื่นขึ้นมาเรียกแม่ไปนอนข้างล่างกันสองคน ผมก็แกล้งหลับทำไม่รู้ไม่ชี้ ถ้ามีเรื่องอะไรเกิดขึ้นผมจะว่าแกคงละเมอล่ะสิ ตอนหลังลูกเลี้ยงเลยไม่กล้าที่จะมานอนด้วย  ก็เสียดายอยู่ แต่ก็รู้สึกผิดแต่มันห้ามใจไม่ได้ ก็เด็กมันกำลังโตง่ะ.....