ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
B

ไปลองทำอะไรผู้ ญ แปลกๆมา 18+

เริ่มโดย birdke70, กุมภาพันธ์ 17, 2011, 07:47:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birdke70

ไม่รู้มีใครเคยทำแบบผมหรือป่าวว  คือผมทำกับเด็กผมในห้องน้ำ ทำยังไม่ทันออกหรอกคับไอ้ ผมพูดแกล้งแหย่เด็กผมแบบทีเล่นทีจริงว่าปวดฉี่ ฉี่ใส่ในน้องได้ปะ เด็กผมมันก็บอกว่ากล้าเหรอฉี่ไม่ออกหรอก เท่านั้นละ ผมเบ่งเลย แต่นานกว่าจะฉี่ออก แล้วก็ออกแบบว่าฉี่หมดก๊อกเลย  ผมไม่รู้ว่าผมเล่นพิเรนไปไหมนี่ ทำเสร็จ เลยกลัวน้องเค้าจะเป็นอะไรตรงน้องหรือป่าววไม่น่าพิเรนเลย[s:254] [s:260] ถ้าเราฉี่ใส่ในน้องของผู้หญิงจะติดเชื้ออะไรไหมคับใครรู้ตอบทีกลัวของน้องติดเชื้อ[s:258][s:254]