ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาการ์ตูนแปลไทยครับ

เริ่มโดย abarat, กุมภาพันธ์ 19, 2011, 02:20:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

abarat

พอดีคอมเจ๊ง การ์ตูนหายหมดเลยอ่ะ [s:232]
มีการ์ตูนอยู่เรื่องหนึ่งที่ชอบมากครับ จำชื่อไม่ได้ จำคนแปลก็ไม่ได้ [s:268][s:252]

เนื้อเรื่องประมาณว่า
เกิดโรงระบาดอะไรสักอย่างหนึ่ง ทำให้ตัวเอกซึ่งเป็นผู้ชาย กลายร่างเป็น ผู้หญิง ไปน่ะครับ
ซึ่งตอนจบตัวเอกในร่างผู้หญิงก็ต้องพยายามตัดใจจากรสกามารมณ์ที่ได้รับในร่างผู้หญิง
คือต้องไปมีอะไรกับแฟน(ที่เป็นผู้หญิง) ของตนเอง จึงจะกลับร่างไปเป็นผู้ชายได้น่ะครับ

เนื้อเรื่อง และการบรรยายทำได้ดีมากเลยครับ เรื่องนี้ [s:270]

นักอ่าน หรือ ท่านที่แปล ท่านใดพอจะทราบชื่อเรื่อง หรือมี ลิ้งอ่านเลยกรุณาบอกผมหน่อยนะครับ
อยากอ่านเรื่องนี้มากๆ เลยครับ [s:258]
ขอขอบคุณในที่นี้ด้้วยครับ [s:242][s:242]