ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(แค่ระบาย)เกี่ยวกับเวปโหลดหนังนะคับ

เริ่มโดย pakatorn, กุมภาพันธ์ 19, 2011, 03:12:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pakatorn

นิดๆๆน่อยๆๆนะคับ แค่อยากระบาย 

พอดีฝังตัวในเวปนี้มาพอสมควรนะคับ ดูดไปเยอะ แบ่งปันก้อเยอะ เหอๆๆๆๆ 

ที่จะมาระบายก้อคือ เวลาเราเข้าไปดูหนังที่จะโหลด พอดุ ss แร้ว น่าดุมาก น่าติดตาม หรือ แนวเรื่องน่าสนจัย  แต่พอ เหนเวปโหลด เหอะๆๆๆ

แทบอยากจะ ขว้างคอมฯทิ้ง หลายท่านอาจจจะเปนแบบผม พอเจอ หนัง ถุกจัย แนวที่เราชอบอยากเกบไว้สะสมเปนคอลเลคชั่น ส่วนตัว เหอะๆๆๆ  
         ซึ่งบางเวปบางท่านโหลดได้ แต่ผมโหลดไม่ได้ ส่วนอันไหนผมโหลดได้ ท่านโหลดไม่ได้ มันเจบใจใช่ไม๊คับ แหะๆๆ พอเหนเค้า ขอบคุนยังงุ้นยังงี้

มาต่อความเรื่องหนังหั้ยเราอิจฉาเล่นๆๆเหอะๆๆๆ 

เอาซะยาวยืดเรย ใครที่อ่านก้อขอบคุนนะคับ

ป.ล. ผมแค่ ระบายเฉยๆๆนะ  อิอิ