ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องมายสาว 17 (Copy)

เริ่มโดย aratisbsru, กุมภาพันธ์ 21, 2011, 11:19:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aratisbsru

สวัสดีครับ ช่วงต้นปีที่แล้วผมมีโอกาสได้เจอประสบการณ์เสียวแบบไม่น่าเชื่อ ผมขอปิดบังชื่อนะครับ ผมจบปริญญาตรีจากมหาลัยแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ บ้านผมอยู่ในกรุงเทพฯเนี่ยแหละ หน้าตาผมก็จัดว่าดีพอสมควร แต่เนื่องจากฐานะทางบ้านไม่ค่อยจะดี ผมเลยต้องหยุดเรียนต่อ และหางานทำเพื่อจะได้หาเงินเอาไปเรียนต่อปริญญาโทครับ ผมเลยหางานในร้านเล็กๆแห่งหนึ่ง ทำงานเป็นช่างเทคนิคซ่อมไฟ รายได้ก็ไม่ถึงกับดีมาก แต่ก็พอมีเงินเหลือเก็บล่ะครับ หลังจากที่ผมทำงานนี้ไปได้สัก 4-5 เดือน เรื่องที่ผมจะไม่มีวันลืมก็เกิดขึ้น เย็นวันนึงขณะที่ผมกำลังซ่อมของเล็กๆน้อยๆอยู่ในร้าน ก็มีคนโทรเข้ามา ไม่นานนักอาเฮียเจ้าของร้านก็สั่งให้ผมไปเช็คดูที่บ้านหลังหนึ่ง ซึ่งอยู่ในละแวกเดียวกับร้านที่ผมทำงานอยู่ พอผมไปถึงบ้านหลังนั้นผมก็ถึงกับตะลึงเล็กน้อย เพราะบ้านหลังนั้นใหญ่เหลือเกิน ผมคิดในใจว่าทำไมรวยกันจัง ขณะที่กำลังจอดรถมอเตอร์ไซค์ หลังจากที่แม่บ้านพาผมไปดูที่ๆไฟฟ้ามีปัญหาแล้ว ผมก็สรุปได้ว่าต้องรื้อสายในบริเวณหนึ่งของบ้านออกมาใหม่ทั้งหมด แต่กว่าจะติดตั้งใหม่เสร็จคงกินเวลานานพอควร เนื่องจากผมมีงานอื่นให้สะสางเหมือนกัน ผมจึงตกลงว่าจะไปซ่อมทุกวันเสาร์และอาทิตย์ ซึ่งน่าจะกินเวลาซักหนึ่งเดือนหรือมากกว่านั้น แล้วขณะที่ผมกำลังจะออกจากบ้านใหญ่หลังนั้นนี่เอง ที่ผมบังเอิญไปเจอของดีเข้า คุณหนูของบ้านหลังนั้นเพิ่งกลับเข้าบ้านพอดี เธอใส่ชุดนักเรียนอยู่ อายุคงราวๆ17ได้ หน้าตาเธอน่ารักมาก ตาโตแก้มสีออกชมพู ผมสลวยยาวพาดมาถึงบ่าที่มีคอขาวๆชวนให้มอง และถึงแม้ชุดนักเรียนที่เธอใส่นั้นค่อนข้างจะหลวม แต่ก็ยังไม่สามารถปกปิดหน้าอกเธอที่นูนเด่นออกมาได้ถนัดตา ผมถึงกับตะลึงไปชั่วขณะ แต่ก็เพียงทำได้แค่ส่งยิ้มให้เธอก่อนเดินออกจากบ้านไป คืนนั้นผมถึงกับกลับบ้านไปนอนฝันถึงเธอ ไม่ว่าเป็นผู้ชายคนไหนก็คงต้องหลงไหลกับความน่ารักของเธอแน่ๆ ผมได้แต่นับวันรอให้ถึงวันเสาร์เพื่อที่จะได้เจอเธออีกครั้ง
แล้ววันนั้นก็มาถึง ผมยกเครื่องมือเครื่องไม้เข้าไปในบ้าน สายตาก็มองหาน้องคนนั้นแต่ก็ยังไม่มีวี่แวว ผมจึงก้มหน้าก้มตาทำงานต่อไป แล้วผมก็สะดุ้งเมื่อได้ยินเสียงหวานๆ ที่ถามขึ้นมาว่า "พี่มาซ่อมไฟเหรอคะ" ผมหันไปตามเสียงก็เจอน้องคนนั้นยืนอยู่ข้างๆ วันนั้นเธอมัดผมใส่เสื้อยืดสีฟ้า และกางเกงยีนส์ขาสั้นจุ๊ดจู๋ซึ่งทำให้เธอดูน่ารักไปอีกแบบ ผมถึงกับกลืนน้ำลายเมื่อเห็นหน้าอกนูน ซึ่งดันเสื้อยืดตัวจิ๋วของเธอจนน่าดูชม "ใช่ครับ" ผมตอบเสียงสั่นๆ เธอพยายามชวนผมคุย และทุกครั้งที่เธอโน้มตัวลงมา ผมก็อดไม่ได้ที่จะแอบมองผ่านเสื้อยืดของเธอไปยังเนินอกขาวๆ ที่น่าเคล้นเหลือเกิน ไม่ว่าเธอจะทำไอะไรมันก็ช่างดูยั่วยวนไปเสียหมด หลังจากวันนั้นมา ผมพยายามคุยกับเธอเพื่อสร้างความสนิทสนม ผมได้รู้ทีหลังว่าเธอชื่อน้องมาย เรียนอยู่โรงเรียนสตรีล้วนแห่งหนึ่ง และหลังจากผ่านไปสองอาทิตย์ ผมก็ได้ใกล้ชิดกับน้องมายมากขึ้น เราสนิทกันไม่ยาก เพราะผมกับเธออายุห่างกันไม่มากนัก เธอเล่าให้ฟังว่าพ่อแม่ของเธอเข้มงวดมาก เธอจึงไม่มีโออาสได้รู้จักผู้ชายเลย นอกจากคุณพ่อหรือญาติๆของเธอ และผมก็รู้มาอีกว่าคุณพ่อคุณแม่ของเธอมักจะออกไปทำงานต่างจังหวัดในวันเสาร์อาทิตย์ เธอจึงต้องอยู่ในบ้านที่กว้างขวางเพียงลำพัง เพราะคนรับใช้ของเธอมักจะหมกมุ่นอยู่กับงานในส่วนหลังของบ้าน ผมแอบยิ้มในใจเมื่อได้ยินเช่นนี้ เพราะรู้ว่าโอกาสที่ผมจะได้เผด็จศึกเธอนั้นใกล้เข้ามาแล้ว บ่ายวันเสาร์หนึ่งผมเข้าไปในบ้านน้องมายเพื่อซ่อมแซมตามปกติ วันนี้บ้านเธอยิ่งเงียบเป็นพิเศษ ผมมารู้ทีหลังว่าคนรับใช้ 2 คนของเธอขอลาไปเยี่ยมแม่ของพวกเค้า ที่ป่วยอยู่ที่ต่างจังหวัด กว่าจะกลับก็วันอังคาร น้องมายเดินออกมาเปิดประตูให้ผมเอง วันนั้นเธอใส่เสื้อแขนกุดสีขาว ซึ่งบางขนาดที่ผมสามารถมองเห็นเสื้อชั้นในของเธอได้ กระโปรงที่เธอใส่ค่อนข้างพริ้วและสั้น ทำให้ผมแอบมองเห็นกางเกงในตัวน้อยของเธอตอนเธอเดินนำผมขึ้นบันได ไอ้หนูของผมเริ่มตั้งเด่ เมื่อคิดว่าอีกไม่นานผมจะได้สำรวจร่างขาวๆของน้องมายคนนี้ น้องมายจะนั่งคุยกับผมตลอดเวลาที่ผมทำงาน ดูเหมือนจะจงใจยั่วผม เพราะเธอมักจะก้มโค้งให้ผมได้เห็นร่องอกขาวนวลของเธออยู่เรื่อยๆ และขณะที่ผมกำลังนั่งตอกสายเข้ากับกำแพงอยู่นั้น ตัวยึดบังเอิญหล่น น้องมายจึงคลานลงกับพื้นเพื่อช่วยผมหาตะปู แล้วก้นงอนของเธอก็ลอยเด่นอยู่ข้างหน้าผม กระโปรงเลิกขึ้นไปเหนือสะโพกของเธอ เผยให้เห็นกางเกงในสีชมพูบางๆที่รัดร่องสาวของเธอ บั้นท้ายและโคนขาอ่อนของเธอช่างน่าฟัดเหลือเกิน ผมทนไม่ไหวอีกต่อไป ผมตรงเข้ากอดเธอจากข้างหลัง เธอตกใจอุทานเบาๆ แต่ก็ไม่ได้ห้ามอะไร ผมได้ใจจึงค่อยๆ เลื่อนมือไปคลึงหน้าอกนุ่มละไมของเธอจากข้างหลัง พร้อมหอมฟอดไปที่ซอกคอของเธอ กลิ่นหอมจางๆที่มาจากตัวเธอเพิ่มอารมณ์ให้ผมอีก ผมกระซิบเบาๆว่า "น้องมายน่ารักจัง ให้พี่ได้สำรวจตัวมายเถอะนะ" เธอยิ้มเขินๆก่อนที่ผมจะถลกเสื้อยืดของเธอขึ้น ผมจับหน้าของเธอหันมาประกบปากสั่นๆ ขณะที่อีกมือพยายามล้วงเข้าไปในบราของเธอ เราแลกลิ้นกันอย่างเมามัน บั้นท้ายอวบอัดของเธอเสียดสีกับไอ้หนูของผมอยู่ตลอดเวลา อารมณ์ผมเริ่มกระเจิงคิดว่าเอามันบนพื้นนี่ล่ะวะ ยังไงก็ไม่มีคนมาเห็นอยู่แล้ว ผมประคองเธอให้หันหน้ามาหาผม แล้วเอนตัวเธอลงบนพรมเบาๆ น้องมายที่แทบไม่เคยสัมผัสตัวผู้ชายอื่นมาก่อน ตอนนี้กำลังถูกผมลูบไล้ไปทั่ว ผมปลดตะขอบราตัวน้อยของเธอออก หน้าอกขาวผ่องดีดออกมา เผยให้เห็นหัวนมสีแดงอมชมพูบนหน้าอกเต่งตึงของเธอ ผมไม่รีรอซุกหน้าลงเกลือกกลั้วหน้าอกอุ่นนุ่มของเธอ ปากงับกับยอดอกของเธอที่เริ่มตั้งชัน ขนเธอเริ่มลุกอย่างเห็นได้ชัด ผมเค้นอกอวบที่เด้งสู้มือ ขณะที่มืออีกข้างพยายามล้วงผ่านกระโปงไปในกางเกงในของเธอ เธอเริ่มร้องห้ามและดิ้นเบาๆ แต่ผมไม่สนใจ ประกบปากจูบเธอต่อ ขณะแยงนิ้วเข้าไปในร่องเสียวของเธอ เธอครางเบาๆอยู่ในลำคอ นิ้วผมสัมผัสได้ถึงความแฉะของเธอ ผมไม่รอช้าเลื่อนหน้าลงมาส่วนกลางของเธอ ก่อนรูดกางเกงในตัวน้อยของเธอออกไปสุดปลายเท้า น้องมายรีบเลื่อนมือมาปิดด้วยความอาย ผมยิ้มก่อนแกะมือเธอออก ผลักขานวลของเธอออกจากกันเผยให้เห็นเต่าตัวน้อยของเธอที่มีขนฟูบางๆ มันช่างน่ากินเหลือเกินผมคิด ก่อนเริ่มโลมลิ้นเข้าไปในร่องที่ปิดมิดชิดของธอ "พี่จ๋าาา.. มายสะเสียวจัง..." เธอครางออกมาแบบลืมอาย ผมได้ใจจึงเริ่มรัวลิ้นไปที่ติ่งเสียวของเธอ น้องมายถึงกับแอ่นสะโพกอย่างลืมตัว มือกดหน้าผมให้ซุกหนักเข้าไปในเต่าตัวน้อยของเธอที่ตอนนี้แฉะไปหมด ขนตามแขนเธอลุกซู่ไปหมด เธอครางออกมาไม่เป็นภาษาคน พร้อมโยกสะโพกขึ้นลงอย่างเมามัน และในไม่นานเธอก็ระเบิดน้ำมาให้ผมได้ชิมอีกรอบ
ผมยังเลียหอยของเธอไปเรื่อย น้ำของเธอช่างหอมเหลือเกิน น้องมายนอนหอบเบาๆอยู่บนพื้น คงเป็นการถึงจุดสุดยอดครั้งแรกในชีวิตของเธอ หน้าอกของเธอที่กระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะหายใจ ช่างน่าดูเหลือเกิน ผมคว้าหมับเข้าที่หน้าอกหน้าใจที่ใหญ่เกินตัวของเธอ ก่อนดูดเม้มยอดสีแดงระเรื่อเหมือนทารก ทำเอาเธอครางกระเส่า ผมจัดการถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกจนหมด ก่อนเกลี้ยกล่อมให้เธออมไอ้น้องชายของผม น้องมายดูกลัวเอามากๆ ผมจึงเริ่มประกบปากเธออีกครั้ง ก่อนจับมือน้อยของเธอมารูดแท่งยาวเกือบ7นิ้วของผม ในที่สุดเธอก็เคลิ้มยอมอมไอ้จ้อนของผมรูดขึ้นลงตามประสาคนไม่เคย ปากนุ่มของเธอรูดแท่งของผมขึ้นลง ทำเอาผมเป็นฝ่ายครางบ้าง บางทีเธอเผลองับไอ้น้องของผมทำเอาสะดุ้งเหมือนกัน ในที่สุดผมก็ทนไม่ไหว เอนตัวเธอลงอีกรอบ ก่อนเอาน้องชายของผมที่ตั่งเด่เขี่ยเล่นบนติ่งของเธอ เธอร้องเบาๆบอกเสียงสั่นว่าเธอไม่เคยมาก่อน อย่าเพิ่งทำถึงขั้นนี้เลย ผมปลอบเธอว่า ไม่เคยก็ลองดูสิจ๊ะ แล้วจะชอบนะ เธอเบือนหน้าแดงหนีก่อนผมเริ่มยัดความเป็นชายให้เธอ ร่องเธอคับมาก ทำเอามังกรของผมบุกแทบไม่เข้า เธอร้องสุดเสียงขณะที่หัวเริ่มผลุบเข้าไป ผมพยายามนวดเต้านมคู่งามของเธอเพื่อบรรเทาความเจ็บ และตอนที่เธอเผลอครางนี่เอง ผมกระแทกไอ้จ้อนลงไปจนเกือบมิด น้องมายร้องลั่นก่อนขอร้องให้ผมเอาออก น้ำตาเธอเล็ดออกมาด้วยความเจ็บ ผมพยายามปลุกอารมณ์เธอไปเรื่อยๆ น้ำที่ไหลออกมามากมายของเธอทำให้ผมสอดใส่ได้ง่ายขึ้น ผมค่อยๆดันน้องชายเข้าไปจนมิดโคน แล้วเสียงร้องก็เริ่มเปลี่ยนเป็นเสียงครางด้วยความสยิวอย่างเหลือล้น ผมเริ่มขยับเข้าออกอย่างช้าๆ น้องมายแอ่นสะโพกขึ้นลงตามไอ้จ้อนของผมช้าๆด้วยความเสียว เธอครางอย่างน่ารักตลอดเวลา ผมเริ่มซอยแรงและถี่ขึ้น ร่องที่แสนแคบและอุ่นของเธอขมิบตอดมังกรของผมเป็นระยะๆ ปากผมเล่นกับหัวนมที่ตั้งชันของเธอตลอดเวลา ขณะที่มือก็ไม่อยู่นิ่งขยุ้มเข้าไปที่อกอวบ ที่กระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะกระแทกของผม ผมจับน้องมายหันหน้าเข้าหาโต๊ะไม้ ประคองบั้นท้ายอวบอิ่มของเธอก่อนเอาแท่งของผม ไถจากรูก้นลงไปจนเจอเนินนูนที่ลอยเด่น ผมเสียบเข้าไปใหม่และเริ่มซอยอย่างเร็ว น้องมายเด้งสะโพกรับจังหวะของผมตลอดเวลา เธอครางกระเส่าพร้อมเร่งให้ผมทำหนักขึ้น ความเคอะเขินน่ารักของสาวผู้ดีไม่เหลืออีกแล้ว หน้าสวยของเธอแหงนขึ้นแก้มแดงปลั่งด้วยความตื่นเต้น ปากเธออ้าหวอขณะที่แท่งเอ็นของผม รูดเข้าออกร่องสวรรค์ของเธออย่างเมามัน พุ่มพวงของผมตีท้องน้อยเธอตามจังหวะโยกเข้าออก ร่องของเธอเริ่มตอดถี่ขึ้น ผมเอนตัวไปคว้าหมับบนเต้าของเธอที่กระเพื่อมขึ้นลงพร้อมๆ กับเสียงกระแทกของเนื้อเรา เธอครางกระเส่าขนชูชันไปทั่วตัว เสียงครางของเราผสมผสานกันเป็นระยะๆ ก่อนที่เธอจะเกร็งตัวขย่มจนโต๊ะไม้สั่นอย่างแรง ร่องแน่นของเธอขมิบระรัว น้องชายผมถูกบีบอย่างแรง ปากสวยที่อ้าหวอของเธอร้องออกมาอย่างสะใจ ก่อนจะคลายความเกร็งแล้วฟุบหน้าลงบนโต๊ะอย่างหมดเรี่ยวแรง ผมยังไม่หายมันจึงเอนตัวลงทั้งๆที่น้องชายยังคาร่องเธออยู่ แล้วประคองสะโพกเธอขึ้นลง สาวน้อยวัยขบเผาะยังมีแรงเหลือ น้องมายเริ่มกระเด้าบั้นท้ายขาวผ่องของเธอไปมาบนตัวผม เราครางอย่างมัน ดูเธอจะชอบควบเองอยู่ไม่น้อย หน้าอกอวบอุ่นของเธอกระเพื่อมขึ้นลงเป็นจังหวะ ทำเอาผมทนไม่ไหวต้องเอนตัวขึ้นมาจับดูดกินอย่างอร่อย น้องมายเริ่มครางดังขึ้นอีกครั้งเมื่อเธอใกล้ถึงจุดสุดยอด ผมพยายามเร่งเพื่อจะให้เสร็จพร้อมเธอ ความเสียวยิ่งทวีคูณเมื่อน้องมายเด้งบั้นท้ายขึ้นลงอย่างลืมอาย "พี่จะไม่ไหวแล้วนะ ร่องน้องมายรัดแน่นไปหมด" ผมร้องออกมาอย่างช่วยไม่ได้ ร่องของเธอตอดผมอย่างแรง น้องมายกอดรัดผมแน่น ทำให้หน้าอกอวบอิ่มของเธอบดเบียดอยู่กับหน้าผม เธอคราง "พี่จ๋า.. พี่จ๋า.." เข้ากับจังหวะตลอดเวลาเรากระทุ้งกัน อีกไม่กี่ทีผมก็ระเบิดน้ำใส่ร่องของเธอ น้องมายหลับตาพริ้มปากสวยเผยออย่างยั่วยวน พร้อมครางอย่างมีความสุข เราฟุบลงบนพรมนุ่มโดยร่างขาวของเธอนอนอยู่บนตัวผม ไอ้หนูยังคาอยู่ในร่องที่มีเลือดไหลออกมา พร้อมกับน้ำกามของผม ต้องยอมรับว่าเธอคนนี้ให้ความสุขผมอย่างที่ไม่เคยได้รับมาก่อน น้ำตาของเธอไหลผ่านแก้มแดงสวยช้าๆ แต่เธอก็ยังฝืนยิ้มได้ วันนั้นจนวันรุ่งขึ้นผมเล่นสนุกกับเธอไปอีกหลายรอบ ดูท่าเธอจะติดใจในรสชาติของเซ็กซ์เหลือเกิน ถึงตอนนี้เราก็ยังแอบมีอะไรกันอยู่ ตอนนี้น้องมายเข้ามหาลัยแล้ว ยิ่งโตเธอก็ยิ่งสวยครับ ผมคงยังสนุกกับเธอได้อีกนานเลย ถ้ามีโอกาสจะมาเล่าประสบการ์ณกับเธอให้ฟังอีกนะครับ