ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจอหัวปิงปองกลาง

เริ่มโดย c21, กุมภาพันธ์ 14, 2011, 01:58:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

c21

เมื่อคืนวันที่ 11 ก.พ เวลา 2 ทุ่มเศษๆ ได้ขี่มอไซด์ไปเส้นถนนกาญจนาเพื่อจะไปถนนสวนผักพอเลยแยกบางแวกช่วงนั้นจะมีรถจอดทานข้าวร้านครัวสมร
เป็นแถวในช่องซ้ายมือสุด ผมขี่มาเรื่อยๆก็เห็นรถติดคิดว่าต้องมีด่านแน่ๆๆก็ขับไปตามปกติ พอใกล้ถึงเจอแล้วครับแม่งโบกมาเรียกบอกว่า
เพื่อนมันวอร์มาว่าผมขับรถวิ่งขวา ผมบอกว่าไม่ได้วิ่งขวา มันก็บอกว่าผมไม่ได้วิ่งขวาแต่ไม่ชิดขอบทางด้านซ้าย พอบอกมันว่าแล้วเห็นรถที่จอดอยู่กัน
เป็นแถวไหม แล้วจะให้วิ่งชิดรูดซ้ายมาเลยหรอ มันบอกว่า "ผมบอกว่าคุณไม่ชิดขอบทางด้านซ้าย ผิด ก็ ผิด ซิ" ดูแมร่งจะเอาให้ได้ทั้งๆที่ผมไม่ได้ซิ่ง
และผมก็อายุมากแล้วอุปกรณ์ก็ครบ หมวกก็ใส่เต็มใบจะไปธุระแต่กลับมาเจอเรื่องบัดซบอย่างนี้ คิดแล้วกูเสียตังค์แน่แมร่งไม่ปล่อยกูชัวร์ ผมเลยหยิบเงินให้มัน
ร้อยนึง มันบอกว่า ช่วยกันน่ะ แค่นี้อ่ะ กูทำงานเสียภาษีให้แมร่งมาจับกูอีก เงินอ่ะก็เสียดายหาก็ยากของก็แพง แต่กลับต้องมาเสียให้กับพวกเวรนี่อีก เซ็งเป็ด