ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนทิ้งครับ T^T เจ็บสุดๆ

เริ่มโดย shadowpipo01, กุมภาพันธ์ 25, 2011, 12:06:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadowpipo01

ผมจะย่อๆนะ  ผมต้องไปทำงานที่กรุงเทพประมาณ 3 เดือนแล้วผมกลับมาก็พบว่าเธอมีแฟนใหม่แล้วทั้งๆที่เราคบกันมาได้เกือบ 2 ปี แต่เวลาเพียง  2เดือนที่ผม

ไม่อยู่ผมกลับเสียเธอไป ผมเจ็บมากครับถึงขนาดที่ว่าผมอยากตายเลยล่ะผมก็ถามเธอว่านี่ทำไมเธอถึงทิ้งผมล่ะเขาก็บอกผมว่าก็นายน่ะไม่ค่อยได้จับตัวเขาเลย

เหมือนกันว่าไม่ได้รักอ่ะ ผมก็ร้องไห้เลยคับเพราะเหตุผมมันไร้สาระมาก และผมก็เดินกลับบ้านร้องไก้เลยงิงิ ที่ผมไม่ค่อยได้จับเธอเพราะกลัวพรรยากาศมันพาไป

ด้วย เลยกะว่าถ้าเราอายุเยอะกว่านี้สักหน่อยค่อย...อ่ะ  ผมเริ่มคิดแล้วถ้าผมเป็นแฟนกับผู้หญิงคนไหนผมจะจับให้หมด ไม่เกิน 2 วันแรกผมจะ.... แมร่งเลย

เฮ้อ เสียใจมากงับ