ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เบื่อ

เริ่มโดย pakatorn, มีนาคม 26, 2011, 10:23:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pakatorn

โพสรูปแค่มีลิงค์  Download แค่นี้ก็ลบทิ้งไปไว้ในสุสาน  บอกตรงๆๆเสียความรู้สึก  ผมโพสเพื่อจะให้คนเอาไปดูเต็มๆๆไม่ได้หวังอะไร ไม่ได้ต้องการอะไรเอะอะอะไรก็ลบทิ้งเหรอครับ  ไม่เข้าใจผมโพสด้วยใจไม่ได้ขออะไร อะไร ๆๆ ก็ลบเหรอผมแจก หนัง คลิป รูปภาพ  ผม ทำมานานหาภาพหามาด้วยความยากลำบาก เอะอะ ก็ลบ ok ในเมื่อผมทำไม่ถูกไม่ควรก็น่าจะบอกกันก่อนไม่ใช่ลบทิ้งๆๆ  เสียความรู้สึกต่อไปนี้ผมจะเลิกแจกหมดทุกอย่าง ผมจะ ดูดอย่างเดียว ในเมื่อคนมีอำนาจอยากจะทำอะไรๆๆก็ได้ ผมไม่ว่านะอยากลบก็ลบไปผมเอาไปแจกที่อื่นก็ได้ ในเมื่อที่นี้เขาไม่ต้องการ