ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จะโดนตีนกับคำว่า "สวัสดี"

เริ่มโดย P4GE, มีนาคม 28, 2011, 11:25:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P4GE

เรื่องของเรื่องคือผมไปทักพี่คนหนึ่ง

ในแชทเฟสบุค ซึ่งพี่เค้าอยู่ วิทลัยเดียวกัน

ผมก็ทักไปว่า "สวัสดีครับ"

เเล้วพี่เค้าก็ถามว่า ใคร ผมก็บอกว่า ผมเอง ( บอกชื่อ )

ทีนี้เค้าเลยตอบมาว่า ผมแฟนเค้า อย่ามาจุกจิกมากท่าไม่อยากมีเรื่อง

เค้าก็ถามว่า เรียนทีนี้หรอ

ผมก็บอกว่า อือ

เค้าก็บอก ดี จะได้ตามตัวง่าย ๆ หน่อย

แล้วไป ๆ มา ๆ เค้าก็ถามว่าคิดไรกับแฟนพี่ป่าว ทักมาทำไม

ผมก็บอกปล่าวครับ นาน ๆ เห็นพี่ออนเลยลองทักดู

ทีนี้ก็เลยเปนเรื่องเป็นราวขึ้น

เเล้วเพื่อนของผมก็เปนเพื่อนกะรุ่นพี่

เพื่อนผมมันก็ถามผมว่า มึงไปยุ่งอะไรกะแฟนพี่กู

ผมก็บอก ปล่าวนะ แค่สวัสดีเฉย ๆ

ทีนี้เพื่อนผมมันถามว่า ไปกวนตีนพี่เค้าป่าว ผมก็บอกปล่าวเลย

ผมก็บอกว่า ผมไม่อยากมีเรื่องนะ เพราะเค้าก็เปนรุ่นพี่ผมที่จบไปแล้ว

แต่พี่เค้ากลับเข้าใจว่า ผมไม่อยากมีเรื่อง แต่ก็มีก็ได้ ทั้ง ๆ ที่ผมไม่อยากมีเรื่องกับใคร

พี่เค้าก็เลยบอกว่า อย่างคุณไม่ต้องถึงผมหรอก คุณบอกไม่อยากมีเรื่องกับผม แต่จะมีก็ได้นะ

เเต่เพื่อนผมก็เครีย์ให้แล้ว บอกว่าไม่มีอะไรแล้ว สบายใจได้ ผมยังนอนไม่หลับเลย มาคืนนึงละ

วันพุธไปวิทลัย ก็หลอน ๆ อยู่นะ กลัวโดน

บ้านเมืองทำไมเป็นงี้ไปหมด แค่สวัสดีแค่นี้เป็นเรื่องเป็นราว T T

กลัวโดนตีนเว้ย T T