ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเมย์ ม.5

เริ่มโดย EurekaZero, มีนาคม 17, 2011, 03:36:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

EurekaZero

น้องเมย์เป็นผู้หญิงที่น่ารักมากเธอเรียนอยู่ม.5 ส่วนผมเรียนมหาวิทยาลัยปี 1 เรารู้จักกันในคืนวันลอยกระทง ปี 46 เพราะน้องสาวที่อยู่ใกล้บ้านแนะนำให้ เราก็เลยรู้จักกันและติดต่อกันทางโทรศัพท์บ้าง จดหมายบ้าง และพอวันหยุดเราก็นัดพบกันบ่อย แต่มีอยู่วันหนึ่งที่ผมกับเมย์ได้พบกันและมีสัมพันธสวาทกันอย่างลึกซึ้ง เธอนัดให้ผมไปหาที่ห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่ง และผมก็ไปตามนัดวันนั้นเธอแต่งตัวสวยมากนุ่งกางเกงขาสามส่วนรัดจนเห็นทรวด ทรงเป็นรูปร่าง เห็นแล้วชวนนำลายหก พอเราพบกันเธอก็ขวนผมไปดูหนังผมก็ตามใจเธอ ผมกำลังจะไปซื้อตั๋วแต่เธอบอกว่ามีแล้ว ผมก็เลยแก้เขินเดินไปซื้อของขบเคี้ยว และเราก็รีบเข้าไปพอดีหนังกำลังจะฉายไฟมืดสนิทเห็นเฉพาะที่จอหนัง และเราก็เดินไปตามแสงไฟฉายที่พนักงานในโรงหนังฉายให้แล้วบอกให้เลือกนั่งตาม สบายเพราะวันนี้คนไม่มาก ผลพาเธอเดินไปนั้งแถวกลาง ๆ มีเราสองคน นอกนั้นก็อยู่ห่าง ๆ พอหนังตัวอย่างฉายเธอก็นั่งนิ่งเงียบเพราะหนังที่ฉายนั้นเป็นโป้ ซึ่งฉายเพียง 10 นาทีเท่านั้น ผมหนังเองที่เราต้องการไปดูฉายผมก็เลยถามเธอว่าชอบไหมเรื่องที่จบไปเมื่อกี๊ เธอนั้งนิ่งเงียบไม่ตอบ ผมเลยเอื้อมมือไปจบมือเธอเธอมองหน้าผมแล้วยิ้มอาย ๆ เธอก็หยิบขนมที่ซื้อมาส่งให้ผม ผมเลยบอกเธอว่าช่วยป้อนให้หน่อย เธอก็ป้อนแล้วเราก็ดูหนังไปคุยกันไปพอดีกับหนังที่เราดูนั้นเป็นหนังญี่ปุ่น ค่อนข้างโป้แต่ไม่เปลือย เวลาผมมองหน้าเธอ เธอจะอายมาก ผมลองใช้มือผมวางที่หน้าขาเธอ เธอก็จับมือผมไว้เหมือนจะรู้ว่าขั้นต่อไปอาจจะจับอย่างอื่นของเธอ ผมเลยบีบขาเธอเบา ๆ เธอมีอาการแปลก ๆ แต่ก็ปล่อยให้ผมบีบเธอและไม่ป้องปัดใด ๆ ผมก็เลยใช้มือไปสัมผัสเป้ากางเกงเธอ แต่เธอก็พยายามหนีบไว้และขอร้องผมว่าอย่าจับ แต่ตอนที่ผมสัมผัสก็รู้ว่าของเธอใหญ่อวบจริง ๆ เพราะกางเกงที่ฟิตเปรี๊ยะ ผมลูบและคลำจนหนังจบแทบไม่รู้เรื่อง พอออกจากโรงหนังเราก็พกันไปกินข้าว และขวนเธอกลับบ้าน แต่เธอบอกว่าไม่อยากกลับเพราะพ่อแม่ไม่อยู่ไปเยี่ยมญาติที่ต่างจังหวัด ผมเลยถามเธอว่าจะไปใหนต่อกันดี เธอตอบว่าแล้วแต่พี่จะพาไป ผมเลยคิดถึงเพื่อนที่เคยเล่าให้ฟังเกี่ยวกับพาแฟนเข้าโรงแรมม่านรูด ผมเลยอยากลองกับน้องเมย์ดูบ้างเลยเรียกสามล้อเครื่องมาแล้วผมก็เดินเข้าไป บอกโชว์เฟ่อเบา ๆ ว่าไปโรงแรมม่านรูดที่ใกล้ที่สุด ในราคาห้าสิบบาท เสร็จแล้วผมก็เรียกเมย์มาขึ้นรถ เมย์ถามผมว่าจะพาไปใหน ผมบอกว่าเดี๋ยวก็รู้เอง รถว่งเพียงครู่เดียวก็เลี้ยวเข้าโรงแรมม่านรูด แล้วพนักงานก็มาบริการเปิดห้อง ผมก็บอกว่าร้อนขอมาเปิดห้องอาบน้ำก่อนแล้วถึงไปเที่ยวเดินห้างซื้อของ เธอก็เชื่อ เสร็จ
ผมก็บอกให้เธออาบก่อนแต่เธอก็เกี่ยงให้ผมอาบก่อนผมก็ยอมและบอกให้ เปิดทีวีดู ส่วนมากเป็นทีวีวงจรปิดจะเปิดหนังโป้ไว้สำหรับลูกค้า ผมเข้าห้องน้ำประมาณ 10 นาที แล้วค่อย ๆ เปิดประตูห้องนำเบา ๆ ผมเห็นเธอนอนดูทีวีแล้วมือของเธอลูไปที่เป้ากางเกงของเธอเป็นภาพที่ผมชอบมาก ผมกลัวเธอจะอายก็เลยแกล้งเรียกเธอและบอกว่าอาบเสร็จแล้ว ผมก็เลยเดินออกมาและนุ่งผ้าเช็ดตัวมานั่งบนเตียงข้าง ๆ เธอ เธออายจนหน้าแดงจนเห็นได้ขัด ผมเลยกอดเธอ แล้วหอมแก้มเธอเธอบอกว่าจะไปอาบน้ำผมก็เลยบอกว่าจะถอดเสื้อให้ เธอก็ไม่ว่าผมเลยฉยโอกาสถอดเสื้อ และมือก็ไปสัมผัสเต้านมที่เต่งตึงของเธอ เธอสะดุ้งเล็กน้อย ผมก็เลยเอื้อมมือไปปลดตะขอเสื้อใน ก็ก็บอกว่าไม่ต้อง แต่ผมก็ดื้อปลดตะขอจนได้ ผมจึงเห็นเต้านมของเธอสวยงามมาก ไม่ใหญ่จนเกินไปผม เธอใช้มือปิดไว้ แต่ผมอดใจไม่ไหวจึงกอดเธอให้นอนลงบนเตียงผมเหลือบมองไปดูหนังในทีวีกำลัง เลียหอยกันอยู่พอดี ผมเลยดูดนมของเมย์แทน เมย์พยายามบิดตัวไปมา ผมยิ่งได้อารมย์มากขึ้น มือผมก็เลยไปปลดตะขอกางเกงของเมย์ แล้วรูดกางเกงธอออกเหลือเพียงกางเกงใตสีเขียวอ่อนตัวบาง แล้วเห็นขนที่ดกดำเพียงรำไร เสร็จแล้วผมก็ก้มลงจูบของเธอ เธอพยายามยกเข่าบิดไปมา เสร็จแล้วผมก็ถอดกางเกงในเธออก จนเก็นของของเธอสวยงามโหนกนูนและมีนำเยิ้มเลยทีเดียว ผมอดไม่ได้ที่จนเลียเหมือในหนัง พอผมเลียถูกเม็ดละมุดของเธอ เธอก็ครางเบา ๆ แล้วมือก็จับหมอนและผ้าปูที่นอนไว้แน่น ยิ่งดูด ยิ่งเลีย เธอก็ยังครางและยกก้นขึ้นลงเป็นจังหวะ ส่วนมือผมก็กำนมของเธอไว้เคล้าคลึงไปที่หัวนมของเธอ นมเธอแข็งมากจนผมไม่กล้ากำแรงเพราะกลัวเธอเจ็บ ส่วนจเขายของผมตอนนี้แข็งเป๊ก และมีน้ำเมือกไหลออกมามาก ผมจึงพยายามสอดใส่เข้าไปในของเธอ รู้สึงเธอจะเจ็บทั้ง ๆที่มีน้ำเยอะทั้งสองคน แต่ในที่สุดผมก็ดันเข้าไปจนได้จนมิดด้ามเธอกอดรัดผมแน่นเหมือไม่ให้ขยับไป ไหนแต่ผมก็พยายามดึงออกดันเข้าช้าๆ เธอร้องครวญครางอูย ๆ ๆๆซีด มันจังอย่าทำแรงเมย์เจ็บ ผมเริ่มซอยถี่และเร็วขึ้น เมย์ก็ยังกอดผมแน่นแล้วยกก้นรับการกระแทกของผมเป็นจังหวะ ของของเธอตอดรัดเป็นจังหวะตุ๊บ ๆ ๆ มันทำให้เสียวมากแทบจะทนไม่ไหว เมย์บอกผมว่าเร็วเมย์จะเสร็จแล้ว พอผมได้ยินผมก็เลยเร่งจังหวะถี่ยิบจนนับครั้งไม่ทันเธอร้องบอกว่าเสร็จแล้ว มันจัง ๆ ๆหลายครั้ง ผมก็ทนไม่ไหวพ่งน้ำรักออกจนเต็มรูของเธอเสร็จแล้วผมเลยแข่ทิ้งไว้จนอ่อนตัว แล้วพาเธอไปอาบน้ำ แล้วเราก็ล้างให้กันและกัน และเราก็ดูดเลียของกันและกันจนเสร็จอีกครั้งหนึ่งในห้องนำแล้วเราก็พากันมา นอนพักหลับเพราะความมัน จนเวลาเกือบค่ำ จึงลุกขึ้นแล้วไปเที่ยวห้างกันต่อ หลังจากนั้นเรานัดพบกันเป็นประจำแต่ละครั้งจะต้องเสร็จอย่างน้อยสองครั้ง ทุกที...