ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีคนมาชอบ เเล้วเราก็ตับๆเค้าไปเเล้ว

เริ่มโดย pomsang, มีนาคม 16, 2011, 03:35:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pomsang

คือ มีคนมาชอบผม แล้วผมก็ตับๆเค้าไปเเล้ว แต่เราไม่ได้เป็นแฟนกัน

ตอนแรกนึกว่าผู้หญิงก็ไม่ได้คิดอะไรจิงจัง เพราะได้ง่ายมาก แต่เค้าดันมากชอบผม

แบบมากๆ ถึงกับบอกว่ารักผม และต้องเราเจอกันบ่อยโดยหลีกเลี่ยงไม่ได้

ซึ่งจิงๆผมก็มีคนที่ชอบอยุ่เเล้ว ผมควรจะทำยังไงดี ที่จะถอยห่างจากเค้า

แบบที่ยังคุยกันต่อได้ หรือมองหน้ากันไม่ได้ก็ได้ครับ ช่วยชี้แนะทีนะครับ [s:258]

ขอบคุณครับ[s:242]