ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณคิดว่า W.Brown ทำบอลเข้าประตูไปแล้วกี่ลูก

เริ่มโดย mazeto, มีนาคม 16, 2011, 01:08:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mazeto

ใครเป็นแฟนพันธ์แท้แมนยูฯที่คิดว่าตัวเองรู้ทุกเรื่องเกี่ยวกับแมนยู  ช่วยตอบคำถามผมหน่อยได้ไหมครับ   ว่า  W.Brown กองหลังจอมถล่มประตู (ตัวเอง) ยิงประตูทีมตัวเองไปแล้วกี่ประตูครับ   ผมคิดว่า 10+ครับ