ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอคำปรึกษาทุกท่านครับ

เริ่มโดย sangkhom, มีนาคม 19, 2011, 08:49:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sangkhom

คือ ผมมีความคิดแผลงๆอะครับ คือ ผมคิดฮอดแฟนเก่าอะครับ แต่เขามีลูก มีครอบครัวแหละ แต่ผมมีความรู้สึกแบบว่า จะต้องบอกเขาให้ได้ว่า เรายังคิดถึงเขา แต่ไม่รู้จะทำไง ผมมี3วิธีในความคิดผมนะ 1.ส่งโปสการ์ดสักใบไปที่บ้านเขา(แต่ไม่รู้บ้านเลขที่เขา ฮาๆ) 2.โทรไปหาเขา(แต่ไม่มีเบอร์และกลัวแฟนเขารับ)
3.ไปหาเขาที่บ้านและเคาะประตู และบอกเขาว่า"คิดถึง" และเราก็ขึ้นรถกลับบ้าน(อยากทำข้อนี้ที่สุด แต่กลัวทำให้ครอบครัวเขาแตก) แฟนเก่าคนนี้ทำให้ผมเจ็บช้ำที่สุดในชีวิต คือ ขณะที่เธอคบกับผม เธอแอบไป ตับๆ กับชายอื่น ทำที่ไหนไม่ทำ ไปทำที่ข้างบ้านเพื่อนผม ผมก็เลยลองโทรหาดู แต่เธอตอบว่ากินข้าวกับเพื่อน ดู! กุอยู่หน้าบ้านแท้ๆ เสียงเอากันชัดๆ มันยังตอบว่า กินข้าวกับเพื่อน
ผมก็เลยเจ็บมาก เพราะเป็นรักแรก คงไม่ผิดใช่ไหมครับที่ผมคิดถึงเขาอยู่..........