ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เคย.........กันไหม คิดว่าถึงไม่เคยก็คงเข้าใจกันได้(คุยกันละ)

เริ่มโดย veronica, มีนาคม 20, 2011, 01:31:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veronica

ก็วันนี้เมื่อตอน4ทุ่ม ขนะที่ผมกำลังท่องเว๊ป ดูไอ้อย่างว่าอยู่ในห้องส่วนตัว แล้วก็กำลังนิรโทษกรรมตัวเองอยู่อย่างเมามัน ทันได้นั้น เพื่อนพี่สาวผม
(สนิทกันดีอยู่)ก็พลั้นเปิดประตูห้องเข้ามาอย่างรวดเร็ว...ผมก็ช็อคสิครับช็อคลืมล็อคห้อง ทำไรไม่ถูก หน้าแดงร้อนไปหมด โครตอายมากกก ส่วนเพื่อนพี่ผมก็ปิดประตูหนีไปอย่างรวดเร็ว......คงจะเข้าใจความรู้สึกกันน่ะไม่ต้องอธิบายมาก

เอิ้กๆ ได้คุยกันมาละ ที่เพื่อนพี่ผมเข้ามาห้องเค้าจะเข้ามาเล่นในห้องผมประจำวุ่นวายพี่คนนี้ซนเหมือนเด็ก  อยาก...อยู่ แต่ไม่เป็นเข้าใจบ่ จะให้ตรับๆคงไม่ได้หรอกฮ่าๆ รักเหมือนพี่สาวเพราะสนิทกันดี ถึงพี่เค้าจะหุ่นดีน่ารักสวยยอดเพียงใด แต่พี่ท่านมีแฟนแล้ว ก็....ไป
วันนี้ตอนเที่ยงออกไปกินข้าวกับพี่  เลยถามพี่ไปกี่คน พี่ก็บอกสองคนนี้ละ พอไปถึงร้านพี่สาวผมบอกเพื่อนพี่จะมาด้วย ผมเลยถามพี่สาวผม พี่บอกไหมว่าผมอยู่ด้วย พี่บอก เปล่า ฉิบหายละตู พอมาแค่นั้นละครับต่างคนต่างอึ้ง แรงกดดันมหาสาร ผมก็ไม่พูดอะไร เพื่อนพี่ก็เงียบ สักพักพี่สาวผมเลยถามเป็นไรกันเงียบเชียว ผมเลยบอกไม่มีอะไร เพื่อนพี่ผมก็พยักหน้า ก็กินมันเงียบๆนั้นละ พี่ผมคงรู้ว่าต้องมีอะไรแน่ๆ กินเสร็จก็แยกกัน
 ผมเลยฝากพี่สาวผมไปบอกพี่คนนั้นว่าคราวหลังเคาะประตูด้วย พอตกเย็นก็ได้รับคำตอบจากพี่ คราวหลังจะทำก็ล็อคประตูด้วย เอิ้กๆ