ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนนอกใจ.....ใครบ้างไม่เสียใจ

เริ่มโดย aofman110, มีนาคม 21, 2011, 12:32:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aofman110

เรื่องมันเกิดเมื่อเดือนก่อนคับ เมื่อแฟนผมเขาบอกว่าไปเที่ยวกับเพื่อนที่สะพานพุทธตอน 5ทุ่มคับ วันที่14กุมภาด้วย
พอใกล้ถึงเวลาผมก็บอกกระทันหันว่าไปด้วย ไปด้วยดิ แต่แฟนผมก็ด่ากลับป็นชุดเลยว่า จะไปเทียวกับเพื่อนบ่างไม่ได้รึไง ขอเวลาส่วนตัวบ้างสิ บลาๆๆๆ
ผมงงเลย แล้วก็ช่วงนั้นแฟนผมก็ส่งข้อความมากกว่าปกติ ผมก็เลยเอะใจว่าต้องมีอะไรซักอย่างละ พอวันอาทิตย์ต่อมา ผมก็พาเธอมาที่บ้านผักเธอเป็นชั่วโมงเลย ได้ความว่า มีคนที่ทำงานมาชอบ แต่เธอไม่คิดอะไร เพราะเขายังไม่รู้ว่าเธอมีแฟนแล้ว ผมก็บอกว่าให้ไปบอกเขาว่ามีแฟน
แล้วแฟนผมก็ตกลงและบอกว่าจะไม่ติดต่อเขาอีก แล้วตลอดเวลา1เดือนที่ผ่านมาผมเชื่อในคำพูดเธอตลอด จนเมืออาทิตย์ก่อนเธอกับผมได้สับเปลืยนโทรศัพย์และซิมกันใช่ ก็ไม่มีอะไรทำให้ผมรู้เลยว่าเธอมีคนอื่น แต่มีขอความหนึ่งเธอส่งมาหลังจากคุยโทรศัพย์กับผมที่มีข้อความไม่ได้เกี้ยวข้องกับผมเลย ผมโทรไปถามว่าเธอส่งหาใคร แต่เธอบอกว่าลองใจเฉยๆ มันทำให้ผมคิดว่าต้องมีอะไรแน่ๆ จนเมื่อ2วันก่อน เราสลับโทรศัพย์กันอีก แต่มีขอความเขาโทรสัพย์ผม จากเบอร์เดิมเมือเดือนก่อนอีกหลายข้อความแนวชู้สาว มันทำให้ผมเข้าใจอะไรมากทีเดียวว่าผมคงไม่ใช่คนเดียวที่เธอคบอย่างแน่นอน ผมเจ็บหัวมากมันเหมือนมีอะไรจะงอกออกมา เราคบกันมา3ปีแล้วผมไม่รู้จะทำยังไงดี...[s:228]