ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณนายระเริงรักคนรถคนสวน copy

เริ่มโดย cyborg0011, พฤษภาคม 04, 2021, 12:21:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

คุณนายระเริงรัก2คนรถ1คนสวน

เรื่องของเรานี้ขอบอกค่ะเป็นเรื่องจริงที่ไม่เคยบอกใครมาก่อนค่ะ เราเป็นเจ้าของร้านเสริมสวยตามห้างชื่อดังค่ะ(ไม่ขอบอกชื่อร้านนะคะ เพราะจะรู้ทันทีเลยค่ะ) เอาเป็นชื่อเล่นว่า"โบ"นะคะ เป็นเจ้าของร้านเสริมสวยชื่อดังตามห้างต่างๆทั่วประเทศเลยค่ะ รวยมากๆ มีสามีแต่งงานแล้วค่ะ แต่เขาจะทำงานที่ต่างประเทศเป็นนักธุรกิจค่ะ มีลูกแล้ว1คนกำลังเรียนอยู่ชั้น ม.3 อายุ 13 ค่ะ เป็นลูกสาววัยกำลังน่ารักเลยค่ะ โบเองก็อายุเกือบจะ40 แล้วแต่ความสวยนั้นเหมือนเดิมค่ะ ขาวสวยหุ่นดี เอาเป็นว่าจะเหมือนกับคุณมาช่าเลยค่ะ เรื่องของเราเกิดขึ้นเมื่อ4ปีก่อนแล้วค่ะ ตอนนั้นอายุ34 ก็คือจะมีคนขับรถประจำตัว1คน (ลูกสาวก็อีก1คนชื่อ"เอก"อายุ25 คนละคันค่ะ)

เวลาเราไปไหน เขาก็จะไปส่งและคอยรับ ชื่อน้า"ชิด" อายุแกจะประมาณ45ค่ะ ขับมาตั้ง10ปีแล้วค่ะ ตั้งแต่โบแต่งงานใหม่แล้วย้ายมาอยุ่กับสามีคนนี้เลยค่ะ หน้าที่เขาก็คือจะไปส่งเราที่บริษัท หรือนัดลูกค้าข้างนอก ไปด้วยทุกครั้ง เวลากินข้าวโบก็จะสั่งเผื่อเขาด้วยตลอดค่ะ ไว้เนื้อใจมากๆ เคยฝากเงินในกระเป๋าเกือบล้าน เขาก็ไม่เคยคิดจะขโมยเลยค่ะ ลองใจหลายครั้งแล้วค่ะ เลยขึ้นเงินเดือนแกเป็นเท่าตัวเลยค่ะ จะได้ส่งเงินให้ลูกเมียเขาที่ต่างจังหวัดได้ใช้สบายๆกัน มาวันนึง หลังจากรับประทานอาหารเสร็จ โบต้องออกไปดูร้านที่ห้างนึงก็แปลกใจอยู่ว่าทำไมน้าชิดถึงยังไม่เอารถออกมา ก็บอกไว้ตั้งแต่เมื่อวานแล้ว ไม่น่าจะลืมนะ ก็เลยถามคนใช้ในบ้าน (จะมีแค่ 2คนค่ะแม่บ้าน 1คนกับคนใช้สาว 2คน คนขับรถ 2 คนสวน 1 คน)

คนใช้บอก "เห็นแกบอกไม่สบายค่ะ" พอรู้ก็ "เออๆรู้แล้ว เธอไปทำงานบ้านเถอะ" คนขับรถอีกคนที่ชื่อ"สิง"ก็ไปส่งลูกสาวอยู่ ก็คงอีกนานกว่าจะกลับมา ก็เลยไปเดินดูน้าชิดแกที่ห้องหน่อยว่าเป็นไงบ้าง? บ้านเราจะแยกห้องคนใช้กับห้องคนขับรถ คนสวนแยกกันคนละฝั่งเลยค่ะ ก็ค่อยๆเปิดประตูเข้าไปเห็นแกกำลังหลับบนเตียงเดินเข้าไปใกล้ก็ตกใจเลยค่ะ เพราะควยแกโด่ชี้หน้าเราเลยค่ะ แถมใหญ่และยาวมากๆเลยค่ะ ไม่เคยเจอมาก่อนเลย บนหน้าท้องเห็นมีคราบน้ำควยเลอะด้วยค่ะ สงสัยจะชักว่าวแน่ๆ ก็กำลังจะออกไปจากห้อง แต่ก็มาได้ยินคำนึงค่ะ "คุณโบครับ คุณสวยเหลือเกิน ผมอยากเย็ดคุณเหลือเกิน"

เฮ้ย..นี่น้าแกกำลังละเมอฝันถึงเราเหรอเนี่ย? ตอนนั้นบอกไม่ถูกเลยค่ะ เหมือนมีอะไรในตัวมันร้อนผ่าว ที่เห็นควยอันยาวใหญ่ตรงหน้า เพราะตัวโบเองก็ไม่ได้โดนควยผัวกระแทกเกือบเดือนแล้วค่ะ ก็เลยมานั่งข้างตัวเขา ใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัวแล้วค่ะ ขอลองจับหน่อยนะน้าชิด ก็ค่อยๆเอามือมาจับควยเขาค่ะ ที่ไหนได้เขาสะดุ้งตื่นทันที "เฮ้ย...คุณนายครับ เข้ามาทำอะไรในห้องผมครับเนี่ย?" "ป่าวๆๆๆนะ ฉันเห็นน้าชิดไม่ยอมเอารถมารอฉันๆเลยเข้ามาตามน่ะ ไม่คิดว่า..." "แต่เมื่อกี้ผมเห็นคุณนายกำลังจะจับควยผมนะครับ หมายความว่าไงครับ" "นี่ฉันบอกไม่มีอะไรไง" ก็โมโหจะลุกออกจากห้อง แต่น้าชิดก็ดีงมือเราไว้ บอกว่า "ผมรู้คุณนายต้องการอะไรนะ?" แล้วเขาก็ยืนเข้ามากอดด้านหลังเรา โดยที่ควยเขาดุนมาโดนแถวก้น มือก็ขยำนมไม่หยุด

"ผมรู้นะว่าคุณนายเหงา ให้ผมทำให้คุณนายหายเหงานะครับ ผมแอบมองคุณนายมาตลอด แล้วเก็บไปฝันแทบทุกวันเลยนะ" "นี่น้าชิดแอบชอบฉันมาตลอดเลยหรอ? อย่าขยำนมฉันๆเสียว" "ตัวคุณนายหอมเหลือเกินครับ ผมทนไม่ไหวแล้ว" แล้วดึงเราลงนอนที่เตียงเขา แล้วกระตุกสายผ้าที่รัดเพราะวันนั้นใส่ชุดเดรสค่ะเลยถอดง่าย แล้วปล่อยให้เขาดูดนม จูบปากเลียทั้งตัว ตอนนั้นยอมแล้วค่ะ ไม่ได้โดนควยผัวมานานแล้ว เอาควยคนขับรถนี่ละวะ แล้วน้าชิดก็ถอดเสื้อผ้าเราออกจนหมด ทำให้เขาเห็นเรือนร่างอันขาวผ่องกับขนหมอยน้อยๆ ก็ก้มเลียหีเรา เลียเก่งมากๆ จนเราต้องเอามือจับหัวเขา แล้วดิ้นด้วยความเสียวสุดๆ

สักพักเขาก็เอาควยอันยาวใหญ่บอกว่า "อมให้หน่อยครับ" ด้วยความที่ไม่ได้โดนควยมานานก็ตกใจนิดๆ ก็ไม่คิดแล้วค่ะ อมใส่ปากทันที ใหญ่คับปากๆเลย ก็อมไข่เขาไปด้วย ถึงจะเหม็นเค็มๆไม่สนแล้วค่ะ กลิ่นคาวควยมันเย้ายวนอารมณ์เรามากๆ เขาบอกว่าเราอมเก่งมากๆ แล้วเขาก็นอนลง แล้วให้เราคร่อมควยเขาแล้วเราก็จับควยยัดใส่หีทันที แล้วโยกช้าๆ หัวควยเขามันเข้าไปลึกมากๆถึงมดลูกเลยค่ะ แล้วก็จับเรามาเย็ดตะแคงข้างบ้าง หันหลังบ้าง แต่ไม่ใส่ตูดค่ะ จนมาเปลี่ยนท่าเรานอนบ้างแล้วซอยควยไม่หยุด จนน้าชิดบอก "จะไม่ไหวแล้วคุณนาย ผมขอออกในหีคุณนายนะครับ" "ไม่ๆๆนะน้าชิด อย่าแตกในนั้นนะ อย่าๆ" ไม่ทันแล้วค่ะ เขาพ่นน้ำควยร้อนๆอุ่นๆสาดเข้ามาในหีเราไม่หยุด น้ำเยอะมากๆ รู้สึกได้เลยค่ะ

"โธ่..น้าชิดบอกว่าอย่าปล่อยข้างในฉัน เดี๋ยวฉันท้องนะ" "ก็ผมอยากปล่อยข้างในนี่ครับ แล้วคุณนายชอบไหมครับ?" เราก็พยักหน้า "ก็ตอนอยู่กับสามี ก็จะให้เขาหลั่งในแบบนี้ทุกครั้งละจ้ะ" "ไม่ต้องกลัวนะครับ ถ้าท้องผมยินดีที่จะรับทันทีเลยครับ" "จะบ้าหรอน้าชิด นี่ฉันเป็นเจ้านายนะ ฉันเป็นคนมีหน้ามีตาในสังคมไฮโซนะ ถ้าฉันท้องแบบนี้จะเอาหน้าไว้ที่ไหนละ?" "ผมไม่สนหรอก แต่ตอนนี้คุณนายเป็นเมียของผมแล้วนะ น้ำควยผมก็แช่คาไว้อยู่ งั้นผมจะออกไปข้างนอก ตะโกนบอกให้ทุกคนในบ้านรู้ดีไหม? ว่าคุณนายแอบเข้ามาให้ผมเย็ด จะลองดูไหมละ ถ้าอยากอาย" "อย่าๆๆนะน้าชิด ฉันขอร้องนะ อย่านะ โอเคจ๊ะ ฉันยอมน้าชิดทุกอย่างแล้ว อยากจะให้ทำอะไรบอกมาเลยจ้ะ" "ดีครับคุณนาย ผมขอแค่คุณนายตามใจผมก็พอใจแล้ว ผมขอเย็ดอีกนะ ที่ผ่านมานึกถึงแต่หน้าคุณนายแล้วชักว่าว คราวนี้ขอเย็ดให้หนำใจหน่อยเถอะ"

แล้วก็เย็ดกันอีกรอบ ก็มาน้ำแตกพร้อมๆกันเลยค่ะ "น้าชิดจ๋าฉันจะออกแล้ว" "ไม่ครับคุณนายๆต้องเรียกผมว่าผัวสิ งั้นผมไม่ทำคุณนายน้ำออกนะ" "จ้ะๆๆผัวจ๋า เมียจะออกแล้ว มาแตกพร้อมๆเมียนะ" ตอนนั้นไม่สนอะไรแล้วค่ะ มันเงี่ยนสุดๆจริงๆ เพราะอยากจะน้ำออกมากๆ แล้วเราสองคนก็พ่นน้ำใส่กันในหีเลยค่ะ "ผมไม่เคยคิดเคยฝันมาก่อนเลยว่า จะได้เย็ดคุณนายจริงๆ เป็นยังไงบ้างจ้ะเมียจ๋า?" โบดึงหลังเขามากอดแนบตัว "ทำไมน้ำมันเยอะอย่างนี้ละจ้ะ อุ่นมากๆเลยจ้ะ" แล้วก็นอนกอดกันแช่คาไว้แบบนั้น แล้วเผลอหลับไปค่ะ มาตื่นอีกทีก็ได้ยินเสียงมือถือลูกสาวโทรมาหา บอกว่า "เห็นรถน้าชิดจอดอยู่ หนูนึกว่าแม่อยู่บ้าน" โบก็ตอบไปว่า "วันนี้น้าชิดไม่สบาย แม่เลยมารถกับเพื่อนอีกคนจ้ะ" คุยกันเสร็จ น้าชิดก็บอกว่า "แหม เมียของผมนี่กลิ่นตัวยังหอมอยู่เลย ขอเย็ดอีกรอบได้ไหมจ้ะ?" "ได้สิจ้ะ ผัวของฉันอยากเย็ดเท่าไหร่ตามสบายเลยจ้ะ"

แต่คราวนี้เขาจะออก แล้วนึกว่าเขาจะแตกในหีอีกรอบ แต่เขามานอนในท่าราบ แล้วให้โบอมควยเขาจนน้ำออก แล้วให้กลืนลงไป บอกว่า "จะให้คุณนายลองกลืนน้ำควยผมหน่อย ถ้าทำได้แสดงว่าคุณนายจริงใจกับผม" "แต่ฉันไม่เคยกลืนหรือกินมันนะ แต่จะลองพยายามดูนะ" อมไปสักพัก เขาก็ร้องด้วยความเสียว "ออกแล้วๆเมียจ๋า" น้ำควยร้อนๆอุ่นๆของเขาก็พุ่งเข้ามาในปากของโบอย่างมากมายเลยค่ะ โบทำท่าจะอ๊วก แต่ก็ค่อยๆพยายามกลืนลงคอไปเรื่อยๆจนหมด "ดีมาก เก่งจังเลยครับ อย่างนี้สิ ถึงจะเป็นเมียของผม ไหนบอกสิว่าอร่อยไหม?" "ก็แหม มันรสชาติแปลกนะสิ มันคาวมากเลยนะ" แล้วน้าชิดก็มาดึงเรามาดูดมาจูบปากแล้วยัดควยใส่หีอีกรอบ แล้วมาแตกในหีโบในท่าตะแคงข้างอีกค่ะ

"นี่น้าชิดจ๋า กะจะเอาให้ฉันท้องจริงๆเลยหรอจ้ะ ฉันยังไม่อยากท้องนะ" "ก็แหม คุณนายที่รักของผม หุ่นสวยผิวขาวแบบนี้ ใครก็อยากจะแตกในหีกันทั้งนั้นละครับ ไว้ผมจะพาคุณนายไปฉีดยาคุมแถวต่างจังหวัดนะครับ รับรองไม่มีคนรู้จักแน่ๆครับ" โบก็มองดูนาฬิกา ก็เห็นว่ามันจะสี่โมงเย็นแล้ว "ตายแล้วน้าชิด6โมงเย็นฉันนัดกับ่ลูกค้าที่ร้านไว้จ้ะ ไปส่งที่สยามหน่อยนะ" "ได้ครับ แต่คุณนายต้องแต่งตัวไปแบบนี้เลยนะครับ ไม่ต้องไปล้างออกแล้วครับ" "จะบ้าหรอ น้ำของน้าชิดมันเยอะมากๆเลยนะ นี่ยังไหลเยิ้มออกมาไม่หยุดเลย" เขาก็เอานิ้วมาปาดหน้าหีแล้วเอาน้ำควยมาให้เรากิน "เหลือไว้ในหีแค่นี้ก็พอครับ คุณนายยังมีกางเกงในกันไว้อยู่ ไม่ต้องกลัวมันไหลออกมาหรอก คุณนายทำให้ผมเห็นได้ไหม?" "ได้จ้ะๆ" แล้วโบก็ใส่ชุดเดรสเหมือนเดิม รู้สึกได้ว่าน้ำควยอุ่นๆของเขายังแช่คาไว้อยู่เลยค่ะ....เสียวดีจังเลย แล้วเขาก็แต่งตัวออกไปดูต้นทางให้ กลัวจะมีคนมาเห็น ก็เรียกให้เราออกมาไปนั่งรอที่รถได้เลย ก็ขับรถออกมา

ก็คุยธุระกับลูกค้าที่ร่วมธุรกิจด้วยกันจนเสร็จ ระหว่างที่อยู่ในรถเราก็คุยกันเรื่องนี้ละ "เมียจ๋า น้ำควยของผัวอุ่นดีไหมจ้ะ?" "จ้ะ อุ่นมากๆเลยจ้ะ ผัวจ๋า" "ดีมากแล้วต่อไปคุณนายต้องลงมาให้ผมเย็ดบ่อยๆนะ" "ได้สิจ้ะ แต่ต้องหลังให้คนอื่นๆนอนกันหมดแล้วนะ น้าชิดฉันยังไม่อยากท้องตอนนี้นะ" เขาก็จอดรถแถวๆนั้นก็ลงไปซื้อยาคุมแบบแผงมาให้ทานไปก่อน พอมาถึงบ้าน ก็ทานข้าวกับลูกสาวปรกติ ก็อาบน้ำเตรียมจะเข้านอน น้ำควยที่เขาฉีดไว้ในหีล้างออกยากมากเลย ทำไมมันเยอะแบบนี้นะ แถมยังแรงดี ทำได้ตั้งหลายยกไม่เหมือนผัวเราเลยได้แค่ยกเดียวตลอด ก็คิดถึงแต่เรื่องที่โดนน้าชิดเย็ดแตกในใส่ เราก็รู้สึกเสียวขึ้นมาอีก ไม่ไหวอีกแล้วทำไมเราต้องคิดถึงควยเขาอีก เลยโทรหาบอกว่าตอนนี้อยู่ในห้องไหม? จะได้ลงไปหา เขาบอก "มาได้เลย ตอนนี้พวกคนสวนก็หลับกันหมดแล้ว ผมจะเปิดประตูรอไว้นะ"

ก็ใส่ชุดนอนบางๆไม่ใส่อะไรเลย คลุมด้วยผ้าคลุมอีกที ก็ลงมาข้างล่าง เดินลัดบ้านไปห้องพักเขา ก็เห็นเขายืนรออยู่หน้าห้อง กีรีบๆดึงมือเราเข้ามาแล้วล็อคประตูทันที ก็มาจูบปาก "คิดถึงผัวหรือจ้ะ เมียของผม" "จ้ะฉันคิดถึงควยของน้าชิด คิดถึงน้ำควยมากๆเลยจ้ะ" ก็ต่างแก้ผ้าของตัวเองหมด โบรีบจับควยที่โด่ตรงหน้าใส่ปากทันที "อ๊าๆ...ควยใหญ่ถูกใจเมียเหลือเกินจ้ะ" แล้วโบก็อมจนเขาแตกในปาก โบก็กลืนลงคอจนหมดไม่เหลือตอนนี้ ไม่อ๊วกแล้วค่ะ อร่อยดีออก พวกเราก็เย็ดกัน มาน้ำแตกพร้อมกันในน้ำสองค่ะ ก็กระซิบเบาๆ "เมียครับ น้ำผัวจะออกแล้วครับ" "แตกในมาเลยผัวจ๋า ฉีดเข้ามาในหีเมียเลยค่ะ" โบกอดเขาแน่น แล้วเขาก็ยัดสุดลำควยพ่นน้ำควยร้อนๆเข้าในมาเต็มๆมดลูกโบอย่างมากมายเลยค่ะ แช่ไว้นานเหมือนกัน ก็ขอตัวกลับห้อง ปล่อยให้เขาหลับไป มาถึงห้องก็นอนพร้อมกับน้ำควยที่เขาฉีดไว้ไปเลยค่ะ

หลังจากนั้น โบก็ไปดูงานที่ร้าน ไปงานสังคม หรืองานต่างๆ น้าชิดก็ตามไปด้วยทุกครั้ง ก็จะพาคอนโดที่โบซื้อทิ้งไว้ค่ะ ไปเย็ดด้วยกันบ่อยๆค่ะ ส่วนตอนกลางคืนถ้าจังหวะมีคนนอนกันหมด โบจะลงมาให้เขาเย็ดตลอดเลยค่ะแ ต่จะให้เขามาปล่อยน้ำข้างนอกกับแตกในปากแทน ถ้าวันไหนปลอดภัย จะให้เขาแตกในได้ค่ะ โบหลงเขามากๆ รักมากจนต้องแอบขึ้นเงินให้น้าชิดเป็นสองเท่าเลยค่ะ ก็เกือบๆ3หมื่นเลย มีวันนึงน้าชิดก็บอกจะพาไปฉีดยาคุมในคลินิคในจังหวัดชลบุรีค่ะ ฉีดแบบ3เดือนค่ะ ตอนแรกก็กลัวๆนะคะ ว่าจะมีคนรู้จักไหม? พอฉีดยาแล้ว ทีนี้เขาบอก "จะให้ผมน้ำแตกในกี่ครั้ง ก็ไม่ต้องกลัวท้องอีกแล้ว" น้าชิดแกเก่งมากๆ แต่ละวันก็น้ำออกได้ประมาณ2-3น้ำเลยทีเดียว ร่างกายแกแข็งแรงค่ะ

ผ่านมาได้เกือบเดือน ก็ระหว่างที่เย็ดกันในห้องเขา คืนนั้นกำลังจะน้ำออกพร้อมๆกันเลยค่ะ เจ้าเอกก็เปิดประตูเข้ามา พวกเราตกใจกันมากๆรีบเอาผ้าห่มมาคลุมทันที "เฮ้ย คุณนายกับน้าชิดกำลังเย็ดกัน ตายห่า" แล้วมันก็รีบปิดประตูเข้ามา "นี่มันเกิดอะไรขึ้นเนี่ยน้าชิด ผมจะชวนน้ามากินเบียร์เป็นเพื่อนซะหน่อย ก็วางถุงเบียร์ลงกับพื้น" น้าชิดก็ค่อยๆเล่าให้มันฟัง เราก็อายอยู่เอาผ้าคลุมโปงไว้ พอมันรู้เรื่องทั้งหมดแล้ว ก็บอกว่า "โอเคครับคุณนาย เรื่องนี้ผมจะไม่บอกกับใครแน่นอน แต่ว่าคุณนายต้องยอมให้ผมเย็ดด้วยนะ" โบก็มองไปทางน้าชิดๆแกก็พยักหน้า "ก็ได้ แกสัญญาแล้วนะเอก ว่าจะไม่บอกกับใคร?" มันก็รีบเอาปากเข้ามาเลียหีทันที น้าชิดก็มาดูดปากด้วย สักพักเอกมันก็แก้ผ้าออกหมด ขนาดมันก็ไม่เบาเลยค่ะ ก็เอาควยมาให้โบดูดบ้าง "คุณนายลองอมควยผมหน่อยสิครับ ผมเองก็ไม่ได้เย็ดมานานแล้วนะ เมียก็อยู่ต่างจังหวัด ไม่ได้ไปหาเลยเงี่ยน ทุกครั้งก็ต้องชักว่าว" โบก็อม มือมันก็ขยำนมด้วย

แล้วน้าชิดก็สอดควยเข้ามาในหีแล้ว ซอยไป 20 นาทีก็บอกว่า "ไม่ไหวแล้วเมียจ๋า" โบก็เกร็งตัวสุดๆ ก็ปล่อยน้ำควยพุ่งเข้ามาเต็มมดลูกมากมาย "เฮ้ย..น้าชิดแตกในคุณนายเลยหรอครับ" "เออ..ก็คุณนายเขาชอบให้แตกในไง น้าเลยจัดให้มาตลอด เอ็งอยากลองไหมละ ไม่เชื่อถามคุณนายสิวะ" เราก็พยักหน้าตอบ "ใช่จ้ะเอก ฉันชอบมากๆเลย" "แล้วไม่กลัวท้องหรือครับ? ไม่ป้องกันเลย" "เอ็งไม่ต้องห่วงหรอกวะ คุณนายบอกจะท้องก็ท้องได้เลย แกอยากมีลูกอีกคน" แล้วน้าชิดก็ถอนควยออก "เอ็งมาลองดูสิไอ้เอก รับรองมึงไม่เคยได้น้ำออกในหีได้มันสุดๆแบบนี้มาก่อนแน่ๆ" แล้วเอกก็ใส่ควยเข้ามาในหีที่เต็มไปด้วยน้ำควยของน้าชิดก่อนหน้านี้แล้วโบก็ดึงหน้ามันเข้ามาจูบปากอีก "คุณนายนี่สุดยอดจริงๆครับ แบบนี้ผมก็เข้ามาเย็ดทุกวันซะแล้ว" แล้วก็สลับเปลี่ยนท่าอื่นๆบ้าง จนโบบอก "จะไม่ไหวแล้วเอกจ๋า" มันก็จับโบขึ้นคร่อมควยแล้วโยกไม่หยุด "ผมก็จะออกแล้วครับ" โบออกไปก่อนนิดนึงเองค่ะ เอกก็ปล่อยน้ำควยอุ่นๆเข้ามาในหีโบอย่างมากมาย แล้วฟุบลงนอนคาอกเอก "อ๊าสุดยอดจริงๆ หีตอดควยผมแบบนี้ ใครละกลั้นน้ำควยไว้อยู่ครับ"

ก็คุยกันไปสักพัก น้าชิดก็เงี่ยนอีก จับโบนั่งค่อมควยบ้าง น้ำควยไหลเยิ้มลงมากตรงหน้าขาไม่หยุด ส่วนเอกก็ยืนเอาควยให้อมดูด แล้วเปลี่ยนมาท่าตะแคงข้าง ปากก็อมควยเอกด้วย น้าชิดก็บอก "อยากท้องนักใช่ไหมผัวจัดเลย" ก็ดันสุดลำควยก็แตกในหีอีกน้ำ..แช่ไว้ แล้วเอกก็จะออกเช่นกัน "โอ้ยคุณนายอมควยผมจะออกแล้วนะ" น้าชิดก็บอก "ไหนเมียจ๋า ลองกินให้มันเห็นสักน้ำสิ" โบก็รีบขักเร็วขึ้นๆ จนมันไม่ไหวแล้ว จนในปากโบได้น้ำควยของมันพุ่งเข้ามาไม่หยุด แล้วก็ค่อยๆกลืนลงไปจนหมด และเลียจนไม่เหลือสักหยดเลยค่ะ "โอ้ยคุณนายกินน้ำควยของผมด้วยเหรอ เนี่ยแม่งเอ้ย สุดยอดเลยวะน้าชิด" โบก็หลับกันแบบนั้นไปเลยค่ะ จนน้าชิดมาปลุกให้ตื่นอีกทีก็เกือบตี4 โบก็ขอตัวกลับห้องไปนอนต่ออีก

และทุกๆวัน ก็จะแวะมาให้พวกเขาเย็ดกันแทบจะทุกคืนเลยค่ะ ถ้าช่วงที่สามีกลับมา ก็จะหยุดสัก5วันพอเขาไปทำงาน ก็ทำแบบเดิมค่ะ เพราะยอมรับว่าช่วงนั้นขี้เย็ดมากๆ เงี่ยนตลอด รักพวกเขามากๆ แต่ก็มีเรื่องมาเกิดอีกค่ะ ระหว่างที่เดินดูสวนในช่วงเช้าๆวันเสาร์ ก็เห็น"น้าขาว"คนสวนกำลังรดน้ำต้นไม้ ก็เข้าไปว่าบอกว่า "ทำไมต้นนี้เหี่ยวจังล่ะ? ทำไมปล่อยให้แห้งเฉาแบบนี้" เขาก็ทำท่าไม่พอใจ "ผมน่ะดูแลพวกมันทุกวันละครับแต่คุณนายน่ะทำตัวแบบนี้ไม่ดีเลยนะครับ" "ทำตัวอะไรหรือน้าขาว?" "คุณนายอย่าคิดนะ ว่าผมไม่รู้ว่าคุณนายทำอะไรกับสองคนนั่น ผมแอบเห็นมาตลอดนะ" เราก็หน้าซีดตกใจ "นี่แกกำลังพูดอะไรกันน้าขาว? อยากให้ฉันไล่ออกใช่ไหม?" "เอาเลยคุณนาย ผมไม่กลัวหรอกครับ ผมก็ถ่ายคลิปไว้แล้วด้วย ตอนที่คุณนายเดินเข้าห้องห้องพวกมัน ผมแอบถ่ายจากช่องบานเกล็ดหน้าต่าง" เราก็พูดไม่ถูก ทำอะไรไม่ถูก ก็บอกให้คนใช้ไปเรียกทั้งสองคนนั้นมา

ก็มาคุยกันในศาลาพักในสวนนี่ละค่ะ ก็บอกเขาไปว่า "น้าขาวเขารู้เรื่องมาตลอด" พวกเขาก็ตกใจ "แล้วตกลงคุณนายจะเอายังไงล่ะครับ?" เอกถามโบๆ ก็ตอบไปว่า "ยังไงฉันก็ต้องพยายามไม่ให้ใครรู้เรื่องนี้อีก เอางี้น้าขาว ถ้าฉันยอมให้น้าขาวมาร่วมด้วย น้าขาวต้องสัญญากับฉันนะว่าเรื่องนี้จะไม่มีใครรู้ ไม่มีใครเห็นอีกเด็ดขาด แล้วต้องลบคลิปด้วย" "โอ้ย..แน่นอนครับคุณนาย รับปากเลยครับ ถ้าคุณนายยอมผมทุกอย่าง"  พวกน้าชิดกับเอกก็เห็นด้วย โบก็นึกในใจอะไรวะเนี่ยนี่จะได้ผัวมาอีกคนแล้วหรอ? เอาเถอะ ยังดีกว่าคนอื่นๆต้องรู้เรื่องนี้ ยังดีกว่าอายทั้งประเทศ ก็บอกไปว่าน้าชิดเตรียมออกรถทีนะ น้าขาวกับเอกด้วย เราจะไปคอนโดกันค่ะ ในบ้านมันไม่สะดวก ระหว่างทางน้าขาวกับเอกก็เข้ามาจูบปาก น้าขาวแกก็ล้วงหีเลียหีเพราะกระจกติดฟิลม์หนาค่ะ แกก็เอาควยมาโชว์ให้เห็น ขนาดแกใหญ่พอๆกับน้าชิดเลยค่ะ

พอมาถึงคอนโด พวกเขาก็รีบพามาที่เตียงทันที น้าขาวรีบเอาควยมาให้ดูด "ไหนขอดูคุณนายอมควยผมให้แตกในปากหน่อยสิครับ" โบก็จัดให้ทันที ที่เหลือต่างก็เลียหีดูดนม แล้วสลับกันเย็ด แล้วน้าขาวก็บอกว่า "จะออกแล้วโว้ย" ก็พุ่งน้ำควยขาวๆใส่หน้า แล้วรีบยัดใส่ปากโบๆก็ค่อยๆกลืนลงไปจนหมด แล้วเอกก็พุ่งน้ำควยใส่หีตามมาอีกคน น้าชิดมาแตกในใส่ปากโบอีกคน แล้วก็เย็ดกันอีกคนละ2น้ำ คราวนี้แตกในหีกันทุกคนเลยค่ะ เลยแกล้งพูดให้สองคนนั้นได้ยิน "อ๊าๆ..ได้น้ำควยเยอะขนาดนี้ ฉันท้องแน่ๆเลย พวกเธอต้องผิดชอบลูกในท้องด้วยนะ" น้าขาวกับเอกบอก "อย่าถามเลยครับ ได้เย็ดคุณนายจนท้องแบบนี้ ผมจะยอมรับเป็นเมียทันทีเลยครับ" โบก็หัวเราะชอบใจ "ต่อไปนี้ฉันจะมาให้ทุกคนเย็ดทุกๆวันเลยนะจ้ะ เปิดประตูห้องรอไว้เลยนะ ฉันจะรีบลงมารับน้ำควยเองจ้ะ"

แล้วทุกวันหลังจากที่ทุกคนเข้านอนกันหมด โบก็จะลงมาให้พวกเขาเย็ดแทบจะทุกวันเลยค่ะ ก็ขึ้นเงินเดือนให้พวกเขาทุกคน ก็บอกความจริงเขาว่า "น้าชิดแกพาไปฉีดยาคุมมาแล้ว เลยไม่กลัวท้อง เขาก็สงสัยอยู่นานว่าเย็ดกันเกือบ4เดือนแล้วไม่ท้องได้ไง "จะบ้าหรอ ถ้าท้องสามีรู้เข้า หรือคนอื่นๆรู้ ฉันจะทำยังไงละ สู้ฉีดยาคุม แล้วเย็ดกันแบบนี้นานๆดีกว่าจ้ะ" ผัวๆของชั้นก็เย็ดกันจนถึงทุกวันนี้ค่ะ นี่เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นกับตัวเองทั้งหมดค่ะ ใครจะเอาเรื่องเราไปโพสต่อ กรุณาอย่าเปลี่ยนแป่ลงเนื้อเรื่องนะคะ แล้วจะเดาว่าเราเป็นใคร ถ้าคนในวงการจริงๆจะรู้เลยค่ะ ว่าร้านเสริมสวยชื่อดังชื่อร้านอะไร เราไม่ขอบอกนะคะ

sunnie06