ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

SightSeeingหอยสามไซซ์ copy

เริ่มโดย cyborg0011, พฤษภาคม 04, 2021, 10:09:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

SightSeeingหอยสามไซซ์

ผมมีประสบการณ์จะมาเล่าให้เพื่อนๆฟัง คือผมมีพี่น้องด้วยกันทั้งหมด 4 คน ผมชื่อ"กลาง" มีพี่สาวชื่อ"เก๋" มีน้องสาวชื่อ"ไก่" และคนสุดท้องชื่อ"กิ๊ก" บ้านผมอยู่ที่จังหวัดราชบุรี ทางบ้านก็จัดได้ว่ามีเงินใช้สบายๆ มีห้องนอน 5 ห้องและมีห้องน้ำทุกห้อง แต่น้องกิ๊กไม่ยอมนอนห้องตัวเอง ชอบไปนอนกับน้องไก่ พ่อและแม่ทำงานที่ต่างจังหวัด บางครั้งก็นอนที่ทำงานเลยทั้งคู่ แต่ก็จะบอกก่อนว่าจะไปกี่วัน เราอยู่บ้านกัน 4 คนพี่น้องเป็นประจำ

เริ่มเรื่องเลยแล้วกันคือ ตอนบ่ายของวันนั้น ผมอยู่ในห้องของผม แล้วไก่ก็เปิดประตูห้องผม ถือขวดน้ำส้มคั้นเข้ามาฝากแช่ในตู้เย็นผม เพราะกลัวกิ๊กหยิบไปกิน ในใจคิดว่าของแค่นี้ต้องหวงน้องกิ๊กด้วย เลยคิดจะแกล้ง โดยคิดจะกินซะเอง แต่เปลี่ยนใจ เลยไปหยิบยานอนหลับที่ผมขอเพื่อนมาเม็ดนึง แล้วใส่ในน้ำส้มที่ไก่มาฝากแช่ เพื่อกินเข้าไปแล้วจะได้หลับสนิท ผมเป็นคนชอบลายไทยอยู่แล้ว คิดจะเอาสีเมจิกมา วาดบนหน้าของไก่ให้เป็นยักษ์ แล้วพี่เก๋ก็โทรเข้ามาบอกว่าวันนี้จะกลับตอนสามทุ่ม เพราะจะไปบ้านพี่แนน ไม่ต้องรอกินข้าว พร้อมกัน

ตอนเวลาหกโมงเย็น ผมก็กินข้าวกับน้องๆ พอกินเสร็จน้องๆก็ไปอาบน้ำกัน ไก่ก็ไปหยิบน้ำส้มในห้องผม พอน้องอาบน้ำเสร็จ ก็ได้ยินเสียงน้องเสียงดัง คงจะแย่งน้ำส้มกัน ผมรออยู่นานเสียงก็เงียบไป ผมจึงไปที่ห้องน้อง ผมถือสีเมจิกไปด้วย พอเข้าไปในห้องก็เห็นน้องนอนหลับกันหมดแล้ว เลยเข้าไปเขย่าดูก็ยังเฉย เพิ่งจะทุ่มเดียวเอง คงหลับเพราะยานอนหลับ น้ำส้มก็หมด เลยลงมือวาดที่หน้าของไก่ ผลปรากฎว่าหน้าเป็นยักษ์สมใจ ผมมองหน้ากิ๊ก แล้วนึกในใจว่ากะจะแกล้งแต่น้องไก่คนเดียว แต่กิ๊กก็ดันมากินด้วย เลยวาดหน้ากิ๊กแค่คิ้วกับมุมปากหน่อยเดียว

ตอนนี้ผมเห็นลูกยักษ์นอนบนเตียง ใส่ชุดนอนสีฟ้าเป็นผ้าบางๆทั้งคู่เลย ไม่รู้ผมคิดอะไรอยากเห็นลูกยักษ์แก้ผ้า เลยเริ่มถอดเสื้อและกางเกงของยักษ์เล็กก่อน ผมมองไปที่นมของยักษ์เล็ก แบนเหมือนไม่มีอะไรเลย มีแต่วงสีชมพูกับตุ่มๆ ขึ้นอยู่ แล้วผมก็มองต่ำลงมาเห็นหอยของยักษ์เล็ก ตัวหอยปิดปากสนิทขนาดนิดเดียวเอง ผมเลยก้มลงไปดูใกล้ๆ เห็นขนอ่อนๆที่อยู่บนหอยของยักษ์เล็กเส้นสั้นๆบางๆเต็มหอยไปหมด เห็นแล้วน่ารักดี เลยจับยักษ์เล็กถ่างขาออก ริมฝีปากของหอยเริ่มอ้า เห็นเนื้อในของหอยเป็นสีชมพูอ่อนมาก

ผมก็เลยจูบปากหอยที่ยังอ้าอยู่ ได้กลิ่นของหอย และกลิ่นของแป้งที่ยักษ์เล็กทาไว้ หอมชื่นใจที่สุด ตอนที่ผมจูบหอยของยักษ์เล็ก ผมมองเห็นหน้ายักษ์เล็กยิ้มเป็นจังหวะตามที่ผมจูบ เหมือนกับคนจั๊กจี้จะหัวเราะ ไม่เหมือนคนมีอารมณ์เพศ น่ารักไปอีกแบบ ผมได้แต่จูบอย่างนั้นอย่างเดียวเพราะยักษ์เล็กอายุแค่ 5 ขอบเอง ไม่อยากทำมากกว่านี้ แล้วผมก็หยุดจูบหอยยักษ์เล็ก หันไปมองหน้ายักษ์ใหญ่บ้าง เห็นแล้วตลกดี แล้วก็มองไปที่ชุดนอนของยักษ์ใหญ่ เป็นชุดคล้ายๆกับคนที่ท้องใส่กัน แต่ชุดมันบางกว่าและก็นิ่มมาก มันทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น จึงค่อยๆจับชายกระโปงชุดนอนของยักษ์ใหญ่ถลกขึ้น

มองเห็นขาอ่อนขาวเนียน ถลกขึ้นไปอีก..ทำให้หนอนน้อยของผมต้องกระดกหัวขึ้นลงตามจังหวะการสูบฉีดเลือดของหัวใจ พร้อมอุทานในใจว่า ยักษ์ใหญ่ไม่ได้ใส่กางเกงใน ผมมองเห็นหอยของยักษ์ใหญ่ที่อายุ13 แล้ว โอ้โฮ..ตัวใหญ่จัง แต่สงสัยอยู่ในน้ำนานไปหน่อย ขี้ตะไคร่สีน้ำตาลอ่อนเป็นมันวาวเส้นเล็กๆไม่ยาวมาก แต่มันหยิกและม้วนวางกับหอยเป็นแนวราบ กระจายกำลังอย่างบางๆเต็มพื้นที่สีขาวโหนกนูนอันอวบอิ่ม ทำให้เห็นริมฝีปากหอยได้ไม่ยากนัก มันยังหุบปากเงียบ ผมทนไม่ได้ที่จะใช้มือลูบไปบนตัวหอย ขนที่อยู่บนหอยนั้นนิ่มมาก เหมือนขนอ่อนๆที่เพิ่งจะขึ้นมาใหม่ๆ ผมทนไม่ไหวแล้ว จึงจับยักษ์ใหญ่ถ่างขาออก ทำให้หอยของยักษ์ใหญ่อ้าปากเล็กน้อย...

ผมมองเห็นภายในปากหอยนั้นเป็นสีชมพูสด ผมจึงใช้นิ้วโป้งทั้งสองข้างจับหอยให้อ้าปากขึ้นอีก ทำให้เห็นแคมในและรูหอยอย่างชัดเจน ผมมองไปด้านบนเห็นติ่งสวาทของยักษ์ ใหญ่ออกมานิดเดียวเอง เลยเอานิ้วไปปลิ้นให้ออกมาอีก พอเอานิ้วไปเขี่ยเล่น ติ่งสวาทนั้นมันก็ขยายตัวยาวและใหญ่ขึ้นมาอีก 2-3 เท่า จากนั้นผมก็จูบและเลียติ่งนั้น กลิ่นหอมของหอยนั้นทำให้ผมมีอารมณ์ขึ้นอีกมาก ผมเอามือเอื้อมขึ้นไปจับนมของ ยักษ์ใหญ่ ซึ่งมองดูแล้วเหมือนไข่ดาวแต่ก็เต็มมือแล้ว มือก็บี้ที่หัวนมที่แข็งเหมือนคนที่กำลังอาบน้ำเย็นๆ ลิ้นก็เลียที่แคมหอย รู้สึกว่าจะมีน้ำเหนียวๆออกมาจากที่หอย

ผมจึงเลียที่น้ำนั้น รู้สึกว่ามันจืดออกหวานๆเค็มเล็กน้อยแต่อร่อยมาก ผมไม่กล้าที่จะเอาเจ้าหนอนน้อยของผมที่กำลังแข็งโด่เด่ใส่เข้าไปในรูหอยของยักษ์ใหญ่ เพราะเขาเป็นน้องของผม ได้แต่จูบเลียหอย และดูดนมเท่านั้น มองเห็นหน้ายักษ์ใหญ่บิดเบี้ยวเหมือนคนจะขาดใจ มีเสียงออกมาจากลำคอเหมือนคนเสียว ตัวก็กระตุก เป็นระยะ น้องยักษ์ใหญ่ของพี่คงเสร็จแล้ว แต่ก่อนจะใส่เสื้อผ้าให้น้องยักษ์ทั้งคู่ ผมเกิดนึกอยากวัดขนาดของหอยน้องขึ้นมาอีก เลยไปหยิบไม้บรรทัดมาวัดหอยของน้องดูความใหญ่

โดยวัดที่ด้านบนของสามเหลี่ยมของยักษ์เล็กก่อน ได้แค่ 6เซนเอง แล้วก็มาวัดที่หอยยักษ์ใหญ่ได้ 10 เซน เมื่อวัดหอยแล้วก็จัดการแต่งตัวให้น้องจนเสร็จ ก่อนกลับห้องก็ได้เปิดดูหอยของน้องทั้งคู่อีกครั้ง พร้อมกับเอาเจ้าหนอนที่แข็งโด่ของผมไปตีบนหอยยักษ์คนละสามที แล้วพูดว่านี่แนะดื้อนัก แล้วก้มหน้าเข้าไปกระซิบที่ข้างหอย บอกว่านอนหลับ ฝันดีนะจ๊ะ และก็จูบเบาๆลงบนหอยของน้องทั้งคู่ แล้วก็เดินกลับห้องกะว่าจะไปช่วยตัวเองที่ห้อง

มองไปที่ห้องพี่เก๋ก็ยังไม่กลับ นึกในใจว่าวันนี้เห็นหอยของน้องทั้งคู่แล้ว แต่ยังไม่ได้เห็นหอยพี่เก๋กลัวจะนอนไม่หลับ เลยหาวิธีแอบดูตอนพี่เก๋อาบน้ำ ไม่ต้องสัมผัสแค่ได้เห็นก็ยังดี ห้องน้ำของผมกับพี่เก๋ติดกันแต่เป็นกำแพงปูน แต่ฝ้าเพดานเป็นแบบฝ้าแขวน ถอดได้ง่าย เลยเอาโต๊ะมาแล้วก็ปีนขึ้นไปถอดฝ้าด้านห้องน้ำผมออก ลองเอาหัวมุดเข้าไปในเพดาน แล้วลองแย้มเปิดฝ้าด้านห้องน้ำพี่เก๋ออกหน่อยๆ ผมมองเห็นทุกมุมในห้องน้ำพี่เก๋หมดเลย รู้อย่างนี้เปิดดูตั้งนานแล้ว

แต่พี่เก๋ยังไม่กลับ ผมเลยถอดเสื้อผ้ากะว่าจะอาบน้ำและก็ช่วยตัวเองไปก่อน พอดีได้ยินเสียงพี่เก๋เปิดประตูเข้าห้องของเขา ผมเลยยังไม่ได้อาบน้ำ แต่แก้ผ้าหมดแล้ว รีบปีนขึ้นไปเตรียมดู รออยู่นานพี่เก๋ก็ไม่มาอาบน้ำซะที มือก็ต้องจับฝ้าเพดานแย้มออก ไม่มีมือมาช่วยปลุกอารมณ์ จนหนอนน้อยของผมหัวห้อยเลย แล้วพี่เก๋ก็เดินเข้ามาในห้องน้ำแต่นุ่งผ้าขนหนูอยู่ เจ้าหนอนของผมเริ่มพองตัวขึ้นอีกครั้ง แล้วพี่เก๋ก็ถอดผ้าขนหนูออก

ผมอึ้งมองเห็นนมของสาวอายุ 20 นมพี่เก๋ไม่ใหญ่มากกำลังดี หัวนมมีสีชมพูออกคล้ำนิดๆ แต่เต้านมขาวสะอาดเต่งตึง หัวนมกระดกขึ้นเล็กน้อย มันคงจะชี้หน้าด่าผมว่ามาแอบดูทำไม เมื่อมองต่ำลงมาก็เห็น
กางเกงในสีขาวแบบสบายๆไม่รัดรูปที่ยังไม่ได้ถอดออก ผมรีบมองที่เป้าทันที เกือบหลุดปากร้อง...โอ้โฮ มันตุงจนน่าเกลียด ตุงกว่าของผมเวลาใส่กางเกงในอีก ตอนนั้นผมคิดว่าพี่เก๋คงเป็นโรคอะไรที่หอยซักอย่าง ถึงบวมเป่งตุงกางเกงในขนาดนี้ ตอนนี้หนอนน้อยของผมมันเหี่ยวห้อยหัวลงดิน จากความคึกคักกลับกลายเป็นความสงสารพี่สาวตัวเองทันที

ในขณะนั้นผมไม่สามารถอธิบายความรู้สึกสงสารนี้ยังไง น้ำตาผมจะไหล พี่เก๋เริ่มจับขอบกางเกงในแล้วค่อยๆดึงลงช้าๆ ผมต้องหลับตาแล้วหันหน้าหนี เพราะไม่อยากเห็นภาพตามที่ผมมโนภาพไว้ในสมอง แล้วผมก็ค่อยๆลืมตา และหันหน้าไปมองที่หอย พี่เก๋อีกครั้ง เฮ้ย!เจ้าหนอนน้อยของผมต้องรีบดีดตัว จากการชี้พื้นมาชี้ฟ้า กลับมาเป็นแข็งเป็นสากกระเบืออีกครั้งอย่างรวดเร็ว เพราะสิ่งที่ผมเห็นคือหมอยของพี่เก๋ มันทั้งมากทั้งยาวทั้งดำทั้งฟู จนมองไม่เห็นตัวหอยเลย

เห็นดำเต็มหลังหอยเป็นกระจุกฟู หมอยนั้นคงดันกางเกงในให้ตุงนี่เอง ก้นพี่เก๋ก็ขาวน่าหยิกน่ากัดเล่นเบาๆ
แล้วพี่เก๋มานั่งที่ชักโครก เปิดน้ำที่ฝักบัวมารดที่หอย แล้วหันไปหยิบสบู่เหลวมาบีบลงบนหอย แล้วก็ฟอกจนเป็นฟองเต็มหอยเลย จากนั้นก็หันไปหยิบมีดโกนมาค่อยๆโกนหมอยที่ดกดำออกทีละน้อย ภาพที่ผมเห็นนี้ทำให้ผมน้ำจะแตกเอาให้ได้ ผมไม่เคยเห็นที่ไหนมาก่อน แต่ต้องสงบใจไว้เพราะมือไม่ว่างมาช่วยเลย ต้องจับฝ้าเพดานอยู่

มองดูต่อไปจนพี่เก๋โกนหมอยหมด แล้วเปิดฝักบัวเอาน้ำมาล้างคราบสบู่ และเส้นหมอยที่ถูกโกนแล้ว ผมเริ่มเห็นหอยสีขาวขนาดคงไม่ต่ำกว่า 14 เซนแน่นอน ทั้งโหนกทั้งนูนอ้าปากเล็กน้อย และแลบลิ้นสีแดงสดให้ผมด้วย แล้วพี่เก๋ก็นั่งถ่างขากว้างมาก เอานิ้วมาบี้ที่ติ่งสวาทแล้วพยายามปลิ้นออกมาให้มากที่สุด ผมมองเห็นติ่งนั้นอย่างชัดเจน มันมีสีแดงสด เม็ดใหญ่มากมันใหญ่กว่าปลายนิ้วกลางของพี่เก๋ซะอีก พี่เก๋หลับตาพริ้ม เอามือขวามาถูที่หอยขึ้นๆลงๆ มือซ้ายก็มาลูบและบีบหัวนมเล่น น้ำเมือกหอยออกมาเต็มมือเต็มหลังหอยพี่สาวไปหมด

สักพักพี่เก๋ก็เปิดน้ำที่ผักบัวอย่างแรงมาจี้ที่ปากหอย ใช้นิ้วมือซ้ายมาอ้าปากหอยให้กว้าง แล้วใช้นิ้วกลางกับนิ้วชี้แหย่ไปในรูหอยชักเข้าชักออกอยู่ในรูหอย สักพักพี่เก๋ตัวสั่นเกร็งไปหมด..คงถึงจุดสุดสยิวแล้ว พี่เก๋เก็บเสียงครางได้ดีมาก ได้ยินแค่แอะๆจากลำคอเป็นระยะๆเท่านั้นเอง คงกลัวผมได้ยิน ผมเองก็ทนไม่ไหวแล้ว มือก็ไม่ว่างเลยต้องเอาสากกระเบือที่แข็งโด่เด่มาบดบี้กับผนังห้องน้ำ แค่สัมผัสกับผนังเบาๆ ผมก็สยิวสุดตัว น้ำกามที่เก็บสะสมมาตั้งแต่หอยยักษ์ทั้งสอง และหอยพี่เก๋อีกคน ก็พุ่งฉีดไปที่ผนังห้องน้ำเป็นทางยาว ผมตัวเกร็งไปหมด

ผมมองเห็นพี่เก๋นั่งในท่าถ่างขาอ้าซ่าอยู่บนฝาชักโครก นิ้วกลางยังคาอยู่ในรูหอย น้ำเมือกยังไหลซึมออกมาเต็มมือไปหมด ผมรอดูอยู่นาน...พี่เก๋ก็ยังอยู่ในท่าเดิม คงจะหลับไปแน่ๆ ผมเมื่อยมือและเพลียมากเลยลงมาก่อน วันนั้นผมไม่ได้อาบน้ำ พอปีนลงมาก็นอนแก้ผ้าอย่างนั้นไปถึงเช้า พี่เก๋ก็คงหลับไปถึงเช้าไม่ได้อาบน้ำเหมือนกัน พอถึงตอนเช้า พี่เก๋ออกมาทำกับข้าว และต้องหัวเราะเสียงดังลั่น เมื่อเห็นยักษ์สองตัวเดินออกมา จากห้องในสภาพเพิ่งตื่น โดยยักษ์ทั้งคู่ยังไม่เห็นหน้าตัวเอง จากวันนั้นพี่เก๋กับผมก็เรียกน้องไก่ว่ายักษ์ใหญ่ และเรียกน้องกิ๊ก ว่ายักษ์เล็กตลอดมา โดยไม่มีใครรู้เลยว่าในคืนวันนั้นผมได้ทำอะไรเลวๆไว้บ้าง คงรู้แต่เพียงว่าผมเป็นคนวาดหน้ายักษ์อย่างเดียว และเมื่อมีโอกาส ผมก็จะปีนขึ้นไปแอบดูพี่เก๋ช่วยตัวเองหรืออาบน้ำเป็นประจำ

โดยคุณ :  ชายกลาง    Date :  06/01/2002 23:07:28 E-Mail :  [email protected]