ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โึคตรอิจฉาเพื่อนตัวเองเลยครับ

เริ่มโดย kakdaijai, มีนาคม 26, 2011, 06:15:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kakdaijai

คือเพื่อนผมมันอยุ่มหาลัยแล้วนะครับ แล้ววันๆ มันก็เล่นแต่เกม เดินไปไหนกับมัน มันก็ถือ PSP ตลอดเวลาไม่เป็นอันคุย

อยู่หอก็เล่นแต่เกมพอดีผมอยุ่ห้องเดียวกับมัน เวลาไปเรียนมันก็ไม่ไป แต่เวลามีงานส่งมันก็มีส่งแถมงานดีอีกตะหาก ดีกว่าผมด้วยซ้ำ

ตอนสอบมันก็สอบได้ A เกือบทุกวิชาเลยครับ อ๊ากกก ผมไม่เคยเห็นมันอ่านหนังสือเลยนะ เป็นไปได้ยังไง ! [s:231]