ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมหลงรักผู้หญิงคนนึงในเน็ต แต่ผมก็มีแฟนแล้ว

เริ่มโดย pummos, มีนาคม 26, 2011, 10:01:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pummos

ผู้ชายถ้าบอกว่าไม่เจ้าชู้คงยากใช่มั้ย??? เห็นสาวหุ่นเซ๊กซี่ผ่าน ไม่มองก็เกย์แล้วแต่ผมเจอกับเค้าทางเน็ตเพราะผมไม่โพสอีเมลล์
ในเว็ปแห่งหนึ่งเพราะผมนึกสนุกอยากคุยเล่นๆขำๆ ได้คุยกับสาวด้วยกัน3คนเปิดกล้องคุยกัน คุยแรกอยู่กทม. ก็คุยสนุกดีเป็นพี่ผม
ประมาน2ปี เค้าบอกผมน่ารักดีชอบผมแต่ซึ่งผมไม่ชอบเท่าไหรแต่คุยกันได้ คนที่สองอยู่กทม. เหมือนกันเธอก็น่ารักดีผิวสีน้ำผึ้ง
คุยกันเกือบสิบชั่วโมงอยู่ ผมขอเบอร์เธอบอกว่าเดียวโทรไปหานะ แต่ผมก็ไม่โทรไป พอวันต่อมาเธอบอกรอๆแล้วก็รอว่าเมือ่ไหรจะโทรมาหา ผมก็บอกขอโทดนะ ที่ไม่ได้โทรไป เธอก็บอกนี่แหละน่าโลกออนไลน์เชื่อกันไม่ได้ คนที่สาม คนนี้แหละที่ทำให้เกิดเหตุการลังเล
ของหัวใจหนุ่มๆที่เจ้าชู้พอควรถึงมาก สำหรับผมชอบคนคุยรู้เรื่อง ซึ่งเธออกหักมา เราคุยกันได้เข้ามาก เธอเป็นคนจริงจังด้วยดูรวมๆแล้ว
เค้าบอกคุับคนอื่นมาไม่สามรถทำให้เค้าลืมแฟนเก่าที่คบกันมา4ปีได้ และด้วยความบังเอิญ บ้านเค้าอยู่ชัยภูมิ แต่เรียนที่พิโลก ต้องบอกก่อนเลยว่าเธอแก่กว่าผม3ปี ผม18 เทอ 21 เค้าบอกผมอะดูเป็นผู้ใหญ่ดี เลยคุยกันได้เข้ามากยิ่งขึ้น และแล้วเธอก็ให้เบอร์ผม ผมบอกจะโทรไปนะ
พอวันต่อมาผมโทรไปตอน2ทุ่ม พอผมได้ยินเสียงเค้า มันทำให้เหมือนเพิ่งจีบกันใหม่ๆ เราคุยกันตั้งแต่ 2ทุ่ม ถึง ตี2-3 มา3วันแล้วตั้งแต่วันที่
22/03/2554 ไม่กี่วันนี้เอง เธอชวนผมไปพิโลก แล้วจะออกมานอนเป็นเพื่อนเพราะเทออยู่หอใน แต่จะออกมานอนข้างนอกก็ได้เพราะแถวพิโลกเค้าบอกว่าหอพักสำหรับนักท่องเที่ยวเยอะ ผมบอกว่าจะไปสิ้นเดือนนี้แหละ แต่ผมก็มีแฟนอยู่แล้ว แต่ผมกับแฟนคนละขั้วกันเลย ผมดำเธอขาว
สลับกันตลอด แต่ก็คบกันมาได้เกือบปี เพราะหลังๆเริ่มทะเลาะกันบ่อยเพราะผมเองบ้าง เธอบ้าง แต่เธอไม่เคยนอกใจ แต่ผมสิกำลังนอกใจเธอ
ผมเริ่มเบีบงไปหาสาวพิโลกแล้ว ผมควรจะไปตามใจของผมดีมั้ย เพราะใจมันอยากไปมาก หรือว่าเราจะคุยกับแค่นี้

ปล.ขอบคุณนะที่อ่านเรื่องจะที่ระบายความในใจ ของผม สมาชิกคนนึงของXonly นี่แหละน่ารักออนลไน์ที่น่ากลัวยิ่งกว่ารักใกล้ตัว