ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมควรทำยังไง...

เริ่มโดย tanapol888, มีนาคม 29, 2011, 12:15:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanapol888

ผมดันไปชอบเด็กที่มีอายุห่างกันมากๆ..แล้วที่นี้ผมต้องจากน้องเค้าไปทามงานตั้ง5ปี...แรกๆมันก็เหมือนน้องเค้าจะรับได้....แต่พอมาซักพักน้องเค้าเริ่มแปลกๆไป...มีช่วงนี้น้องเค้าได้หยุดหลายวัน...น้องเค้าโทรมาบอกเลิกผม....ผมก็ทำใจ..แต่ลึกๆแล้วมันก็ทำไม่ได้หรอก.......เราก็เลยห่างกันไปประมาณ2เดือน..แต่แล้ววันหนึ่ง...ผมไปงานบุญกันครอบครัว...ผมก็บังเอิญเจอน้องเค้า..น้องเค้ามากับพ่อแม่..มาอีกงานหนึ่งแต่ที่เดียวกัน........ผมทำตัวไม่ถูกเลย...เหมือนจะไม่คิด..แต่ก็ดันมาให้เจอกันจนได้...ลืมไม่ลงงง...[s:258] [s:258]