ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียสาวเสียวสวิง 8(ตอน..น้องหมวยเมียเจ้าชัย)

เริ่มโดย jadi, มีนาคม 31, 2011, 10:05:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jadi

น้องหมวย เมียเจ้าชัยเธอเป็นลูกสาวคนเดี่ยวมีเชื้อสายจีน  ตัวเล็กขาวอวบนิดๆมีจุดขี้แมงวันเล็กๆที่มุมปากล่างด้านซ้าย  ผมเจอน้องเค๊าครั้งแรกและครั้งสุดท้ายเมื่อ2ปีที่แล้วในงานแต่งงานของทั้งคู่  ผมเองคิดว่าเนื่องจากเธอเป็นลูกคนจีน ซึ่งยึดถือประเพณีโบราณด้านกริยามารยาท จึงทำให้เธอไม่กล้าที่จะแสดงออกในด้านเซ็กสักเท่าใหร่  ผิดกับดา เมียผมซึ่งเป็นสาวสมัยใหม่ทำงานในออฟฟิต กล้าคิดกล้าแสดงออก  อันนี้เป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้เจ้าชัยติดใจในการรุมเย็ดหีเมียผม   มันบอกหลังจากที่เย็ดหีเมียผมแล้วพอกลับไปเอากับเมียของมัน ต่างกันราวฟ้ากับเหวเลยทั้งอารมณ์ และลีลา  มิน่ามันถึงใด้ขอร้องให้ผมชว่ยทำให้เมียมันร่านควยแบบเมียผม    
บ่ายวันพฤหัส ผมก็ใด้รับโทรศัพจากเจ้าชัยเพื่อนผมว่า มันจะมาทำธุระและจะมาแวะค้างที่บ้านผมซัก2-3วันโดยจะเข้ามาหาผมที่ทำงานเพื่อเอากุญแจเข้าบ้านผม ในวันศุกร์ชว่งบ่าย แต่ครั้งนี้ มันบอกมันพาเมียมันมาด้วย แถมมันยังขอร้องให้ผมช่วยวางแผนทำให้เมียของมันยอม ลงสวิงกับผมอีกดว้ย เรื่องช่วยมันนี่ไม่เท่าใหร่ครับ แต่ผมหนักใจเรื่องเมียผมนะสิครับ เธอเล่นไม่อยากให้ผมไปเย็ดกับใครเลย  เธอบอกถ้ารู้ว่าแอบไปเอากะใครเธอจะไม่ให้ผมรุมเย็ดอีกเลย โดยให้เหตุผมว่า ยอมโดนรุมเย็ดทุกรูขนาดนี้แล้วยังจะไปเอากะคนอื่นอีกเหรอ  ผมเลยต้องทำใจกับเมียเจ้าชัยมันครับ  แต่ทั้งนี้ผมก็จะวางแผนให้เจ้าชัยมัน  ผมถามเจ้าชัยมันว่าเมียมันขอตามมาหรือว่ามึงชวนเค๊ามา  มันบอกว่าเมียมันขอตามมาเอง  ผมเลยวิเคราะห์ดูแล้วน่าจะมี สองกรณี  1  เมียมันคงหึงผัวมันที่มารุมเย็ดเมียผม  และ 2   อาจมีใจอยากลองโดนแบบเมียผมแต่ไม่กล้าบอกผัวมันเลยทำเป็นหึงเพื่อมาขวาง   ผมเลยต้องหาวิธีรู้ให้ใด้ว่าเมียมันจะเป็นแบบที่ 1หรือว่า2  มาติดตามดูกันครับว่า ผลจะเป็นยังไง    
คืนวันพฤหัส หลังจากที่แฟนผมอาบน้ำเสร็จผมใด้บอก ดา เมียผมว่าเจ้าชัยมันจะมาค้างที่บ้านเ  แฟนผมอาบน้ำเสร็จเธอนุ่งผ้าขนหนูกระโจมออกมาจากห้องน้ำ  ทันทีที่เธอใด้ยินเธอก็อมยิ้ม แล้ว เธอก็หน้าแดงออกมาอย่างเห็นใด้ชัด ผมเลยแกล้งถามแฟนผม ...มาพักที่บ้านแบบนี้ เมียจ๋าจะจัดให้มีรายการพิเศษใหมคะ...    บ้า..พี่นี่ถามอะไรบ้าๆพิเศษบ้าบออะไร โดนทุกวันนี้ยังไม่พิเศษอีกเหรอ .บ้า ..พี่ก็    ...ก็ที่โดนทุกวันนะมันโดนควยจริงของผัวอันเดียวเองนี่คะ สว่นอีกอันนะมันควยปลอม หรือว่าเมียจ๋าไม่อยากโดนควยจริงๆรุมเย็ดคะ     บ้า..พี่ก็.ถามอะไรไม่รู้.     ...แล้วเมียจ๋าอยากโดนใหมล่ะถ้าไม่อยากก็บอกใด้นะ  พี่นะตามใจอยู่แล้ว...  ผมเลยอ้อมไปกอดเมียผมเข้าไปทางด้านหลังพร้อมกับหอมเบาที่ติ่งหู มือก็ปีบนมเบา   อุ๊ย..ส์...พี่ขา..อ..อย่าเล่นนม ซิ...ส์       ...ว่าไงคะ เมียจ๋าอยากให้มีรายการพิเศษใหมละคะ..อื่ม..ส์...  ผมเค้นนมหนักขึ้น   ...แหม  พี่ก็จะให้เมียบอกอีกเหรอ   ...ก็ผัวอยากใด้ยินนี่คะ ไม่รู้ว่าเมียพี่ยังอยากโดน ควยจริงๆรุมเย็ดอยู่หรือเปล่า...   ผมนั่งลงบนเตียงโดยมีเมียผมนั่งตักแต่หันหน้าออก มือก็ยังขย้ำนม สว่นปากก็ไซ้ด์เลียติ่งหู สลับทั้งสองข้าง เมียผมเองก็ไช่ย่อย ขยับก้นบดควยผมเข้าๆออกๆหลับตาแล้วเม้มปาก เชิดหน้าขึ้นพร้อมกับเสียง ซีส์..     น้อง ดาเมียผมตั้งแต่ โดนผมกับเจ้าชัยรุมเย็ดคราวนั้นก็ไม่ใด้โดนควยจริงๆรุมเย็ดหีอีกเลย   หลังจากนั้นที่เราเย็ดกันเราก็จะเอาควยปลอมมาร่วมดว้ยเสมอ   แล้วแฟนผมมั๊กจินตนาการว่ากำลังโดนรุมเย็ดดว้ยควยเจ้าชัย  จนบางครั้งจะเผลอคราง เรียกชื่อเจ้าชัยออกมาอยู่บอ่ยๆ    ...ว่าไงคะเมียจ๋า อยากโดนควยรุมเย็ดอีกใหมคะ ..ซีส์... โอ๊ย..ส์..ดูสิ น้ำเงี่ยนของหีเมียจ๋าเยิ้มเลอะควยผัวหมดแล้ว.. ว่าไงจ๊ะเมียจ๋าอยากให้ผัวจัดอีกควยให้มั๊ยคะ    อุยส์... พี่จ๋าแค่พูดแค่นี้ ..หี...หี..หีนอ้งอยากแล้วคะ โอ๊ยส์....อยากให้พี่ชัยมาเดี๋ยวนี้เลยดว้ยซ้ำ โอย.ส์......จะดูดควยให้มันปากไปเลย  ใด้ยินเมียผมพูดเท่านี้ควยผมแข็งขึ้นไปอีกเป็นเท่าตัว  พร้อมๆกับร้อนในท้องนอ้ยออกมาวูปเลย..เมียผมพูดในขณะที่หลับตาเคลิ้ม พร้อมๆกับบดโหนกหีและตูดไปมาให้ผ่านลำควยของผมแต่ไม่ยอมให้เอาเข้าไปในรูหี ทั้งๆที่ตอนนี้ควยผมเปียกไปดว้ยน้ำหีตลอดลำเลย   งั้นมาดูดควยให้ผัวกอ่นนะคะเมียจ๋า  เดี๋ยววันพรุ่งนี้ผัวจะให้เมียโดนควยรุมเย็ดหีนะคะ...   ค....คะมาเลย โอ๊ยส์....อยากแล้ว..โอ๊ย..ส์...    เมียผมลุกขึ้นหมุนตัว หันหน้าเข้ามาหว่างขาผมแล้วก็เริ่มลงมือสาวควยผมขึ้นลงโดยกำแบบหลวม  สว่นปากก็เข้ามาดูดที่ปลายหัวควย  สว่นอีกมือ ก็เปิดฝาตู้ใต้เตียงออกมา แล้วหยิบควยปลอมออกมากดฐานยางควยปลอมให้ติดกับพื้นหอ้ง  พร้อมๆกับยกตัวให้อยู่ในท่านั่งยองๆ  โดยมีควยปลอมตั้งโด่อยู่หน้าโหนกหี   แล้วคายปากจากควยผม แต่ว่ามืออีกข้างยังสาวควยผมขึ้นๆลงๆแบบไม่เร็วมากอยู่     ซีส์....โอ๊ย..ส์..ผัวขา.ขอเมียเอาควยปลอมอันนี้เข้าหีนะคะ   โอ๊ย...ส์..ไม่ใหวแล้ว เมียจ๋าเงี่ยนหีเหลือเกิน ซีส์.....โอ๊ย.....นะคะผัวขา โอ๊ยส์....ส์... เมียจ๋าอยากโดนทั้งหีทั้งปากเลย   โอ๊ยส์.....     โอ๊ยส์  ..ส์...เงี่ยน หีหนักเลยเหรอคะ เอาเลยจ๊ะ ยกหีไส่ควยเลย ให้ผัวเห็นหีเมียจ๋าโดนควยเลย  เมียผมนั่งท่า ยองๆชันเข่าสองข้างขึ้นแล้วยกหีตัวเองให้สูงขึ้นจนหีของตัวเองมาจ่อที่ปลายควยปลอมแล้วเอาอีกมืออ้าแคมหีตัวเองออกจากนั้นก็กดให้ปลายควยปลอมเข้าไปในหี     ...โอ๊ย...ส์...ค...คะ...ควยเข้ามา  เข้ามา แล้วผัวขา โอ๊ย...ส์  แน่น...แน่นหี เข้าแล้ว  โอยส์...มะ..มะ..มิดหีแล้ว ว้าย..ซืดส์...ดีใหมจ๊ะเมียจ๋า  หีชอบใหมคะ แบบนี้   อุ๊ย..ส์..คะ ดี  ดี..หีเมียจ๋ามากเลย..โอ๊ย ส์..ลองนึกว่ากำลังนั่งโยกควยเจ้าชัยซิคะ   อุ๊ยส์....ว้าย..ซ์...ส์...พี่จ๋า.แค่นึก หีเมียจ๋าเงี่ยนอีกแล้ว โอ๊ย ส์...คะ..คะ..ควยพี่ชัย  เมียจ๋าอยากโยกควยแล้ว ผัวขา เมียจ๋าขอโยกควยนะคะ   ซ์...ซ์  โอ๊ยส์....   .. งั้นโยกควยเลยจ๊ะเมียจ๋า  โยคให้เสียวหีเลย..ซีส์..ผัวอยากดู  ...อุย.ส์ พี่ก็ ...เมียผมก้มหน้ามองดูควยปลอมเข้าหีตัวเองแล้วขยับก้นขึ้นๆลง ตามจังหวะโยกควย ปากก็หันมาดูดควยผม   ...โอ๊..ส์..ย...เมียจ๋า  ดูดควยเก่งจังเลย โอ๊ย..ส์..  ผมนั่งที่ขอบปลายเตียง โดยที่เมียผมนั่งอยู่กลางหว่างขา ทั้งมือทั้งปากก็ดุดควยผมสว่นหีก็คร่อมโยกควยปลอมขึ้นๆลงตามอารมณ์ เงี่ยนหีของเธอ ..โอ๊ยส์..เมียจ๋า บะ..เบา มือหน่อยจ้า อุ๊ย ..ส์  เดี๋ยวน้ำควยผัวก็แตกหรอก..ส์..โอ๊ย..  อื่ม..ก็น้องอยากให้พี่เสียวควยนี่คะ อ็ย..ส์ มันปากดีออก อุ๊ย..ส์   แล้วตอนนี้เมียจ๋ามันส์ ตรงใหนอีกคะ  ใหนบอกผัวซิคะ ..  ผมพูดในขณะทีมือผมก้มเอื้อมไปจับเอวเมียให้โยกควยปลอมที่เสียบคาหีให้ขยับก้นขึ้นลงให้เร็วกว่าเดิมอีก   อุ๊ย..ส์..ว้ายพี่    ใหนบอกผัวซิคะ ว่ามันครงใหนอีก   อุ๊ย...พ..ผัวขา เมีย มัน  ม.  มันหีคะ อ้าย..โอ๊ย.ส์ ... ค..ควย ..ควย   เข้า..เข้าหี โอ๊ย..ส์..ลึก โอ๊ยส์...  แล้วดีมั๊ยคะ ควยเข้าหีลึกแบบนี้   ...คะ ดี ซ์...ซีส์...ส..เมีย.เมียชอบ ..โอ๊ย ส์...  แล้วตอนนี้เมียจ๋านึกว่าเป็นควยใครคะ อุ๊ย..ส์..ใหนบอกผัวสิคะ      อุ๊ย..ส์..ว้าย ..ค  ควย พี่ชัย  คะ โอ็ย....ส์..ยาว..ยาว..เข้าหีเมียลึกแล้วผัวขา    เวลาที่เมียผมพูดแบบนี้ทีไร ผมเสียวแปลบๆที่หน้าอกทุกที   ผมเลยชว่ยเมียผมโดยการจับเอวให้โยกแรงขึ้นอีก  เมียผมเชิดหน้าขึ้นหลับตา แล้ว ..ซีส์.....ส์............ส์.....ปากยาวๆในขณะที่เอวก็ส่ายบดควยปลอม มือก็สาวควยผมเร้วตามจังหวะที่โยกควย  ผมเห็นภาพ ที่สะทอ้นของกระจกตู้เสื้อผ้าที่อยู่ปลายเตียง    คือ หีและก้นเมียผมมัมกำลังโยกควยปลอมแบบชัดเจน  ....โอ็ย.ส์.เมียจ๋า  ดูหีในกระจกสิคะ โอ็ย...ดูตูดสิ.ผัวเห็นแล้วอยากรุมเย็ดตูดเย็ดหีเมียจังเลย   เมียผมหันหน้ามองกระจกตู้ที่ปลายเตียง    อุ๊ย...ส์...ว้าย.ผัวขา  หี...เมีย  โอ๊ย..ควยเข้าหีเมียใหญ่เลย  ซีส...ส์..โอ๊ย.ผัวขา...ผ  ผัวขา ดูหีเมียสิคะ  อ้าย  .ส์.ผัวขา ก...ก้นเมีย .ย..อยากโดนควยจังเลย คะ ผัวขา..อ้าย...ซ์ โอ๊ย.ไม่ใหวแล้ว  ฮื้อ ผัวจ๋า เมีย   เมีย จ๋าร่านควยแล้ว ว้าย....ขอโดน  ควย รุมเย็ดเมียนะคะ ผัวขา โอ็ย..  ..   ..โอ๊ย.ส์..ร่านควยแบบนี้  อยากให้ผัวเย็ดตูดเมียไช่ใหมคะ     โอ๊ย..ส์....ค  คะ มาเลย ผัวขา...เมียอยากโดนควยรุมเย็ดหีแล้ว..โอ็ย.....ย...    ผมเอื้อมมือไปหยิบหมอนมาสองในวางซอ้นกันแล้วสอดเข้าไปวางใต้หน้าแฟนผม เพื่อให้ก้นและหีลอยขึ้นมาจากพื้น    แล้วขยับตัวลงมาทางด้านหลังคอ่ยกดควยที่เปียกไปดว้ยน้ำลายเมียผม เข้าไปในรูตูด ...โอ็ย..ส์...ซ์....เข้ามา...มา..ควย เข้ามาแล้ว    ครึ่งควยแล้วเมียจ๋า โอ๊ย.ซืส...ส์.แน่นควยจังเลย งั้นผัวจะกดควยลงไปอีกนะคะ  ซ์.       ...โอ๊ย..ส์..ควยเข้ามิดแล้วผัวขาโอ๊ย...   งั้นผัวจะสาวควยละนะคะ โอ๊ย...เมียจ๋าอย่าลืม โยคควยที่หีนะคะ  คะ โอ๊ยส์..ผัวขา แน่น....ๆ... เมียจ๋าแน่นทั้งหีทั้งตูดแล้วคะ โอ๊ย ส์..ว้าย สาวควย.. ย..ยาว   ยาว คะผัวขา โอ็ย...ซี..ส์..ส์ เมียเสียวไปหมดแล้ว     เมียผมเสียวจนผมสังเกตุเห็นใด้จากขนของเมียผมลุกตั้งไปทั้งตัวเลย  หัวนมก็ ตั้งแข็งเป็นไต แตดนี่ไม่ต้องพูดถึงครับ เวลาเมียผมกดหีลงควยปลอมผมก็สาวควยออกมาถึงปลายควย เวลาที่เมียผมยกหีขึ้นจากควยปลอมผมก็กดควยเข้าไปในตูด สาวไปตามจังหวะเร็วมั่งช้ามั่ง  เงาในกระจกที่ผมเห็นคือ เมียผมกำลังเอาแขนข้างหนึ่งยังพื้น  อีกมือเอามาบีบนมตัวเอง เชิดหน้าหลับตาปรือ ปากอ้าหวอ บางทีก็แลบลิ้นออกมาเลียริมฝีปากตัวเอง  ผมเลยเอานิ้วมือมาแห่ยเข้าที่ปากแฟนผม  แฟนผมเลยทั้งดูดทั้งเลียนิ้วใหญ่เลย  ผมเลยลองคิดแว๊ป..ขึ้นมาดู ถ้ามีอีกควยเพิ่มขึ้นมาให้แฟนผมดูดนี่  จะรับใหวหรือป่าว นะ  ผมเลยลองถามแฟนผมดูในขณะที่ อารมณ์ของแฟนผมกำลัง ร่านควยแบบนี้ และผมเองก็อยากรู้คำตอบจากเธอ
 เมียจ๋า...ดูในกระจกซิคะ โอ๊ย..ซ์ โดนควยรุมเย็ดแบบนี้ชอบใหมคะ..  ค..คะ เมียชอบ    ...โอ็ย..ดูปากเมียสิ น่าโดนควยเย็ดปากจังเลย  ..นี่..ถ้ามีอีกควยมาให้เมียจ๋าดูดตอนนี้.เมียจ๋าจะดูดใหมคะ  อู๊ย..ซ์.
ว้าย...โอว์...ส์...อีกควยเลยเหรอ...อุ๊ย ผัวขา..ฮ..อื้อ..ส..สามควยเลยนะ.โอ๊ย..ส์..  ก็ปากเมียจ๋าน่าโดนควยนี่คะ ดูซิ ..โอ๊ย  ส์. ผัวจ๋าอยากรุ้จังเลยว่าเมียจ๋าเก่งทั้งหีทั้งตูดทั้งปากแบบนี้แล้ว จะรับสามควยใหวมั๊ย  โอ๊ย..ซ์..      อุ๊ย...ซ์..ผัวขา อาร์...ส..สามควย เลยนะ..อุ๊ย..ส์...โอ๊ย..ซ์     แล้วเมียจ๋าอยากลองใหมคะ    อุ๊ย.... ส์.ว้าย ผัวจ๋า. สองควยแบบนี้เมียจ๋าก็เสียวจะไม่ใหวแล้ว  โอ๊...ย...ซ์ แน่นทั้งหีทั้งตูดหมดแล้ว นี่ถ้ามาอีกควยละก็  ว้าย...ซ์..   แล้วเมียจ๋าอยากลองใหมละคะ ผัวรู้นะ ว่าเมียจ๋าอยากลอง ดูสิคะผัวถามแค่นี้โอ๊ย ขมิบตุดแน่นควยเลย..โอ๊ย..ซ....ซีส...ซ์        อุ๊ย..ส์..บ้าพี่ เค๊าเสียวตางหากเล่า.... อุ๊ย..ซ์     ลองนึกดูสิคะถ้ามาอีกควย รวมกันเป็นสามควย เมียจ๋าจะเสียวหีขนาดใหน     ...อุ๊ย..ส์..อ้.าย จริงหรือคะผัวขา  ซีส์.....ซ์    ไม่รู้คะเมียจ๋าต้องลองเอง    ฮื้อ...ซ์..สามควย โอ๊ย..   ไม่ใหวแล้ว...ผัวขา เมียจ๋าจะมาแล้ว..น..น้ำหีเมีย..โอ๊ย ส์..สาวควยยาวๆเร็วๆเลยผัวขา  จ...จะ..มาแล้ว...น้ำหี     แค่นึกว่าโดนสามควยก็เสียวร่านหีแล้วไช่ใหมคะเมียจ๋า  ใหนบอกให้ผัวใด้ยินซิ..    ค..คะเมียเสียวหี  ..มา  แล้ว จะมา น..น้ำหีเมียจ๋า...   งั้นบอกผัวกอ่นซิคะว่าอยากโดนสามควยใหมคะ    ฮื้อ...ว้าย..ค..คะ เมียอยาก .ซีส...ส์.    อยากอะไรคะบอกผัวสิคะ    อ..อยากโดน...ซ์..ส..สาม..สาม.ควยคะ โอ๊ย..ส์...จะมา  ..น้ำ หีเมียจะมาแล้ว ..    ถ้ามาสามควยจริงให้เย็ดหมดทั้งสามควยเลยนะ คะ    ค...คะเมียจ๋า ให้..ให้ทุกควยเลย  โอ๊ย..ส์...น..น้ำหีเมีย  จ.จะ..ต..แตก..แตก  แตกแล้ว.....ว้าย..!!!!!!!....ซีส......................................ซีส.....ส์    เมียผมร่างกระตุก 3-4ครั้งมือบีบนมตัวเองสุดแรงตูดและหีรับควยผมแน่นมาก น้ำหีอาบชโลมควยปลอมที่คารูหีจนชุ่ม  ผมเองก็สุดทนไม่ใหว แค่ใด้ยินว่าเมียอยากโดน รุมเย็ดถึงสามควย  ผมเองก็กระฉูดน้ำแตกใส่คารูตูดแฟนผม ไปจนหมดควย พร้อมๆกับที่แฟนผมที่เสร็จไปเรียบร้อย        
 หลังจากที่ผมกับแฟนเข้าอาบน้ำเสร็จผมก็มานอนคุยกับแฟนผม  เพื่อที่จะปรึกษาเรื่องเมีย น้องหมวยเมียเจ้าชัย มัน   เมื่อผมเล่าปัญหาทั้งหมดให้แฟนผมฟัง เธอเองก้บอกว่าเรื่องแบบนี้ต้องให้ผู้หญิงเค๊าคุยกันเอง และเธอก็รับปากว่าจะชว่ย แต่มีข้อแม้ว่า  ห้ามผมเย็ดน้องหมวยเด็ดขาด   เฮ้อ....  แต่ก็เอาเถอะไม่เป็นไร   มาตามดูกันว่าแฟนผมจะทำยังไงครับที่จะให้ น้องหมวย สาวไทยเชื้อจีนที่เรียบร้อยมาเป็นสาวร่านควยดีหีแตกแบบแฟนผม   ติดตามต่อใด้ในตอนที่ 9  นะครับ

xonly-1454

เข้มข้นขึ้นทุกที ยิ่งอ่านยิ่งสนุก น่าติดตามมากๆ