ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอถามเพื่อนที่เป็นนักโหลดหน่อยครับ

เริ่มโดย boxoow, เมษายน 01, 2011, 03:38:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boxoow

คือถ้าเพื่อนคุณ มาขอหนังที่คุณโหลดโดยเอา ฮารดดิส มาใส่ หรือเอา คอมมาแล้วใช้ แฟลชไดร์ฟ ย้ายหนังของคุณไป

คุณจะให้เขาฟรีๆ หรือคิดค่าอะไรเขาหน่อยมั้ยครับ

ที่ถามเพราะมีคนมาขอหนังที่ผมโหลด แล้วผมรู้สึกไม่ค่อยดีเรยอ่ะครับ[s:224] (เหมือนแบบว่าเราโหลดยากนะ นานนะ

แต่เขามาถึงก็มาเอาไปเรยไรยังเงี้ย)  ผมถือเป็นคนขี้งกมั้ยครับ[s:267]

ยังงัยขอให้เพื่อน ๆ ให้คำแนะนำหน่อยนะครับ
ชมรม คนรัก Elly Tranha