ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอบคุณคุณเล็ก

เริ่มโดย wgis, เมษายน 09, 2011, 11:35:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wgis

อ่านเรื่องของคนอื่นมามากแล้ว วันนี้อยากเล่าเรื่องตัวเองบ้าง ผมเป็นหนุ่มใหญ่แล้ว และเลิกรากับภรรยามา2-3ปีแล้ว ยอมรับเลยครับว่าว้าเหว่จริงๆ วันนึงอยากไปเดินเล่นที่ห้างเดอะมอลล์บางกะปิ จอดรถเสร็จกำลังจะเดินเข้าห้าง เห็นผู้หญิงขับรถเก๋งป้ายแดงคันนึงกำลังจะถอยเข้าจอด เห็นเก้ๆกังๆคงยังขับรถไม่ค่อยเก่ง ผมเลยช่วยไปโบกมือให้ทางด้านหลัง กว่าจะเข้าที่ก็ลุ้นกันน่าดู
เธอลงมาขอบคุณผม และพูดว่าเพิ่งขับรถเป็นไม่นานนี้เลย ขอบคุณนะคะ ผมยิ้มให้เธอ หลังจากนั้นก็ต่างคนต่างไป ผมเดินดูนั่นดูนี่ร่วม2ช.ม.ชักเริ่มเหนื่อย ก็เลยกลับ เผอิญมากเหลือเกินที่ได้มาพบเธออีก ผมเลยทักทายเธอ ถามว่าบ้านอยู่ไกลมั้ยครับ เธอยิ้มแล้วบอกว่าอยู่มีนบุรีค่ะ เรายืนคุยกันพักนึง ก่อนจากกันผมขอเบอร์โทร.เธอไว้ด้วย บอกว่าจะโทร.มาคุยด้วย เธอยิ้มและบอกว่ายินดีที่ไดรู้จักค่ะ ผมมองดูเธอแล้ว เป็นผู้หญิงที่เรียบร้อยมาก รูปร่างสมส่วน อายุคงราวๆ40ปลายๆ แต่งกายดี ได้พูดคุยด้วยถูกใจเลยครับ
หลังจากนั้นมาไม่นานผมโทร.ไปหาเธอ ดูเธอดีใจนะครับ เราคุยกันถูกคอดีมาก ได้รู้ว่าเธอเลิกร้างกับสามีมาหลายปีแล้ว มีลูกสาวคนเดียว แต่งงานมีครอบครัวไปแล้ว เธออยู่กับคุณอาผู้หญิงอีกคนเท่านั้นซึ่งคอยช่วยทำงานบ้านให้ ทุกวันนี้เธอทำงานบริษัทแห่งหนึ่งแถว อสมท. เธอบอกเหงาเหมือนกัน ผมบอกเธอว่าว่างวันไหนเราไปเที่ยวอยุธยากันมั้ย เธอบอกค่ะ วันเสาร์นี้ดีมั้ยคะจะชวนคุณอาไปไหว้พระด้วย เช้าวันเสาร์ผมขับรถไปรับเธอกับคุณอาเธอที่บ้าน วันนั้นดูเธอกับคุณอามีความสุขกันมาก ผมพาแวะวัดนั้นวัดนี้ 2-3แห่ง จากนั้นแวะไปทานอาหารกันที่แพริมน้ำเจ้าพระยา กลับมาถึงบ้านเธอเกือบ2ทุ่ม
ความสัมพันธ์ของเราดีขึ้นเป็นลำดับ สนิทกันมากขึ้น พบกันบ่อยขึ้น ครั้งหลังมานี่เวลาเดินด้วยกันเธอเดินซบไหล่ผมบ่อยๆ มีความสุขดีนะครับ บางทีผมยังเคยคิดเลยนะครับว่า ความสุขของคนเรานี่ อาจไม่จำเป็นที่จะต้องจบตรงเซ็กเสมอไปก็ได้ ( สาธุ.. ) แค่ได้อยู่ใกล้ชิด ได้สัมผัส ได้พูดคุย ได้ถ่ายทอดสิ่งดีๆให้แก่กันและกัน มีความสุขนะครับ
ผมค่อยเป็นค่อยไปน่ะครับ อายุมากพอสมควรแล้ว เอาก็ได้ไม่เอาก็ได้ ไม่ใช่ไม่ต้องการนะครับ แอบมองเธอบ่อยๆไป บางทีกลับมาถึงบ้านนอนไม่หลับก็เคยครับ
จนถึงวันสงกรานต์ที่ผ่านมานี่เอง เธอบอกว่าอยากไปเชียงใหม่ คุณว่างมั้ย ไปนะคะ ชวนคุณอาไปด้วยกัน ผมตอบตกลงเพราะไม่รู้จะไปไหนอยู่พอดี ผมบอกว่าจะจองโรงแรมไว้ก่อน เธอบอกว่าจองห้องเดียวนะคะ นอนรวมกันจะได้ประหยัด
เราออกเดินทางแต่เช้ามืด แวะไปตลอดทาง คุณอาเป็นคนคุยเก่ง ตลก ไม่ถือตัว เป็นคนสบายๆ ทำให้ผมรู้สึกเหมือนพาเมียกะแม่ยายไปเที่ยวเลยครับ
ถึงเชียงใหม่เกือบค่ำ แวะทานอาหารที่แถวตลาดไนท์พลาซ่า ให้หมอนวดเท้ากันคนละชั่วโมง คุณอาเม้าท์ไม่หยุด คงมีความสุข เพราะไม่เคยมาเชียงใหม่ ถึงโรงแรม เข้าห้องได้เท่านั้นผมโดดขึ้นเตียง บอกคุณอา ผมงีบก่อนนะครับดึกๆจะลุกมาอาบน้ำครับ ผมตื่นอีกทีเกือบตี2 อากาศเย็นมาก หันไปมองอีกเตียงเห็นเธอนอนห่มผ้ากับคุณอา ผมลุกมาอาบน้ำอุ่น ค่อยยังชั่วครับ กลับมานอนต่อ นึกในใจถ้าได้เธอมากอดคงจะมีฟามสุขพิลึก...
หลับไปนาน รู้สึกตัวอีกทีเหมือนมีคนมาถูกตัว เล็กค่ะ นอนไม่หลับเลยค่ะ ผมได้ยินเสียงคุณอากรนเบาๆ ค่อยเบาใจหน่อยครับ จะได้รู้ว่าหลับ เธอมุดผ้าห่มเข้ามา ผมเลยได้กอดเธอสมใจ เรานอนถอดเสื้อผ้ากอดกันไต้ผ้าห่ม ผมจับจูบลูบเธอไปทั่วตัว เธอยังเต่งตึงและหอมไปทั่วทั้งตัว ผมและแธอต่างมีอารมณ์กันเต็มที่ ผมรู้ว่าเธอมีความสุข และสั่นไปทั้งตัว โอนอ่อนตามใจผมไปหมด ตื่นเต้นมากครับ คอยสังเกตคุณอาว่าจะตื่นหรือเปล่า แต่พอได้ยินเสียงกรนตลอดก็อุ่นใจว่ายังหลับอยู่ ผมซุกไซ้กอดรัดลูบคลำคุณเล้กอย่างหนำใจจนเธอบอกไม่ไหวแล้วค่ะ เล็กไม่ไหวแล้ว ผมนอนทับเธอ ให้เธอแยกขาออก ผมก้มลงไปดูดนมเธอๆบิดตัว ข่มเสียงอย่างเต็มที่ มือผมก็กุมอยู่ตรงนั้นของเธอ บอกตามตรงเลยว่าถูกใจมากครับ เธอดึงผมขี้นมากอด ตอนนี้ผมแข็งไปหมด จับเธอแยกขาออก เธอบอกเบาๆนะคะ ผมจิ้มลงไปเบาๆ ถึงแม้จะชุ่มลื่นไปหมดแต่ก็รับรู้ได้ถีงความคับแน่นได้อย่างชัดเจนเลยครับ ผมพยายามกดลงไปเบาๆทีละนิดๆจนถึงครึ่งนึงก็ชักออกแล้วกดลงไปใหม่ให้ชุ่มฉ่ำไว้มากๆ จนแน่ใจว่าเธอพร้อมเต็มที่แล้ว ผมจีงกดลงไปมิดลำของผม กดแน่นไว้อย่างนั้น เธอผวาจิกผมแน่น ขาคล้องาผมไม้แบบไม่ผอมให้ผมขยับตัวได้เลยครับ ของๆเธอบีบรัดตรงนั้นของผมแน่นตี้บ เธอกัดฟัน คงกลัวว่าเสียงจะเล็ดรอดออกมา ผมถูกใจมากครับที่เธอโอนอ่อนผ่อนตามจังหวะที่ผมโยกย้ายโยกขึ้นโยกลง นี่มั้งครับที่เค้าพูดว่าผู้หญิงวัยนี้จะมีเสนห์แรง หนุ่มๆบางคนมักจะลุ่มหลง คงจริงน่ะครับ ผมกำลังเต้มที่ กระซิบบอกเธอว่าผมจะเสร็จแล้ว เธอพยักหน้าแล้วบอกผมว่าเล็กเสร็จไป2ครั้งแล้ว ผมถามว่าเสร็จได้อีกมั้ย เธอบอกได้ค่ะ ถึงตอนนี้ผมกดแบบเน้นๆหนักๆแบบไม่หยุดต่อเนื่องไปเลย เธอก็สู้แบบไม่ยอมเหมือนกัน ผมกั้นใจปล่อยน้ำออกเต็มที่ เธอผวากอดผมแน่น ดิ้นแรงอย่างเต็มที่จนผมต้องกอดเธอไว้กลัวคุณอาจะตื่น เธอกระตุกและกอดผมแน่น เราต่างคนต่างเงียบหอบหายใจอย่างมีความสุข สักครู่เหมือนเธอจะสอื้น สังเกตเห็นเธอมีน้ำตาไหล ผมกระซิบถามเธอว่า ร้องไห้ทำไม เธอบอกมีความสุขค่ะ ไม่เคยมีความสุขแบบนี้มาก่อนเลย ขอบคุณนะคะ...
สักพักเธอลุกกลับไปนอนที่เตียงกับคุณอา นอนหันหน้ามามองผมอยู่นานจนกระทั่งหลับไป...
สัญญาครับว่า จะระลีกถ๊งคุณเสมอ....