ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อสาวไฮโซ

เริ่มโดย SenMee, เมษายน 16, 2011, 04:06:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SenMee

เมื่อหลายวันก่อนผมโชคดีมาก ได้ล่อสาวใหญ่ไฮโซคนนึง ยังตื่นเต้นติดใจไม่หายเลย เรื่องมันเกิดแบบโคตรฟลุ้ค วันนั้นผมไปนั่งเล่นอยู่ที่ร้านเพื่อน มันขายอุปกรณ์กอล์ฟอยู่ในคลับเฮ้าส์สนามกอลฟ์ มีสาวไฮโซคนนึงเดินผ่านหน้าร้าน ผมเห็นหน้าไม่ถนัด แต่แค่เห็นหุ่นแล้วน้ำลายไหล เลือดกำเดาแทบเล็ด หุ่นน่าเย็ดมาก ผมสะกิดให้เพื่อนดู มันก็ร้องอ๋อ บอกว่าชื่อ คุณก้อย สาวไฮโซมาจากกรุงเทพเกือบจะทุกเสาร์อาทิตย์ พักอยู่ข้างบน มีผัวมาด้วย อายุน่าจะรุ่นแม่มึงแล้ว มึงสนใจป่าว ผมไม่อยากจะเชื่อเพื่อนว่าเค้าอายุมากขนาดนั้นแล้ว ผมก็ได้แต่แอบมองจากในร้าน เห็นเค้าเดินไปทางสนามซ้อมไดรฟ์ ผมก็ตามไปดู น่าจะจริงอย่างที่เพื่อนมันว่าเค้าอายุรุ่นแม่แล้ว แต่ทำไมเค้ายังดูดีอยู่เลย สวยมาก บอกตรง ๆ ว่าน่าเย็ดมาก ยิ่งตอนส่ายสะโพกขึ้นวงสวิง เห็นแล้วสุดเร้าใจ นึกถึงตอนเย็ดคงจะร่อนหีสะท้านแน่นอน ผมเห็นแล้วควยแข็งปั๋ง น้ำเงี่ยนเยิ้มชุ่มหัวควยเปียกกางเกงในเลย ผมสั่งข้าวมานั่งกินแอบดูคุณก้อยซ้อมไดรฟ์อยู่นาน จนคุรก้อยเลิกเก็บของไปเข้าห้องอบซาวน่า ผมอยากจะตามเข้าไปด้วยแต่ก็เข้าไม่ได้ ผมกลับมานั่งคุยกับเพื่อนที่ร้าน จนคุณก้อยเดินกลับมา เค้าเข้ามาในร้านซื้อของด้วย ดูท่าทางเพื่อนผมมันคุ้นเคยกับคุณก้อยมากเลย ทักทายพูดคุยกันเหมือนคนสนิท ผมได้แต่ยืนมองแบบแพ้ความขาวจนตัวสั่นไปหมด เสร็จแล้วเพื่อนผมมันแกล้งสั่งผมเหมือนเป็นลูกจ้างในร้านให้ช่วยดูแลคุณก้อยหน่อย เป็นครั้งแรกที่ได้คุยกับคุณก้อย คุณก้อยพูดเก่ง ท่าทางจะรอบจัดมาก ส่วนผมตื่นเต้นสุด ๆ พูดอะไรไม่ออก ได้แต่มองร่องอกซอกนมแล้วกลืนน้ำลาย พี่เค้าเลือกซื้อของสองสามชิ้น ผมคิดเงินเอาของห่อใส่ถุงให้เรียบร้อย เสร็จแล้วเค้าก็บอกว่าของเยอะจัง ช่วยถือไปส่งให้หน่อยสิ เพื่อนผมมันก็สั่งผมอีก มันให้ผมถือของไปส่งคุณก้อย ผมเดินตามคุณก้อยไปที่ตึกที่พัก เค้าก็ชวนผมคุยตลอดทาง จนถึงห้องเค้าก็เปิดประตูแล้วให้ผมเอาของเข้าไปเก็บ ผมกวาดสายตาไปรอบห้อง เห็นน้ำหอมเครื่องแต่งตัวเต็มไปหมด เสื้อผ้ายกทรงกางเกงในของพี่เค้าพาดเก้าอี้อยู่ เห็นแล้วเงี่ยนมาก ยิ่งผ้าปูที่นอนบนเตียงมีคราบน้ำแห้งเป็นดวง ผมเห็นแล้วยิ่งนึกจินตนาการว่าคงต้องล่องกับผัวจนน้ำนอง พอผมวางของเสร็จกำลังจะเดินออก คุณก้อยก็ปิดประตูห้อง บอกอย่าเพิ่งไปสิ ช่วยอะไรพี่นิดนึง ไหน ๆ ก็มาถึงนี่แล้ว มีเวลาอีกตั้งนาน ผมมองหน้าคุณก้อยแล้วกลืนน้ำลายเอื้อกเลย คุณก้อยถอดเสื้อออก เหลือแค่ยกทรงตัวเดียว เค้าเข้ามาดึงตัวผมเข้าไปกอด เค้าจับมือผมไปจับนมเค้า ผมควยแข็งปี้ดทันที อะไรมันจะโชคดีขนาดนี้วะ พี่เค้าไปเงี่ยนอะไรมาจากไหนวะ ผมรีบกอดฟัดไซร้ซอกคอ ดูดปากคุณก้อย มือก็ปลดตะขอยกทรง เสร็จแล้วก็ปลดตะขอรูดซิปแล้วถอดกางเกงพี่เค้าออก จนพี่เค้ายืนตัวขาวจั๊วะ ผมก็รีบถอดเสื้อถอดกางเกงเสร็จแล้ว พาพี่เค้าขึ้นเตียงเลย ผมสั่นนิด ๆ แต่ก็เงี่ยนสุด ๆ ผมละเลงลิ้นกับหัวนม สีหัวนมแดงคล้ำไปหน่อย นมก็เหลวไปนิด แต่ใหญ่ได้ใจ พี่เค้าน่าจะมีลูกแล้ว ผมเห็นท้องน้อยกับแคมหอยข้างขาลายนิด ๆ แต่ก็ยังขาวเนียนน่าล่อ โคกหีพี่เค้าใหญ่โหนกนูนเกินตัวแบบสองมือปิดเลย ผมลงลิ้นจนน้ำพี่ก้อยชุ่มฉ่ำ ผมรัวลิ้นกับเม็ดแตดร่องหีพี่เค้าจนพี่เค้าเอามือจิกหัวผมไว้แน่น ดิ้นพลาด ๆ ร่อนหีส่ายสะโพกจนตูดไม่ติดที่นอน ผมยิ่งดูดยิ่งเน้น รัวลิ้นจนพี่ก้อยร้องกรี๊ดลั่นห้อง กดหัวผมแนบโคกหีแอ่นหีกระดึ้บ ๆ พี่เค้ากำลังเสร็จเลย ผมหยุดเล่นลิ้น ยกสองขาพี่เค้าพาดบ่ายัดควยผมเข้ารูหีพี่เค้าจนมิด พี่เค้ากระตุกเกร็งตัวสุด ๆ ผมซอยก้นกระเด้าไม่ยั้ง โชว์ลีลาส่ายสะโพกกระเด้าจนพี่เค้า เอาหมอนมากัดร้องอี้ ๆ มือก็เกร็งจิกที่นอน ผมเห็นพี่เค้าเสียวได้อารมณ์มากเลย ผมซัดหีพี่เค้ากระแทกสุดแรงสองสามทีปล่อยน้ำผมท่วมหีพี่เค้าเลย ผมกับพี่ก้อยเสร็จพร้อมกันพี่เค้ากอดตัวผมไว้แน่น หายใจแรงมากหีพี่เค้าขมิบตอดรัดควยผมแน่นฟิตเปรี้ยะสุดยอดมาก

เรานอนกอดกันกลมจนรู้สึกหีพี่เค้าเริ่มคลายควยผม ผมก็ชักควยออกมา น้ำไหลย้อนทะลักหีออกมาอย่างกับเขื่อนแตก ไม่รู้ว่าน้ำผมหรือน้ำพี่เค้า มันเยอะมาก พี่เค้าก็ลุกขึ้นไปเข้าห้องน้ำ ส่วนผมยังนอนควยแข็งอยู่เลย อยากได้เบิ้ลอีกสักรอบ พี่เค้านุ่งผ้าขนหนูออกมาจากห้องน้ำ เค้าก็มานอนข้างผม เค้าจูบปากผม หอมแก้มผม เค้าบอกว่าฝีมือลีลาใช้ได้นะ แล้วพี่เค้าก็เลียหัวนมให้ผม มือก็จับควยผมเล่น แล้วเค้าก็ดูดควยให้ผม สุดยอดมาก ลีลาพี่เค้าผมไม่เคยเจอใครดูดควยเลียไข่ได้เสียวเท่าพี่ก้อยเลย จนผมอั้นไว้ไม่ไหวปล่อยน้ำแตกคาปาก เค้าดูดเลียควยผมกลืนน้ำผมจนหมดปากเลย ผมไม่เห็นเค้าลุกขึ้นไปบ้วนทิ้งเลย พี่เค้านอนเล่นกับควยผมจนแข็งอีก แล้วเค้าก็ขึ้นนั่งคร่อมควยผม พี่เค้าค่อย ๆ สอดเข้ารูหีจนสุด แล้วเค้าก็ขย่มหีกับควยผม ผมแอบมองหน้าพี่ก้อยดูเค้าเสียวมีความสุขมาก พี่เค้าใส่อารมณ์มาก ๆ เลย จนพี่เค้าเสร็จ เค้าก็บดหีกับควยผม ผมรู้สึกว่าหีพี่เค้าตอดขมิบได้ตลอดเวลาจนผมเสียวน้ำแตกพร้อมพี่เค้าอีก ผมน้ำแตกไปสามครั้งติด ๆ กัน ขาสั่นหมดแรงนอนแผ่สองสลึงควยเหี่ยวเลย ส่วนพี่เค้าน่าจะเสร็จไปหลายครั้ง แต่ดูยังสดชื่นแข็งแรงอยู่เลย เค้าจับควยเหี่ยว ๆ ผมเล่น แล้วบอกว่าหมดฤทธิ์แล้วสิ เค้าให้ผมแต่งตัวไปได้แล้ว ก่อนไปเค้าขอเบอร์ผมไว้ เค้าบอกว่าฟิตให้ดีนะเผื่อคราวหน้ามาจะได้โทรหา ผมรีบลงจากตึกโรงแรมกลับไปที่ร้านเพื่อน สักพักผมก็เห็นพี่เค้าเดินลงไปนั่งกินข้าวกลางวันกับผัวเค้า คงเพิ่งจะกลับจากออกรอบกอล์ฟตอนเช้า แล้วเค้าก็ชวนกันเดินขึ้นห้อง ผมเห็นแล้วแสลงใจมาก เค้าคงขึ้นห้องไปเอากันอีกแน่นอน

ทุกวันนี้ผมยังแอบนึกถึงตอนได้เย็ดพี่เค้าอยู่เลย มันตื่นเต้นเร้าใจมาก ผมยังรอพี่เค้าโทรมาหาผมแทบทุกวัน