ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูสาวโรงงาน

เริ่มโดย redarmy_ay2, เมษายน 17, 2011, 11:27:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

redarmy_ay2

...ดีคับผมชื่อบาส ผมมีประสบการณ์ที่เคยเกิดขึ้นกับผมมาเล่าสู่กันฟังนะคับ

ตอนนั้นผมเรียนอยู่ปี2ของมหาลัยแห่งหนึ่งแถวๆชานเมือง ผมเช่าห้องอยู่คนเดียวราคาก็ถูกๆเพราะอยู่ในซอยที่เต็มไปด้วยโรงงานหลายแห่ง หอที่ผมพักอยู่ก็มีแต่พวกทำงานโรงงานเกือบทั้งนั้น และข้างห้องของผมก็เป็นคู่ผัว-เมีย คู่นึงที่ทำงานโรงงานข้างๆหอและเนื่องจากหอเป็นครึ่งปูนครึ่งไม้ คือชั้นล่างเป็นปูนชั้นบนเป็นไม้(ผมอยู่ชั้นบน) ทำให้มีรูที่ผนังเต็มไปหมด แต่มีเพียงไม่กี่รูที่สามารถมองทะลุไปได้วันไหนที่ได้ยินเสียงครางหรือเสียงกะแทกที่ดังมาจากข้างห้อง ผมก็จะแอบดูผ่านช่องที่คนเก่าเค้าเจาะไว้ผมแอบดูไปเอามือจับดุ้นไป เพราะภาพที่เห็นมันเร้าใจเกินจะห้ามไหว ผมเห็นผู้หญิงวัยไม่นะจะเกิน25 กำลังนอนแหกheeให้ชายวัยกลางคนที่ล้ำๆดำๆขย่มตัวบนเรือนร่างของเทออยู่บนที่นอน บางครั้งเทอก็ขึ้นคร่อม ร่อนเอวร่อยตัวอย่างสุดมันส์ เทอเป็นคนอีสาน หุ่นดี ผิวสีแทน ผมยาว นมกำลังพอเหมาะพอมือ เวลาที่เทออมดุ้นเทอจะนั่งคุกเข่าแล้วเอามือจับดุ้นที่ใหญ่ๆมายัดใส่ปากเทออมมันไว้จนคับปากแล้วก้รูดปากไป-มา ตามท่อนดุ้นอย่างชอบใจ แล้วผมก็จะชอบมากตอนที่เห็นเทออยู่คนเดียว แล้วนอนช่วยตัวเองในชุดที่ใส่เสื้อช๊อปโรงงานแล้วดึงเกงยีนลงมาที่เข่าเอามือล้วงเข้าไปในเกงในตัวเอง
เห็นอาการและสีหน้าตอนเทออยากแล้วผมอยากจะจับแมร่งเอาให้สะใจสักที แต่ก็ได้แค่คิดเท่านั้นผมแอบดูห้องเทออยู่นานหลายเดือน เทอเอากับผัวบ่อยมากแล้วเทอก็ช่วยตัวเองบ่อยด้วยเช่นกัน แล้วก็มีวันนึงพอผมได้ยินเสียงเทอคราง ผมก็รีบลุกไปดู ภาพที่เห็นก็คือเทอกำลังขึ้นคร่อมให้ชายคนนึงซึ่งไม่ใช่ผัวเทอผมสังเกตว่าเหมือนเทอจะเมาๆด้วย คราวนี้ลีลาเทอร่านมากเอาheeไปถูไถ่ตามเนื้อตัวของชายคนนั้น แล้วจับดุ้นเค้ามาถูกับหน้ากับปากของเทอช่างเป็นอารมณ์ความร่านที่สุดยอดมาก
วันต่อมาผมเลยเขียนโน๊ตใส่กระดาษแล้วสอดเข้าไปใต้ประตูห้องของเทอ(เพราะเทอจะกลับมาก่อนผัวทุกวัน)ผมเขียนไปประมาณว่า ผมเห็นเทอกับชู้มีไรกัน ถ้าไม่อยากให้ผัวรู้ให้โทรมาเบอร์นี้....แล้วพอตอนเย็นสัก5โมงครึ่ง เทอก็เปิดประตูห้องแล้วก็เห็นข้อความอันนั้น เทอก็รีบโทรมาทันที(ตอนนั้นผมก็อยู่ในห้อง รอโทรศัพท์)เทอโทรมาด้วยอาการตกใจและโมโหมาก คุยไปคุยมาผมก็เลยบอกว่าผมอยู่ข้างห้อง ให้เทอเปิดประตูห้องผมเข้ามาเลยตอนนั้นเทอก็ใส่เสื้อโรงงานกับเกงยีนตามปกติ เทอรีบเดินเข้ามาแล้วล๊อคกลอนให้อย่างรีบเร่ง แล้วมายืนคุยกับผมอยู่2ต่อ2ในห้อง" จะเอายังไง..ว่ามา" (เทอมองหน้าแล้วถาม)
" ก็ไม่ว่าไงหรอก ไหนๆก็ชอบเล่นชู้อยู่แล้วนี่ ก็ขอสักคืนคงไม่ลำบากมั้ง.." (ผมเดินเข้าไปพูดกับเทอใกล้ๆ)" ก็ได้...แต่อย่าเอาไปพูดล่ะกาน ถ้าผัวเรารู้ละก้อเราซวยหนักเลยนะเว้ย..เทอรับปากป่ะล่ะ" (เทอตอบตกลง)" เออๆ...ไม่บอกก้ไม่บอกดิ เชื่อเหอะ..ๆ (ผมยืนยัน)แล้วหลังจากที่ผมพูดจบ เทอก็นั่งคุกเข่าลงแล้วดึงกางเกงผมลงมาที่ขา เอามือลูบคลำดุ้นเบาๆแล้วจับยัดเข้าปากตัวเองแบบชำนาญเทออมเข้าไปมิดด้าม แบบแทบจะกลืน เทอกำลังดูดอมดุ้นผมที่เต็มปากอย่างดูดดื่ม รูดปากเข้า-ออกด้วยอารมณ์ที่เริ่มเพิ่มขึ้นๆแล้วเทอก็ใช้ปลายลิ้นลากสัมผัสเนื้อตัวของผมขึ้นมาเรื่อยๆ...เรื่อยๆ...ตั้งแต่ข้อเท้ายันปลายคาง
เทอไซร้ไปทั่วตัวของผมทั้งคอทั้งหน้าอก จนผมเสี ยวซ่านไปทั้งตัวผมจับเทอไปยืนติดผนังห้องแล้วจับดูดปากไซร้ซอกคอกันแบบนัวเนีย เทอเอามือมาจับดุ้นผมไว้เต็มมือแล้วบีบเค้นเบาๆอารมณ์เรา2คนกำลังอยากกันสุดๆ จนคุมอารมณ์กันไม่อยู่ทั้งคู่
ผมถึงกับกะชากกระดุมเสื้อเทอออกทีละเม็ดๆ........เอามือล้วงเข้าไปในเกงยีนแล้วบีบแล้วเค้น (เทอร้องครางแบบไม่ไหวแล้ว )
ผมดึงเกงยีนเทอกับเกงในสีดำของเทอลงมา แล้วเลียร่องheeเทออย่างเมามันเทอยืนอ้าขาเอามือกดหัวผมไว้แนบกับเทอไว้แน่น (เทอร้องด้วยความอยาก และร่าน)เรากอดและไซร้กันอย่างดุเดือดมาก จนผมผลักเทอลงไปบนที่นอนแล้วผมก้ตามลงไปแยกขาเทอออกและจับดุ้นยัดลงไปแบบไม่ยั้งเทอร้องครางพร้อมกับกอดตัวผมไว้แน่น และเด้งเอวรับตามจังหวะความอยาก ".....อ่า...อ่า..อ่า..อ่า...."บอกตรงๆนะครับ ถึงของเทอจะไม่ถึงกับฟิตมากแต่ด้วยอารมณ์และลีลาที่สุดร่านบวกกับน้ำอยาก ของเทอที่ทำให้เอาให้กระแทกอย่าลื่นไหลและมันส์มากๆ หลังจากวันนั้นเทอก็เริ่มเข้ามาหาผมที่ห้องบ่อยขึ้นๆ โดยอาศัยช่วงเย็นๆที่ผัวเทอยังไม่กลับ มานอนเอากับผมวันล่ะชั่วโมงสองชั่วโมงพอเสร็จจากผมเทอก้ไปต่อกับผัวเทออีกรอบในตอนกลางคืน คราวนี้พอรู้ว่าผมแอบดูอยู่เทอก็ยิ่งโชว์ลีลาหนักเข้าไปใหญ่จนผัวเทอเริ่มสงสัยกับลีลาและความร่านของเทอที่เด็ดเกินไป ทำให้เค้าเริ่มระแวงจนทะเลาะกันบ่อยครั้ง ในที่สุดก้ต้องเลิกลากันไปแต่พอเลิกกับผัวไม่ถึง1อาทิตย์ เทอก็พาผัวใหม่มาอยู่ที่ห้องแบบรวดเร็วมาก แต่ถึงเทอจะมีใหม่เทอก็ยังคงแอบเข้ามานอนกับผมอยู่เป็นประจำ