ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจอคนที่แอบชอบตั้งแต่ ม.1

เริ่มโดย nublur07, เมษายน 17, 2011, 10:59:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nublur07

เป็นเรื่องตอนประมาณปี 47-48 ตอนนั้นก็อายุประมาณ 26
ร่ายยาวตั้งแต่เด็ก ตอนนั้นผมจะชอบผู้หญิงอยู่คนนึง จริงๆเห็นตั้งแต่ ป.6แล้วแหละเพิ่งย้ายมาตอน ป.6 แล้วต่อม.1เลย
พอ ม.1 ก็มาอยู่ห้องเดียวกันแป๊บนึง แต่มาแยกห้องเพราะเรียนคนละสาย ผมเรียนวิทย์ เธอเรียนคณิต
ก็แอบชอบเธอ เธอจะเป็นลีดเดอร์ตลอด เวลามีกีฬาสี
แล้วก็จะเป็น ดาวสีด้วยตอนนั้นอยู่ .2 แต่ผมก็ไม่เคยคุยเลย อย่างมากก็แค่แอบแซว
เธอรู้ว่าผมชอบเธออยู่ แต่เธอชอบผู้ชายอีกคน เป็นนักบอลโรงเรียนแถมเป็นดาวเด่นด้วย
ตอนนั้นผมรู้แหละว่ายังไงก็ไม่มีทาง จนจบ ม.3 ก็แทบจะไม่ได้คุยกันเลย
มาเจออีกทีเกือบปีบนรถเมล์ ผมเรียนช่าง เธอเรียน รร.พานิชย์ ก็แค่ทักว่าสบายดีมั้ย แต่เธอไม่ทักตอบ
แต่สิ่งที่เปลี่ยนไปมากคือ จากเด็กผู้หญิงผมหน้าม้าสั้นๆน่ารัก เปลี่ยนเป็นผู้หญิงสาวผมยาวหยักโศกหน้าตาคมขำ
แต่ก็ไม่เคยเจออีกเลย จนกระทั่งเกือบ 10 ปี
มาเจออีกทีตอนนั้นผมขับมอเตอร์ไซด์กำลังจะเข้าบ้าน เห็นผู้หญิงคนนึงหน้าตาคุ้นๆถือกระเป๋าเดินทางใบเล็กๆ เดินสวนผม
พอเข้าไปใกล้ผมก็จำได้สนิท
ผมเลยขับไปจอดแล้วบอกว่า จำเราได้มั้ย เธอไม่ยอมทัก ผมเลยบอกไปว่า จะไม่คุยกันเลยหรอ
ตอนนั้นเราแอบชอบเธอก็จริง เธอไม่ได้ชอบเราแบบแฟน แต่ก็นานแล้วจะไม่คุยแบบคนรู้จักเลยหรอ
เธอเลยยิ้มแล้วถามว่า อืม สบายดีมั้ย จากนั้นเธอก็ต่อประโยคมาอีก หล่อขึ้นนะ
ผมเลยถามว่าไปไหนเนี่ย เกือบ 5 ทุ่มแล้ว เธอบอกว่ามาหาลูก
ผมก็บอกว่า อ้าว ที่ไหนหล่ะเดี๋ยวไปส่ง เธอบอกว่า ไปหามาแล้ว กำลังจะกลับ ผมเลยถามว่า ที่ไหน
เธอบอกย้ายไปอยู่ชลบุรี เลิกหย่ากะแฟน(แต่ไม่ใช่ไอ้นักบอลนั่นนะ)
แต่แฟนเอาลูกไว้ ไม่ให้ไปหา เลยต้องมาเอง แต่ค้างไม่ได้เพราะไม่มองหน้ากันแล้ว
ผมเลยบอกว่า มีรถกลับหรอ เกือบห้าทุ่มแล้วเนี่ย เธอบอกว่าจะไปหา รงแรมหรือเกทเฮาท์นอน
แล้วถามผมว่ามีที่ไหนบ้าง ผมเลยพาไปอพาทเม้นท์รายวันคืนละ 500 เพราะเป็นห้องแอร์
พอไปถึงผมเลยช่วยจัดการเรื่องให้แล้วถือกระเป๋าไปส่ง พอจะกลับเธอบอกว่า พาไปหาอะไรกินหน่อยสิ หิวมากเลย
ผมเลยพาไปตลาดโต้รุ่ง แต่เธอบอกอยากซื้อไปกินบนห้องเพราะเหนื่อยแล้ว แล้วก็แวะเข้าเซเว่นแป๊บนึง
พอไปถึงห้องเธอก็ชวนกินข้าวเป็นการตอบแทน แล้วเธอก็เปิดถุงเซเว่น ดึงเบียร์ออกมา 4 ขวด แล้วบอกผมว่า กินก่อนนะ
ผมบอกผมกินเหล้าไม่เป็น เธอบอกกินนิดนึง ถือว่าเลี้ยงที่มาส่งผมเลยกินไปขวดนึง
เธอเป็นผู้หญิงผิวขาว แก้มป่องๆ หน้าชมพู พอกินเบียร์ไปแล้วยิ่งแก้มแดง น่ารักมากแม้จะอายุ 26 แล้ว
จากนั้นก็เริ่มเล่าสารทุกข์สุขดิบ ว่าเจอแฟนยังไงทำไมถึงเลิกกันแล้วก็หน้าซึมเหมือนจะร้องไห้แต่ก็ไม่ร้อง
จากนั้นเธอก็ถาม ผมว่า หล่อขึ้นนะ มีแฟนมั้ย ผมก็บอกว่า มี แต่ก็เพิ่งจะเลิกไป เธอบอกว่าเหมือนกันเลย 2 คน
แล้วเธอก็เอื้อมตัวแล้วเอามือมาโอบผมไปดูดปากเธอ ผมก็แลกอยู่พักนึงแล้วบอกว่า จะดีหรอ
เธอบอกรังเกียมั้ย ขอโทษนะ ผมเลยบอก ไม่หรอก แอบชอบมาตั้งเกือบ 15 ปีไม่คิดว่าจะมีวันนี้
เธอบอกเคยมีเซ็กซ์มั้ย ผมก็บอกไปว่า เคย เธอถามว่ากี่คน ผมก็บอก 2
แล้วเธอก็โผมาดูดปากผมอีก ผมก็เลยอุ้มเธอขึ้นไปบนเตียงแล้วแลกลิ้นกัน เธอบอกว่าไม่ได้มีเซ็กซ์มาเกือบ 2 ปีแล้ว
กลัวถูกหลอก ผมเลยบอกว่าอ้าวแล้วทำไม่ถึงกล้ากับเรา เธอบอก ก็อย่างน้อยเธอก็เคยแอบชอบเราจริงๆ ไม่ได้หวังแอ้ม
แล้วเธอก็ผลักผมออกแล้วคว้าผ้าขนหนูวิ่งเข้าห้องน้ำ พอซักพัก เธอก็ตะโกนบอกผมให้เปลี่ยนผ้าขนหนู
แล้วเธอก็เดินมาลากผมไปอาบน้ำ เธอเอื้อมตัวมาดูดปากผมอีก ผมเลยปลดผ้าเธออก หุ่นเธอยังดีเหมือนคนยังไม่เคยมีลูก
เธอก็เอื้อมมาปลดผ้าผมแล้วกำของผมไว้แล้วรูด เสียวมาก ผมก็เอื้อมมือไปจับหน้าอกเธอแล้วค่อยไล่เลียดูดลงมาที่หน้าอก
จนไปถึงร่องของเธอ ผมก็ค่อยเอาลิ้นเข้าไป เธอครางดังมาก ประมาณ 5 นาทีแลกกันอยู่ในห้องน้ำ
ผมเลยอุ้มเธอมาที่เตียง แล้วเริ่มไซร์ที่ซอกคอ แล้วค่อยๆไล่มาที่หน้าอก เธอบอกว่าแฟนเก่า
ตอนมีเซ็กซ์ แค่ดูดปาก แล้วก็สรรพแต่ว่าเอา พอเสร็จก็ไป เธอบอกว่ากับผมแค่นี้ก็มีความสุขแล้ว
ผมเลยจับขาเธออ้าออก เธอจฝืนๆนิดๆเหมือนอาย แต่พอผมเริ่มลงลิ้นลงไปเธอก็อ่อนลงแล้วกดหัวผม ขยำแล้วครางดังมาก
จากนั้นเธอบอก พอแล้วเธอก็โผมแล้วมาจับของผม แล้วก็ค่อยๆเอาปากมาอม แล้วรูด เธอบอกว่าใช้ได้มั้ย
ผมบอก เกินพอ จากนั้นก็เริ่มจะทำภารกิจ เธอบอกว่ามีถุงมั้ย ผมบอกว่า มีเผื่ออยู่อันนึง
จากนันผมก็เริ่มทำภารกิจ เธอร้องดังมาก เธอบอกว่าไม่เคยมีความสุขมากขนาดนี้มานานแล้ว
แล้วเธอก็มาขึ้นให้ผม ผมพาเธอทำทุกอย่างที่ทำได้
พอใกล้เสร็จเธอก็มารุดให้ผม แล้วอมจนแตกในปากเธอ เธอบอกไม่เป็นไร ถือว่าเธอยังอุตส่าห์ลงลิ้นให้เรา
แฟนเก่าเราไม่เคยทำ เพราะสำอางค์เกินไปบอกสกปรก
ผมก็บอก ขอโทษ ที่แตกในปาก จากนั้นก็ไปอาบน้ำ แล้วก็แลกลิ้นกันอีก
พอผมจะกลับ เธอบอกอยู่ต่อได้มั้ย ผมเลยอยู่กับเธอ แล้วต่อไปอีก 2 ครั้ง
ตอนเช้าเธอบอก ยังไม่อยากกลับเลย คิดถึงลูก ผมเลยบอกว่างั้นไปบ้านผมก่อนผมอยู่คนเดียว เพราะแม่อยู่ สกล
เธอเลยตกลง แล้วตอนกลางวันเธอก็ไปหาลูกอีกรอบ พอเย็นๆเธอก็กลับมา แล้วมาค้างกับผมอีก 1 คืน
ก็เลยสานต่อ เธอดูมีความสุขมากทุกครั้งที่มีเซ็กซ์กับผม
วันกลับเธอบอกว่า เราเป็นแฟนกันมั้ยรังเกียจมั้ยที่เรามีลูก  ผมก็บอกไม่หรอก เธอเลยหอมแก้มผม
พอเธอมาผมอีกรอบ เธอพาผมไปตรวจเลือด เธอก็ตรวจ
จากนั้นก็เล่นสดกันตลอด เธอบอกว่าชอบ สดๆ มากกว่า มันมีความสุขมากกว่า
เธอก็เทียวมาหาผมบ่อยๆ เกือบ 3 ปีเราก็มีความสุขตลอด
พอดีเธอไปทำงานกับพี่สาวที่ เมกา เลยไม่ได้ติดต่อกันอีก