ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียสาวเสียวสวิง 9 (ตอน..น้องหมวยเมียเจ้าชัย)

เริ่มโดย jadi, เมษายน 19, 2011, 12:20:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jadi

ตอนบ่ายๆของวันศุกร์    เจ้าชัยมันก็เข้ามาหาผมที่ออฟฟิต    ซึ่งมันก็พา          น้องหมวยเมียของมันมาด้วย  แต่ทีนี้เจ้าชัยมันใด้โทรมาบอกให้ผมทราบล่วงหน้าแล้วว่ามันจะเข้ามาหาและจะให้แฟนของมันมาอยู่กับที่ออฟฟิต โดยให้โอกาสผมอยู่กันตามลำพังสองต่อสอง สว่นมันจะออกไปทำธุระของมันคนเดียว  แล้วตอนเย็นๆเลิกงานก็ให้ผมรับกลับบ้านไปดว้ย   สว่นเมียผมมันอาสาจะไปรับเองพร้อมกับปรึกษาเรื่องเมียของมันกับแฟนผม    ซึ่งผมกับแฟนก็ตกลงและใด้นัดกันใว้แล้วตามนี้ครับ  เมื่อเจ้าชัยออกไป ก็เหลือแต่ผมกับน้องหมวย  น้องหมวยนั่งเรียบร้อยอมยิ้มมองผม  เลยทำให้ผมไม่แน่ใจว่าน้องเค๊าจะมาไม้ใหน  แต่ที่แน่ๆน้องเค๊ารุ้แล้วว่าผมกับเจ้าชัยผัวแก มามีอะไรๆกันกับเมียผม  ซึ่งจะว่าไปจะเรียกว่าเป็นชู้ก็ไม่ใช่ เพราะผมก็อยุ่ดว้ย     ดูท่าน้องเค๊าคงมีคำถามกับผมมากแน่ๆ     พี่คะพี่ดาสบายนะคะ   ...ครับสบายดี.....   น้องหมวยถามผมพร้อมๆกับอมยิ้มไปดว้ย..ผมเลยตัดสินใจพูดกับน้องเค๊าโดยตรง   โดยที่ไม่สนว่าน้องเค๊าจะอายหรือ..น้องหมวยครับ น้องมีอะไรจะถามพี่หรือป่าวครับ...    ถามพี่เรื่องอะไรหรือหมวยยัง งง งง เลยคะ   แหม...น้องหมวยก็ เราก็โตๆกันแล้ว พี่จะพูดตรงๆเลยนะครับ   น้องหมวยคงใด้เห็นใน วีซีดี แล้วว่าพี่กับเจ้าชัยมีอะไรกันกับพี่ดาเมียของพี่    หมวยหน้าแดงออกมาอย่างเห็นใด้ชัด   อุ๊ย....พี่..เล่นบอกกันตรงๆแบบนี้เลยเหรอคะ  ...ครับ พี่เป็นคนพูดตรงๆ  แล้วน้องหมวยโกรธหรือป่าวครับ....  หมวยถอนหายใจเฮือกใหญ่พร้อมกับทำตาปริบๆ จอ้งหน้าผม   แรกๆก็โกรธคะ ..แต่เดี๋ยวนี้หมวยก็ไม่รู้จะโกรธทำไม   เพียงแต่ว่า.เอ่อ  .... แต่ว่าอะไรครับน้อง หมวย ...   หมวยอยากรู้นะ ว่าทำไมพี่ถึงยอมให้พี่ดาทำแบบนี้ เค๊าเป็นเมียพี่นะคะ   ...อ๋อเรื่องนี้มันเป็นความต้องการของเราทั้งสองคนครับ  คือพี่กับดานะเราคิดเหมือนกันครับว่าsexนะเป็นเพียงความสุขที่หาใด้ ทางร่างกายเท่านั้นครับแต่ในด้านจิตใจ เราก็ยังรักกันดี...   แล้วพี่ไม่รังเกียจพี่ดาหรือคะที่ไปทำแบบนั้นทั้งๆที่มันไม่ใช่ของพี่   ไม่ครับไม่รังเกียจ ตรงกันข้าม พี่กลับรัก ดาเมียพี่มากขึ้นไปอีกนะ รู้สึกเหมือนว่าเค๊ามีค่ามากกว่าเดิมอีก พี่ว่ามีผู้หญิงอีก10คนก็คงยังไม่เท่ากับ1คนที่เข้าใจเราแบบนี้หรอก นี่พี่พูดจริงๆนะน้องหมวย...   อุ๊ย..นี่ถ้าพี่ดามาใด้ยินคงเป็นปลึ้ม แน่ๆเลยละ   ....อ๋อพี่ก็พูดให้เค๊าฟังออกบ่อยคะ  น้องหมวยไมเห็นในวีดีโอเหรอคะ ว่าพี่ดาเคามีความสุขแค่ใหนเวลาที่โดนแบบนั้น....  บ้า.. พี่วกกลับมาเรื่องวีดีโออีกละหมวยอายนะคะ    ...ไม่ต้องอายหรอกครับ เรื่องแบบนี้ เราเป็นผู้ใหญ่กันแล้ว อีกอยางเป็นเรื่องของผัวๆเมียๆ ต่างก็เคยกันหมดแล้ว ของแบบนี้มันต้องชว่ยกัน พี่ชว่ยเมีย เมียชว่ยพี่    แล้วพี่ชัยของหมวยละคะ    ...อันนี้พี่ขอร้องเค๊าเองครับคือ ..ดาเค๊าอยากลองถูกรุมแบบในหนัง x นะครับเค๊าอยากรู้ว่าจะเป็นยังไง พี่เองก็อยากเห็น แต่ก็ไม่รู้จะไปหาใครที่ใหนที่ใว้ใจใด้ ของแบบนี้ ก็พอดีประจวบเหมาะเจ้าชัยมาพักที่บ้าน พี่ก็เลยขอร้องให้มันชว่ย  หวังว่าน้องหมวยคงเข้าใจนะครับ เราแค่สนุกๆกันก็เท่านั้นเอง...  แหม หมวยอิจฉาพี่ดาจังเลย  ...เรื่องอะไรหรือครับ หรือว่าเรื่องที่ดาแฟนพี่โดนรุมเสียว..   ว้าย..!..บ้าพี่ก็   ...งั้นเรื่องอะไรละครับ...   ก็เรื่องที่พี่ตามใจพี่ดามากจังเลยนะสิ     ...นี่ตอนนี้เจ้าชัยมันก็มาขอให้พี่ชว่ยดว้ยนะ...    ให้ชว่ยเรืองอะไรหรือคะ   ....คือถ้าพี่บอกน้องหมวยแล้ว น้องหมวยต้องสัญญากับพี่กอ่นนะคะว่าจะไม่โกรธเจ้าชัยมัน...    มันก็ขื้นอยู่กับว่าเป็นเรื่องอะไรอีกทีคะ   ....ว้างั้นก็ไม่บอกละ เดี๋ยวน้องหมวยไปโกรธเจ้าชัยมัน....   อ้า...ก็ใด้คะหมวยไม่โกรธเฮียเค๊าก็ใด้   ...แน่นะ..   ค่า..หมวยสัญญา    ....คือเจ้าชัยมัน ขอร้องให้พี่กับพี่ดา  ช่วยแทร์นให้น้องหมวยเป็นแบบพี่ดานะ...    เอ..เป็นแบบพี่ดา  แบบใหนกันคะ  ผมสังเกตุเห็นหน้าของน้องหมวยเริ่มแดง   .....แหม  ยังจะมาทำแกล้งพูดเรื่องอื่นอีก  ก็แบบใน วีดีโอที่น้องหมวยดูไงคะ...      อุ๊ย...ว้าย..บ้า  พี่..ทำไมพูดแบบนี้ละ    เฮียเค๊านะเหรอ   ....ใช่..ครับ เค๊าโทรมาปรึกษาพี่ คุยกันแบบหมดเปลือกแบบลูกผู้ชาย...    ทุกเรื่องเลยเหรอคะ    ...ครับไช่  พี่รู้หมดครับว่าเวลาน้องหมวยมีอะไรกันยังไง ใช้ปากยังไง   เวลาใหนที่ใก้ลจะเสร็จ  หีใหญ่ไม่ใหญ่....   ว้าย...!.พี่  .... .ต้องขอโทษนะครับที่พูดตรงๆ แต่เจ้าชัยมันขอร้องจริงๆ....    หมวยไม่เชื่อพี่หรอก เฮียเค๊าไม่พูดแบบที่พี่พูดหรอก   ...งั้นเอางี้ใหมครับ เรามาตกลงกัน พี่จะให้น้องหมวยใด้ยินจากปากเจ้าชัยมันเลย  แต่ว่า น้องหมวยต้องทำตามที่พี่บอกนะ.... หมวยนั่งคิดทำท่าคิดแป็บหนึ่งแล้วตอบ ok  แล้วพี่จะให้หมวยทำอะไรละคะ  ...ไม่อยากครับแค่แกล้งทำเป็นนอนหลับเฉยๆ ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้นห้ามตึ่น นองหมวยทำใด้ใหมละ...   อื่ม ใด้แหมเรื่องง่ายๆแค่นี้   เป็นอันตกลงตามนี้นะคะ อย่าลืมสัญญาละ...  ค่าไม่ลืม.    หลังจากนั้นผมก็พาน้องหมวยนั่งรถกลับบ้านโดที่เจ้าชัย มันก็ไปรับแฟนผมที่ทำงานพร้อมๆกับแวะซื้ออาหารเครื่องดื่มเพื่อมาทำทานกันในค่ำวันนี้   ระหว่างทางกลับบ้าน   น้องหมวยอีก  พี่คะแล้วที่เฮียไปรับพี่ดา  พี่ไม่กลัวเค๊าจะไป มีอะไรๆกันหรือคะ  ...อ๋อไม่หรอกครับพี่คุยกับดาไว้แล้วว่าห้ามมีอะไรกันจนกว่าพี่จะอยู่ดว้ย  ไม่อย่างนั้นถึอว่านอกใจกัน   ซึ่งเราใด้ตกลงกันใว้แบบนี้ครับ  ทำไมครับหวงเจ้าชัยมันเหรอครับ....   บ้า..พี่หมวยก็แค่อยากรู้ถึงความรู้สึกพี่เท่านั้นเอง   ...ทั้งหมดทั้งมวลมันก็อยู่ที่ความใว้เนื้อเชื่อใจกันครับ  ก็อย่างที่พี่บอก sex มันเป็นแค่ความสนุกบนร่างกายเท่านั้นเอง ก็เกิดมาทั้งที ใช้ชีวิตให้คุ้มค่า อีกอย่างเราไม่รู้ว่า ร่างกายเราจะเสื่อมสภาพเมื่อใหร่   แก่ลง เหี่ยวยาน  ดั้งนั้นตอนนี้เราก็ควรจะสนุกกับมันให้คุ้มค่าซะ....  น้องหมวยพยัคหน้า  อื่ม..   ...น้องหมวยว่ามะ...   อุ๊ย...ไม่รู้คะพี่ถามแบบนี้ก็อายนะซิ     เป็นอันว่าผมใด้พุดกล่อมน้องหมวยไปเรียบร้อยแล้วและดูท่าหมวยเองก็คงอยาก ลองแต่คงอายไม่กล้าพูดตรงๆ  แบบนี้ก็เข้าทางผมเลยครับ  ผมเองก็อยากรู้เหมือนกันครับว่าเวลาผู้หญิงคนอื่นเงี่ยนหีขึ้นมาจะเหมือนแฟนผมใหม  คิดแผนเอาใว้กะจะยั่วให้น้องหมวยให้เงี่ยนหีจนชนิดที่เรียกหาควยให้ใด้     แผนยั่วให้น้องหมวยเงี่ยนหี  ของผมมีดังนี้  
คือผมกะจะรุมเย็ดเมียผมกับเจ้าชัยในห้องดูหนัง โดยมีน้องหมวยแกล้งทำเป็นนอนหลับ   ดูซิว่าจะทนใด้แค่ใหน      
 คืนวันศุกร์เราทั้ง4คนนั่งดื่มพอมึนๆ   แฟนผมก็ขอตัวไปเข้าหอ้งน้ำผมเลยแอบตามไป  ....เมียจ๋าคืนนี้เจ้าชัยมันชวนผัวรุมเย็ดหีเมียจ๋าอีกแล้ว....   บ้าเหรอพี่เดี๋ยวหมวยเค๊าก็รู้หมดหรอก (ต้องบอกกอ่นว่าเมียผมเองก็ยังไม่รุ้ครับ ว่า น้องหมวยรู้แล้วว่า ผมให้เจ้าชัยมารุมเย็ด ดาเมียผม ก็คงต้องปล่อยให้ไม่รู้ต่อไป)  ..ไม่หรอกน่า  ว่าแต่เมียจ๋ามีวิธีช่วยเจ้าชัยมันหรือยังคะ...  ยังคิดไม่ออกเลยคะงั้นเอางี้นะ  คืนนี้เดี๋ยวพี่จะแอบเอายานอนหลับผสมเหล้าให้หมวยกิน เราจะใด้สนุกกันเต็มที่ สว่นเรื่องช่วยค่อยว่ากันอีกที  นะคะ....   แต่พี่ชัยเค๊าไม่ว่าเอาเหรอคะ
...ไม่หรอกมันอยากจะเย็ดหีเมียจ๋าจะตาย ตกลงนะคะ...  งั้นก็ตามใจผัวคะ   แผนนี้มีแต่ผมกับน้องหมวยเท่านั้นครับที่รู้  ส่วนเมียผมกับเจ้าชัย ไม่รู้   มาตามดูกัน     เมื่อเวลามาถึงน้องหมวยก็แกล้งทำเป็นเมาและงว่งนอน โดยที่ผมใด้แอบเอายานอนหลับปลอมซึ่งของจริงเป็นยาแก้ปวด  ใส่ในแก้วเหล้าตอนที่น้องหมวยไปเข้าห้องน้ำโดยให้เจ้าชัยและแฟนผมเห็น   ซึ่งเจ้าชัยทำหน้างง  ผมแอบบอกมันว่าอันนี้ของจริง  มันถึงจะเข้าใจ  แฟนผมก็ถามว่ากระซิบอะไรกัน  ผมก็บอกไปว่า วันนี้ผมอนุญาตให้รุมเย็ดเมียผมใด้  เมียผมเลยตีแขนผมเบา  
พอน้องหมวยแกล้ง งว่งผมก็ให้เจ้าชัยพาไปนอนในหอ้งดูหนัง  แล้วแฟนผมก็ขอตัวไปอาบน้ำ  ผมก็บอกเจ้าชัยว่าคืนนี้เราจะสนุกกันในห้องดูหนัง  ซึ่งเจ้าชัยมันก็ โอเค เพราะมันคิดว่าเมียมันคงเมาและหลับไปด้วยฤทธิยานอนหลับ   เจ้าชัยเลยแยกไปอาบน้ำอีกห้อง    ผมเลยให้แฟนผมขึ้นไปอาบน้ำกอ่น  ส่วนผมใด้แอบเข้าไปหาน้องหมวยที่แกล้งนอนในหอ้ง พร้อมๆกับ กำชับให้ทำตามสัญญา  ซึ่งน้องหมวยก็ โอเค        แล้วผมก็กลับเข้าไปในหอ้งนอนพร้อมกับเอาควยปลอมออกมา  ยังไงซะคืนนี้ ผมกะจะให้แฟนผมโดนสามควยให้ใด้    ดูซิว่าแฟนผมจะรับใด้หรือป่าว    แฟนผมออกมาจากห้องน้ำพร้อมนุ่งผ้าเช็ดตัวกระโจมอกออกมา มัดผมเป็นจุกใว้ที่บนหัวเปิดให้เห็นความขาวของท้ายทอยและติ่งหู
ผมเลยเข้าไปโอบกอดด้านหลังแล้วกระซิบข้างๆหู  ....โอ๊ย..ส์....เมียจ๋า..เห็นนุ่งแบบนี้แล้วควยผัวเเข็งเลย..ใหนผัวจ๋าขอดู หีเมียหน่อยซิคะ..  อุ๊ย ส์...บ้าพี่   ....โอ้..ส์..นี่ยังไม่ทันใด้โดนควยเลยน้ำหีเมียจ๋าเย้มแล้ว   หมอยก็โกนดว้ย  วันนี้ถูกใจผัวที่สุดเลย ...    ก็เมียตามใจผัวนี่คะเห็นว่าชอบกันไม่ใช่เหรอคะหีขาวๆที่ไม่มีขนนะ   .....ค่า  แหมน่ารักจริงๆเมียจ๋า  งั้นครั้งนี้ต้องพิเศษกว่าคราวที่แล้วนะคะ.....    แอ๊ะ..พิเศษยังไงเหรอคะ    ....วันนี้ผัวจะให้เมียจ๋าโดนสามควยเลย....  อุ๊ย..จะเอาที่ใหนมาอีกอันละคะ   ....แหม ก็ควยปลอมอีกอันไง คะ.....    ว้าย...ไม่เอาหรอกอายพี่ชัยเค๊า   ....โถ..จะอายมันไปทำไมคะ จนป่านนี้แล้วน่านะคะ  พี่อยากเห็นเมียจ๋าโดนสามควยจริงๆนะคะ  เจ้าชัยมันเองก็อยากรู้ว่าเมียจ๋าจะรับใด้หรือป่าว แค่ลองดูน่า  นะคะ  หรือว่าเมียจ๋าไม่อยากลองคะ  โอกาศมาถึงแล้วนะ .....    อุ๊ย  ส์ อย่าเขี่ยแตดซิคะ  ...ว่าไงจ๊ะเมียจ๋า.......    ค..คะ..เมียจ๋าอยากลอง  โอย ส์...ส...สามควยเลยนะคะ   งั้นเดี๋ยวเมียจ๋าเข้าไปหาเจ้าชัยมันกอ่นเลยนะคะ   ผัวจะไปอาบน้ำแล้วจะตามเข้าไปดว้ย....      ผ่านไปซัก5นาทีผมก็ลงมาพอแง้มประตูห้องดูหนังออกมา เห็นเจ้าชัยมันนั่งคุยกับแฟนผม   ...อ่าว ยังไม่เริ่มกันเหรอ ...  ยังหรอกกูกำลังขอให้น้องดาเค๊าชว่ยเทร์นให้น้องหมวยเก่งแบบนี้มั่ง  นี่มึงกะจะให้กูเอาเมียมึงในขณะที่มีเมียกูนอนหลับในนี่เหรอวะ    ...เอ่อ..จะเป็นใรไปตื่นเต้นดีออก มึงก็นึกเอาสิว่าน้องหมวยมารว่มดว้ย  มึงอยากให้เป็นแบบนี้อยู่แล้วไม่ไช่เหรอ   ใช่ใหมละเจ้าชัย ...เอ่อ...กูก็อยากให้หมวยเมียกูตื่นมารว่มดว้ยกูคงเสียวน่าดูเลยวันนี้ แต่กูก็ไม่รู้ว่าเมียกูจะชอบแบบนี้ใหม   นี่ถ้าชอบนะกูคงจะมีความสุขที่สุดเลยที่มีเมียเอาแล้วมันควยแบบน้องดา    อุ๊ย...พี่ชัยบ้า..นี่ชมหรืออะไรคะเนี่ย   จริงๆครับพี่อยากให้หมวยเป็นแบบนี้มั่ง นี่แค่นึกว่าหมวยร่านควย ดูสิครับ ควยพี่แข็งขึ้นมาเลย   ว่าแล้วมันก็เปิดผ้าเช็ดตัวออก ควยของมันก็ดีดผ่างขึ้นมา แกว่งอยู่ตรงหน้าเมียผม ทุกคำพูดที่คุยกันในห้องนี้น้องหมวยรับรู้หมดเพียงแต่แกล้งหลับตามที่ใด้ตกลงกะผมใว้  ....งั้นตอนนี้ให้เมียกูดูดควยมึงกอ่นนะ ชัย เมียกูนะคิดถึงควยมึงตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว...   บ้า...พี่บอกพี่ชัยทำไม  ...แหมเขินแบบใหนคะดูสิหีแฉะหมดเลย....   อุ๊ส์...ย...ส์..ผัวขา...โอ๊ย..ส์..ล..ล้วงหี  อุยส์..หี    ...อุ๊ยหีเมียจ๋าตอดนิ้วผัวจังเลย..นี่แสดงว่าเงี่ยนหีแล้วใช่ใหมคะ...  อึย..ส์..ค..คะโอ๊ย...ซ์..ล้วงแบบนี้หีเมียเสียวคะ  เมียผมก็ไช่ย่อยมือสาวควยเจ้าชัยไม่ยอมปล่อย   โอ๊ย...ซ์..แค่มือน้องดาสาวควยพี่พี่ก็เสียวแล้ว  ซ์....เก่งจังเลย อาร์..   ...งั้นเสียวกว่านี้ให้เมียกูดูดควยให้ดีกว่า...  ว่าแล้วผมก็ดันหัวเมียผมให้ปากเข้าไปหาควยเจ้าชัย ซึ่งมันแอ่นควยรออยู่ปากเมียผมแล้ว   ....ใหนเมียจ๋าขอดูดควยเจ้าชัยซิคะ...   อุ๊ย..พ..พี่.   ...น่าสิคะ..ผัวอยากใด้ยิน...    อื่ม.  พ..พี่ชัยขา..อุ๊ยส์...ขอดาดูด..ควยพี่นะคะ .อ้าย..  ใด้เลยครับน้องดาพี่แอ่นควยรอแล้วครับ น้องดาดูดให้มันปากเลยครับ  อะ..โอ๊ย..ส์ เสียวตั้งแต่ปลายหัวยังโคนเลย  โอ็ย..ซ์..เก่งจังเลยครับน้องดา เมียผมอยู่ในท่าโก่งโค้งก้มดูดควยให้เจ้าชัย ส่วนก้นก็งอนขึ้นมาให้ผมใด้ล้วงหีสว่นลิ้นก็เลียแตดสลับกับรูตูดจะรู้สึกใด้เวลาที่เลียรูตูดทีใรหีเมียผมจะขมิบนิ้วทุกที  ผมสังเกตเห็นหัวแม่เท้าของน้องหมวยที่แกล้งหลับงุ้มแกรงแสดงว่าคงจะเงี่ยนน่าดูแต่ก็ยังอดทน ผมเลยแกล้งยั่วต่อโดยการดันให้หัวเมียผมกับควยเจ้าชัยให้ขยับเข้าไปใกล้ๆกับหน้าของน้องหมวยที่แกล้งหลับ เจ้าชัยมันเลยยกขาข้ามหัวหมวยเมียมันสว่นเมียผมก็ตามมาดูดควยใกล้กับใบหน้าของน้องหมวย    ...เป็นไง ชัยโดนเมียดูดควยใก้ลกับหน้าน้องหมวยแบบนี้มึงเสียวใหม ...   โอีย ...ซ์ กูเสียวมากเลยร้อนท้องไปหมดแล้ว นี่กูนึกว่าเมียกูมาดูดให้เลยนะ โอ็ย..อยากให้เมียกูมาดูดให้แบบนี้จังเลย  กูจะรักจนตายเลย โอ๊ย...ซ์..หมวยจ๋า.. โอ๊ย...ส์ กูจะไม่ใหวแล้ว เพื่อน นะ..น้องดาครับ โอ๊ย..ปากน้อง โอ๊ย..ซ์..แค่นึกว่าหมวยมาดูดควยผมดว้ย โอ๊ย...น้ำควยผม..จะออกแล้ว..โอ๊ย..ส์...ดูดหนักแล้ว..ขอน้ำควยพี่แตกกอ่นนะครับน้องดา โอ๊ย...ไม่..ใหวแล้ว..โอ๊ย..........ยยยยยย....ซ์  แฟนผมถอนปากออกจากควยเจ้าชัย พร้อมๆกับรูดควยอีก สามสี่ที น้ำควยของมันก็พุ่งออกมา แรงและสูงมาเป็นพิเศษนั่นคงเป็นเพราะมันตื่นเต้นที่ใด้คิดว่าเมียของมันมาร่วมสวิงดว้ย ถึงม้จะนอนหลับในห้องเดียวกันก็ตาม  น้ำควยของมันพุงแรงไปติดกับผมของแฟนผมและเยอะมาก    อุ๊ย..ว้าย พี่ชัย เลอะติดผมดาหมดเลย ดูสิแหม แค่ขยับเข้าไปใกล้น้องหมวยแค่นี้แตกเลยนะคะ    พี่ต้องขอโทษจริงครับ โอ๊ย..มันเสียวมาก ยิงขยับเข้าไปใกล้ๆหน้าหมวยแบบนี้พี่ยิ่งทนใม่ใหว อยากให้หมวยตื่นมาดูดควยจังเลย  ยิ่งน้องดาดูดควยเก่งแบบนี้+กับพี่ที่ตื่นเต้นเลยทนไม่ใหว  โอ็ย...เสียวแบบสุดๆเลยครับในครั้งนี้ หัวใจจะวาย อุ๊ย...    ...งั้นมึงรีบพาเมียกูไปล้างผมเลยในห้องน้ำ เดียวเราไปต่อกันที่ในหอ้งนอนดีกว่า...      เจ้าชัยมันเลยลุกและพาเมียผมออกไป   ผมเลยแก้ลงตามออกไป แต่ก็แอบกลับเข้ามาในห้องดูหนัง พร้อมๆกับ สะกิดที่หน้าท้องน้องหมวยซึ่งแกล้งหลับในท่านอนหงาย   พูดกับหมวยเสียงเบาๆ....น้องหมวย..หมวย  ไปกันแล้ว...    เหรอคะพี่   ...ครับ  เป็นไงบ้างคะใด้ยินแล้วนะคะ ว่าเจ้าชัยมันรู้สึกยังไง  แหมหน้าแดงเชียวนะ ...    บ้าพี่..มาทำกันแบบนี้ ใครเล่าจะทนใหว   ...แสดงว่าน้องหมวยเงี่ยนแล้วไช่ใหมละ...     อุ๊ย..บ้า พี่ถามแบบนี้  อายหมดนะ  ...น่าไม่ต้องอายหรอก ถ้าไม่ตอบพี่แสดงว่าเงี่ยนนะ อยากมาสนุกดว้ยกันใหมละครับ ...   อุ๊ย  ไม่หรอก น้องอายพี่ดา  แล้วอยากดูอีกใหม  ค...ค...   ....บอกมาเลยไม่ต้องอาย  แหมเห็นกันขนาดนี้แล้ว พี่เองก็รู้ว่าหมวยนะเงี่ยนหีจะแย่อยู่แล้ว อยากดูอีกใหมละครับ .....   ค..คะ หมวยอยากดู  ....งั้นต้องมีข้อแลกเปลี่ยน...  อะไรอีกคะพี่  แหมข้อต่อรองแยอะจังนะคะ  ....บอกพี่หน่อยใด้ใหมคะว่าหีน้องหมวยน้ำแฉะหรือยัง....  ว้าย..พี่บ้า  ...แล้วแฉะหรือยังละครับ ...    โอ๊ย..ก็เห็นแบบนี้ใครจะทนใหวละคะพี่   ...ตกลงหีแฉะหรือยังคะ  ตอบพี่สิ เร็วๆ  เดี๋ยวข้างบนจะสงสัยนะ...   อุ๊ย..ค....คะ ฉ..แฉะแล้วคะ  ฮื้อ...พี่อะ....บ้า     ....ใหนขอดูเป้ากางเกงหน่อย เร็วนะ...   อุ๊ย.ส..ดูอีกเหรอคะ..ฮือ..    ....แค่ดูเองครับ...    ผมก้มหน้าเข้าไปใกล้ๆหว่างขาพร้อมกับจับเข่าน้องหมวยชันขื้น  ซึ่งผมคิดว่าตอนนี้อารมณ์คงตะเลิดแล้วครับ แต่ก็อยากยั่วให้ดีหีแตกมากกว่านี้  เลยก้มหน้าเข้าไปใก้ลเป้ากางเกงนอน   ....ดีครับ  อ้ากว้างๆอีก ครับดี  โอ้ เปียกเต็มหีเลย...เดี๋ยวแอบตามขึ้นไปนะครับ พี่จะแง้มประตูใว้ให้  แหมหน้าแดงเชียวนะ เวลาเงี่ยนเนี่ย....   อึ่ย  พี่บ้า       แล้วผมก็ดึงมือน้องหมวยให้ลุกขึ้นแล้วลากแขนตามผมออกไป  ในขณะที่หมวยหมุนตัวออกประตูไปกับผมข้อมือน้องหมวยก็ใด้มาโดนควยที่แข็งโด่ของผม   อุ๊ย...ข.ขอโทษคะพี่...มือไปโดน    ...โดนอะไรครับ...  ฮุ๊ย..บ้าพี่ ไม่เอา  อาย   ...น่า..โดนอะไร..บอกซิ..ไม่งั้นไม่พาไปแอบดูนะ  โดน  อะไรคะ...   แหม พี่..บังคับกันจัง..ดะ..โดน..ค...ค..ควย.คะ ...ฮึๆ ก็เท่านี้ละครับ  พูดแค่นี้หน้าแดงเชียว น้ำหีคงเยิ้มละซิท่า....  ว้าย...พี่  น้องหมวยตีแขนผมเบาๆ  มันทำให้ผมรู้สึกเหมือนตอนที่ใด้เย็ดแฟนผมใหม่ๆหยอกล้อกัน แหมมันช่างกระชุ่มกระชวยจริงๆ  ซึ่งผมเดาเอาว่าน้องหมวยคงอยากลองสวิงแน่ๆ แต่ไม่กล้าเอ่ยปาก ผมเองก็อยากแกล้งให้เงี่ยนหีมากๆจึงไม่ชวน  ผมเลยดันข้างหลังให้น้องเค๊าเดินนำหน้าออกไป  พอถึงหน้าประตู ผมเข้าไปในห้องนอนแต่ไม่ปิดประตูแล้วใด้ยินเสียงแฟนผมครางดังออกมาในห้องน้ำเลยรีบตามเข้าไป ดู  ผมค่อยๆเปิดประตูห้องน้ำออกกว้างๆเพื่อที่จะใด้ให้หมวยเห็นเวลาที่แอบตามขึ้นมาดู  สิ่งที่ผมเห็นเมียคือผมนั่งทับควยปลอมที่ติดพื้นหอ้งน้ำส่วนที่ตูดก็มีควยเจ้าชัยสาวเข้าๆออกๆอยู่มิน่าเมียผมถึงร้องครางดังมากคงจะแน่นทั้งหีทั้งตูด    โอ๊ย...ซ์...ผ..ผัวขา..เมียแน่นไปทั้งหีทั้งก้นหมดแล้ว  ซีส....ส์.....พี่ชัยเค๊า..เย็ดตูดเมียจ๋า...แล้วโอ๊ย...ส์..ผัวขา...   โอ๊ย..หนืดควยจริงๆ กู..ขอเย็ดตูดน้องดาหน่อยนะ..  เก่งจริงๆทั้งหีทั้งตูดทั้งปากเลย กูอยากให้หมวยเมียกูเก่งแบบนี้มั่ง...โอ็ย..ส์       ...เอาเลย  ชัยมึงเย็ดให้เต็มควยเลย..เมียกูชอบ   ใช่ใหมคะเมียขา....   คะ..เมียชอบ. อุย...ส์...ส..สาวควยยาวๆเลยคะพี่ชัย...แบบนี้ละคะโอ๊ย...ส์...โอ๊ย....ซ์....ใจจะขาด    ผมเลยเดินเข้าไปจ่อควยตรงหน้าเมียผม  ...เมียจ๋างั้นวันนี้โดนสามควยเลยนะคะ   เฮ้ย...ชัยวันนี้
      เมียกูเค๊าขอโดนสามควยเลยนะ...   ว้าย...พี่ นี่ บอกยังงี้น้องก้อายนะซิ  ..อุ๊ย..จะอายทำไมคะ ผัวเองก็อยากเห็นว่าโดนสามควยแบบนี้เมียจ๋าจะรับใหวมั๊ย...ดูซิคะ  ก็ควยปลอมเข้ามาในหีแบบนี้  โอ๊ยส์....อีกควยก็เข้าไปในก้น  โดนไปแล้วสอง  ปากเมียจ๋าก็ยังว่าง งั้นขอผัวเย็ดปากเมียจ๋าละกันนะคะ....  พูดไม่ทันไรเมียผมคว้าควยผมเข้าไปดูด พร้อมๆกับสาวควยสว่นเจ้าชัยก็โยกเข้าออกตามจังหวะ ภาพที่เห็นสะท้องในกระจกเงาของฝาตู้เสื้อผ้าในหอ้งนอนทำให้ผมจุกแน่นที่ท้องนอ้ย   เมียผมนั่งยองๆชันเข่าทั้งสองข้างขึ้น ที่หีมีควยปลอมเข้าไปสว่นที่ตูดมีควยเจ้าชัยนั่งยองๆซอยเข้าออก  สว่นผมยืนอยู่ด้านหน้าให้เมียดูดควย   โอ๊ย..ส์...แบบนี้กู..อยากให้หมวยโดนแบบนี้จังเลยเพื่อนเอ๋ย  ...มึงต้องชว่ยกูนะกูเพื่อน  ...ใด้..แต่ตอนนี้มึงต้องให้น้ำหีเมียกูแตกกอ่น ดูสิเมียกูขนลุกไปทั้งตัวแล้ว สาวควยเร็วๆเลยชัย...    โอ๊ย...ซ์..ผัวขา..เมีย..เมีย...อุ๊ย..น้ำหี...จะมา  สาวควยเลยพี่ชัย...ย..ยาวๆ...มา...มาเลยคะ..ควย   โอ๊ยเมียจ๋า..เล่นควยผัวแบบนี้ โอ๊ย..ส์.. ชอบใหมคะโดนสามควยแบบนี้..บอกผัวซิคะ....   อูยซ์.....ส์..ช..ชอบคะ ส..สามควย  ....งั้นถ้าเป็นควยจริงๆทั้งสามควยละคะ  เมียจ๋าอยากลองใหมคะ..โอ๊ย...ส์..    ฮุ๊ย...ว้าย...ควยจริงๆ  สามควย   ....ว่าไงคะ..   อุ๊ย..ส์...ว้าย...น้ำหีจะมาแล้ว. ส์.....      ...ว่าไงคะ...       ว้าย......หี...ค..คะ..เมียอยากลอง  ว้าย....น้ำหี..น้ำหี ตะ แตกแล้ว..อ้าย...ซีส์.....................ส์........................ซ์     เมียผมร่างกระตุกสามสี่ที  ผมเสียวแวปที่ท้องน้อยเลยที่ยินเมียผมร่านควยแบบนี้   โอ๊ยส์..เพื่อนกู...กูจะแตกอีกแล้วน้องดาครับ  โอ๊ยส์..ก้นน้องดาดูดควยพี่มากเลยครับพี่ขอแตกอีกรอบนะครับ  โอ๊ย..ไม่ใหวแล้ว โอ๊ย...ซ์...ยอดเมียเลย  โอ๊ย...ควยโดนที่ใหนเสียวควยหมดเลย  มาแล้ว..น้ำควยมาแล้ว   โอ๊ย......ย.......ย....ซ์...   เจ้าชัยเร่งสาวควยอย่างเร็ว ทำให้เมียผมที่กำลังเสียวหีอยู่ไม่ทันหายต้องมาเสียวตูดอีก   มันรีบชักควยออกมาสาวลุกขึ้นไม่ทันไรน้ำควยมันพุ่งแรงออกมาโดนเข้าติดที่แก้มเมียผม เมียผมหลับตาเคลิ้มเชิดหน้าขื้นพร้อมๆกับซีส์...ส์............ส์ปาก  คงจะสุขใจที่ใด้อื่มควยแบบนี้   เมียผมลุกขึ้นจากควยปลอมที่ติดพึ้น   ฮุ๊ย...ซีส.....ส์....พี่ชัยทำเลอะอีกแล้ว  โอ๊ย..ขอโทษครับ พี่ทนไม่ใหวจริง  ยิ่งเวลาพี่นึกว่าน้องหมวยกำลังร่านควยแบบน้องดายิ่งทำให้พี่เสียวควยมากครับ   งั้นก็แสดงว่าพี่ชัยอยากให้น้องหมวยเป็นแบบดาหรือคะ เอ้...ทำไมผู้ชายชอบแบบนี้กันจัง   ...แหมก็มีเมียที่เก่งเย็ดก็มันควยแบบนี้ ผัวที่ใหนก็อยากใด้ นี่คะ หรือว่าเมียจ๋าไม่ชอบที่ผัวพาเสียวแบบนี้...   อุ๊ย..ว่าแต่พี่ชัยอยากให้น้องหมวยเป็นแบบดาจริงๆหรือคะ ครับพี่อยากให้เป็น..พี่อยากให้เค๊าเสียวสุดๆแบบน้องดามั่ง น้องดาช่วยพี่นะครับ นะครับ..พี่ขอร้อง     อื่ม..คะ..งั้นเดี๋ยวถ้าพี่ยังใหว เราไปรุมน้องหมวยกันเลย  ไปกันหมดนี่เลยนะ    โอว์...จริงนะครับ พี่สู้ตายเลยครับคืนนี้ ขอให้หมวยร่านหีใด้ต่อให้ควยระเบิดพี่ก็ยอม   มาครับเดี๋ยวพี่อาบน้ำให้   ...แหม..เวอร์เลยนะมึง..เดี๋ยวกูไปกินน้ำกอ่น  ละจะตามไปที่ห้องดูหนัง....   ผมเลยรีบออกมาปิดประตูห้องน้ำ แล้วตรงไปหาน้องหมวยที่แอบอยู่นอกห้องนอน      ...ใด้ยินแล้วนะครับน้องหมวย   ปะรีบไปในห้องครับเดียวแผนจะแตก   พี่คะ นี่หมวย..หมวย.กำลังจะโดนรุมจริงๆหรือคะนี่    อุ๊ย....   ผมจับมือจุงหมวยเข้ามาในห้องดูหนัง   ...ก็ลองดูสิครับ ไม่เห็นเป็นอะไรเลย เห็นพี่ดากับเจ้าชัยเค๊ามีความสุขใหมละครับ สุขทั้งเราสุขทั้งคนที่เรารัก  แบบนี้น่าลองนะครับ   โอเคนะครับ...   น้องหมวยไม่ตอบใด้แต่ทำตาปริบๆ  ผมเลยกดให้นอนลงบนโซฟาในห้องดูหนังที่ปรับเป็นเตียงนอง  แล้วกระซิบข้างๆหู   ....ก็แค่ลองดูครับ ปล่อยไปตามความต้องการของตัวเองสนุกให้เต็มที่นะครับไม่ต้องอาย เราก็คนกันเองทั้งนั้น นะครับ...   ผมเลยค่อยๆเอาลิ้นเลียติ่งหู หมวยขนลุกออกมาอย่างเห็นใด้ชัดมือก็บีบข้อแขนผมแน่น พร้อมๆกับเสียงครางที่ออกมาเบาๆ    อาร์........   ผมเลยรีบลุกออกจากห้องไป ผมรู้ว่าตอนนี้น้องหมวยเงียนหีมากแน่นอน   ยังไงๆก็อยากโดนควยแน่ๆแต่อยากแกล้งให้ร่านหีมากกว่านี้   มาตามดูกันครับว่าสาวหมวยลุกครึ่งไทยจีนที่เรียบร้อยจะร่านควยใด้แค่ใหนถ้าถูกรุมเย็ด   โดยเฉพาะการรุมครั้งนี้มีเมียผมเข้ามารุมดว้ย.......ติดตามใด้ในตอนต่อไปนะครับ

xonly-1454

แหม.. ผัวใจดียังงี้ก็มีด้วย  เดี๋ยวเมียก็เตลิดติดใจกู่ไม่กลับแล้วอย่าเสียใจนะ