ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเป็นหมอนวด

เริ่มโดย BobBo, เมษายน 20, 2011, 03:19:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BobBo

ผมก็อายุ 26 ปีครับ จบป.ตรีมาก็ไม่ได้ทำงานสักเท่าไหร่ครับ เพราะอาผมให้ช่วยดูแลเกี่ยวกับร้านกาแฟอยู่   วันจันทร์ถึงศุกร์ ผมก็ดูร้านกาแฟ ส่วนวันเสาร์อาทิตย์ไม่มีอะไรทำก็ว่างๆครับ  หาเวลาไปเรียนรู้หลักสูตรแพทย์แผนโบราณ เกี่ยวกับการนวด การจับเส้น รวมถึงอีกหลายๆอย่าง เรียนอยู่ก็เป็นเวลากว่า 15-16 สัปดาห์ ก็จบหลักสูตร กลับมาดูแลร้านกาแฟเหมือนเดิม ก็เซ็งอีกตามเคยครับ   ว่างๆก็ขับรถไปต่างจังหวัดเช่น ภูเก็ต กระบี่ หาดใหญ่ เชียงใหม่  ผมไปมาหมด  เนื่องด้วยผมจบด้านนวดแผนโบราณมาก็อยากจะลองทำด้านนี้ดู  และได้ข้อมูลมาเยอะแยะครับจากการที่ได้ไปเที่ยวต่างจังหวัด  จนมาลงเอยที่พัทยา  จากการที่เพื่อนที่เรียนคอร์สเดียวกันเปิดกิจการนวดแผนโบราณอยู่ แต่ไม่ใช่เป็นอาบ อบ นวด นำครับ ที่นี่ นวดอย่างเดียว  ผมมาทำตอนแรกก็ไม่รุ้งานสิครับ เเพื่อนก็เคยแนะนำๆ  แนะร้านนี้ก็เป็นร้านนึงที่โด่งดังในแถบนี้ก็ว่าได้  ทั้งฝรั่ง ไทย เกาหลี ญี่ปุ่น ก็มาร้านนี้ประจำครับ  ภายในร้านก็มีห้องแยกๆออกไป 1 ห้องจะมี 1 เตียง ครับ ส่วนห้องสูท จะมี 2 เตียง สำหรับครอบครัว หรือมาเป็นคู่
เพื่อนผมคนนี้ออกแนวทะลึ่ง ทะเล้น ครับ ชอบทำอะไรที่ๆคนอื่นไม่อยากทำ ก็มีการแนะนำเคล็ดวิธีที่จะทำให้ผมทำงานอย่างมีึความสุข อยากจะทำงาน พอเอ๋ยถึงผมหวังว่าทุกๆคนคงเข้าใจนะครับ ว่ามันต้องเกี่ยวกับเรื่อง sex แน่นอน  เพื่อนผมคนนี้หล่อครับ  มันออกเดทสัปดาห์ละกว่า 3 ครั้ง เพราะสาวๆต่างชอบในน่าตาของมัน และเรื่องนิสัยก็ดีครับ หากไม่รวมถึงเรื่องเจ้าชู้   การแนะนำของมันก็คือ หากลูกค้าให้นวดน้ำมัน ก็ให้ลูกค้าถอดชุดนั้นในออก ถอดกางเกงในออก แ้ล้วก็คลุมด้วยผ้าขนหนู เว้นแต่ท่อนบน ซึ่งไม่ต้อง เพราะต้องใช้นวด อีกวิธีนึง ก็ให้ลุกค้าใส่กางเกงในตัวเดียว แต่เป็นกางเกงในที่ทางร้านเตรียมไว้  ผมของบอกได้เลยครับว่ามันบางซะจริงๆเชียว   ซึ่งผมเองก็ไม่เคยลองเรื่องแบบนี้มาก่อน ทำให้เกิดการตื่นเต้น และอยากลองมากขึ้นครับ  เคล๊ดอีกอย่างของมันคือ  เมื่อนวดในท่านอนหงาย ( จะเห็นหน้าอก ) ให้เรานวดที่ท้องครับ แล้วก็นวดลงไปบริเวณส่วนนั้น แต่นวดไปทีละนิดนะครับ เดี่ยวลุกค้าตกใจด่าว่าเอา นวดให้ผ้าขนหนูเลื่อนลงไปเอง แล้วถามลูกค้าจะเพิ่มนวดคอร์สพิเศษหรือไม่ อย่างไร    เมื่อถึงตอนนี้ผมฟังมันพูดผมก็จินตนาการออกเลยครับ ว่ามันต้องการให้ผมทำอะไร
ผมทำงานไป 3 วันแล้วครับ ส่วนใหญ่จะมาเป็นครอบครัว จึงใช้วิธีของมันไม่ได้  แต่พอมาถึงวันที่ 4 นี้แหละ  เหมือนกับถูกหวยยังไงไม่รุ้   นักศึกษาจาก ม.ดังแห่งหนึ่งใน จังหวัดนั้นแหละครับ มารับบริการจากร้านของเรา  มากัน 4 คนครับ  หญิงสอง ชายสอง   ฝ่ายชายเป็นกิ๊ก ครับดูก็ออก ^^  เมื่อมาถึง  ฝ่ายหญิงทั้งสองคนก็มานั่งที่ห้องรับรองครับ ผมก็แนะนำว่าต้องถอดเสื้อออก เสื้อชั้นในออก  แต่กางเกงชั้นในเปลี่ยนใส่เป็นของเรา  ซึ่งผมคิดว่าผู้หญิงสองคนนี้ไม่เคยนวดมาก่อน เพราะเกิดการเิขิลๆนิดๆ  แต่ก็ตกลงยินยอมครับ  ฝ่ายชายก็นั่งรอด้านนอกให้ฝ่ายหญิงเข้าในห้องนวด   ผมก็ไปเปลี่ยนชุด เป้นกางเกงในสีขาวตัวเดียว เสื้อกล้าม
คนนึงนวดกับผม อีกคนนวดกับเพื่อนผม  ซึ่งบอกได้เลยว่า สวยระดับดาวทั้งนั้นครับ  ผมตื่นเต้นมาครับเพราะเป็นครั้งแรก แต่ก็เก็บอาการเอาไว้  เมื่อเธอเข้ามาในห้อง ผมให้เธอนอนคว่ำครับ เปิดผ้้าขนหนุที่หลังออก แล้วบีบน้ำมันลงไปเพื่อทำลูบก่อนนวด  แต่ส่วนใหญ่จะเป็นลูบซะมากกว่าครับ  เพราะผมเห็นในคลิปของญี่ปุ่นเค้าลุบกัน^^  ผมลูบอยู่ได้ระยะนึงก็ชวนเธอคุยครับ ถามว่าชื่ออะไร  เธอตอบว่า ชื่อเก็ท  เรียนปี 3 แล้วครับ  หลังจากนั้นก็คุยเรื่อยเปื่อย  ก่อนที่เธอจะเงียบไป  ผมก็บอกให้เธอนอนหงายครับ  เธอก็ถามว่านวดทำไมต้องนอนหงายด้วย ในคอร์สไม่มีบอก  แต่ผมบอกว่าก็ต้องนวดหมดนะครับ เว้นแต่จุดซ่อนเร้น  เธอก็ทำหน้าแดงๆครับ  เธอก็จะไม่ทำตาม  แต่ผมก็พูดเล้าโลมเธอว่ากับค่านวดที่เสียไป  ก็ต้องนวดให้ครบ  จะไม่เสียเปรียบ เธอก็ยินยอมครับ  แต่่เธออายมากครับจากสีหน้าไม่กล้าสบตาผมเลย  เพราะมีผ้าขนหนูที่ปิดส่วนนั้นของเธอ และมีมือเธอที่ปิดหน้าอก   ผมก็ทำการนวดต่อครับ  บีบน้ำมันลงที่ท้อง  แล้วก็ละเลงๆ ๆ ทั่วด้วยมือครับลูบๆ  ผมสะังเกตดูที่แขนเธอ เธอเริ่มมีอาการขนลุกครับ  ผมก็ไม่รุ้ว่ายังไงเหมือนกัน ผมก็นวดต่อก็ได้ทำตามขั้นตอนที่เพื่อนมันบอก  ผมก็นวดดันมือเธอให้พ้นจากหน้าอก แต่เธอทำมือแข็งครับ  ผมก็เลยบอกเธอว่าให้เปิดออก กว่าเธอจะเปิดก็พูดกันนานเหมือนกันครับ  ตอนนี้นมเธอผมเห็นได้อย่างชัดเจนแล้ว  สมกับเป็นเด็ก มหาลัย ปี 3 จริง มันสีออกชมพูน้ำตาลนิดๆ ครับ ผมก็นวดที่ผมเธอแต่ยังไม่โดนหัวนม  แต่คราวนี้ผมเริ่มขยับเข้าไปเล็กน้อยแล้วครับ  จนตอนนี้ผมได้แตะหัวนมเธอแล้ว เธอถึงกับบิดตัวเล็กน้อยครับและได้หลบตาผมตลอด ผมก็นวดระยะนึงได้สังเกตว่าหัวนมเธอเริ่มแข็งครับผมก้นวดๆ โดยไม่สนใจ หลังจากนั้นผมก็บอกว่า  เดี่ยวผมจะเปิดผ้าขนหนูออกแล้วนวดบริเวณน่อง และ เท้า  เธอยินยอมครับ เพราะเธอคงเข้าใจว่าเธอใส่กางเกงในแล้ว แต่เธอลืมก้มดูตอนใส่ว่ามันบางหรือไม่บาง  ผมก็เปิดผ้าออกแล้วครับ จนตอนนี้เห็นขนเธอรำไรๆ แต่ไม่ชัดเท่าที่ควรครับ  ผมก็เริ่มบีบน้ำมันลงที่ขาอ่อนเธอ แล้วแกล้งบีบมาโดนที่หีของเธอ  เพื่อให้ผมเห็นชัดมากขึ้น  เธอกับขะแม่วท้องครับ  เพราะอาจเสียวเล็กๆน้อย ผมก็นวดๆ ๆ ที่ขาเธอจนขึ้นมาด้านบนเล็กน้อย  และริ่มขึ้นมาทีี่หีของเธอ ผมมำเป็นนวดมาโดนขบกางเกงในตัวบางของเธอแล้วครับ เธอก็เงียบ แต่บริเวร่องของเธอผมได้เห็นจุดน้ำเล็กๆ   อาจเป้นจุดน้ำที่เกิดจากนั้นมันกระเด็นใส่ก็เป็นได้  แล้วผมก็กลับมานวดที่ท้องเธอต่อ บริเวณใ้ต้สะดือครับ  ก็ไล่ลงไปใต้นิดนึง จนนิ้วก้อยกับนิ้วนางได้สัมผัสกางเกงในเธอแล้วครับ  เธอกับเชิดหัวขึ้นมาดู แต่ผมบอกว่าขอโทษครับ   หลังจากนั้น ผมก็บีบน้ำมัน  แล้วทำให้กระเด็นจนตอนนี้กางเกงในเธอเปีียกไปหมดแล้วครับ  แล้วดอของผมก็เริ่มโด่ขึ้นมาแล้วครับ  เนื่องจากกางเกงในผมสีขาวตัวเล็ก ทำให้เมื่อน้องชายแข็งตัว ทำให้ขอบกางเกงในเปิดออกครับ  สามารถเห็นของๆ ผมได้อย่างชัดเจนจากข้างๆ   ซึ่งเป็นตำแหน่งสายตาของเธอพอดี  ผมเห้นเธอแอบเหลือบมองเป็นบางครับ ของผมก็ใหญ่ไม่เบาเหมือนกัน  เธอคงเห็นหมอย และ ดอ ผมอย่างชัดเจนครับ  
ผมสั่งให้เธอนอนคว่ำแล้ว สั่งให้เธอถอดกางเกงในออก เธอก็ยินยอมครับ เพราะเธอคิดว่าผมเห็นแต่ก้นเธอ  แต่เธอคงไม่รู้ว่าเลยก้นลงไป ผมสามาถเห็นร่องเธอกับหมอยได้อย่างชัดเจนเธอก็ยอมถอดโดยดีครับ  ตอนนี้ผมได้เห้นร่องของเธอย่างชัดเจน มันสวยดังคำเขาว่าจริงๆครับ  กลีบยังเปิดอ่าเล็กน้อย ขอบๆยังย่น  แถมยังเป็นสีออกแดงๆด้วยครับ แถมขนของเธอขึ้นมาจนถึงร่องวานเลยครับ  แต่ที่สำคัญจุดน้ำที่ผมเห็นที่กางเกงในเธอมันคงไม่ใช่จุดน้ำมันแล้วครับ มันเป็นจุดน้ำที่ไหนออกมาจากร่องเธอ  เพราะตอนนี้ผมได้เห็นน้ำสีขาวๆ นิดๆ โผล่ให้เห็นอยู่  ผมก็ขึ้นคล่อมเธอครับ  ผมคล่อมนั่งที่ข้อพับขอเธอก่อน แล้วขึ้นมานั่งที่ก้นเธอ  น้องชายผมก็ได้สัมผัสก้นเธอเช่นกันครับ  และผมก็ได้ยินเสียงเธอถอนหายใจด้วยครับ  ไม่รุ้ยังไงเหมือนกัน  และผมก็นวดที่ต้นคอเธอ  ผมก็โน้มตัวผมไปด้านหน้านิดนึงครับ เพื่อให้นวดคอเธอได้อย่างสบายหน่อย  และตอนนี้ควยผมก็อยู่ที่ร่องตุดเธอแล้วครับ  ก็นวดไปด้วย แล้วก็รูดขึ้นลงกับตูดเธอไปด้วย มันเสียวมากครับ  และผมได้ยินเสียงเธอหายใจถี่ขึ้น และทำตาปริ่ม ๆ ด้วยครับ ผมได้ทีเลยครับ  ถอดกางเกงในผมออก ตอนนี้ควยผมมันชึ้โตแล้วครับ  ผมก็ันั่งคร่อมต่อ แต่่ตอนนี้เป็นเนื้อ สัมผัสกับเนื้อแล้วครับ  เธอตกลงใจเลยครับ บิดตัวขึ้นมาดู ถึงกับตกใจแต่ผมบอกว่า ผมไม่ทำอะไร  มันเป็นจิตวิทยาของวิธีกานวดครับ ผมพูดกับเธอ ปรอบเธอให้เธอยินยอมให้นวดต่อประมาณ 5 นาที ครับ แล้วเธอก็นอนคว่ำต่อ  ผมก็นวดต่อครับ แล้วก็รูด ขึ้นลงเหมือนเดิม มันเสียวกว่าเดิมมากครับผมทำเสียง อ๊า !! ให้เธอได้ยิน  และผมได้ยินเสียง อื้อ !! เล็กๆ จากลำคอของเธอ   ผมใช้ควยสอดเข้าไประหว่างช่องขาเธอครับ ให้หัวควยผมไปโดน หี ของเธอ  ตอนนี้เธอกลับไม่ว่าอะไรแล้วครับ  แล้วผมก็แกล้งเอาหัวเห็ดของผมไปถูที่หีเธอครับ  โดยนวดไม่ด้วย ถูไปด้วย  ตอนนี้น้ำของเธอมันเปียกหัวควยผมหมดแล้วครับ แล้วผมก้แกล้งดัน เข้าไปในร่องเล็กน้อย โดยผมบอกว่าผมจะนวดหัวให้เธอ ผมโน้มตัวไปด้านหน้าครับ  ทำให้หัวควยผมสอดเข้าไปใน หี ของเธอนิดนึงผมคิดว่าน่าจะเกือบมิดหัวเห็ดเลยครับ  ผมได้ยินเสียง !! อื้อ !! จากเธออีกครั้ง  แล้วผมก็ใช้มือนึงนวด อีกมือนึงชักว่าวแล้วครับ  ไม่กล้าเย็ดเธอ กล้วเธอโวยวาย  แล้วผมก็แตกใส่ปากร่องของเธอ  แล้วเธอก็ถามผมว่าอะไรอุ่นๆ เหรอ  ผมก็ตอบว่าเป็นน้ำมันครับบ น้ำว่าวผมมันเต็มรูตูดไหลลงมาถึง ปากร่องเธอเลยครับ เมื่อตอนเธอลุกขึ้น ผมก็อยู่ในถ้าคุกเข่าอยู่อีกครับ ทำให้ ดวยผมชี้หน้าเธอ แล้วน้ำว่าวผมก็เมือกหัวควยไปหมดเธอจ้องอยู่พักใหญ่ แล้วผมก็บอกว่าจบคอร์สแล้วครับ  เธอก็ออกไปแต่งตัว พร้้อมกับน้ำว่าวผมที่เธอพาไปด้วย