ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบเห็นพี่ดากับฝรั่ง

เริ่มโดย BobBo, เมษายน 20, 2011, 03:51:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BobBo

เล่าเรื่องเสียวๆสู่กันฟัง เชื่อหรือไม่เชื่อก็ไม่เป็นไร แต่นึกทีไร ยังประทับใจ ไม่รู้ลืม ยังไงเสียเหตุการณ์มันก็ผ่านมาหลายปีแล้ว พี่คนนั้นผมก็ไม่ได้เจอ ไม่ได้ข่าวอีกเลย
สมัยผมเพิ่งจบอาชีวะแห่งหนึ่ง ได้ไปฝึกงานที่บริษัทแห่งหนึ่งแถวสยาม ที่นั่น ผมรู้จักรุ่นพี่คนนึง อายุ 27 เป็น สาว ก็ไม่สวยหยาดเยิ้มมาก แต่เซ็กซี่มาก รูปร่างอวบ ผิวขาวออกเหลืองสมมุติชื่อ พี่ดา แล้วกัน ผมไปฝึกงานเป็นลูกน้องพี่ดา ก็สนิทกัน พี่เขาก็ไม่ได้คิดอะไร แต่ผมสิ ก็รู้ๆกันน่ะ จินตนาการไปต่างๆนานา ก็ได้แค่คิด ต่อหน้าก็ไม่กล้าหรอก พี่ดาเขามีแฟนแล้ว แต่ยังไม่ได้แต่งงานกัน บางวันก็มารับที่ทำงาน ผมกับพี่ดา รวมทั้ง หลายคนในบริษัทสนิทกันแบบพี่น้อง เราเลยไปไหนๆกันได้ อย่างบางวันที่แฟนพี่เขาไม่มารับ เราก็ชวนเพื่อนๆพี่ๆ ในที่ทำงานไปกิน ดื่มเที่ยวกัน เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น เนื่องจากพี่ดา คงมีเรื่องทะเลาะกับแฟน และช่วงนั้นก็จะถึงหยุดหลายวัน ผมเคยเล่าเรื่องบ้านเพื่อนผมที่จังหวัดหนึ่งทางภาคใต้ ว่า มันทำเป็นบังกะโลหลังๆให้เช่า พี่เขาอยากไป ให้ผมช่วยพาไป ผมก็เป็นธุระติดต่อ เพื่อน พาพี่เขาไป บรรยากาศเงียบสงบ สบาย อยู่ริมทะเล คนไม่พลุกพล่านเหมือนเดี๋ยวนี้ เรานอนกันคนละหลังๆเล็กๆ แต่ติดกัน มองเห็นกันได้ เอาเป็นว่าได้ยินเสียงชักโคร่งแล้วกัน เพื่อนผมมันมานั่งคุยกินเหล้า ดึกๆมันก็ไปนอนที่ของมัน กิจกรรม เราก็ไม่มีอะไร นั่งๆนอนๆ เดินเล่นหาดทราย เย็นไปกิน กลับมานอน บังกะโล หลังอื่นๆ เห็นมีฝรั่งมาอยู่ 5 คน เป็นครอบครัว พ่อ แม่ ลูกชาย 2 แล้วคงเป็นเพื่อนลูกชาย อีก 1 ลูกชายคนโตกับเพื่อนนั้น กำลังหนุ่มแน่น 2 หนุ่มนั้นพักอยู่หลังนึงต่างหาก เราต่างก็ทักทายกันตามประสา พี่ดานั้นพูดฝรั่งได้ เลยคุยทักทายกันรู้เรื่อง วันสุดท้ายก่อนกลับ วันนั้นพี่ดานุ่งกางเกงยึดสั้นจู๊ เห็นขาอวบ รัดเห็นสัดส่วน นูนเว้าเลย เสื้อยืดตัวเล็ก ผมเห็นแล้วต้องกลืนน้ำลาย พี่ดาไปเดินเล่น เห็นนั่งคุยกับ 2 หนุ่มที่ชายหาด จนเย็น ผมก็นั่งดื่มอยู่กับเพื่อนที่หน้าห้อง พี่ดามาบอกว่า จะไปกินข้าวกับฝรั่งกันไหม ผมก็ไม่อยากรบกวน ก็เลยบอกพี่ตามสบายเถอะ พี่เขาเลยไปกับสองหนุ่มนั่น ผมดื่มกับเพื่อนจนสักเที่ยงคืน เมาเลยเข้านอน วันนั้น เพื่อนมันก็ไปนอนที่บ้านมัน ไม่รู้พี่ดากลับมาเมื่อไหร่ ผมลุกไปห้องน้ำ ดูนาฬิกา ก็ตี 3กว่าแล้ว มองไปห้องพี่ดา รู้สึกผิดสังเกตุ เพราะยังมีแสงไฟสลัว กับมีเสียงเหมือน ไม้กระทบกันกับผนังเป็นจังหวะ ผมรู้แล้วว่าเกิดอะไรขึ้น ผมสร่างเลย ความอยากรู้อยากเห็นปนความตื่นเต้น ทำให้ผมแอบลงไปดู ผมย่องหามุมที่จะแอบมองได้ มีช่องตรงหน้าต่างอยู่นิดนึง พี่ดาคงลืมปิดม่านให้มิดชิด แต่ก็พอให้ผมได้เห็นอะไร ก็เต็มๆเพียงแต่แสงมันมัวไปหน่อยเท่านั้น เป็นภาพที่ทำให้ผมแทบหัวใจวาย พี่ดา กำลังนอนแบให้ตัวพ่อฝรั่ง ขึ้นขย่ม พี่ดาแอ่นรับอย่างชำนาญเป็นจังหวะ โดยมีอีก 2 หนุ่ม นั่งอยู่ข้างๆ บางทีก็สลับกันเอาแท่งเนื้อ ใส่ปากพี่ดาว สลับไซ้เลียไปทั่วร่าง สารพัดจะทำ สักพัก ตัวพ่อก็สั่นเกร็ง ชักออกมาพ่นน้ำข้างนอก ตัวลูกเอาผ้ามาเช็ดพี่ดาให้ คงจะเปราะเลอะไปหมด ตัวพ่อคงต้องกลับห้องก่อน เพราะคงจะแอบมา ก่อนกลับก้มลงไปจูบหีพี่ดาว จนพี่ดายกก้นแอ่นรับ แล้วก็ขึ้นไปจูบปากพี่ดาวทีนึง จากนั้น เจ้า 2 หนุ่มเป็นฝ่ายขย่มพี่ดา ต่อ ดูพี่ดาวไม่สะทกสะท้านแต่อย่างใดเลย ทั้งๆที่ 2หนุ่มนั้น ทั้งขนาดควย ทั้งตัวล่ำอย่างกับอะไร 2 หนุ่มนั่นผลัดกันขึ้นบนขึ้นล่าง นอนคว่ำนอนหงาย ไม่รู้กี่ครั้งกี่หน พี่ดาหุ่นสวยมาก ตัวเล็กแต่สมส่วน ค่อนข้างอวบ ขาสวย นมก็สวย โดนเขาสลับกันเย็ดไปไม่รู้กี่ครั้ง 2 คนนั่น ไม่รู้เอาเรี่ยวแรงมาจากไหน ขย่มทีบ้านสั่นไปทั้งหลัง พี่เขาก็สู้ไม่ถอยเลย น้ำแตกกันทั้งข้างบนข้างล่าง ทั้งฝรั่งทั้งพี่ดาไม่รังเกียจเลย ดูผมยืนดู ชักว่าวไปด้วยที่ตรงนั้น ถึง 3 ครั้ง จนไม่ไหว จึงกลับมานอน ก็ยังได้ยินเสียงเตียงกระทบผนังเป็นระยะ บางครั้ง มีเสียงพี่ดา มั่ง เสียงหนุ่มร้องบ้าง ผมนอนชักว่าว ไปอีกที ได้ยินเสียง 2 หนุ่มนั่น กลับห้อง ตอนฟ้าสาง รุ่งขึ้น พี่ดา ตื่น เที่ยงกว่า โทรมไปเลย ดูท่าเดินเหมือนคนก้าวขาไม่ออก ผมก็ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ แต่พี่ดา มีกลิ่นเหล้า ผมเลยแซวว่า พี่ดาแฮงค์เหรอ ถึงตื่นสาย เรามีเวลาไม่มาก เพราะต้องกลับในคืนนี้ ผมรู้จากคนเฝ้าว่า พี่ดากลับมาตอน ตี 1 กว่า มานั่งดื่มเบียร์ ทั้งกัญชากันอีกที่ชายหาด คงจะอุ่นเครื่องกันที่ชายหาดแล้วมาต่อกันในห้อง ตัวพ่อคงมาแจมตอนนั้น ก่อนกลับพี่ดา ไปทักทาย ร่ำลากับเจ้า 2 หนุ่ม 2 หนุ่มนั้นก็ตื่นสายพอกัน มาส่งพี่ดา ที่ท่ารถ ระหว่างบนรถทัวร์ พี่ดา หลับเอาเป็นเอาตาย แถมกลับมาถึง กรุงเทพ ยังลางานไปอีก 2 วัน ผมฝึกงานได้สักพัก ก็ไปทำงานที่อื่น ไม่ได้เจอพี่ดาอีก ก็ระหองระแหงกับแฟน ภายหลังทราบว่า พี่เขาก็เลิกกับแฟน แล้วก็ไปทำงานที่สิงคโปร์ แต่ยังไงอีก ผมไม่ทราบ แต่ทุกวันนี้ ผมนึกถึงทีไร เป็นต้องได้เรื่องทุกที มีรูปพี่ดาที่ถ่ายเห็นขาอ่อนอยู่ใบหนึ่ง ผมยังไว้ดูอยู่เลย