ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่รู้จะพูดยังไงแล้ว

เริ่มโดย P4GE, เมษายน 17, 2011, 05:39:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P4GE

หลังจากที่ปีนี้มีเเต่เรื่องร้าย ๆ เข้ามา

ทั้งเลิกกับแฟน ครอบครัวกับไปเริ่มเป็น 0 แล้วยังมีอีกอย่างหนึ่งที่ผมทุกข์ต้องแต่ครบกับเเฟนคนนี้

คือเรื่อง หี ๆ ควย ๆ นี่ละ ผมกับเเฟนอยุ่ด้วยกันมาปี 1 มีความสุขกันมาตลอดไม่ว่าจะ เอาอะไรยังไง เรียกได้ว่า เงี่ยนมะไหร่กะโฟนกันเมื่อนั้น

เค้าก็เล่นไข่สั่นไป ผมก็ว่าวไป คือว่าไม่เคยมีทุกข์กะเรื่องนี้ แต่ทุก ๆ ครั้ง ผมต้องรู้สึกแปลก ๆ แบบว่าในใจผมก็ชอบ แต่ลึก ๆ ผมก็ไม่ชอบ มันเหมือนกับขัดตัวเองโดยสิ้นเชิง เเบบว่าเวลาเค้าเล่นกะดุ๊กดิ๊ก(ไข่สั้น) ทีไรผมจะรู้สึกหงุดหงิด โดยเฉพาะเวลาเค้าเล่นเสร็จแล้วมาเล่าให้ผมฟัง

แค่นั้นยังไม่พอ เมื่อตะกี้สด ๆ ผมโทรไปหาเค้า เค้าบอกว่า เพื่อนเค้าซื้อ ของเล่นอันใหม่ให้เป็น ไข่สั่น กับ ดิลโด้ ผมนะแถบอยากจะปาโทรศัพท์ทิ้ง ผมโมโหมาก แต่ไม่รู้ทำไมผมถึงโมโห ผมยอมรับนะ ว่าผมยึดติด แต่ผมซีเรียสมาก กับ ที่เค้าเล่าให้ผมฟัง ผมคุมตัวเองไม่อยู่ ผมอยากจะด่า เพื่อนเค้า แบบว่า ทำไมถึงส่งเสริมกันแบบนี้

ที่ผมเป็นแบบนี้มีอยู่ครั้งนึงเค้าเคยเล่าว่าเค้าเคยไปเอากะผู้ชายคนอื่นถึง 2 ครั้ง เพราะเปนเพื่อนของเพื่อนแล้วเค้าถูกใจ

ต้องแต่ผมได้ยินเรื่องนี้ ผมเลยระแวงกับเรื่องหี ๆ ควย ๆ มาตลอด เวลาผมนึกถึงเรื่องเค้าไปเอากับคนอื่น ผมอยากจะเอามีดแทงตัวเอง

มันเจ็บ แบบแปลก ๆ ทุกวันนี้ถึงผมกะเค้าจะเลิกกันได้ 4 เดือน แต่ผมก็ยังรักเค้า ปล่อยเค้าไปไม่ได้ ผมเห็นเค้าเป็นเด็กในสายตาผมเสมอ