ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียกับปลาไหล Copy

เริ่มโดย TeeC-Four, เมษายน 26, 2011, 01:04:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TeeC-Four

เมียกับปลาไหล
วันหนึ่งกลับจากที่ทำงานค่อนข้างดึกเพราะอยู่ ปริมณฑลประมาณ 4 ทุ่มได้ แฟนอาบน้ำเรียบร้อยแล้ว ลงมารับ เห็นหน้าตา ตื่นๆ แบบมีอารมณ์ตื่นเต้น เธอจูงมือผมขึ้น ห้อง แล้วเอามือผมไปล้วงของเธอ..โอโฮแฉะอย่างกับโดนใครเลียมาสดๆ เลย ถามว่าทำอะไรมาเธอเลยเปิด vdo ที่ผมเช่ามาหลายวันก่อนยังไม่ได้ดู สมัยนั้นยังไม่มีvcd ให้ผมดูเป็นภาพผู้หญิงกับปลาไหลกำลังเล่น เสียวกันเธอบอกว่าตื่นเต้นมาก ข้างในตอดตุบๆเลยรอผมกลับมาอ้าว ผมเลยรีบลงไปอาบน้ำขึ้นมาเข้าห้องเปิดดูอีกรอบแล้วขย่มไปซะ กว่าจะลดความตื่นเต้นลงได้เหนื่อยเลยหลายปีต่อมาเราย้ายมาอยู่ ที่ผมทำงานวันหนึ่งเดินไปตลาดเห็นปลาไหลตัวเขื่อง หลายตัวในตลาดว่ายไปมายั้วเยี้ยเลยนึกถึงอดีต ได้วันนี้ เมียอยู่บ้านพอดีเลยให้แม่ค้าตักตัวเขื่องๆที่ดูว่าน่าจะ ใช้ได้มา 1 ตัว บอกว่าเอาเป็นๆนะไม่ต้องทำจะเอาไปปล่อย(เข้ารู)แม่ค้าคงนึกว่าเออ ใจบุญจริงนะปล่อยปลาไหลออกจากตลาดแวะเข้าร้านขายยา ซื้อถุงยางมา1กล่องขับรถเข้าบ้าน เอาถุงที่ใส่ปลาใส่กระป๋องเอาไปตั้งในห้องน้ำปล่อยให้มันเลื้อยพักผ่อนไปก่อนใช้งานเมียไม่เห็นว่าถืออะไรมากำลังทำกับข้าวในครัว เลยบอกไปว่ามาซื้ออะไรมาฝากเมียเดินมาดูบอกอ้าวจะกินทำไมไม่ให้เขาทำมาเลย เธอไม่ทำหรอกบาปผมเลบบอกเปล่าเอามาฝากให้เธอเล่นไง เห็นชอบ!เมียมองหน้าเหมือนนึกได้ ออกอาการเลย ถามแก้เก้อว่าเอาจริงเหรอบอกเอาตามสบายนะผมไปล้างมือล้างหน้าก่อนถุงยางอยู่ในตู้เย็นกลับออกมาจากห้องน้ำ ไม่เห็นเมีย เอ๊ะ ในครัวก็ไม่มีดูกระป๋องปลาไม่มีปลามีแต่กระป๋องขึ้นบันไดไป ว้าว ที่หน้าประตู้ห้องนอน เมียนั่งถ่างขานุ่งกระโปรงสั้นๆเลิกขึ้นไปถึงหน้าท้อง2 มือใช้ผ้าจับตัวลื่นๆเอาไว้เสียงร้องครวญคราง แบบเสียวสะใจปนตื่นเต้นร้องเรียกให้ผมที่ยืนตะลึงดูภาพหัวปลาไหลที่สวมถุง ยางกำลังส่ ายไปมาค่อยๆเลื้ยเข้าในรูหีเมียที่แฉะฉ่ำไปด้วยน้ำเงี่ยนมันมุดเข้าแล้วสาย ตัวเมียพย ายามจับให้แน่นกลัวจะเข้าไปลึก ตูดกระดกสลับกับถอยหนีเวลาปลาไหลขยับตัวผมยืนดูเมียกับปลาไหล ควยแข็งเป๊กเลย รอให้ปลาไหลมันเอาก่อนเดี๋ยวค่อยต่อ พักนึงเมียดึงปลาไหลออกมา หัวมันมีเมือกของเมียเหนียวๆติดออกมาเป็นยางยืด ทำให้ผม ทนไม่ไหวเลยจัดการจับเจ้าปลาไหลใส่เข้าไปแล้วเอาควยไปให้เมียดูดอย่าง ตื่นเต้นเมียผม ตอนนั้นเธอต้องการมากที่สุดพอได้ที่ผม ดึงควยออกจากปากเมีย ขณะที่ปลาไหลยังคาอยู่ ผมกดควยเบียดปลาไหลเข้าไปแน่นๆในรูเดียวเสียงปลาไหลถูกเบียดในรูหีดัง อ้อกตามด้วยเสียงของเมีย ร้องโหยหวลบอกแนเหลือเกินเสียวมากหน้าตาบิดเบี้ยว สะบัดหน้าไปมาลงนอนเหยียดเกร็ง ผมไม่ยอมให้หลุดมือนึงจับปลาไหล เอวก็กด เข้าออกเป็นจังหวะเสียบงเมียเปลี่ยนเป็นครางได้ผัวทีเดียว 2 อันเลยหรือนี่น้ำเหนียวของหีน้ำของปลา บวกแรงเด้าแรงเด้ง ลื่นกันนัวเนีย เมียไม่ไหวแล้ว กอดผมแน่นขึ้นแล้วเกร้.กระตุกดันปลาไหลกับควยผมเลยต้องออกแรงต้านกดให้แน่น แป๊บเดียว เมียถอนหายใจ สงบปลาไหลหลุดออกมาแล้วแต่ ควยผมยังแช่คากอดเธอไว้ แล้วโยกต่อจนเสร็จไปเมียสารภาพให้ฟังว่าตื่นเต้นมากชอบมากเลยลืมไปแล้วด้วยพอเห็นผมเอาปลาไหลมา เลยนึกถึง vdo ที่เคยดู ใครไม่เคยลอง อยากลองดูก็ได้ครับแต่เลือกปลาที่เพลียๆใกล้ตายหน่อยนะครับเพราะถ้ามันแข็ง แรงเดี๋ยว ผลุบเข้าไปเป็นข่าวละแย่เลยเชียว นี่เรื่องจริงในชีวิตที่เคยทำมาครับสนุกมากแต่ต้องระวังด้วยครับ