ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก็แค่อยากระบาย

เริ่มโดย sargurayo, เมษายน 26, 2011, 03:29:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sargurayo

ผมเรียนจบไม่พร้อมเพื่อน2ทีแล้วครับ อยากตัวเองว่าโึคตรโง่เลย อุตส่าตั้งใจแล้วเกรดผม 3.80+ ตลอด  3ปีที่เรียนมา สุดท้ายปีนี้จบไม่ทันเพื่อนเขาผมละอาย

ใจตัวเองจริงๆทำให้คนในครอบครัวเีสียใจที่ตั้งความหวังกับผม  ผมก็ไม่รู้จะทำยังไง อีกอย่างคนที่ผมลงทะเบียนจบเขาดันลาออกเลยเกิดปัญหาตามมาทีหลัง

คืออาจารย์โทรบอกว่าผมส่งอะไรไม่ครบ  สุดท้ายจบช้ากว่าเพื่อน T_T โคตรเศร้าโคตรเซงเลยครับ