ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเป็นบ้าหรือป่าวครับ

เริ่มโดย lkx02, เมษายน 28, 2011, 12:36:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lkx02

คือผมรู้สึกสนุกและพอใจกับการจีบมากกว่าคบเป็นแฟนอะ    คือผมจะรู้สึกชอบผู้หญิงคนนึงมาก  และมีความสุขกะการที่ได้จีบเขาอะ

แต่พอเป็นแฟนแล้วถ้าถึงช่วงที่ผมจีบแล้วเขาไม่รู้สึกอะไรอะ  ผมจะบอกเลิกช่วงนั้นแหละ

แต่แบบว่ามีผู้หญิงสวยรอบตัวเยอะด้วยอะครรับ  บางทีถ้าจีบอีกคนเล่นๆแล้วสนุกกว่าก็จะเลิกสนใจคนที่จีบก่อนหน้าไปเลยอะ