อยากถาม และอยากให้

• 0 ตอบ
  • 1362 อ่าน
*

ออฟไลน์ dengdee

• Junior Member
  • 255
  • 4189
« เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 08:12:29 PM »
 คือผมมีหนังไทยเก่า เก่าประมาณว่า 30ปีเห็นจะได้ แต่พิจราณาแล้วไม่รู้ว่าจะโพส ห้องใหนดี   เผื่อสมาชิกเราจะได้ดูหนังเก่ากันบ้าง ในเวบเรา สมาชิกในบอร์ดเรา ช่วยดูและให้คำตอบมาก็จะดีนะครับ หนังที่ผมจะโพส คือเรื่อง ไกรทอง เมื่อปี พ.ศ 2523 นะครับ พระเอก นางเอก คือ สมบัติ เมทะนี - อรัญญา นามวงษ์ สุพรรษา เนื่องภิรมณ์ และ ดวงชีวัน โกมลเสน  ยังไงก็ฝากผ่านกันด้วยนะครับ จากใจจริง อยากแบ่งปัน  DENGDEE
 เพิ่มเติม มี สรพงษ์ ชาตรี ด้วย แสดงเป็น ไกรทอง

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ