ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากถาม และอยากให้

เริ่มโดย dengdee, เมษายน 28, 2011, 08:12:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dengdee

คือผมมีหนังไทยเก่า เก่าประมาณว่า 30ปีเห็นจะได้ แต่พิจราณาแล้วไม่รู้ว่าจะโพส ห้องใหนดี   เผื่อสมาชิกเราจะได้ดูหนังเก่ากันบ้าง ในเวบเรา สมาชิกในบอร์ดเรา ช่วยดูและให้คำตอบมาก็จะดีนะครับ หนังที่ผมจะโพส คือเรื่อง ไกรทอง เมื่อปี พ.ศ 2523 นะครับ พระเอก นางเอก คือ สมบัติ เมทะนี - อรัญญา นามวงษ์ สุพรรษา เนื่องภิรมณ์ และ ดวงชีวัน โกมลเสน  ยังไงก็ฝากผ่านกันด้วยนะครับ จากใจจริง อยากแบ่งปัน  DENGDEE
 เพิ่มเติม มี สรพงษ์ ชาตรี ด้วย แสดงเป็น ไกรทอง