ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องที่อยากให้หายไปจากชีวิต

เริ่มโดย stormmine, เมษายน 29, 2011, 03:00:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stormmine

เริ่มจากไหนดีหว่า*0*  คือผมเปนคนที่ติดเกมมากนะ(ยอมรับ)  จนเพื่อนในสังคมเริ่มหายไป เหลือแต่สังคมเกมส์ -..-
ผมคิดว่าตัวเองนั่นไร้ค่า ยึดติดแต่สิ่งไร้สาระอ่าครับ ใช่ชีวิตไม่คุ้มเลย เอาแต่อยุ๋ที่หน้าจอ เคยลองแก้แล้ว สักพักก็กลับไปเป็นอย่างเดิมอ่าครับ

อยากให้ช่วยแก้ไขด้วย เพราะผมมีคนที่ผมชอบอยู่ คนหนึ่ง เปนผู้หญิงที่น่ารักมากๆเรียนเก่ง สวย คือ ดีกว่าผมหมดอ่ะครับ

อยากดีพอสำหรับเค้า แต่ก็รุ้ว่าเปนไปไม่ได้ ได้แต่มองเท่านั่น อยากพัฒนาตัวเอง อยากเลิกในสิ่งผิดๆ แต่ก็ทำไมได้อ่ะครับ

อยากให้คนที่มีประสบการณ์บอกหน่อย ต้องทำไงดี  พ่อ-แม่ ผมเองก็หวังในตัวผมไว้สูงมาก รักผมมาก ห่วงใยผม ทำทุกอย่างเพื่อผม

ลากผมมาด่าทุกวันเพื่อผม แต่ผมก็ไม่สามารถทำได้ ผมมันทั้งติดเกม ใช่เงินฟุ่มเฟื่อย การเรียนห่วยแตก ผมมันแหลกเหลวมากครับ

ทำไงดีครับ     ขอบคุณมากครับ