ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนนอกใจ....ใครบ้างไม่เสียใจ ภาค 2

เริ่มโดย aofman110, เมษายน 30, 2011, 01:37:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aofman110

มันมีภาค 2ด้วยอะ
ก็ไอ้คนเดิมอะคับ มันบอกว่าจะไม่ทำอีกแล้ว ไอ้ผมก็แพ้น้ำตาซะด้วย ผมก็ใจอ่อน หรือโง่ก็ไม่รู้ คบกับมันไปอีก 1เดือน มันป่วยคับ พอผมรู้ ผมก็ไปหามันเลย(ผมรับเหมาก่อสร้างคับ สั่งงานเสร็จผมก็ออกไปเลย) ผมอยู่กับมันยันเย็นเลยคับ มันไม่มีตังใช่ผมก็ให้มันไว้แล้วผมก็กลับบ้านคับ พอวันรุ่งขึ่นน้อวสาวมันก็โทรมาบอกว่ามันออกไปข้างนอก กับชายอื่น ผมงี้หูอือเลย โทรไปหามันเค้น ได้ความว่ามันเป็นน้องไหม่ที่ทำงาน เขาเคยมาส่งที่ห้องวันสงกรานย์ ผมทะเลาะกับมันได้ 1อาทิตย์มันก็บอกว่ามันจะไปคบกับไอ้นั่น(แต่ผก็งี้เง้าใส่มันเยอะเหมือนกัน รู้ตัว) ผมก็ไปส่งมันที่บ้าน แล้วมันบอกไม่มีตังใช่ผมก็ให้มันไปพันหนึ่ง วันนั่นเป็นวันที่ผมร้องไห้มากที่สุดในชีวิต แล้ว2วันผ่านไปมันก็ร้องไห้บอกว่าทึ่พูดไปเป็นอารมชั่ววูบ ผมก็ยังโง่ให้โอกาสมัน ไม่เกิน5วันผมรู้ว่าพวกมันยังคุยกันอยู่ (ผมรู้เพราะว่าผมมีระหัด facebookมัน) ผมละโง้โง่[s:246]
เธอคงเห็นผมเป็นatm (ที่จะkillมะไรก็ได555้) ผมคงnoobเรื่องความรัก