ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปรึกษาหน่อยครับ เรื่องสวิง

เริ่มโดย maxsimum, เมษายน 30, 2011, 04:35:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maxsimum

คือ ผมชอบหนังแนว โตเกียวฮอต แบบรุม ญ แล้วผมก็มีแฟน 1 คน คบกันมา 5-6 ปีแล้ว กำลังจะแต่งงานกันด้วย
เทอรักผมมาก ยอมผมทุกอย่าง เพราะผมเป็นคนแรกของเทอ และผมก็ดีกับเทอทุกอย่างคับ
และที่สำคัญคือ เทอ SEXจัดมากๆ ทำให้ผมคิดว่าเทอน่าจะชอบ ลองอะไรใหม่ๆ อย่างเรื่องสวิงที่ผมก็ชอบ
เลยลองเสนอเทอดูตอนแรก ดูเทอไม่เห็นด้วย แต่ด้วย ความพยายามของผม+กับความที่เทอ อยากลองด้วยแหละผมว่า
เทอจึง ไ้ด้ยอมสวิง ผมก็เลยพาไปเที่ยว ผับ แล้วก็ให้เทอเลือก ช ที่เทอชอบ เทอไปเลือก บาร์น้ำ ในผับนั้น ผมก็โอนะ
สวิงครั้งแรก จบแบบ ไม่ค่อยดีนัก แต่ก็ไม่เลวร้าย เรื่องผ่านมาหลายเดือน เวลามีเซ็กซ์กัน ผมก็ นะ ใจมันรักการสวิงอ่ะ
ก็ชวนเทออีก เรื่อยๆ เทอก็แบ่งรับแบ่งสู้ครับ ทีนี้ (ร่ายมาซะยาวเลย เหอๆแต่จำเป็นนะครับ เพราะจะได้เข้าใจเรื่องราวที่มาที่ไป)
ประเด็นคือ จู่ๆ เทอก็บอกผมว่าเทออยากมี อะไรกับเพื่อนผมที่ทำงาน ด้วยการสวิงกิ้ง คือถ้าผมอยากสวิงก็จะเอาเพื่อนผมคนนี้แหละ
แต่ผมอ่ะไม่เห็นด้วยเพราะคิดว่ามันใกล้ตัวไปหน่อย เลยมาปรึกษา+ระบายให้เพื่อนๆ ในเว็บนี้ฟัง เพราะผมก็เล่นอยู่เว็บนี้เว็บเดียว
เพื่อนๆว่าไงครับ ดีไม่ดี จะเอาไอ้เพื่อนคนี้หรือหาคนอื่นดี ใครมีประสบการ์ณสวิง ก็แนะนำที