ผมควรทำไงดี

ผมควรทำไงดี

• 0 ตอบ
  • 1817 อ่าน
*

ออฟไลน์ Sh3lL

• Full Member
  • **
  • 52
  • 11
ผมควรทำไงดี
« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 08:38:26 PM »
 ผมรู้กับเด็กนั่งดริ้งอยู่คนนึงหน้าตาก็ใช้ได้มีคนมาจีบเยอะ และเธอก็ทำงานออกแขกด้วยซึ่งเธอรักผมมาก หลายเดือนที่อยู่ด้วยกันผมไม่เคยต้องเสียตังให้เธอเลย มีแต่จ่ายค่าเหล้าบ้างบางวัน วันไหนเธออกแขกได้เธอก็จะมาหาผม แต่เธอเป็นคนที่นิสัยเอาแต่ใจ ทำตัวเป็นเจ้าข้าวเจ้าของ ถ้าวันไหนผมเมาผมไม่เอาเธอก็จะงอน ทำให้ผมรู้สึกหงุดหงิดมาก และอีก 3 วันเธอจะกลับบ้านบ้านที่เหนือ เธอจะขอตังค์ผม 5,000 บาท
ผมคิดว่าจะให้เงินเธอก้อนนี้แล้วหลังจากนั้นผมก็จะเลิกติดต่อกับเธอ แล้วถ้าเป็นคุณ คุณจะทำอย่างไรครับ ช่วยแนะนำหน่อย[s:252]

เรื่องตังค์ถ้าเค้าขอเยอะกว่านี้ผมยังให้ได้เลย แต่บางครั้งบางทีเค้าทำตัวเกินเลยจนผมรับไม่ได้ แต่เค้าไม่ยอมเลิกไม่ใช่ว่าผมใจร้ายน่ะ แต่ผมอดทนมามากพอแล้ว ถ้าเป็นคุณล่ะจะทำอะไรก้อไม่ได้มาทำตัวเป็นเจ้าของ แค่ผมไปกินเหล้ากับเพื่อนยังมาตามไม่ใช่ว่าผมใจร้ายน่ะครับ
แต่ยังไงก็ ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากๆครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ