ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมชื่อเดย์ 3(ต้นฉบับ)

เริ่มโดย DayArt, พฤษภาคม 02, 2011, 08:44:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DayArt

ไม่เคยเห็น..เพิ่งเคยเห็น..ภาพเธอยังติดตา(เรื่องจริงจากคนหน้าใหม่)
.....แวะมาคับ  ผมชื่อ เดย์ คงจำผมได้นะ  ผมเพิ่งเขียนเรื่องจากประสบการณ์จริงผมไป2เรื่อง ก็รู้สึกว่าได้รับการตอบรับจากทุกคนเป็นอย่างดี ..... ก็เลยพักจากงานสักพักมาเล่าชักเรื่อง...(เรื่องที่ผมเล่าทุกครั้งจะเป็นลักษณะเซ็กฉาบฉวยและไม่คาดฝันเพราะส่วนตัวผมคิดว่าผมรู้สึกตื่นเต้นและได้ลุ้นทุกครั้งเมื่อเหตุการณ์การแบบนี้เข้ามาในชีวิตผม..จะได้ไม่ได้ก็ไม่เสียหายอะไร ).........เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงเหตุการณ์แบบนี้....ไม่คิดจริงๆว่าจะได้เจอ.....
..................เรื่องเกิดขึ้นประมาณปลายปี 49ตอนนั้นผมยังทำงานอยู่แถวๆลาดพร้าว พอดีช่วงนั้น ผมได้รับมอบหมายให้ดูงานบ้าน ทหารยศพลโท. อยู่แถวๆแจ้งวัฒนะ ตอนไปดูแลเรื่องเก็บงาน ห้องน้ำและงานกระเบื้อง และผู้รับเหมาชื่อช่างนุ
ช่างนุเป็นคนลักษณะใจกว้าง..และพอมาถึงช่วงส่งงานช่างนุต้องเอาเอกสารส่งงานให้ผมเซ็น...แล้วผมก็เซ็นให้เพราะงานผ่าน.ช่างนุก็เอ่ยปากจะจัดให้ผมชุดใหญ่โดยจะพาไปร้องคาราโอเกะ(เป็นธรรมดาของวงการนี้คับ) พอดีวันนั้นงานเสร็จก่อนประมาณบ่าย1โมง  ซึ่งตอนนั้นร้านยังไม่เปิด ช่างนุเลยพาผมไปเปิดหัวก่อน..ที่บ้านพักคนงานที่เพิ่งเช่า ยังไม่มีการขนของเข้ายังเป็นห้องโล่งๆ พอผมและช่างนุไปถึง..ในภาพแรกที่ผมเห็นเป็นภาพบ้าน 2ชั้นเก่าๆ ชั้นล่างเป็นปูนชั้นบนเป็นไม้ซึ่งชั้นล่างมีคนเช่าอยู่ก่อนแล้ว พอขึ้นไปข้างบนเป็นห้องโลงและโทรมมากแต่มีการเก็บกวางไปแล้วจึงดูไม่สกปรก ผมกับช่างนุไม่รอช้าก็ตั้งวงเหล้าดื่มคุยกันกับช่างอีก2คนเป็นรวม4คน ดื่มสักพักก็มีโทรศัพท์เข้ามาปรากฎว่าเจ้านายผมเรียกช่างนุให้ไปเก็บงานลูกค้าที่สุขุมวิทเพื่อจะปิดงาน..ช่างนุก็รีบขับรถออกไปและเอาช่างไปด้วย..ช่างนุบอกว่าประมาณ2ทุ่มจะกลับมา.....ตอนนั้นเหลือผมอยู่คนเดียวบนบ้าน...บอกตรงๆตอนนั้น..(..โครต.เซ็ง..)..ตอนนั้นผมก็นั่งก็นั่งดื่มคนเดียวไปซักประมาณ 20 นาที .....ผมก็ได้ยินเสียงประตูชั้นล่างเปิดและก็ปิด..ในตอนนั้นผมก้มลงมองลอดช่องพื้นไม้ที่เป็นรูทีแยกระหว่างแผ่นเพื่อจะดูว่าเป็นใคร......โอ้..สายตาที่ลอดช่องพื้นไม้ผมเหลือบไปเห็นผู้หญิง..(ระยะผมห่างผมกับเธอแค่ประมาณ2.50เมตร..หรือทีเรียกว่าสูงกว่าวงกบประตูแค่50ซมเอง)..ลักษณะเธอเป็นสาวใหญ่อายุประมาณน่าจะ 37-40 ปี เป็นคนลักษณะ หน้าก็พอใช้ทรงผมบ๊อบตัดหน้าม้ารูปร่างอวบๆแต่เธอสูงและตัวใหญ่มาก .....และชุดที่เธอใสเป็นสูทสีขาวและกระโปรงยาวเลยเข่านิดนึงสีเดียวกับสูท....และที่สำคัญผมแน่ใจคับว่าเธอทำงานเป็นพนักงาน (ขายแว่นยี่ห้องดัง)เพราะผมจำชุดได้..(และเชื่อว่าถ้าใครเห็นรู้แน่นอน)..แต่ตอนนั้นผมไม่คิดอะไรมากนอกจากเธอกลับบ้านทำไมตอนนี้ ซึ่งจริงๆไม่น่าจะเลิกงานตอนนี้..........ก็แอบมองไปเพลินๆ.................(ในใจตอนนั้นแค่อยากรู้ว่าคนๆนึงจะทำอะไรบ้างตอนอยู่คนเดียว...........โดยที่เจ้าตัวไม่รู้ว่ามีคนแอบมองอยู่)  สิ่งที่ผมเห็นในตอนนั้นคือเธอถือของที่ซื้อมาหลายถุงมาก..และเธอรีบวางของและทำการเก็บกวาดห้องเธอซึ่งจริงๆแล้วไปน่าจะมีอะไร.และก็เห็นเธอหยิบชุดนอนสีฟ้าบางๆที่กองบนพื้นของเธอมาดมแล้วก็รีบโยนเข้าตะกร้า..(เกือบกลั้นหัวเราะไม่อยู่)...จนกระทั้ง.....ซ็อดเด็ดมาถึง.....โอ้พระเจ้า...เธอเอามือข้างนึงของเธอถลกกระโปรงด้านหลังขึ้นแล้วก็เการูตูดเธอ..โอ้.ไม่อยากเชื่อสายตา.(เกาแบบโลกนี่กูอยู่คนเดียว)...ก้นเธอใหญ่มาก(ใหญ่มากๆ)และกางเกงในสีขาวโชว์ต่อหน้าต่อตาผม.......(อารมณ์เฉยๆกับกลายเป็นเงี่ยนคับ)ตอนนั้นควยผมโด่แล้ว...และตอนนั้นยิ่งทำให้ผมไม่อยากละสายตาจากช่องพื้นเลย... และเธอกวาดบ้านได้สักพักก็มีโทรศัพท์เข้ามา..เธอจึงนั่งพับเพียบบนฟูกที่นอนเธอเพื่อรับโทรศัพท์ ... แล้วทันใดนั้นเองคับระหว่างคุยโทรศัพท์ เธอใช้มือลูบขาอ่อนเธอลูบขึ้นลูบลงช้าๆกระโปรงเธอค่อยๆย่นเข้าหาเป้าเธอ...(ตอนนั้นทั้งลุ้นทั้ง...เสียว...คับ)..และลูบสูงขึ้นจนถึงต้นขา..โอ้แม่เจ้าโวย..หวอสีขาว..เธอออกเต็มๆคับ......(เสียวสุด..ๆ) และยิ่งไปกว่านั้นโหนกหีเธอนูนใหญ่มาก  (ตอนนั้นน้ำเงี่ยนผมเริ่มไหลแล้ว...ต้อนนั้นเริ่มบอกกับตัวเองคับ..คุ้มแล้วที่กูมา)   เธอคุยโทรศัพท์สักพักประมาณนึงเธอก็วางหู แล้วลุกขึ้นไปหยิบของในถุงที่เธอถือมา มันคือ ซีดี..ไม่รอช้าเธอก็เดินไปชั้นวางเครื่องเล่นซีดี  เพื่อที่จะเปิดดู......โอ้แม่เจ้าโว้ย..เอาอีกแล้วคับ.... เธอถอดสูทสีขาวเธอออกเหลื่อแต่เสื้อชับในบางๆลักษณะเป็นเหมือนเสื้อสายเดี่ยวสีดำผ้ามัน...(เซ็กซี่มาก)...กลับมานั่งฟูกที่เดิมโดยที่ท่านั่งของเธอเป็นท่านั่งขัดสมาสธิ...โอ้.......แม่คุณ............บอกได้คำเดียวว่าอ้าซ่า.........โอ้เห็นทุกอย่างที่เป็นสามเหลี่ยมโหนกหีเธอ..มีแค่กางเกงในสีขาวที่หุ้มหีเธอไว้.......................(ตอนนั้นเหงื่อผมออกมาก..ใจเต้นแรงและรัวมาก...และควยแฉะด้วยน้ำเงี่ยน).... แล้วหลังจากเธอดูได้สักพัก .................................ซ็อกคับซ็อก.........................................เธอหยิบหนังสือที่อยู่บนฟูกเธอใช้สันหนังสือรูดไปที่หีเธอ......... (สาบานได้..เกิดมาผมเพิ่มเคยเห็น.....) ตอนนั้นมือไม้ผมเกร็งมาก (ตอนนั้นไม่รู้จริงเธอเปิดดูเรื่องอะไรเพราะมองไม่ถนัด(มุมมองของผมห่างจากทีวีไม่มากเลยเห็นแค่หลังทีวี)..ตอนนี้ผมแน่ใจคับว่าน่าจะหนังโป้)... เธอรูดแบบขึ้น-ลงแล้ว และหน้าเธอจ้องจอทีวีแบบใจจดใจจ่อ ...(ใจผมเต้นแรงมาก)...  ไม่ทันไรคับเธอทำให้..ซ็อกต่อเนื่อง..โดยการวางหนังสือลงแล้วใช้มือสอดเข้าไปเข้าไปในกางเกงใน...แล้วใช้นิ้วสอดคับ .......โอ..ภาพนั้นชัดเจนมาก.....................หมอยเธอดกดำฟู ปลิ้นออกมา...นิ้วเธอแหย่เข้าไปในหี....เข้า....ออก...เข้า...ออกแบบช้าๆ.(ตอนนั้นยังไม่เห็นหีชัดๆฝ่ามือและกางเกงในเธอบังอยู่).ตาเธอจ้องจอทีวี.........................................(ใจแทบสลาย)......  ....ตอนนั้นบอกตรงๆผมควบคุมตัวเองไม่ได้..(ในใจตอนนั้นคิดอยากเข้าไปเอาควยเสียบให้รู้แล้วรู้รอดไป...เงี่ยนแบบ..สุดๆๆ)   ผมก็เริ่มจับควยผมพยามบีบนวดเพื่อจะสำเร็จความใคร่ตรงนั้นเลย .... และตอนนั้นผมจ้องเธอแบบไม่ละสายตา ทันไดนั้นเองผมมองเธอนั่งเกี่ยวหีเธอ.และสังเกตว่าตัวเธอเริ่มมีอาการแปลกๆ ตัวเธอเริ่มกระตุก..กระตุก. เป็นระยะๆ (โดยเฉพาะช่วงบั้นท้ายเธอ).....ตอนนั้นผมสงสัยว่าอารมณ์เธอเริ่มจะถึงแล้ว......(เสียวจริงๆ)...ควยผมเริ่มโด่แบบไม่ลงแล้ว.....(ทั้งน้ำเงี่ยนและน้ำลายผมเอ่อนองแล้ว..)  พอเธอนั่งล้วงหีได้สักพัก..............โอ้โว้ย..นี่แหละที่ผมรอคอย.......... ....................................ภาพปรากฎต่อหน้าต่อตาผม......เธอเอนตัวลงกับฟูกที่นอน เธอถลกกระโปรงขึ้นเลยหน้าท้องและดึงการกางเกงในลงประมาณเข่า และชันเข่าขึ้นแล้วใช้มือนึงแหกต้นขาและใช้มือข้างเดิมล้วงหี......โหแทบซ๊อก..โหนกหีใหญ่มาก และรอบๆครีบหีเต็มไปด้วยขนหมอยที่ดำและดกฟู..(แต่เห็นหีไม่ชัดนักเพราะหมอยดกที่ปกคุม และ ช่วงระยะห่างผมกับเธอ).........................(ไปหมดแล้วสติ.................ผม)......................................หน้าผมชา...............................ใจผมเต้นถี่.และแรง............................. (ในตอนนั้นผมเกือบจะลงไปเคาะห้องเธอ...เกือบจริงๆ.....)  และภาพต่อเนื่องเวลานั้น.. ผมเห็นลักษณะตัวเธอเหมือนตัวแข็งทื่อ...นิ้วเธอเริ่มล้วงและเริ่มล้วงแบบขยี้..เร็วขึ้น..เร่งขึ้น   และระหว่างนั้นผมเห็นเธอเริ่มโก่งตัวแอ่นหีขึ้นฟ้าตูดลอยจากฟูก...โอ้.....(จังหวะนั้นผมหายใจติดขัดมาก เสียวจริงๆ)... แล้วจังหวะนั้นเธอเปลี่ยนมือที่จับต้นขามาสอดเสื้อชับในแล้วนวดหน้าอก.................(สุดบรรยาย..)......ควยผมโด่แบบจะปลิ้นออกตามกระดุมกางเกงแล้วเจ็บควยมากตอนนั้น(เพราะตอนนั้นผมทั้งนวดและบีบมัน)...   และช่วงนั้นผมเลื่อนสายตาขึ้นไปมองที่หน้าเธอ...โอ้คับ...อารมณ์ผมยิ่งไปกันใหญ่.........ผมของเธอยุ่งรุงรังแบบไม่เป็นทรง..สายตาเธอจ้องทีวีแบบไม่กระพริบ  ปากเธออ้าๆหุบๆ เอ็นคอของเธอขึ้นเป็นเส้น (เอ็นคอใหญ่มาก..ขึ้นชัดมาก)......ลักษณะเหมือนเธอเกรงตัวแบบสุดๆ ................................บอกได้ตามตรงสภาพตอนนั้นผมยังคิดไม่ออกเลยว่าผมกับเธอใครจะเสร็จก่อนกัน.....(ผมก็สุดๆแล้วตอนนั้น)................แล้วยิ่งช่วงเธอเร่งเอานิ้วที่ล้วงและขยี้รูเร็วๆก้นกับโหกหีเธอกระดกขึ้นลงแบบไม่มีจังหวะ.....โครตเสียวซ่านไปทั้งตัว ...(ผมเผลอตัวเอาควยถูไปกับพื้นแบบไม่รู้ตัว  ยอมรับว่าจิตใจผมจดจ่อมาก...)..........ทันใดนั้นภาพที่ปรากฎ...เธอเปลี่ยนจากจ้องทีวีเป็นจ้องดูตรงบริเวณโหนกหีแล้วสะบัดข้อมือแรงๆ..ใช้นิ้วเร่งขยี้รูหีแบบรัวๆ..จังหวะนั้นก้นเธอลอย..และโก่งโหนกหีขึ้นสูงมากๆและโก่งแซ่.ในท่านั้นและคราวนี้ผมรู้สึกว่า.ปากเธอเริ่มอ้ากว้าง.ตัวเธอเริ่มสั่น และก้นเธอเริ่มกระตุกๆ  กระตุกแรกมากๆ.ประมาณ 2-3ครั้ง...................................แล้วเธอก็หลับตาทิ้งตัวนอนอ่าซ่าบนฟูกแบบผ่อนคลายมาก............................................โอ้คับตอนนั้นผมเพิ่งรู้ว่าเธอเสร็จแล้ว................................................................ ผมก็รีบลุกนั่งแบบเบาๆ..ผมตอนนั้นขาสั่นตัวร้อนมากๆ(ตอนนั่นนึกในใจว่าผมฝันไปหรือเปล่า ..และทบทวนภาพต่างที่ผ่านตารู้สึกโชคดีมากๆ  สะใจจริงๆ)ชักผมก็เดินไปหน้าต่างเพื่อสูบบุหรี่เพื่อจะผ่อนคลาย..(ตอนที่ดูทั้งเครียดทั้งลุ้น)...ชักพักผม.และก็ก้มมองอีกครั้งเพื่อจะดูว่าเธอจะทำอะไรต่อไป...ปรากฎว่าเธอไม่อยู่แล้วคับและทันใดนั้นเสียงตักน้ำก็ดังขึ้น....(ผมจึงรู้ว่าเธอไปอาบน้ำ)....ผมก็นั่งดื่มเหล้าต่อ(กินแบบเงียบๆคนเดียว)สักพักประมาณเกือบ30นาทีก็คิดจะกลับเลย  (ภาพยังติดตาติดใจไม่อยากเที่ยวแล้ว)  ........ผมก็กำลังจะลงจากบ้านกะจะโทรบอกช่างนุ  ผมกำลังลงจากบันได..(ช๊อกคับ)เธอปิดประตูมาพอดี.เธอกำลังจะมาตากผ้าตรงหน้าห้องเธอที่ติดกำแพง..........เธอตกใจมาก(ไม่คิดว่ามีคนอยู่ข้างบน)....(ยิ่งทำให้ผมตกใจตาม).........ผมกลัวเธอจะรู้ผมก็นั่งลงตรงชานพักบันไดแล้วก็แกล้งถามเธอว่าประมาณ..พักข้างล่างหรือคับ.ยินดีที่ได้รู้จักอะไรประมาณนั้น..(โล่งคับเธอดูผ่อนคลายมาก)...เราก็คุยกันคับ.. ตอนคุยผมก็แหล่เธอให้แบบชัดๆคับ (ตอนนั้นเธอใส่ผ้าถุง) ตอนที่คุยกันอยู่ผมเหลือบเห็นชุดที่เธอตาก...มันคือชุดทำงานของเธอยกชุด.ทั้งกระโปรง สูท. เสื้อซับในสีดำ..ซึ่งเป็นชุดที่เธอสำเร็จเงี่ยนของ...(ผมก็ยิ่งนึกภาพเธอต้องเธอช่วยตัวเอง...เสียว..โว้ย..) ที่สำคัญคับตัวสุดท้ายที่เธอจะตากตอนนี้ดีไม่ดี กางเกงในสีขาวเธอคับ....พระเจ้าช่วย...กางเกงในตัวใหญ่มากๆผมใส่สองคนยังได้เลย(ใหญ่มา..ก)ผมเพิ่งเห็นจะๆ    .....ในใจตอนั้นผมก็แอบคิดว่าจะหลอกเย็ดเธอดีหรือป่าว....แต่ผมก็ไม่อยากให้เรื่องไปกันใหญ่..(รู้ภายหลังเธอชื่อเล็กมีสามีแล้วคับ....(รู้จากการสนทนากัน).....ทำงานเป็นกุ๊กของโรงแรมที่หัวหินสิ้นเดือนมาครั้ง...(คิดในใจก็น่าอยู่หรอก)..ยิ่งตอนนี้เธอพักกับน้องชายเธอที่ทำงานขับรถ ขสมก..(....ผมเดาเธอคงจะหาโอกาสมาช่วยตัวเองคนเดียวเพราะต้องอยู่กับน้องทำไม่ได้....)  ......................................ตอนนั้นผมก็รู้สึกเสียดายคับ..รู้ภายหลังจากนั้นเธอให้เจ้าของบ้านมาทำฝ้าเพดานเพราะเธอคงทราบคับว่าเธอไม่ได้อยู่ครอบครัวเดียวอีกแล้ว...ซึงมีคนเช่าข้างบนแล้วนั่นคือลูกน้องช่างนุ...เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นแบบไม่คิดว่าจะเกิดและนี่ก็เป็นครั้งแรกจริงๆที่เห็นผู้หญิงช่วยตัวเอง.  แบบไม่นับว่าดูหนังโป้............. (ปกติผมจะไม่มองอยู่แล้วผู้หญิงอายุเกิน35นอกจากจะเป็นไฮโซผู้ดีแบบพี่หญิงที่เคยเล่าให้ฟังเมื่อไม่นานหรือไม่ต้องเป็นคนสวยจริงสวยจริงๆ  ผมถึงจะมองและสนใจ.....แต่กับเหตุการณ์นี้ทำให้ผมต้องดูคับเพราะเป็นครั้งแรกที่ผมเห็นแบบนี้...)