ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จีบคนมีแฟนแล้วมันผิดมากไหม

เริ่มโดย huntermoji, พฤษภาคม 07, 2011, 12:24:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

huntermoji

คือว่า ที่ทำงานผม ผมได้เจอกับผู้หญิงคนหนึ่ง หน้าตาเธอก็ธรรมดาๆ และก็มีแฟนแล้ว
ส่วนผมก็เป็นคนธรรมดาๆ ยังไมมีใครเอา ลั่นล้าไปวันๆ ตอนเจอกันครั้งแรกก็ไม่ได้รู้สึกอะไรด้วย
แค่เข้าไปย่อก เล่น ตามประสาผู้ชายนิสัยดี[มั้ง] เพราะรู้ว่าเธอมีแฟนแล้ว พอผมรู้จักกับเธอนานเข้า ผมได้รู้ว่าเธอนิสัยดีมากกกกก
เหล้าไม่กิน บุหรี่ไม่สูบ สงวนท่าที ระมัดระวังตัวมาก เธอกล้าแสดงออก ชอบเทียวนิดหน่อย ไปกันทีเป็นกลุ่ม เพราะชวนไป 2ต่อ 2ไม่ไป
และวันหนึ่งเธอทะเลาะกับแฟน เรื่องเทียวนี่แหละ ผมจึง ตัดสิ้นใจ บอกความในใจกับเธอในวันที่แฟนเธอมาขอคืนดี
 เธอบอกกับผมว่าเรามาเป็น พี่ น้องกัน ดีกว่า
คุณทั้งหลายคงจะเดากันออกหรือเดาไม่ออกก็แล้วแต่ ว่าผมรู็สึกยังไง ผมก็ตอบกลับไปว่าได้ สิ เพราะผมไม่อยากถูกเกลียด  
ทั้งๆช่วงเวลาที่ผ่านมา ผมแสดงออกชัดเจนว่าผมสนใจเธอ ชอบ เธอ มากกกก   และไม่นานเธอก็กลับไปคืนดีกับแฟน เธอ    
ผมได้ตัดสินใจและบอกกับเธอว่า จะยอมหยุด อยู่แค่นี้ ในฐานะพี่น้อง  แต่ไม่ได้หมายความว่าผมจะถอย ผมจะรอ
ผมไม่อยากให้ใครแย่งเธอไปจากผม เหนื่อนที่ผมไม่แย่งเธอมาจาก แฟน
คุณคิดว่าผมบ้าไหม ที่จะรอเธอ