ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นายเชียรฝังมุกอยู่ 8 เม็ดcopy

เริ่มโดย jeeza, พฤษภาคม 12, 2011, 06:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeeza

สวัสดี ครับ ผมมีเรื่องมาเล่าสู่กันฟังเกี่ยวกับเรื่องสวิงนี่แหละครับ หลายคนอาจจะหาว่ามาแต่งเรื่อง ขึ้นมาก็ไม่ว่ากันครับ เอาเป็นว่าถ้าอ่านแล้วมัน อ่านแล้วชอบ ก็บอกกันได้ครับ เรื่องที่จะเล่านั้นเป็นเรื่องของผมกับแฟนของผม ( หนึ่งในหลายคนที่ผมเป็นแฟนด้วย )ผมคงไม่อธิบายว่าไปเจอเธอแล้วเป็นแฟนเธอได้ไงนะครับ เอาเป็นว่าผมเพิ่งคบกับเธอได้ราว 3 เดือนเท่านั้นเอง จากกิจกรรมภายในครั้งหนึ่งเธอชอบผมเพราะว่าผมหน้าตาดี ( คิดว่างั้นนะ ) ส่วนผมชอบเธอเพราะว่าเธออึ๋มมากเลยครับ นม 34 เอว 25 สะโพก 34 สูง 154 หนัก 40 ครับ ชื่อ อ้อครับอ้อนั้นไม่ได้ซิงหรอกครับ ตอนที่คบกับผม อ้อผ่านผู้ชายหลายคนแล้วครับผมเองก็ไม่สนใจอะไร มันไม่ได้เป็นเรื่องสำคัญ เพียงแค่อ้อไปไหนมาไหนกับผมแล้วไปนอนกับผมด้วย ผมก็มันส์แล้วครับอ้อ เป็นนักเรียนนอกครับ อ้อไปเรียนอเมริกามา 3 ปี พูดภาษาอังกฤษอย่างฝรั่งเลยครับ อ้อชอบเล่าเรื่องของเพื่อนฝรั่ง
และเจ้า นายฝรั่งของอ้อให้ฟัง เสมอ ๆ รวมถึง เรื่องที่เคยมี Sex กับแฟนเก่าของอ้อผมกับอ้อ มี Sex กันอย่างเต็มที่ อยากแสดงอยากทำอะไรเล่นท่าอะไร ก็เต็มที่ ครับอ้อเล่าเรื่องที่อ้อเคยมี Sex กับอาจารย์ของอ้อที่เป็นฝรั่งที่ อเมริกาตอนที่อ้อกำลังจะเรียนจบ อ้อเล่าให้ฟังว่า ควยของอาจารย์อ้อนั้นมันใหญ่กว่าที่อ้อเคยเจอมาก่อน มันแน่นมันเต็มหีอ้อมากจนอ้อเสร็จแล้วเสร็จอีกอ้อบอกว่าอ้อชอบมาก แต่ว่าอ้อต้องกลับมาก่อนก็เลยได้เอากับอาจารย์ฝรั่งแต่ครั้งเดียวเท่านั้น แต่ที่ผมคิดนั้น ผมว่าคงไม่ใช่ครั้งเดียวหรอก แล้วก็คงไม่ใช่แค่อาจารย์ของอ้อคนนั้นคนเดียวเป็นแน่แต่ช่างเถอะผมมี Sex กับอ้ออย่างแรงอย่างมัน อ้อชอบให้ผมกระแทกหนัก ๆ เย็ดแรง ๆซึ่งผมก็ตอบสนองให้อ้ออย่างเท่าที่ผมทำได้ ผมมักจะหา หนังเอ็กซ์ มาเปิดดูตอนเย็ดกันมีหลายครั้งที่หนังที่เราดูมันเป็นเรื่องที่ผู้หญิง โดนรุมผมสังเกตเห็นว่าอ้อรู้สึกชอบ และอยากโดนรุมแบบนั้น อยากเย็ดแบบเถื่อน ๆอะไรประมาณนั้น ผมเองก็อยากรู้ว่า ถ้าอ้อโดนเข้าจริง ๆ จะเป็นไง เพราะว่าตอนเย็ดกับอ้อนั้น ดูอ้อร่านมาก ๆ ผมเฝ้าคิดหาอุบายอยู่หลายวัน หาแผนการต่าง ๆอ่านจากเรื่องเล่าของท่าน ๆ อื่น ๆ ทำให้ผมคิดถึง ลุงสมาน โฟร์แมนที่เคยทำงานกับผมมาก่อน ลุงสมานแกเป็นคนที่ชอบเรื่องนี้มาก แก่เคยเล่าให้ผมฟังว่าแกมีเพื่อนคนหนึ่ง ที่ควยฝังมุก ผมก็เลยคิดว่า
น่าจะพาอ้อไปให้เย็ดสักทีผมตามหาลุงสมานจนเจอซึ่งตอนนี้แกก็ยังทำงานเป็นโฟร์แมนอยู่เหมือนเดิม ผมพาแกไปเลี้ยงเหล้า
แล้วพูดคุยไปเรื่อย ๆ จนค่อย ๆ วกเข้ามาเรื่องบนเตียงแต่ผมยังไม่ได้บอกเรื่องว่าจะพาอ้อมาให้ลุงสมานกับพวกเย็ด
ผม ถามถึงเพื่อนลุงสมานที่ควยฝังมุก แกยืนยันว่าเป็นเรื่องจริงแค่ได้ฟังก็รู้สึกคึกขึ้นมาทันทีเลย จนผมเก็บอาการไม่อยู่ ผมเลยคุยกับลุงสมานตรง ๆลุงสมานแกได้ฟัง ก็หูตาลุกขึ้นมา ถามผมกลับมาว่าเรื่องจริงหรือเปล่า ผมตอบว่าจริง
ดูลุง สมานแกตื่นเต้นมากเลยครับ แกบอกว่าให้พามาเลย แกจะเย็ดให้ถึงใจเลยผมหาลือกับแกเรื่องแผนการณ์ต่าง ๆ ว่าจะพาอ้อมาเย็ดได้ยังไง จนสรุปผลออกมาได้ซึ่งมาจะเล่าให้ฟังต่อไป คืนนั้น หลังจากที่ผมแยกกับลุงสมานแล้วผมเก็บความคึกที่เกิดขึ้นมาหาอ้อที่คอนโดที่ เธอพัก ผมเก็บอาการไม่อยู่ คืนนั้นผมเย็ดอ้อจนน้ำผมแตกไป 3 ครั้ง อ้อ ถามผมว่า ไปคึกจากไหนมา ผมก็บอกแค่ว่าไปกินเหล้ากับคนรู้จัก เขาบอกว่า มันเพื่อนคนหนึ่งควยเขาฝังมุกผมแกล้งถามอ้อว่าอยากเจอไหม อ้อ ทุบที่แขนผมแล้วบอกว่า บ้า ใครจะไปกล้าลองแต่ผมก็เห็นว่าเธอหน้าแดง แสดงว่าในใจลึก ๆคงอยากลองดูเหมือนกันและแล้ววันนั้นก็มาถึง ผมนัดแนะกับลุงสมานจนเรียบร้อยแล้วมันเป็นวันศุกร์ครับ ผมพาอ้อไปหาลุงสมาน ที่ร้านอาหารแห่งหนึ่ง โดยอ้างว่าจะคุยเรื่องงาน อ้อนั้นไม่รู้หรอกว่า ผมจะพาเธอมาให้ลุงสมานกับพวกเย็ดผมสั่งเหล้ามากิน อ้อเองก็กินด้วย แต่พวกเรากินกันไม่เยอะหรอกครับแต่ว่าแก้วที่อ้อกินนั้น ลุงสมานแอบผสมยาเข้าไปด้วย แต่ไม่มากหรอกครับเพียงแต่พอมึน ๆ ผมเห็นว่าอ้อท่าทางคงเริ่มมีอารมณ์ Sex ขึ้นมา ผมก็เลยบอกว่ากลับแต่ขอไปส่งลุงสมานก่อน อ้อก็ตามใจ ผมออกรถจากร้านอาหารไปยังบ้าน
ทาว์นเฮ้าส์ของลุงสมานแถว ๆ รังสิต ซึ่งค่อนข้างไกล ระหว่างทางไปนั้นลุงสมานก็เล่าเรื่องสัปดนให้ฟัง อ้อเองก็รับลูกได้อย่างดี เราหัวเราะกันรื่นในรถตอนนั้นผมคิดอย่างเดียวว่า ประเดี๋ยวเถอะ จะมันกว่านี้ พอถึงบ้านลุงสมานผมก็แกล้งบอกว่า ผมรู้สึกมึน สงสัยจะขับรถไม่ไหว ของีบที่บ้านลุงสักครู่ได้ไหมลุงสมานบอกว่าตามสบาย ( เป็นแผนของผมอยู่แล้ว )ลุงสมานบอกให้ผมขึ้นไปนอนที่ห้องของแกได้เลย ผมก็เลยพออ้อขึ้นไปที่ห้องอ้อเองก็ตามผมไปโดยดีพอเข้าห้องลุงสมาน เตียงของลุงสมานแกเตรียมไว้ใหม่ดูสะอาดดี แต่ที่พิเศษคือ ทั้งห้องมันเต็มไปด้วยหนังสือโป๊ทั้งไทยฝรั่งญี่ปุ่นผมทำเป็นเปิดดู แล้วหยิบให้อ้อดูบ้าง อ้อเปิด ๆ ดู จนหน้าแดง ผมก็เลยกระซิบว่าเรามาเย็ดกันสักทีก่อน แรก ๆ อ้อก็ไม่กล้า แต่พอผมกอดไซ้ได้สักพักเธอก็ยอม
คงเป็นเพราะทั้งยาที่ใส่ให้กิน กับหนังสือโป๊ของลุงสมาน ก็เลยไม่มีปัญหาอ้อบอกให้ผมลุกไปปิดไฟก่อนผมรีบปิดไฟอย่างรวดเร็วแล้วก็กลับ มาที่เตียงผมไม่พูดพล่ามทำเพลงมากจับอ้อแก้ผ้าออกมา รวมทั้งเสื้อผ้าของผมเอง ในเวลาอันสั้น ผมจูบไซ้
ไปทั่วตัวอย่างมัน จนอ้อนั้นแฉะไปหมด ผมจับควยของผมจ่อเย็ดหีของอ้อทันทีระหว่างกำลังมันอยู่นั้น ผมบอกอ้อว่า ลุงสมานเขาว่าหุ่นของอ้อน่าเย็ดมากเลยอ้อก็ตอบกลับมาว่า ลุงสมานลามก ผมก็เลยกระเซ้าไปว่า ลองให้ลุงสมานเย็ดดูไหมหละ
อ้อบอกว่าบ้า ลุงสมานควยใหญ่นะ รับรองจะติดใจ อ้อทุบอกผมทีหนึ่ง แต่อย่างที่ผมว่าผมสังเกตุเห็นว่า เธออยากแน่นอน ผมกระเด้าควยเย็ดลงไปไม่ยั้ง จนเห็นว่าอ้อ จวนๆ จะเสร็จ ผมก็แกล้งหยุดเฉย ๆ แล้วบอกว่า ผมท่าทางจะท้องเสียไม่ไหวแล้วขอไปเข้าห้องน้ำก่อน อ้อบอกว่าอย่าเพิ่งไป ขอต่ออีกหน่อยเพราะว่าเธอเงี่ยนสุด ๆ แล้ว แต่ผมบอกว่าไม่ไหวแล้ว แล้วผมก็ถอนควยออกแล้วเดินออกไปจากห้องทั้งที่ยังแก้ผ้าโทง ๆ อย่างนั้น อ้อดูจะงง ๆ เหมือนกันผมเปิดประตูออกมา เจอลุงสมานแกนุ่งผ้าขาวม้าผืนเดียว รออยู่หน้าห้อง ผมบอกว่าลุงจัดการได้เลย เต็มที่ ลุงอยากเย็ดยังไงเอาเลยลุงพยักหน้าแล้วเข้าห้องไปทันทีผมได้ยินเสียงอ้อร้อง ว้ายขึ้นมาทีหนึ่งเหมือนกับตกใจว่าลุงสมานมาได้ไง แต่สักพักเดียวเท่านั้น เสียงก็เงียบไปแล้วเสียงใหม่ก็ดังขึ้นมา เป็นเสียงครางซี้ดซ้าดขึ้นมาแทน เป็นไปตามแผนผมแล้วผมเปิดประตูเข้าไปทันที ภาพที่ผมเห็นนั้นคือ อ้อนอนหงายอยู่บนเตียงสองขาถูกลุงสมานเอาขึ้นพาดบ่า ส่วนลุงสมาน ก็กำลังก้มหน้าลงไปดูดนมขนาด 38 ของอ้อเอวก็กำลังกระเด้ากระหน่ำเย็ดลงไปที่หีของอ้ออย่างไม่นับผมอยู่ทาง ด้านหลังของลุงสมานมุมนี้ ถึงแม้ว่าจะไม่ได้เปิดไฟ แต่ก็พอมองเห็น
ผม เห็นภาพที่ควยของลุงสมานกำลังมุดเข้ารูหีของอ้ออย่างถนัดตาถึงผมจะไม่เห็น ควยของลุงสมานแบบทั้งหมด แต่เท่าที่เห็นนั้นมันใหญ่กว่าของผมมากเลยครับ แต่หีของอ้อก็อ้ารับได้หมด ผมรู้สึกตื่นเต้นมากครับผมเดินอ้อมไปทางด้านหน้า เห็นอ้อหลับตาพริ้ม ปากก็ร้องโอย ๆ ไปหยุดผมเอื้อมมือไปจับนมอีกข้างของอ้อ มันรู้สึกแน่นเต็มมือกว่าที่เคยจับยังไงไม่รู้ อ้อครางซี้ดไม่หยุดปาก ผมก้มลงไปดูดนมของอ้อ อ้อลืมตาขึ้นมาเห็นผมพร้อมกับลุงสมานปากก็ครางซี้ดตลอดผมหละปากจากนมของอ้อ แล้วก็ลุกขึ้นขยับเอาควยของผมยัดปากของอ้อทันทีอ้อก็ตอบสนองแบบทันควันเช่น กัน อ้อดูดควยของผมอย่างแรงจนผมเสียวขาสั่นมือสั่นไปหมดลุงสมานก็ยังกระหน่ำ กระเด้าเอวกระแทกควยลงไปไม่ยั้ง อ้อดูดควยของผมอย่างแรงเพราะว่าหีโดนลุงสมานกระหน่ำควยลงไปอย่างแรง อ้อครางออกมาผมเห็นอ้อนอนตัวสั่นกระตุกอยู่ แสดงว่าอ้อนั้น เสร็จแล้ว แต่ลุงสมานเองคงยังไม่ออกผมถอนควยออกจากปากของอ้อ อ้อร้องออกมาว่า โอ้ย น้ำแตกแล้ว โอยลุงสมานได้ยินก็ถอนควยออกจากหีของอ้อเช่นกันผมเองนั้นเงี่ยนมานานแล้วพอ ลุงสมานถอนออก ผมก็ขยับตัวเข้าไปเสียบแทน หีอ้อดูหลวมไปและน้ำแฉะเต็มรู
แต่ ผมก็ไม่สนใจ ขอเย็ดก่อน ลุงสมานเอง พอถอนควยออก แกก็เดินออกจากห้องไปผมไม่สนใจแล้ว ผมกระหน่ำกระเด้าควยลงไป ผมหันไปถามอ้อว่า เป็นไง ลุงสมานเย็ดเป็นไงอ้อบอกว่า ลุงสมานควยใหญ่ เต็มหีไปหมด ผมถามต่อว่า ชอบไหม อ้อตอบว่า ชอบอ้อคงเมากับยาที่ผมผสมลงไป ตอนดื่มเหล้าอีกทั้งอารมณ์เงี่ยนที่โดนผมและลุงสมานเย็ดขณะที่ผมกำลัง กระหน่ำควยเย็ดอ้ออยู่นั้นลุงสมานแกก็เปิดประตูเข้ามาใหม่ ลุงสมานแกเข้ามาเปิดไฟในห้องสว่างขึ้นมาอ้อรู้สึกอายรีบหาผ้าห่มมาคลุมหน้า ไว้ ซึ่งอ้อก็ไม่รู้ว่า ลุงสมานนั้นแกไม่ได้เข้ามาคนเดียว แกพาคนมาอีก 3 คน ทั้งสามนุ่งกางเกงในตัวเดียว หนึ่งในสามนั้นคือนาย ตี่ ซึ่งผมรู้จัก มันเป็นช่างปูน ตัวเล็กๆ ผอม ๆส่วนอีกสองคนผมไม่รู้จัก ซึ่งผมมารู้ตอนหลังครับ คนหนึ่งชื่อเชียร
เป็นเพื่อนลุงสมานที่ว่าฝังมุก อีกคน เป็นคนงานของลุงสมานเองชื่อทนทั้งสี่คนเดินเข้ามา ยกมือไหว้ผม ผมยิ้ม ๆ ทั้งหมดก็ถอดกางเกงในออกหมดผมเห็นควยทั้งหมด ถึงกับตะลึงครับ ของผมเองเนี่ย เรียกว่าลูกไปได้เลย ผมดึงผ้าห่มที่คลุมหน้าของอ้อไว้ อ้อร้องว้ายออกมา พอเห็นคนทั้งสี่ ยืนล้อมเธอไว้ นายตี่ตัวผอมแห้ง แต่ควยยาว 8 นิ้ว โค้งงอนเหมือนผลกล้วยหอมหัวบาน นายทน ก็ไม่น้อยหน้า สั้นกว่าหน่อย แต่อวบอ้วนกว่า ส่วนนายเชียรนั้น อวบกว่าของผม ยาวพอ ๆกับนายทน แต่ว่าควยฝังมุกรอบ ๆ นับได้ 8 เม็ด ดูเป็นตะปุ่มตะปั่มรอบลำควย ผมเห็นแล้วไม่นึกว่าจะขนาดนี้แต่คนที่จะเสียวที่สุดคงไม่ใช่ใครถ้าไม่ใช้อ้อ อ้อพยายามร้องออกมาว่า ไม่เอานะ อ้อกลัว ควยใหญ่ ๆ ทั้งนั้น ผมบอกว่า ควยฝรั่งใหญ่ๆ ยังเคยโดนเย็ดมาแล้วเลย ลองโดนควยคนไทยใหญ่ ๆ บ้างนะ อ้อบอกว่า ไม่เอาอ้อกลัว ผมบอกกลับลงไป ไม่เอาไม่ได้แล้ว ผมหันไป บอกพวกลุงสมานว่า เอาเลยครับเอาให้เต็มที่เลย ทั้งสี่พอได้สัญญาณจากผมต่างก็กรูเข้ามาที่ตัวของอ้อ แต่ก่อนที่อ้อจะพูดอะไรต่อ นายทนก็เอาควยยัดปากอ้อทันที ผมเห็นอ้อดูดควยของนายทนอย่างเต็มปากเต็มคำผมกระหน่ำเย็ดกระแทกหีอ้อไปสัก พักจนน้ำแตก
ผม ก็ถอนควยของผมออก นายตี่ก็เข้ามาแทน นายตี่ยังไม่ได้เอาควยใส่แกก้มลงไปดูดหีของอ้อก่อน ลุงสมานก็ก้มลงไปดูดนมของอ้อ ส่วนนายเชียรก็ดูดนมอีกข้างปากอ้อก็อมควยของนายทน สองมืออ้อก็กำลังกำรูดควยของลุงสมานกับนายเชียร
มือของทุกคนก็ตะโบมลูบ จับไปทั่วตัวของอ้อ ผมถอยตัวออกมา เห็นภาพแล้วรู้สึกสะใจจริงๆ ผมเห็นอ้อรับมืออย่างสบาย สักพัก นายตี่ ก็ขยับตัวลุกขึ้น แกจับควยแปดนิ้วของแกจ่อที่ปากรูหีของอ้อ แล้วกดลงไป ผมเห็นหัวควยของนายตี่ มุดผลุบเข้าไปในหีของอ้อแบบจะจะ แคมหีของอ้อก็อ้ารับได้อย่างสบายผมบอกนายตี่ให้นายตี่กระเด้าลงไปทีเดียว นายตี่ก็กดกระแทกควยลงไปที่เดียวเกือบสุดโคน ผมเห็นอ้อถึงกับสะดุ้งวาบขึ้นมาเห็นแล้วสะใจมาก นายทนคงจะเสียวเพราะว่าอ้ออมดูดควยแกอยู่ แกถอนควยออกมาผมเห็นอ้ออ้าปากค้าง ตาเหลือก เพราะว่าควยของนายตี่อัดแช่อยู่ในรูหีนายตี่เองก็ไม่รอช้า จับขาของอ้อฉีกออกข้าง ๆ แล้วแกก็กระหน่ำควยกระแทกลงไปไม่นับอ้อร้องครางออกมาไม่หยุด ปากร้องโอย ๆ เสียวจังเลย ควยใหญ่จัง เต็มหีเลย โอย ๆนายตี่จับขาอ้อแยกออก แล้วกระหน่ำกระแทกควยลงไป เสียงดังปั้บ ปั้บอ้อทำท่าจะร้อง นายเชียรก็เอาควยยัดปากอ้อลงไป อ้อร้องอุ๊บผมเห็นควยนายเชียรที่ฝังมุก ค่อย ๆ รูดริมฝีปากของอ้อลงไป มันช่างได้อารมณ์ดีมากคิดว่าถ้าเวลามันเข้าหีอ้อมันจะมันขนาดไหน นายตี่กระแทกควยเย็ดอ้อไปได้สักพักแกก็ชักควยออกมา แกเขย่าควยที่หน้าของอ้อที่กำลังดูดควยนายเชียรอยู่สักพักแกก็ฉีดน้ำควยไป ที่หน้าของอ้อ มันเลอะเต็มหน้าไปหมดอ้อพยายามส่ายหน้าหนีเพราะว่าปกติอ้อจะไม่ค่อยชอบให้ ฉีดน้ำควยเลอะหน้าเธอแต่ตอนนี้ไม่ได้แล้วหละ นายทนพอเห็นนายตี่ออก ก็ขยับตัวเข้ามาแทนทันทีนายทนไม่รอช้า จับควยจ่อได้ก็อัดลงไปที่เดียวเกือบสุดเหมือนกันอ้อถึงกับสะดุ้งวาบอีกครั้ง ควยนายทนนั้นอวบอ้วนกว่านายตี่ ทำให้มันเต็มรูอ้อ
นายทนจับตัวอ้อพลิกคว่ำเพื่อจะเย็ดท่าหมา ท่านี้อ้อจะชอบมากอ้อมักจะเสร็จท่านี้ตอนเย็ดกับผมเสมอ นายทนจับเอวอ้อรั้งไว้
แล้ว ดึงเข้ามากระแทกสวนกับควยของแกอย่างแรง อ้อถึงกับตัวสั่นตัวคลอน นายเชียรอ้อมไปด้านหน้า เอาควยยัดปากของอ้อ ส่วนนายตี่ก็นอนหงายมุดไปใต้ตัวของอ้อพร้อมกับดูดนมขนาด 38ของอ้อที่ห้อยโตงเตงลงมา ผมยืนรูดควยอยู่ข้าง ๆ
เห็นภาพแล้วสะใจจริง ๆ ผมหันซ้ายขวาไม่เห็นลุงสมาน ผมไม่รู้ว่าลุงสมานไปไหนสักพักลุงสมานก็เปิดประตูเข้ามาพร้อมกับหิ้วเหล้า พร้อมมิกเซอร์มาพร้อม แกบอกว่าอย่างนี้ต้องให้ถึงเช้า ผมหัวเราะหึหึ ลุงสมานเดินไปเปิด VCD หนังเอ็กซ์เพื่อเพิ่มบรรยากาศ มันเป็นเรื่องสาววัยรุ่นฝรั่งทั้งผิวขาวผิวดำกำลังโดนหนุ่มฝรั่งกว่า 10 คนรุมอยู่ ส่วนนายทนกระเด้าควยไปสักพัก เห็นอ้อตัวสั่นเหมือนจะเสร็จแกก็ถอนควยออก อ้อเหมือนหมดแรง ทิ้งตัวลงไป นอนหงายบนเตียง คราวนี้หละถึงตานายเชียรฝังมุกเสียที นายเชียรขยับมาทางด้านหว่างขาของอ้อแกจับขาข้างหนึ่งของอ้อพาดบ่า ส่วนอีกข้างก็แบะออกข้าง ๆนายเชียรจับควยจ่อที่ปากรูหีของอ้อ ผมกระซิบไปที่หูของอ้อว่า นี่เดี๋ยวเจอควยฝังมุกสักทีนะ อ้อทำสีหน้าเหมือนเว้าวอนว่ากลัว ๆ ปากพูดเสียงอ่อย ๆว่า ไม่เอาได้ไหม ผมหัวเราะกลับไป ไม่เอาไม่ได้แล้วหละ ลองสักทีแล้วจะติดใจนะผมหันไปทางนายเชียร แล้วพยักหน้าเป็นสัญญาณ นายเชียรยิ้ม ๆ แกค่อย ๆ กดควยลงไป ช้าๆ ผมก้มลงมองที่หีของอ้อ เพราะอยากเห็นภาพแบบจะ ๆ อย่างนี้มานานแล้วควยของนายเชียรฝังมุกอยู่ 8 เม็ด ผมเห็นอ้อสะดุ้งทุกครั้งที่เม็ดมุกผลุบเข้าไปในรู นายเชียรกดควยลงไปจนสุด แกยังไม่กระเด้าแต่แกเล่นส่ายเอวควงควยเอาหนอกควยบดหนอกหีของอ้อ ผมเห็นอ้อนอนตัวสั่นเป็นจังหวะผมหันไปถามอ้อเป็นไงบ้าง อ้อบอกว่า มันเต็มไปหมด มันบอกไม่ถูก อูยนายเชียรบดเอวอยู่สักพัก แกก็เริ่มชักควยออก ผมเห็นอ้อถึงกับแอ่นเอวตามขึ้นมาพอนายเชียรกระแทกสวนลงไป อ้อถึงกับอ้าปากค้างร้องอู้ออกมานายเชียรค่อย ๆเร่งเอวขึ้น ผมเห็นอ้อนอนตัวสั่นมือก็จิกกำผ้าปูที่นอนไว้แน่น อ้าปากค้างน้ำลายยืดปากก็ร้องโอย ๆ ตลอด ลุงสมานพอจัดเหล้าแล้วแกก็เดินมาจับควยของแกยัดปากอ้อทันทีนายเชียรกระเด้า ควยไม่ยั้งผมเห็นภาพของหีของอ้ออ้ารับควยฝังมุกของนายเชียรแล้วรู้สึกสะใจจน ควยแข็งขึ้นมาอีก
นายทนกับทานตี่ก็เข้ามาเอามือจับบีบนมอ้อคนละข้าง มือข้างหนึ่งก็จับควยนายตี่ ส่วนอีกข้างก็จับมือนายทน เรียกว่าไม่มีส่วนไหนว่างเลย มีแต่ผมเท่านั้นที่ว่าง นายเชียรกระเด้าไปสักพักคงจะทนเสียวไม่ไหว ก็กระเด้าต่ออีกสามสี่ที่ แล้วก็กระฉูดฉีดน้ำควยเข้าไปรูหีของอ้อ อ้อถึงกับสะดุ้งเฮือกขึ้นมาอีกครั้ง พอนายเชียรออก ผมก็สวมต่อทันที หีอ้อหลวมไปถนัดตา อีกทั้งมีน้ำของนายเชียรอยู่ผมเย็ดแบบหลวม ๆ ลื่น ๆ เรียกว่า ไม่บีบไม่ดูดเท่าไรแต่ด้วยความเสียวความเงี่ยนที่สะสม ผมกระแทกแบบไม่นับ
พัก เดียวก็สุดทนผมฉีดน้ำควยตามลงไป ผมกระเด้าต่ออีกสามสี่ที่ แล้วชักออกลุงสมานก็เข้ามาต่อ เรียกว่าตอนนั้น ใครเสร็จอีกคนก็เข้ามาต่อยิ่งต่างคนต่างออกไปแล้ว ยิ่งอึดเข้าไปอีก ส่วนอ้อนั้น ไม่รู้ออกไปกี่ทีแล้วรูหีไม่ได้ว่างเลย คนไหนเหนื่อยก็ลุกมานั่งพักดื่มเหล้ากันลุงสมานแกลุกขึ้นมานั่งข้าง ๆ ผม แกบอกว่า แฟนผมนั้นเด็ดมาก รับรองคืนนี้มันสุด ๆพวกที่ลุงสมานชวนมากก็ประเภทหื่นกามทั้งนั้น นายตี่เดินมาที่โต๊ะเหล้าโดยที่นายทนกับนายเชียรกำลังรุมอ้ออยู่ นายตี่ว่าหีชักจะบานแล้ว ขอเย็ดตูดอ้อได้ไหมนายตี่ถามผม ผมตาโตเลยครับ ผมบอกว่าเอาเลย นายตี่ยิ้มแล้วเดินกลับไปที่เตียงผมรีบเดินตามเข้าไป ลุงสมานเองก็เดินตามพร้อมถือแก้วเหล้าเข้าไปด้วยนายตี่บอกกับพวกว่า ผมยอมให้เย็ดตูดแล้ว พวกก็หัวเราะลุงสมานก็ประคองอ้อให้ผงกหัวขึ้นมา แกป้อนเหล้าที่ถืออยู่ในมือให้อ้อดื่มอ้อคงหิวน้ำมาก ดื่มซะหมดแก้วเลย ผมเห็นพวกเขาหัวเราะเมื่อเห็นอ้อดื่มเหล้าหมดแก้วนายตี่บอกว่า ขอผมประเดิมเย็ดตูดคนแรกนะครับ นายทนที่เย็ดหีอยู่ก็ถอนควยออกนายตี่ไม่รอช้า อ้อพลิกคว่ำกับที่นอน แล้วเสียบควยเย็ดหีก่อนผมเห็นรูตูดของอ้อขมิบยวบ ๆ นายตี่หยิบเอาเจลมาจากไหน ไม่รู้ บีบลงไปที่ตูดของอ้อ
นายตี่ละเลงเจลไปทั่วรูตูดแล้วนายตี่ก็กดนิ้วลงไป อ้อถึงกับสะดุ้งขึ้นมาอีกครั้งปากก็จะร้องออกมา แต่ว่า
ลุง นายทนก็เอาควยอุดปากอ้อไปก่อนผมเห็นนายตี่เอานิ้วคว้านรูตูดของอ้อถึงสอง นิ้วจนดูคล่อง แล้วนายตี่ก็ชักควยออก แล้วจับควยจ่อรูตูดของอ้อนายตี่กดควยลงไปที่รูตูดของอ้อ อ้อถึงกับต้องคายควยของนายทนออกมา ร้องเสียงหลง โอย
อย่าเอาก้นของอ้อ อย่าเอา ผมหัวเราะ แล้วหันไปบอกว่า เขาไม่ได้เอา เขากำลังเย็ดพวกก็หัวเราะครืนขึ้นมา นายตี่กดควยลงไปสุดโคน แล้วครางซี้ดออกมา อูย ตูดฟิตมากเลยก็แน่นอนหละ ก็อ้อไม่เคยโดนใครเย็ดตูดมาก่อนนี่นา นายตี่ชักควยเข้าออกช้า ๆ
อ้อ ฝุบหน้างลงที่นอน มือก็จิกที่นอนแน่น ปากก็ร้องโอย ๆ อย่าเย็ดตูดโอย อย่าเย็ดตูดมัน ๆ ..... โอย นายตี่พอเริ่มเห็นว่าคล่องแล้วก็กระหน่ำเย็ดควยเข้าตูดของอ้อไม่ยั้ง นายตี่เย็ดเสร็จนายทนก็จับอ้อหงายอีกครั้งก็เย็ดตูดต่อ เรียกว่า ทุกคนต่างก็มาเย็ดตูดของอ้อผมเห็นจังหวะที่ลุงสมานกำลังชักควยออก รูตูดอ้อถึงกับบานอ้าไม่หุบมีน้ำควยของใครต่อใคร ไหลย้อยออกมา อ้อดูเริ่มรับมือพวกลุงสมานได้บ้างแล้วลุงสมานแกเอาเหล้ามาให้อ้อกินไม่ขาด อ้อคงจะเมาพอสมควรเพราะว่าดูเริ่มมันไปกับพวกลุงสมานและภาพที่ผมอยากเห็นจะ ๆ มานานก็มาถึงนายเชียรที่ควยฝังมุก นอนชี้ควยเด่ขึ้นมา อ้อเข้ามานั่งคล่อมขย่มควยนายเชียรส่วนนายทนเดิมมาประกบหลังของอ้อ จับควยจ่อตูด แล้วเย็ดลงไป ผมเห็นภาพแบบจะ ๆก็วันนี้แหละ อ้อโดนเย็ดสองรูพร้อมกัน อ้อถึงกับดิ้นพล่านเลยส่วยนายตี่ก็ลุกขึ้นยืนจับควยจ่อปากของอ้ออีกคนเรียก ว่าสามคนสามรู มาเห็นจะจะกับตา
แค่เห็นน้ำก็แทบจะแตกแล้วครับ มาเข้าไปดูใกล้ ๆ สองควยกำลังแข่งกันมุดเขารูควยนายทนเย็ดตูด ควยนายเชียรเย็ดหี อ้อพยายามดิ้น แต่ก็ดิ้นไม่ออกเพราะว่าตัวถูกพวกเราล๊อคไว้หมด ตอนนี้อ้อเริ่มเหมือนคนร่านสวาท เพราะว่าไม่ว่าพวกลุงสมานจะจับเย็ดท่าไหน อ้อก็รับได้หมด หนำซ้ำยังตอบสนองได้เป็นอย่างดีพวกลุงสมานเองก็มันสุด ๆ ปากก็เริ่มพูดจาคำหยาบ ๆ ออกมาเช่น เงี่ยนมากใช่ไหมอีกระหรี่ วันนี้ มึงจะโดนพวกกูรุมเย็ดจนหีแหกเลยมึง พวกลุงสมานเองก็รุมกระหน่ำเย็ดอ้อแบบไม่มีหยุด เรียกว่า ใครเหนื่อยก็พัก ใครเงี่ยนก็เข้ามาต่อแต่อ้อนั้น โดนพวกลุงสมานเข้ามาเวียนเทียนตลอดไม่มีเว้น
ผมเองก็ช่วยเข้าไปเวียน เทียนรุมเย็ดอ้อด้วย แต่ว่า ควยของผมมันเล็กที่สุดในกลุ่มไม่ว่ารูไหนมันก็หลวมไปหมด และอีกท่าหนึ่งที่ผมยอมรับว่าสุดยอดคือท่าที่อ้อกำลังโดนนายทนจับเย็ดในท่า ลิงอุ้มแตง นายตี่ก็เข้ามาประกบที่ด้านหลังของอ้อ แล้วก็เสียบควยเย็ดตูดของอ้อโดยที่มีนายเชียรและลุงสมานช่วยประคอง ผมเห็นแล้วสุด ๆ จริง ๆ หลัง ๆหลายคนก็ชักว่าวฉีดน้ำควยไปที่หน้าที่ตัวของอ้อจนเลอะไปหมดผมเองตอนนี้ก็ เมาเหมือนกันครับ เริ่มรู้สึกเหนื่อย ก็เลย เผลอหลับไปที่เก้าอี้ผมไม่รู้ว่าหลับไปนานแค่ไหน รู้แต่ว่า ผมตื่นมาราว ๆ แปดโมงเช้า ที่พื้นมีนายทนลุงสมานนอนหลับอยู่ ส่วนบนเตียง นายเชียรไม่รู้หายไปไหน ส่วนนายตีนอนอยู่บนเตียงข้าง ๆ อ้อ เรียกว่าหมดสภาพทุกคนส่วนอ้อนั้นไม่ต้องพูดถึงเลยครับ เรียกว่าหมดสภาพนักเรียนนอกไปเลย สภาพของอ้อตอนนี้ไม่ต่างไปจากกระหรี่ร่านสวาท นอนหมดสภาพบนเตียง ผมเฝ้ายุ่งเยิงไปหมดเนื้อตัวเลอะคราบน้ำควยเป็นคราบไปทั่ว หนำซ้ำตามตัวยังมีรอยถูกกัดเป็นจ้ำ ๆ ไปทั่วโดยเฉพาะที่นมของอ้อ บางจุดถูกกัดจนเป็นฮ้อเลือดขึ้นมา ตูดของอ้อถูกตีจนแดงเป็นปื้นหีโดนโกนหมอยซะเกลี้ยงโล้น กลีบแคมหีบวมแดง รูตูดก็บานขมิบน้ำควยน้ำเงี่ยนออกมาเจิ่งนองไปหมด บอกตรง ๆ ครับ สงสารก็สงสารแต่ที่มากกว่าความสงสารคือความสะใจครับอ้อหลับไปจนถึงเย็นตื่น มาแบบไม่พูดไม่จาอะไร หน้าตาแบบอายสุด ๆ อ้อรีบไปล้างเนื้อล้างตัวในห้องน้ำแล้วรีบแต่งตัวบอกให้ผมพาเธอกลับบ้าน ทันที ระหว่างที่ขับรถกลับนั้นเธอไม่พูดอะไรครับไม่รู้ว่าอายหรือโกรธ เพราะว่าผมถามอะไรเธอก็ได้แต่ส่ายหน้าไม่ตอบผม จนผมไปส่งอ้อที่คอนโด เธอรีบเดินขึ้นไปทันทีหลังจากนั้น ผมก็พยายามโทรหาเธออีก แต่ก็อ้อก็ไม่รับสายผมผมกลับไปพูดคุยกับลุงสมานแกบอกว่า คืนนั้น พวกแกเอายาให้อ้อกินผสมเหล้าตลอดอ้อก็เลยร่านจนควบคุมตัวเองไม่อยู่ เลยโดนพวกลุงสมานเย็ดแบบไม่เลี้ยงเลย
ยิ่งพวกที่พามาด้วยแล้ว ควยใหญ่ ๆ หื่น ๆ ทั้งนั้นลุงสมานกับพวกบอกว่าอ้อนั้นสุดยอดจริง ๆ คิดแล้วก็อยากจะเอาอีกรอบ ผมบอกลุงสมานว่าผมติดต่ออ้อไม่ได้แล้ว ลุงสมานแกบอกมาว่า แกได้ถ่าย VDO ไว้ด้วยก็เลยขอ Copy แกมาดูเรียกได้ว่า สุด ๆ เลยครับ หนังเอ็กซ์ ยังสู้ไม่ได้เลยครับผมเคยคิดจะเอารูปของเธอไป แบล็คเมล์ เพื่อให้เธอมาให้พวกผมรุมเย็ดอีก แต่ก็กลัวว่าจะมีเรื่องยาว ก็เลยคิดว่า ปล่อยเธอไปเถอะ ครับหากใครเจอผู้หญิงนักเรียนนอก หน้ารูปไข่ ผิวสีน้ำผึ้ง หุ่นอึ๋ม ๆ นมแน่น ๆ พูดจาออดอ้อนชื่ออ้อ ที่ชอบ SEX แบบชอบให้กัดนมดูดนมบีบเค้นนม ขย่มควยเก่ง ๆ ละก้อแล้วได้เย็ดเธอ ก็ขอบอกว่า เอาได้เลยครับ เอาให้เต็มที ไม่ต้องออมแรงครับส่วนจะพาพวกมารุมเธอหรือเปล่านั้น ก็ตามใจคุณครับ แล้วก็หากได้เธอแล้ว