ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอถามเกี่ยวกับตุ๊กตาท้ายรถ!

เริ่มโดย tumhilow, พฤษภาคม 13, 2011, 04:25:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tumhilow

คือว่า เคยฟัง มาจาก เพื่อน ว่ารถเกือบชนเพราะตกใจตุ๊กตาท้ายรถบรรทุก ผมก็ไม่เชื่อนึกว่าเพื่อน พูดเล่นๆ ไปเจอมากับตัวเมื่อวาน ไปกินเลี้ยงวันเกิดเพื่อนแม่ ขากลับ ประมาณ 5ทุ่มครึ่งเกือบเที่ยงคืน นั่งรถกลับกับแม่ แค่ 2 คน เห็น รถบรรทุกคันหนึ่ง ขับผ่าน แม่ผมที่ขับรถอยู่(ผมขับรถไม่เป็นอ่ะนะ)ตกใจรถเกือบเสียหลัก เพราะเห็นตุ๊กตาท้ายรถ บรรทุก ขนาด ใหญ่เกือบเท่าตัวคน ติดอยู่ที่ท้ายรถบรรทุก ผม อยากถามจริงๆว่าจะติดไปทำไมตุ๊กตาที่ท้ายรถ
(เห็นมาหลายคัน แต่ไม่นึกว่า จะเจอใหญ่ขนาดนี้)