ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งแรก...ผมโดนคนใช้จับเ-็ด

เริ่มโดย SenMee, พฤษภาคม 13, 2011, 11:52:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SenMee

ผม เพิ่งมีประสบการณ์สด ๆ ซิง ๆ ตอนปิดเทอมนี่เอง คือผมโดนคนใช้ที่บ้านจับเย็ดจนควยถอกแสบระบมเลย วันนั้นไม่มีใครอยู่บ้าน พ่อแม่ไปทำงาน น้องสาวไปโรงเรียน ผมนอนตื่นมาเกือบเก้าโมง ผมอาบน้ำกินข้าวเสร็จก้อจะออกไปบ้านเพื่อน เจอคนใช้ ชื่อพี่มะ อายุประมาณสามสิบ เขาไม่ใช่คนไทยแต่อยู่เมืองไทยมานานพูดไทยชัดมาก วันนั้นเขาดูแปลก ๆ เขาบอกให้ผมเข้าไปในห้องเอาเสื้อผ้าที่จะซักออกมา  ผมก้อบอกว่าอยู่ในตะกร้า ไปเอาได้เลย แต่เขาก้อบอกว่าพาไปดูหน่อย ผมก้อเลยต้องพาไปที่ห้อง พอผมเข้าไปในห้องเขาก้อกอดผม จูบผม แล้วก้อจับควยผม พี่มะจับผมถอดกางเกงเหลือแต่ควยล่อนจ้อนเลย ผมไม่ทันตั้งตัว โดนจูบโดนกอด โดนจับควยซะขนาดนี้ ควยผมแข็งปั๋งเลย เสียวมากไม่เคยโดนผู้หญิงจับควยมาก่อน จนผมต้องแอ่นตัวหนี พี่มะจับควยผมชักเล่นแล้วก้อบอกว่าตัวก้อโตแล้ว ควยก้อใหญ่ แต่ทำไมหัวควยยังเปิดไม่หมดอีก แล้วเขาก้อนั่งคุกเข่าดูดควยให้ผม มันสุดยอดมาก ผมเสียวมาก มันรู้สึกนุ่ม ๆ อุ่น ๆ แฉะ ๆ พี่มะทั้งดูดทั้งใช้ลิ้นเลีย ผมยืนเกร็งตัวงอเลย ผมรู้สึกพี่มะเอาลิ้นดุนรอบเงี่ยงหัวควยผม มันเสียว ๆ เจ็บ ๆ ผมรู้สึกว่าหนังหุ้มผมขาดหลุดออกจากขอบเงี่ยง พี่มะเค้าทั้งอมทั้งดูดจนควยผมถอกจนสุด พี่มะถามผมว่าเจ็บป่าว ผมพูดอะไรไม่ออกได้แต่ส่ายหน้า กำลังมันเลย แล้วพี่เขาก้อถามผมว่าเคยเย็ดป่าว ผมส่ายหน้าอย่างเดียว พูดอะไรไม่ได้ มันตื่นเต้นสั่นไปหมด แล้วพี่มะก้อถามว่าเย็ดหีพี่สิ แล้วพี่มะก้อจับผมนอนลงบนที่นอน พี่มะเขาถลกผ้าถุงแล้วพี่มะก้อขึ้นมานั่งคร่อมตัวผม เขาจับควยผมไปถูกับร่องหีพี่มะ แล้วก้อจับควยผมยัดใส่รูหีพี่เขา ผมเสียวแล้วก้อตื่นเต้นมาก พี่มะโยกหีค่อย ๆ ดันจนควยผมเข้าไปในหีพี่มะจนสุด พี่มะบอกควยใหญ่ดีจังเลย แล้วพี่มะก้อร่อนสะโพกจนผมเสียวสุด ๆ ผมไม่รู้ว่าหีพี่มะฟิตหรือป่าว เพราะผมไม่เคยเย็ดหีแต่รู้ว่ามันทั้งตอดทั้งรัดควยผมแน่นมาก พี่เขาโยกหีขย่มควยผมจนน้ำหีพี่มะชุ่มฉ่ำเสียงดังเจ๊าะ ๆ ๆๆ ๆ ตับ ๆ ๆๆๆ พี่เขาถามผมว่าจะออกยัง มะจะเสร็จแล้ว ผมเสียวจนพูดไม่ออก เกร็งตัวงอ แอ่นควยกระแทกสู้หีพี่มะจนอั้นไม่อยู่ปล่อยน้ำแตก ปี้ด ๆ ๆๆ เลย พี่มะร้องซี้ดแล้วเกร็งตูดโยกหีขมิบควยผมสองสามทีแล้วพี่มะก้อนิ่งเลย หีพี่มะตอดควยผมดุ้บ ๆ แน่นเลย พี่มะนอนซบกอดผมไว้แน่น ควยผมยังแข็งคารูหี ผมรู้สึกข้างในมันขยับตอดรัดควยผมตลอดเวลา น้ำเมือกไหลลงร่องตูดผมเยอะเลย ไม่รู้น้ำใครเป็นน้ำใคร แล้วพี่มะก้อขยับหีรูดควยผมอีก พี่มะลุกขึ้นขย่มกับควยผมอีก คราวนี้พี่มะกระเด้าหีใส่ควยผมแบบไม่ยั้ง ซอยถี่ยิบ พี่มะร้องอี้ย ๆ ๆๆๆๆ ๆ ผมรู้ว่าพี่มะกำลังจะเสร็จ ผมก้อเสียวมากแอ่นควยสู้ทั้งกระเด้งทั้งกระดกเกร็งตูดสุด ๆ จนน้ำผมแตก มันสุดยอดจริง ๆ เลยครับ พี่มะก้อกระเด้าหีกับควยผมจนพี่มะเสร็จ พี่มะกอดผมแน่นเลย หีพี่มะตอดขมิบกับควยผมตลอดเลย เหมือนยังไม่หายเสียว ผมก้อปวดเยี่ยวมาก แล้วพี่มะเขาบอกว่าดีจังเลย ควยใหญ่แล้ว เย็ดมันดี แล้วพี่มะก้อพลิกตัวลุกขึ้น ตอนพี่เขาเอาหีออกมันเสียวมากเลย พี่มะเอาผ้าถุงเช็ดหีเขาแล้วก้อนุ่ง เสร็จแล้วเขาก้อเอาตะกร้าผ้าผมไปซัก เขาบอกว่าวันหลังจะมาเอาตะกร้าอีก ผมก้อรีบลุกขึ้นไปเยี่ยว มันเยี่ยวไม่ค่อยออก มันสะดุดยังไงก้อไม่รู้ แต่ก้อเยี่ยวจนสุด ผมสำรวจควยตัวเอง เห็นหัวควยถอกหัวแดงเถือกเลย ผมเอาน้ำล้างมันเจ็บแสบมาก ๆ ผมรู้สึกว่ามันระบมเลยแต่ผมก้อภูมิใจมากที่ควยผมถอกสุดแล้ว

วันนั้น ผมไม่ได้ไปบ้านเพื่อนเลย ทั้งเจ็บทั้งแสบหัวควยระบม พอตอนบ่ายพี่มะก้อมาหาผมที่ห้อง เขาก้อถามผมว่าเอาตะกร้าอีกมั้ย ผมก้อบอกว่าไม่ไหวแล้วพี่ผมเจ็บควย พี่มะก้อบอกว่าไม่เป็นไร แล้วพี่มะก้อจับมือผมไปจับนมแล้วก้อบอกว่าดูดนมให้หน่อยสิ แล้วก้อจับหัวผมเอาหน้าซุกไซร้นมพี่มะ ผมเอาปากดูดหัวนมพี่มะ พี่เขาก้อจับหน้าผมบี้กับนม แล้วพี่เขาก้อดันผมนอนลง แล้วขึ้นนั่งคร่อมหน้าผมเอาหีมาถูไถกับหน้าผม พี่มะบอกว่าเลียหีให้หน่อยสิ ผมก้อเลยเอาลิ้นเลียหีพี่มะ พี่มะแอ่นหีส่ายร่อนกับหน้าผม ผมไม่รู้ว่าน้ำลายผมหรือน้ำหีพี่มะมันแฉะเต็มหน้าผมเลย แล้วพี่มะก้อเอาตรงร่องหีมาเน้น ๆ กับลิ้นผม ผมรู้ว่าพี่เขากำลังจะเสร็จ แล้วพี่มะก้อกดหีแน่นกับหน้าผมจนผมแทบหายใจไม่ออก รู้สึกหีพี่เค้าเด้งกระดุ้บ ๆ แล้วพี่เขาก้อบอกว่าแค่นี้ก้อเสร็จแล้ว ไม่เห็นต้องใช้ควยเลย พี่มะเขาดูควยผมแล้วก้อบอกว่าหายเจ็บแล้วค่อยเย็ดกันอีกนะ  

โชคดี ที่น้องสาวผมอยู่บ้านหลายวันจนควยผมหายเจ็บ จนวันนึงตอนเช้าผมยังนอนอยู่ พี่มะเขามาหาผมที่ห้อง เขาเปิดควยผมดู เค้าถามผมว่าหายเจ็บหรือยัง ผมก้อบอกว่าหายแล้ว วันนั้นผมเห็นพี่มะแล้วรู้สึกเงี่ยนมากอยากเย็ดพี่มะ ควยผมแข็งทันที ผมลุกขึ้นมากอดพี่มะ แล้วก้มลงไซร้นม พี่เขาบอกว่าไม่ได้นะ วันนี้น้องสาวอยู่บ้าน ผมไม่สนใจแล้ว ผมถลกเสื้อพี่เขาออกแล้วก้อดูดเลียหัวนม จนพี่เขาเริ่มเคลิ้ม เขานอนลงบนเตียงให้ผมไซร้ ผมถอดกางเกงพี่เขาแล้วก้อก้มลงเลียหี พี่มะนอนชันเข่าแหกหีให้ผมเลียรัวลิ้นจนพี่มะแอ่นหี ตูดลอยไม่ติดที่นอน ผมลงลิ้นหีพี่มะจนพี่เขาเสร็จคาลิ้นผม พี่เขากดหัวผมให้ดูดหีเขาแน่น ปากผมก้ออมเม็ดแตดพี่เขาจนพี่เขาเกร็งกระตุกหีงึก ๆ เลย แล้วผมก้อขึ้นคร่อมตัวพี่มะ จับควยใส่หีพี่เขาคราวนี้ผมกระเด้าซอยถี่ยิบ จนพี่เขาเสร็จ ผมก้อยังไม่เลิกกระเด้า จนพี่เขาบอกว่าพอก่อน หยุดก่อน ผมก้อหยุดหีพี่เขาขมิบตอดควยผมตุ๊บ ๆ จนแน่นเลย แล้วพี่เขาก้อพลิกตัวนอนคว่ำ พี่เขาโก่งตัวให้ผมเอาควยใส่หี ผมดันจนสุด แล้วก้อกระเด้าอย่างมัน โหสุดยอดมากท่านี้ หีพี่มะแน่นมาก จนผมทนไม่ไหวปล่อยน้ำแตก พี่มะก้อร้องกรี๊ดเสร็จด้วยเหมือนกัน แล้วพี่มะก้อรีบแต่งตัวแล้วก้อเอาตะกร้าผ้าผมไปซัก

หลังจากวันนั้น พี่มะก้อหาโอกาสมาเย็ดกับผมประจำ พี่มะเป็นคนขี้เย็ดมาก ถ้าวันไหนไม่มีใครอยู่บ้านพี่มะก้อจะมาให้ผมเย็ดทุกวัน วันละสองสามครั้ง บางวันแม่กับน้องสาวผมนั่งอยู่หน้าบ้าน พี่มะก้อเรียกให้ผมไปเย็ดกันในครัวหลังบ้าน มันตื่นเต้นมาก พี่มะถลกผ้าถุงโก้งโค้ง ผมก้อถลกกางเกงเอาควยออกมากระเด้า ๆ หีพี่มะจนน้ำแตกแล้วก้อต่างคนต่างไป

ทุกวันนี้ผมภาวนาให้ทุกคนในบ้านไปต่างจังหวัดกันสักสองสามวัน ผมจะได้เย็ดกับพี่มะให้น้ำแห้งตัวเลย