ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กลัวติดคุกดพราะ..เด็ก

เริ่มโดย yulgang007, พฤษภาคม 17, 2011, 06:38:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yulgang007

เรื่องของเรื่องคืออยากปรึกษาผู้ที่มีประสปการณ์นะครับ เผื่อจะเป็นแนวทาง ทางหนีทีไล่ได้ทันก่อนที่มันจะเกิดขึ้จริง
 ผมอายุ 31 แล้ว(เดือนหน้า)มีครอบครัวแล้วมีลูกแล้ว...ทำธุกิจส่วนตัวเล็กๆน้อยๆ แล้วหลังจากที่เลิกกะกิ๊กคนก่อนได้ ชั๊กพักผมก็คบกะคนใหม่ซึ่งเธอแอบมองๆเราตั้งแต่สมัยคบกะคนก่อนแล้ว พอรู้ว่าผมเลิกกะคนก่อนเค้าเลยออกตัวแรงเลยว่างั้น ด้วยความที่เราเป็นผุ้ชายที่ดีนะ กลัวน้องเค้าจะเสียหน้า เลยรีบสนองนโยบายที่เธอเสนอเลยครับ..คือน้องเค้าน่ารักครับดุเป็นผู้ใหญ่ เราก็ไม่คิดว่าน้องเค้าจะแค่17ปีเอง อีกตั้ง8 เดือนจะครบ18 กำเลย..รุ้ทีหลังหลังจากหลั่งแล้ว....และที่สำคัญที่ทำงานผมกะบ้านเธออยุ่ละแวกเดียวกัน ไม่น่าเกิน2กิโล..ยิ่งบ้านนอกแท็บจะรู้จักกันหมด..ทีนี้ก็ไปรับไปส่งน้องเค้าเป็นประจำ เลยกลัวๆว่าวันไดวันหนึ่งเกิดพ่อเค้า แม่เค้ารู้เค้าจะเอาเราติดคุกโทษหนักเบาประการใดหนอ..แล้วไหนจะลูก เมียที่บ้านอีก..(เพิ่งจบคดีกะกิ๊กเก่าคือแฟนรู้..)แล้วถ้ามาเจอกรณีนี้มีหวัง..หนักแน่
      แต่น้องเค้ารู้หมดว่าผมมีครอบครัวมีลูกแล้ว..รู้ถึงว่าคบกับกิ๊กคนก่อนเป็นอย่างไรเธอบอกเธอชอบผมมานานแล้ว..
ผมก็บอกว่ากลัวมีปัญหากะที่บ้านน้องเค้าเด๋วติดคุกทำไงดี...น้องเค้าก็บอกไม่ทำแบบนั้นกับผมหรอก...
ใจเลยอ่อน..แต่ไอ้นั่นกลับแข็ง..เลยเลยตามเลย
  ผมเคยเจอพี่สาวเค้าครังสองครั้ง เจอป้าเค้าครั้งหนึ่ง และแม่เค้าครังหนึ่งเมื่อคืนที่ผ่านมา น้องเค้าก็แนะนำให้รู้จักกับแม่เค้า(จอกันโดยบังเอิญ)  และวันนี้ผมเลยโทรถามว่าแม่รุ้ไหมว่าผมเป็นใคร ยังไง เค้าบอกว่าแม่รู้ว่าเราคุยกันและก็ยังเฉยๆๆ(ที่เฉยๆคงไม่รู้ว่าผมมีลูกเมียแล้ว)..
ตอนนี้ผมคิดว่ามันเลยจุดที่ว่ากิีกเล่นๆละเริ่มปอดแล้ว..จะออกจากน้องเค้าก็ไม่รู้จะทำไงดี
ประมาณว่ากลืนไม่เข้าคายไม่ออกแล้วละ..
ท่านใดเคยมีแบบนี้บ้างขอชี้แนะด้วยลำพังที่บ้านผม ผมเอาอยู่ แต่เล่นกะพรากผู้เยาวืนี่บอกตามตรงกลัวครับ..