ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครอบครัวเคยเปิดร้านโชห่วย

เริ่มโดย maiden, พฤษภาคม 17, 2011, 10:40:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maiden

เรื่องที่ผมจะเล่า เป็นประสบการณ์จริงนะครับ ที่บางส่วนไม่มีใครอยากเจอหรอก
แต่เห็นบางท่าน ได้มาแชร์แล้วมันคล้ายกับผมมาก ผมก็ขอเล่าบ้างละกัน
กับสิ่งที่เจอ ต้องบอกก่อนตอนนั้นอายุยังน้อย เรื่องเพศอะไรนี่ไม่รู้เรื่องหรอก
แต่ได้รู้มากขึ้นเรื่อย ๆ ตามวัย ตามเวลา ที่เล่าไปอาจตกใจกันนะ
เพราะไม่ใช่ใครหรอกที่ผมเห็น มันเป็นเรื่องลับ ๆ ของคนในครอบครัว ซึ่งบอกเลย
จะเชื่อหรือเปล่าก็เอาเถอะ ว่ามันเป็นเรื่องที่เกี่ยวกับคุณพ่อ คุณแม่ผมนั่นแหละ  
โดยเวลานั้นบ้านผมเปิดเป็นร้านขายของโชห่วย ตามฉบับที่พ่อหรือเตี่ยผมท่านเป็นคนจีน
ที่ฐานะไม่ได้เดือดร้อนดิ้นรนนัก ค่อนข้างจะอยู่กันสบาย ๆ อาจเพราะพ่อผมขยัน
กับญาติฝ่ายแม่ผม ก็ค่อนข้างมีเงิน ก็มาช่วยเหลือแม่ ช่วยดูครอบครัวผม
จนบางวันค้าขายไม่วุ่นวายนัก แม่จะชอบหลบขึ้นมานอนกลางวัน เปิดทีวีดู
จำได้ว่าแม่ชอบขึ้นมาเปิดแอร์เย็น ๆ แล้วก็ชอบหนีบผมเข้าห้องมาด้วย
ไปนอนกกใต้ผ้าห่มกัน เรียกว่าแม่ผมท่านเป็นแม่บ้าน เลี้ยงลูกกับทำงานบ้านอย่างเดียว
ซึ่งพอนึกย้อนไปช่วงเวลานั้น ผมมีความสุขมากนะ คือ  ผมก็เด็ก ๆ เป็นลูกคนเดียว
พวกน้องผมยังไม่เกิด แม่กับผมก็จะใกล้ชิดกันมาก ท่านจะชอบกอด ชอบหอมผมบ่อย ๆ
ผมเลยรู้สึกอบอุ่นมาก ยิ่งแม่ผม ผมกล้าบอกเลย ว่าแม่เป็นผู้หญิงที่สวย
ท่านจะตัวขาว ๆ หน่อยเหมือนคนจีน ที่ความจริงไม่ใช่คนจีนหรอก แม่ผมท่านไทยแท้นี่แหละ
ซึ่งหน้าตาท่านจะใส ๆ ดูออกใจดี เหมือนนิสัยท่านจริง ๆ และท่านยิ้มง่าย
ชอบพูดชอบคุยอยู่ เลยดูเป็นคนมีเสน่ห์ ยิ่งทรวดทรงแม่ผมก็อวบอัด
ส่วนสูงแม่ก็เห็นสูงกว่า ป้า ๆ น้า ๆ สมัยนั้นอยู่ อาจสูงกว่าไม่มาก
แต่แน่นอน เพียงแค่นี้ น่าจะรู้กันนะ ว่าแม่ผมนี่ชาวบ้านชาวช่อง
คนตลาดเขาจะชอบทัก ชอบเรียกแม่ผม ว่าคนสวย ซ้อคนสวย อะไรแบบนี้ประจำ
ที่เห็นผมมาเล่าแบบนี้ อาจจะคิดว่าเดี๋ยวมีใครจำแม่ จำครอบครัวผมได้
แต่ผมว่าเวลามันผ่านมานานแล้ว ยิ่งคนเก่าแก่สมัยนั้น คงไม่มีใครมาเล่นคอมพิวเตอร์กันนะ
ส่วนน้อง ๆ ผม ถึงมาอ่านก็ไม่รู้เรื่อง ยังไม่ได้เกิดกันเลยตอนนั้น เพราะห่างจากผมหลายปี
โดยสมัยนั้นแม่จะเป็นเพื่อนเล่นผมตลอด ที่เล่นกันไม่ไกล ก็เล่นกันในห้องนอนแหละ  
ซึ่งเวลาท่านอยู่ในห้อง ผมไม่ลืมเลย แม่จะไม่ค่อยชอบใส่พวกยกทรงกับกางเกงใน
ผมเลยได้เห็นของดีแม่บ่อยมาก ที่แรก ๆ ไม่รู้เรื่องนะ แต่พอมองไปมันก็เห็น
ที่ตอนนั่งบนเตียงกัน แม่จะใส่พวกชุดนอนยาว ตอนนั่งแม่จะเลิกผ้าขึ้นมาตรงขาอ่อน
แล้วแม่ชอบนั่งชันขา นั่งไม่เรียบร้อยบ้าง หวอท่านก็ออกเลย ซึ่งแม่ก็ไม่สนใจอะไร
อาจเห็นผมเด็ก ๆ เลยไม่ระวัง ที่บางทีกว่าแม่จะรู้ตัว ผมก็มองแล้วมองอีก นึกแล้วก็ควยแข็ง
ผมจำติดตาดีเหลือเกิน กับของดีใต้ร่มผ้าท่าน คือ ตรงนั้นหรือจิ๋มแม่ผมจะอูมมาก ดูโหนก ๆ
เหมือนเนินอวบมันขึ้นแน่น เต็มหว่างขาไปหมด และจิ๋มแม่จะดูสะอาด ๆ  
เห็นขนหมอยท่าน ขึ้นฟูเป็นหย่อมหนึ่ง กระจุกน้อย ๆ ไม่รกรุงรัง แต่ถ้าชาวบ้านคนตลาด
เกิดใครมีบุญมาเห็นตรงปากทางสวรรค์ ตรงแคมจิ๋มแม่ผม ต้องรู้ทันทีหรือนึกกันไว้แล้ว
ว่าลูกผู้หญิงสวย ๆ อย่างแม่ ไม่รอด ต้องถูกคุณผู้ชายแวะเวียน มาขอเด็ดดมท่านบ่อย ๆ
เพราะร่องรอยหลักฐานมันฝากไว้เต็มตา ที่ผมเห็นชัดเลย ว่าแคมจิ๋มแม่ผมบางส่วน
ดูมันล้น ๆ ปลิ้นออกมาจากร่องหลืบแดง ๆ เหมือนว่าท่านได้ผ่านรสชาติความเป็นชายของใครมา
ที่มันใหญ่โตถึงใจ มาสอดใส่รัวงัด รูดแน่น ๆ ตรงแคมจิ๋มท่านบ่อยครั้ง
จนนานเข้า ปากรูจิ๋มแม่ก็ต้องอ้าเผยอ แสดงริ้วรอยความสุข เหมือนเย้ยสายตาว่ารับรองใครมาเห็น
คงต้องจุ๊ปาก อิจฉาไอ้ผู้ชายคนนั้น ที่ดูท่ามันจะตักตวง ได้อะไรเด็ด ๆ ไปจากแม่ผมเยอะมาก
ที่มาได้อ่านกันอย่างนี้ อาจจะนึกว่า ใครที่ไหนกัน ผู้ชายนั่นก็ต้องเป็นเตี่ยผมสิ
เตี่ยผมเป็นสามีแม่อยู่แล้ว แต่อย่างว่า ที่ผมบอกบางเรื่องคงไม่มีใครอยากเจอ ผมก็ได้เจอ
ที่บอกลักษณะนี้ ผมว่าบางท่านคงนึกอะไรออก ท่านไม่อยากรู้ต่อ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร
เพียงแต่ผมขอแชร์ประสบการณ์จริง เรื่องจริง ที่ได้ผ่านพบมาของตัวเองบ้างก็เท่านั้น
โดยตอนนั้นแม่ผม ก็ยังไม่ให้ผมแยกไปนอนคนเดียวนะ ยังให้ผมนอนห้องเดียวกัน
ที่เตี่ยผมกลางค่ำกลางคืน ถึงจะได้ขึ้นมาพักผ่อน เปิดแอร์นอนด้วยกันเป็นครอบครัว
ที่ยอมรับนะ ผมก็เหมือนบางท่าน ที่บอกว่านอนห้องเดียวกับพ่อแม่ตอนเด็ก ๆ
แล้วมักจะได้เห็นไอ้อย่างว่า ผมก็คนหนึ่งนี่แหละ คือ จะเห็นแบบเงามืด ๆ ตอนกลางคืน
ได้ยินเป็นเสียงคงจูบกัน แล้วก็เสียงขยับ ๆ แต่เตี่ยผมดูท่านไม่ค่อยจะสนใจเรื่องนี้เท่าไหร่
เห็นบางทีแบบว่า ทำก็ทำไม่นาน ก็ได้ยินเสียงกรนของเตี่ยแล้ว  ซึ่งผมว่าอาจเป็นเพราะเตี่ยผม
ท่านนิสัยคนจีน เป็นคนแข็ง ๆ โผงผาง พูดจาเสียงดัง เลยไม่น่ามานุ่มนวล
มาเสียเวลากับเรื่องทางเพศอะไรอย่างนี้ แล้วยิ่งเตี่ยเป็นคนขยัน ทำงานทั้งวันท่านคงจะเหนื่อย
ซึ่งเตี่ยก็คงเห็นแม่มีความสุขดี ที่ผมกล้าบอกเลย เตี่ยทุกวันนี้ก็ไม่รู้ เพราะถ้ารู้ครอบครัวผม
คงไม่ได้เป็นอย่างทุกวันนี้ ว่าจริง ๆ แล้วแม่คนสวยของเรา มีความสุขน่ะใช่
แต่เป็นความสุขที่ถูกจัดมอบ มาจากคนนอกครอบครัวคนหนึ่ง ที่หน้าหนาแอบเข้ามาช่วยเตี่ย  
จัดการเรื่องอารมณ์ ผ่อนคลายความรู้สึกทางเพศที่ดีให้แก่แม่ผม จนแม่ต้องมีสภาพจิ๋มปลิ้นแคมปริ
ซึ่งนึกถึงก็เป็นปมในใจผมทุกที กับไอ้ภาพพวกนั้น ที่มันยังวูบวาบใจผมมาก ๆ
กับภาพที่แม่ผมกำลังเปลือยกายล่อนจ้อน แลกบทรักทีเด็ดอยู่กับผู้ชายคนนั้น  
ที่แล้วคนนั้น มันเป็นใครจากไหน ผมบอกไปมันก็เหลือเกินจริง ๆ นะ
คือ ตอนนั้นที่ร้านก็จะมีญาติคนจีนของเตี่ย กับลูกจ้างคนไทยอีกคนหนึ่งช่วยขายของอยู่
ซึ่งลูกจ้างคนนี้ อายุอานามก็มากกว่าเตี่ยกับแม่ผม เด็ก ๆ อย่างผมก็เรียกแกว่า ลุงโชค
ที่สมัยนั้น ผมจำความได้ ผมโตมาที่ร้าน ผมก็เริ่มเห็นลุงโชคนี่แล้ว ที่ใครรู้จักแก
ก็รู้ว่าแกมีความอดทนดี เวลาเตี่ยผมด่าว่าแรง ๆ ตามอารมณ์ท่าน ลุงแกก็เฉย หน้าเจื่อนบ้างยิ้มบ้าง
ดูออกจะซื่อ ๆ ตามที่ชาวบ้านชาวตลาดเขารู้จักกัน แถมแกมาอยู่ที่ร้านครอบครัวผม
แกอยู่มานาน ค่าแรงก็ถูกนะ แต่ก็เห็นแกอยู่ไปอย่างนั้น ซึ่งผมก็รู้ เห็นแกดูไม่ทันคนอย่างนั้นเถอะ
แต่แกนี่ลูกเมียหลายคน ที่พอผมได้เห็น ได้รู้เรื่องมากเข้า ผมก็เข้าใจเลย ทำไมลุงแกลูกเต้าเยอะ
แถมเมียกี่คนก็หนีแกหมด เพราะลุงโชคเวลาแกอยู่ที่ร้าน แกจะมีปกติอยู่อย่างหนึ่ง
คือ ลุงแกต้องไปเข้าห้องน้ำที่หลังร้าน ผมเด็ก ๆ บางทีก็ขี้เล่น  บางครั้งก็แอบส่งเสียง
ทำเป็นเสียงผีจะหลอกแก ลุงแกก็หัวเราะดังมาจากข้างใน แหย่เล่นกันกับผม
แต่มีอยู่วันหนึ่ง ผมก็ยืนเงียบ ๆ อยู่หน้าห้องน้ำ แอบมองผ่านประตูห้องน้ำ
ที่เป็นไม้บางส่วนมันก็เก่า ๆ มีรอยแยกนะ ผมก็มองเข้าไปดูแกก่อน ก่อนที่จะแกล้งแก
ลุงโชคก็รู้แหละว่าผมอยู่หน้าประตู แต่ครั้งนั้น พอมองเข้าไป ผมมองตาไม่กะพริบเลย
ออกจะอึ้งเสียมากกว่า เพราะสิ่งที่เห็น ลุงโชคแกคงแหย่ผมกลับ เห็นแกเล่นยืนหันเป้าแอ่นมาทางผม
ที่ผมกล้าบอกเลยใครได้เห็น ความเป็นชายดุ้นควยดำ ๆ ของลุงแก ตอนแข็งตัวแบบชัด ๆ อย่างนั้น
จะต้องปากหวอ ตกใจกันแน่  ซึ่งความยาวก็ยังดูปกตินะ แต่ขนาดรอบวงลำควย ความอ้วนหนา
มันใหญ่เหมือนกับพวกควยโต ๆ เส้นเลือดปูด ๆ อย่างของพวกฝรั่ง ที่เราดูในหนังโป๊นั่นแหละ
ยิ่งหัวบานนี่บานได้ใจ อย่างกับกำปั้นเด็ก หรือหัวเห็ดใหญ่ ๆ ดูหัวบานเต่งใส ๆ
แถมตอนนั้นเห็นลุงแก ทำยืนเกร็งผงกหัวบาน ๆ หงึกหงัก ล้อผม ผมก็มึน ๆ นะตอนแรก
แต่แล้วก็กลายเป็นหัวเราะอะไรกันไป ซึ่งวันนั้น แกก็บอกผมนะ บอกว่าอย่าไปบอกเตี่ยบอกแม่
แกมายิ้ม ๆ กระซิบผม บอกวันหลังอยากดู ก็ให้ไปดูอีก ที่ผมก็เด็ก ๆ ไม่รู้เรื่องหรอก
ผู้ใหญ่ว่าอย่างนั้น ผมเห็นเป็นชวนเล่นชวนสนุก จนคราวหลังไปดู ลุงโชคแกชักว่าวโชว์ผมเลย
ผมเห็นบางทีหน้าร้านตอนเที่ยง คนน้อยลงบ้าง แกก็เอาแล้ว หยิบพวกหนังสือโป๊เข้าห้องน้ำ
แล้วคงเห็นผมแวบ ๆ อยู่ตรงประตู แกก็จัดการเลย จนผมเห็นบ่อย ๆ ก็ไม่ได้บอกเตี่ยกับแม่นะ
แต่เห็นแบบนั้นพอโตก็รู้เลย ว่าลุงโชคแกนี่ ชื่นชอบอะไรกับเรื่องพวกนี้มาก จนผมเดาได้เลยว่า
เมียแกหลายคนที่เลิก คงทนพฤติกรรมแกอย่างนี้ไม่ไหว เพราะแกคงขยันเรื่องตีหม้อเดี๋ยวเด้าเดี๋ยวเอา
ยิ่งควยแกใหญ่โตขนาดนั้น จนสุดท้ายดูท่าพวกเมีย ๆ แก เลยต้องโยกสะโพก ย้ายจิ๋มหนีควยแกหมด
เพราะให้เดาพวกเมียแกนี่ จะต้องจิ๋มปลิ้นจิ๋มดำ แคมยื่นกันไปถ้วนหน้า จนเวรกรรม
อย่างที่รู้กันอยู่แล้วนะ ว่ามีผู้หญิงอีกคนหนึ่ง ที่ก็จิ๋มปลิ้นแคมปริไปแล้วเรียบร้อย นั่นก็คือ แม่ผม
ซึ่งบอกอย่างนี้ คงเข้าใจกันนะ ว่ามันเกิดอะไรขึ้น กับผู้หญิงสวยมาก ๆ คนหนึ่ง
ที่มีครอบครัวสมบูรณ์ทุกอย่างแล้วในชีวิต แต่อย่างว่าอารมณ์ทางเพศพวกนี้ บางทีมันก็ขาด ๆ เกิน ๆ
จนสามารถดลบันดาลให้คนสวยอย่างแม่ ต้องมาเป็นคนรับช่วงต่อ จากพวกเมีย ๆ ของลุงโชคแก
ที่ถ้าเตี่ยผมรู้คงหัวใจวายตาย แต่อย่างว่าจะให้แม่ผมท่านทำยังไง คงอาจพลั้งพลาดไปแล้ว
ทีนี้จะให้แม่พาตัว ยกจิ๋มหนีควยใหญ่ ๆ ของลุงโชคไปอยู่ไหน เรื่องราวมันก็เกิดอยู่ที่บ้านท่านเอง
ให้แม่ไปหลบเงียบ ๆ อยู่ตรงมุมไหนของร้าน เดี๋ยว ๆ ลุงโชคแกก็ตามไปอ้อนทำควยแข็ง
ขอกด ขอเด้าท่านชิมกันอร่อยอยู่อย่างนั้น จนแม่ผมดูท่านก็ต้องทำใจ ยอมรับสภาพอย่างนั้นมาเป็นปี
ทำเอาครั้งแรกที่ผมได้เห็นนี่ ผมขอสารภาพว่าน้ำแตก โตเป็นหนุ่มอยู่ตรงนั้นเลย เพราะคืนนั้น
ผมจำได้เตี่ยผมท่านกลับดึก เหมือนท่านไปซื้อของไกล ๆ แล้วญาติคนจีนปกติเห็นเตี่ยไม่อยู่
ก็ปิดร้านเร็วหน่อยสักทุ่มไม่เกินสองทุ่ม จะได้ไปพักผ่อนกลับบ้านที่อยู่ใกล้ ๆ กัน
ที่ผมก็จำได้คืนนั้นเห็นลุงโชคแกอยู่เป็นคนสุดท้าย เห็นยืนเก็บของเสร็จ
ก็เห็นแกมานั่งคุยอะไรไม่รู้เงียบ ๆ อยู่กับแม่ผม ตรงโต๊ะคิดเงินในร้าน
แล้วแกก็เดินไปปิดประตูหน้าร้าน ออกจากร้านไป แม่ผมก็พาผมเข้านอน
เห็นเข้าห้องแม่ก็ปิดไฟรีบนอนกันเลย จนสักพักใหญ่ ๆ ผมเห็นแม่เดินออกจากห้องนอนไปเงียบ ๆ
ผมก็มีบ้างที่มันยังไม่นอนนะ คิดว่าจะออกไปอ้อนแม่ให้กลับมาเปิดทีวีดูกัน ผมก็เลยออกจากห้อง
เดินลงมาชั้นล่างบ้าน เพราะนึกว่าแม่เดินลงมา แต่เปล่า ผมไม่เจอแม่นะ
แต่ผมเจอผู้ชายตัวดำผิวเกรียม ๆ ตัวล่ำ ๆ ที่ไม่ใช่ใคร ก็ลุงโชคแกแหละ
ไม่รู้แกกลับเข้ามาได้ยังไง คงจะเป็นทางประตูหลังร้าน ที่ไฟชั้นล่างก็ปิดไปแล้วนะ
แต่แสงไฟในตลาดข้างนอกมันส่อง ก็ยังเห็นหน้ากันได้อยู่ ก็เห็นลุงโชคแกยิ้ม ๆ เข้ามาหาผม
ถามเบา ๆ ว่าไม่นอนเหรอ ไม่ง่วงเหรอไง  ผมก็ตอบตามประสาอะไรไป
แล้วแกก็บอกผมให้เข้าห้องไปนอน แต่เดี๋ยวแกจะขึ้นไปข้างบนด้วย
จะไปรับเงินค่าจ้างจากแม่ผม แล้วผมก็ถูกลุงโชค พาเดินขึ้นบันได มาส่งอยู่หน้าห้องนอน
ที่ผมนึก ๆ ดูก็เหลือเกินเลย บ้านตัวเองแท้ ๆ แต่ให้ผู้ชายที่ไหน มาวุ่นวายแบบนั้น
ลุงแกก็หน้าหนาจริง ๆ ซึ่งพอลุงแกส่งผมเสร็จ ผมยังไม่ได้เปิดประตูเข้าห้อง
ผมก็ยังอิดออดดื้ออะไรของผมอยู่ แต่ลุงแกไม่สนใจผมแล้ว เห็นแกรีบเดินขึ้นชั้นลอยของร้าน
ที่เป็นที่เก็บของขายขึ้นไป ทำเอาผมก็งง ๆ เห็นลุงโชคขยับมือหยอย ๆ จะให้ผมเข้าห้องไปนอนให้ได้
แต่ลุงแกก็รีบเดินขึ้นบันไดหายไปแล้ว ที่ผมก็ไม่ได้เข้าห้องไปนะ ยังเห็นการกระทำแกทุกอย่าง
ซึ่งเห็นแกบอกจะมาเอาเงินแม่ ผมก็เลยเดินตามขึ้นไปบ้าง นึกว่าแม่คงอยู่ข้างบน
โดยตรงชั้นลอยหรือชั้นสามที่ตึกร้านผม เตี่ยจะเอาไว้เก็บพวกสินค้า ของซื้อของขาย
แต่ก็มีพวกเฟอร์นิเจอร์ที่บางทีสภาพยังดี แต่ไม่ได้ใช้ เตี่ยผมก็ยังไม่ขายนะ
ท่านคนจีนก็ขี้เหนียว ก็เลยเก็บรักษาของอยู่ชั้นนั้น โดยจะมีโซฟาตัวยาวดูดีอยู่ตัวหนึ่ง
ตั้งหลบ ๆ อยู่ข้างใน ถ้าใครมานอนก็นอนได้แหละ แต่ข้างบนอากาศจะร้อน ๆ หน่อย
ซึ่งพอผมขึ้นมา ผมก็เห็นแสงไฟหลอดเล็ก ๆ บนชั้นนั้นเปิดอยู่ กับข้าวของวางเยอะแยะ
ที่ผมก็เห็นคนอยู่ข้างใน ๆ หน่อย ตรงโซฟาตัวนั้น ที่ผมก็เด็ก ๆ ตอนนั้นความสูงก็นิดเดียว
ยืนแล้วก็ยังมีของกองบังสายตา ผมก็ทำชะเง้อ มองผ่านไปทางโซฟา แล้วก็อย่างที่บอกเลย
ผมยืนขาแข็ง จู๋แข็งอยู่ข้างหลังลังใส่ของ เพราะมองไปทางนั้น ผมเห็นเบื้องหลังของแม่ผม
ที่ท่านเหลือผ้าผ่อนติดตัวอยู่ชิ้นเดียว คือ กางเกงในลูกไม้สีขาวสวย ๆ
เห็นแม่ยืนอวดสะโพกผาย โค้งเว้าได้รูป กับเอามือสยายผมยาว ๆ ของท่านให้เข้าทรง
แบบที่ท่านไม่ได้สนใจตรงเบื้องหน้า ร่างกายขาว ๆ ของท่าน ตรงยอดอกเต้านมท่าน
ที่ผมเห็นแล้ว นึกอยากต่อว่าลุงโชคแก เพราะเห็นแกเล่นยืนประกบก้มหน้าแก
ไปเอาปากดูดกินเต้านมแม่ผมแบบไม่เกรงใจ เห็นลุงโชคแกดูดเดี๋ยวเต้าซ้าย เต้าขวา
ที่ผมได้เห็นชัด ๆ ก็ตอนนั้น ว่าหน้าอกหน้าใจแม่ผม นี่ขนาดสวยโตใช้ได้เลย
ดูเป็นก้อนกลมเต่งตึง ตระหง่านเด่นสู้ปาก สู้ลิ้นลุงโชคแกอยู่ตรงนั้น
ที่แม่ผมก็ยืนนิ่ง ๆ เอามือเกาะบ่าของลุงแก ที่ลุงแกส่วนสูงนี่สูงกว่าแม่ผมหน่อยเดียว
แต่แกจะตัวล่ำ ๆ ออกจะหนาเอาการ แล้วก็ไม่นาน กางเกงในผ้าชิ้นสุดท้ายของแม่ผม
ก็ถูกลุงโชคแกดึงยาว ๆ ลงมาทีเดียว ก็กองย่นอยู่ตรงข้อเท้าท่าน
ที่ลุงแกยังไม่ได้เขี่ยกางเกงในพ้นขาแม่ ก็เห็นแกอุ้มร่างอวบอัดของแม่ผมลอยขึ้นตั้งตัว
ให้แม่ไปนอนหนุนหลังตรงโซฟา ส่วนตัวผมเองเห็นแบบนั้น ผมก็เริ่มทำแบบลุงโชคบ้างนะ
คือ ทำแบบที่ลุงแกทำในห้องน้ำ เหมือนมันเป็นของมันเอง เพราะผมจู๋แข็งเลย
ผมก็จับจู๋ตาก็มองภาพแม่ผม ที่ท่านทำนอนนิ่ง ๆ ตาก็มองดูตรงนั้นของท่าน
ที่สภาพแม่ผมตอนนั้น ถ้าเตี่ยมาเห็นไม่รู้จะยังไงกัน เพราะแม่โป๊ทั้งตัว
แถมนอนขาถ่างอ้าซ่า ถูกลุงโชคที่เห็นแก ก็ลุกมาถอดเสื้อผ้าตัวเองหมด
แล้วก็นั่งคุกเข่า เอามือจับแข้งขาแม่ เลียจิ๋มปลิ้น ๆ ฝีมือแกอยู่ ที่เห็นลุงแกก็เลียจิ๋มแม่ผม
เสียงดังจุ๊บจั๊บ ที่เดี๋ยว ๆ ก็ยื่นหน้า ยื่นปากไปดูดนม เดี๋ยว ๆ ก็ลงล่างชิมจิ๋มแม่สนุกอยู่อย่างนั้น
จนพักใหญ่ หนึ่งในภาพติดตาก็ถึงเวลาแสดงของมัน ที่เป็นการสร้างเข้าใจให้ผมด้วย
ว่าผู้ใหญ่หญิงชาย เวลามีความสุข เสพสมอารมณ์ทางเพศกันมันเป็นแบบนี้
ซึ่งผมนี่เหงื่อแตก อากาศข้างบนชั้นนั้นก็อบอ้าว ยิ่งลุงโชคกับแม่ไม่ต้องพูดถึง
ผมต้องยืนแอบเป็นหนุ่ม น้ำว่าวแตกตรงนั้น กับการเห็นลุงแกเหงื่อนี่ชุ่มโชกเลยนะ
แต่ยังเหวี่ยงเอวเหวี่ยงตูด ทำกระทั้นเด้าจิ๋มแม่ผมไม่หยุดหย่อน ที่เห็นเลยว่าขั้นตอนสำคัญ
ที่ทำเอาแม่ผมต้องจิ๋มปลิ้นแคมยื่น มันจะดูถึงพริกถึงขิงกันได้ขนาดนั้น  
ซึ่งแม่ผมก็เหงื่อท่วมไม่แพ้กัน เห็นผมเผ้ายาวท่าน ยุ่งเป็นสายชุ่มเหงื่ออยู่ตรงใบหน้าท่าน
ส่วนเรือนร่างสวย ๆ ของท่าน ก็เด้งไปเด้งมาตามแรงเด้าของลุงโชค
ที่บางจังหวะผมหน้าแดงหูอื้อเลย เพราะเห็นลุงโชค แกทำเด้าแม่ผมแรง ๆ
แบบเสียงเนื้อแกตีท่อนล่างแม่ผมหนัก ๆ จนเสียงดังปั่บ ๆ ๆ ลั่นชั้นลอยเลย
ที่ได้ยินเสียงแม่ผม ท่านก็ร้องเสียงดังตามจังหวะมา จนบางทีได้ยินท่านร้องเสร็จแล้ว เสร็จแล้ว
แล้วลุงโชคก็เด้าเบาลงหน่อย แต่แกก็ไม่หยุด ลุงแกเด้าไปเรื่อย เดี๋ยว ๆ แกก็เร่งเด้าแบบหนัก ๆ อีก
ทำเอาแม่ผมก็ร้องอีก ว่าเสร็จ ๆ จนอย่างนั้น ลุงโชคแกถึงจะตัวกระตุกครางยาว ๆ
ที่คงรู้ว่าสมัยก่อนก็ไม่ได้ใช้ถุงยางอะไรกัน แม่ผมท่านก็คงเต็มเปา
ต้องไปล้างน้ำ เอาคาวรักเหนียว ๆ ของลุงโชคแกออก ที่ผมก็ดูจนถึงที่สุด
ดูจนแบบว่า ลุงโชคแกเดินผ่าน เห็นผมยืนแอบดูอยู่บนชั้นนั้นแหละ
ที่แกก็หน้าตกอกตกใจ แต่แกก็ไม่ได้พูดอะไร ได้แต่ทำมือตอนแกลงบันได้ให้ผมลงมา
ซึ่งผมก็ไม่ลงไปนะ แกก็ไม่รอ แกลงไป คงลงข้างล่าง ออกจากร้านไปเลย
ที่ผมว่าแกก็รู้แหละว่าบางที วันนั้นผมอาจดูอยู่ เพราะดูตอนแกทำกับแม่
แกชอบหันมาทางบันได คงกลัวผมจะขึ้นมาเห็น แต่ผมก็เห็นจริง ๆ
ซึ่งพอแกไป แม่ผมดูท่านก็หยิบผ้าผ่อนขึ้นมาเช็ดหน้าใหญ่ เห็นท่านเหงื่อโทรมทั้งตัว
ท่านก็เช็ดอยู่นาน จนท่านจะหยิบชุดนอนมาใส่ เหมือนจะเดินออกมาจากตรงนั้นแหละ
ผมถึงจะรีบหลบเข้าห้องนอน ที่ผมเข้าห้องนอนนี่มันหนาวจริง ๆ นะ ผมก็ตัวเปียกเหงื่อ
แต่ก็หลับไม่รู้เรื่องเลย จนตื่นเช้าก็เห็นเตี่ย เห็นแม่กับลุงโชคใช้ชีวิตกันปกติ
ที่หลังจากนั้นดูลุงโชค แกจะชอบมาทำสนิท คุยกับผมบ่อยครั้ง จนมีอยู่ครั้ง
เห็นไม่มีคน แกถึงจะแอบกระซิบผมเรื่องวันนั้น แกบอกเหมือนเดิมแหละ
แกก็ยิ้ม ๆ ว่าอย่าบอกเตี่ยบอกแม่ เดี๋ยววันหลังแกจะพาไปดูอีก ถ้าผมอยากดู
ผมก็ไม่รู้ยังไงนะ ก็พูดอะไรมา ก็อื้ออ้าตามประสาเด็ก ๆ พูดกับผู้ใหญ่น่ะ
ที่ไม่ได้รู้เรื่องเลยว่าอะไรเป็นอะไร จนครั้งต่อ ๆ ไปที่เห็น ลุงโชคแกไม่ได้พาผมไปดูหรอก
แต่ผมก็แอบไปดูเอง จนมีอยู่ครั้ง ผมหวามใจมาก ๆ เลย คือ วันนั้นแม่ผม
ไม่รู้ท่านไปไหนมาแต่เช้า ท่านกลับมาที่ร้านตอนเย็น ๆ ฝนก็ตกอยู่ อากาศไม่ร้อน
แล้วลุงโชคคงมาอ้อนอะไรแม่ เพราะวันนั้นแม่ผม ท่านแต่งตัวสวยมากเลย
คุ้น ๆ เหมือนไปงานแต่งอะไรมา แล้วเตี่ยยังไม่กลับ ก็เอาเลย ตรงโซฟาตรงนั้น
แต่คราวนี้แม่ผม ไม่ได้ถอดเสื้อสวยของท่าน ท่านปลดแต่กระโปรงสวย ๆ
กับรูดกางเกงในท่านลง แล้วท่านก็ยืนให้ลุงโชคจับจิ๋ม เอาหน้าซุกจิ๋มท่านสักครู่
แม่ผมก็ขึ้นคร่อมลุงแกที่นั่งอยู่บนโซฟา เห็นแม่นั่งยอง ๆ ไม่ต้องถอดเสื้อออก
กับท่านก็เอามือรวบผมยาวมัดไว้ แล้วท่านก็จับควยใหญ่ ๆ ของลุงโชค
ให้เข้าที่เข้าทาง ก่อนที่แม่จะแสดงบทบาทลีลา ให้ลูกชายอย่างผมแอบดู
ที่ครั้งนั้น ผมเพลินตาใจเต้นแรงมาก ๆ เพราะการได้เห็นแม่เราแต่งหน้าแต่งตัว ใส่เสื้อผ้าสวย ๆ
แต่ดันมาเปลือยก้นผาย ๆ ของท่าน ทำยกขึ้นยกลง ควบขย่มควยผู้ชายที่ก็ไม่ใช่เตี่ยเองเสียอีก
นี่มันก็ผมบอกไม่ถูกเลย ที่แม่ก็เอาเนินเนื้อจิ๋ม บี้ตีเป้าลุงโชคแกเป็นจังหวะเบา ๆ
ไม่ได้มาเร่งร้อนอะไรแบบที่ลุงแกชอบทำ เห็นแม่ผมท่านทำช้า ๆ กับการเอาจิ๋มปลิ้น ๆ ท่าน
อ้างับดุ้นควยลุงโชค  ที่เห็นแคมจิ๋มแม่นี่ดูฉ่ำ ๆ แล้วก็ยู่ลื่นเป็นวง รัดลำอยู่วูบวาบเนือย ๆ
จนลุงแกมีเร่งขยับเอวเองบ้าง แต่แม่ผมท่านก็ดูคุมจังหวะ ถ้าลุงแกเร่งทำตีเอวสวนหนัก ๆ
แม่ก็หยุดก้นเอาปากจิ๋มเผยอ ยกหนีควยแกเลย ทำเอาลุงโชคได้แต่นิ่ง ๆ ปล่อยให้แม่ผมทำ
ที่แม่ก็ทำช้า ๆ ขยับของท่านไป อยู่นานครู่ใหญ่ แม่ผมท่านถึงเร่งเองบ้าง
ซึ่งดูแม่ก็เร่งได้ถึงอกถึงใจมาก ๆ เพราะดูท่านก็คงถูกลุงโชคแกเด้าบ่อย
จังหวะหนัก ๆ ทำกระดกยกก้นเองเร็ว ๆ เร่งตีจิ๋มบดใส่เสียงดัง ๆ แม่ก็ทำได้ไม่แพ้ลุงแกเลย
จนผมเห็นทั้งคู่นี่คงสาแก่ใจ ต้องตัวหอบตัวโยน สั่นกระเส่าไม่แพ้กันเลย
ที่ผมก็แอบเห็นอะไรอย่างนี้อยู่หลายครั้ง จนนู่นแหละ เป็นช่วงที่เตี่ยผมไปจับพวกธุรกิจ
เปิดร้านทำโรงกลึง ลุงโชคถึงต้องได้ระเห็จไปตามทางของแก เพราะแกไม่ได้มามีฝีมืออะไรด้านนี้
เตี่ยผมก็นิสัยเด็ดขาด เงินทองต้องนำหน้ามาก่อน ไม่ได้มาเห็นเรื่องน้ำจิตน้ำใจ
คนเคยอยู่ด้วยกันมาก่อน ซึ่งนั่นก็คงดีแล้วจริง ๆ สำหรับครอบครัวผม
ยิ่งเตี่ยเองท่านคงดีใจหนัก เพราะนอกจากท่านไม่ต้องรับรู้อะไรที่แม่ ท่านทำถึงขนาดนั้นกับลุงโชค
ฐานะที่ท่านสร้างก็มั่นคงขึ้นเรื่อย ๆ จนไม่นานแม่ผม ที่ท่านก็สวยของท่านอยู่ทุกวันเป็นปกติอยู่แล้ว
แม่ก็ท้องมีลูกชายลูกสาวตัวขาว ๆ เป็นน้องผม ที่รวมแล้วตามหลังผมมาอีกตั้งสามคน
ซึ่งเตี่ยผมก็ดูภูมิอกภูมิใจมาก ๆ กับชีวิตครอบครัวท่าน ซึ่งผมเอง ทุกวันนี้เบาใจมาก
เพราะเตี่ยผมเก่ง ท่านสร้างหลักฐานให้บ้านจนอยู่กันสบาย ๆ ที่ผมก็ไม่ได้นึกอะไรวุ่นวาย
กับความหลังนั่นของแม่ผมมากนัก เพราะผมก็รักท่าน ท่านก็รักผมมากอยู่แล้ว
แล้วที่เห็น ๆ นั่น จะว่าไปมันก็อย่างนั้น ผู้หญิงสวยอย่างแม่เรื่องเสน่ห์ความใคร่
มันดึงดูดใจให้ผู้ชายต้องมายุ่งยากกับท่าน ซึ่งท่านก็พยายามแล้ว กับการประคับประคองให้มันเต็มที่
ไม่ให้ครอบครัวต้องมีอันเดือดร้อน แม่ก็เงียบ ๆ รอเวลาสมควร ท่านก็ยุติเรื่องของท่านไปได้
จะมีเหลือก็แต่ความทรงจำ กับร่องรอยความเด็ดใต้ร่มผ้าของท่าน ที่ถึงบอกลุงโชคแกคุ้มค่าชีวิต
แต่ดูแล้วแม่ผมท่านก็อิ่มเอม ครบถ้วนชีวิตลูกผู้หญิงท่านไปเหมือนกัน
ส่วนผมก็ได้รู้อะไรอย่างนี้ จะว่าไปผมก็หวงแฟนผมน่าดูนะ
คอยดูตลอด กลัวจะแอบนอกลู่นอกทาง แต่อย่างว่ามันก็นะยุคสมัยนี้
ที่เรื่องราวประสบการณ์ของผม ก็คงมาเผื่อแผ่แบ่งปัน ให้รู้กันบ้างเพียงเท่านี้นะ