ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์ตอนเด็ก

เริ่มโดย kamolmai, พฤษภาคม 17, 2011, 11:44:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamolmai

ตอนนั่นผมอายุ13 ปี ก็ม.1นี่และครับ

เรืองมันเกิดตอนที่ผมได้เจอกับรุ่นพี่ม.2

ผมก็ไม่ได้ชอบอารัยเข่าสักนิจเพราะผมก็มีแฟนยุแล้ว

เข่าก็มายุ่งอยู่ได้ ผมไม่รุควรทำยังงัยดี

ผมก็เลยไปถามเพือน แต่ไปถามผิดคน ไปถามเพือนที่ (ทะทึ่งที่สุด)ในม.1เลย

มันก็บอกผมว่า มึงก็จับเอาแม่งเลย ผมก้บอกว่ามึงบ้ารึป่าววะ เรืองอย่างนี่ใครจะให้กันง้ายๆ

แต่มันก็ง้ายจิงๆตอนนั่นมันมีงาน กาชาติ ผมก็ไปเทียวกับพวกเพือน

ผมก็เจอพี่เข่าโดยไม่ได้ตังใจ

ผมก็ถามเพือนอีกว่า เอางัยดีวะเจออีกแล้ว

แต่ที่จิงพี่เข่าก็สวยมากคับ นมใหญ่มาก ขาว สวดยอด มาก

แต่มีคนจีบเยอะมาก ผมก็เลยไม่อยากยุ่งแค่พี่เข่า

มายุ่งกับผม ก็มีคนมาหาเรืองแล้วว

เข่าเรืองดีกว่า

เพือนมันก็บอกเอาแม่งเลย ผมก็บอกว่ามึงจะบ้าป่าววะ

กรุบอกมึงแล้วว่ามันให้กันได้ง้ายๆๆๆสะที่ไหน

แต่มันก็ง้ายจิงๆๆ พี่เข่าเดินมาหาผม แล้วก็ช่วนไป

นั่งโต๊ะเดียวกับเขา โต๊ะเขามีแต่ผุหิ่งทั่งนั่นและแต่ละคน ใหญ่ๆๆทั่งนั่น

ผมก็นั่งนิ่งเลย

คาวนี่พี่เข่าสั่งเบียร์มากินเบียร์หลอดอะครับบบ

พวกพี่เขาก็กินกันจนเมากับบ้านกันไม่ได้คนอื่นมีพ่อแม่เข่ามารับ

แต่พี่อ้อย ไม่มีใครมารับ

อือลืมบอก พี่ เข่าชื่ออ้อย ส่วนผมชื่อเต๋า

ผมไม่รุจะทำยังงัยดี ก็เลยพาไปส่งบ้านแต่บ้านเข่าไมม่มีใครยุเลย

ประตูบ้านก็ล็อค กุนแจ่บ้านไปไหนไม่รุ

จะทิ่งไว้ก็น่าสงสารอีก

ก็เลยพาไปบ้านผม ตอนนั่นแม่ ไปอพรม เลยไม่กับบ้าน

พ่อผมก็งานยุ่งจนไม่มีเวลากับบ้าน

ผมก็ไม่ได้คิดอะไร

ยุดีๆๆพี่เข่าก็ละเม่อขึ่นมาว่า

อ่าวทึ่งบ้านแล้วรอ ยุๆๆเข่าก้ถอยเสื่อผ่าเดินไปห้องน้ำเฉยเลย

ผมยัง งง ไปห้องได้งัยฟะ

พอเข่าอาบน้ำเสร๊จเข่าก็กีด บอกว่าบ้านคัยเนี๊ย

เข่าก็เดินออกมา ผมก็นั่งยุ เขาก็พูดเต๋าทำมัยเรามายุนี่

ผมก็บอกว่าก็พี่เมา ผมจะพาไปส่งบ้าน ไม่รุจะเข่าบ้านพี่ยังงัย

ก็เลยพามาบ้านผม พี่จะกรับยังครับเดียวไปส่ง ผมก้พูดไปงั่นและ

ห่างกันตั่ง 20 โล

ใครจะบ้าไป ตอนนั่นก็ตี2แล้ว ถ้าไปมีวังหนาวตาย

พี่เขาพูดว่าไม่เป็นรัย พี่ขอนอนนี่ได้มัยเข่าพูดแบบหน้าแดงนิดๆๆๆ

เข่าทางผมเลย555+ ผมก้เลยบอกว่าได้แล้วพี่จะนอนตรงนัย

เขาบอกว่าก็แล้วแต่เต๋าเลย งั่นก็ นอนกับเต๋าได้ป่าว

เข่าบอกว่าได้ ผมก้บอกว่า ห้อง

นั่นอะ เข่าก็เข่าไปนอน ผมก้เลยไปอาบน้ำ

ออกมาผมก็ไปแต่งตัว ส่วนพี่เขาไม่รุไปนัย

ผมก้คิดว่าสงใสจะไปเข่าห้องน้ำมั่ง

แต่ตอนนั่นผมกำลังจะไส่เสื่อ ตอนนั่นนันเองเข่าก็เดินมาข่างหลัง

เข่ามากอด แต่อะไรนุ่มๆๆ ติดยุที่หลังผมปากดว่าเข่า ถอดเสื่อผ้าหมดเลย

ผมหันไปวาว นมเขาใหญ้มาก หัวนม ชมพู่ ด้วย

ผมก็จับจูบเข่าเลย แล้วก็เล่นลิ้น เข่าก้นอนลงไป

ผมก้ไส่คอ ดูดนม เล่นหัวนม

เขาหน้าแดงมาก ผมก้คิดว่ามีคนมาจีบเยอะอย่างนี่ ส่งสัยจะบ่อย

แต่ที่จิงเข่าไม่เคย ผมก้ทำแบบคนที่เคยทำกันบ่อยๆๆ เข่าทำกัน

ว่าแล้วทำมัยเข่าไม่มีทีท่า จะตอบสนองเลยเข่าไม่รุควรทำยังงัย

ปมก็เลยถามว่าเลยถามว่าเคยป่าวเนี๊ย เข่าบอกไม่ คิดนักเลยเรา

ผมไม่สนใจแล้ว เอาแม่งเลย ข่ามขั่นตอนเลย555+

เพราะอยากลองของสด ก้เลยจัดสะ ตอนั่นผมคิดว่า กุจะเล่นให้หมดสพาบเลย555+

ที่แรก ก็ยัดไม่เข่า ผมก็เลยเอาออกมาตัวหลักใหม่

กระแทกเข่าไปเต็มแรงเลย มันสวดยอดมาก

แต่ก็มีเลือด ไหลย้อนออกมา ว่าว ตอนนั่นผมไม่สนใจแล้ว

กระแทจนเข่าร่องไห่เลย น่าสงสารแต่ก็มันอิๆๆๆๆๆ

ตอนนั่นก็ทั่งคืนเลย

ตอนเช้าก็ไปส่ง เข่าที่บ้าน แล้วผมก็ถามว่าเป็นงัย

ให้รากี่คะแนน เข่าบอกว่า 10เต็มเลยครับ น้อง พี่

ผมก็ยิ่ม พอไปโรงเรียนเข่าก็รอผมที่น่าโรงเรียน แล้วก็เข่าโรงเรียนด้วยกัน

แต่การมีอารัยกันยังไม่จบแค่นี่

มันมีงานวันคริสต์มาส เข่าก้เรียกเด็ยกมุกชั่นเรียนมาร่วมตัวกันที่หอประชุม

แต่พี่เข่ารับหน่าที่แต่งหน้า  กับเฝาของที่ห้องแต่งตัว
ส่วนผมก้ไม่ค่อยสบายเลยขอนอนห้อง

แต่พี่เข่าก็เดินมาหา ที่ห้อง เข่าบอกว่า

เต๋าๆๆ อ้อยอยากอะ ผมบอกว่าไม่ไหว ไม่สบาย

เข่าบอกว่าไม่เป็นรัยเดียวขึ่นให้

ก็เลยแล้วแต่เถอะ ผมก้นอนกับพื่น

เขาก็ขึ่นให้ แต่ผมก็ไม่ค่อยรู้สึกอารัย

เพราะไม่สบาย ไม่มีอารมอะไรทั่งสิน

ก้เลยปร่อยเข่า

หลังจากตอนนั่นเรา2คนก็ได้เอากันบ่อยๆๆๆ

แต่พอพี่เข่าจบม.3เข่าย้ายโรงเรียน

ไปกรุงเทพเลยไม่ได้เจอกันอีก

แต่ผมก็ไม่ได้ยึดติดอารัยมาก5555+

ไปหาคนอื่นก็ได้อิๆๆๆ จบ