ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ๆน้องๆ

เริ่มโดย kamolmai, พฤษภาคม 17, 2011, 11:45:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamolmai

ส่วนผมก้ไม่ค่อยสบายเลยขอนอนห้อง

แต่พี่เข่าก็เดินมาหา ที่ห้อง เข่าบอกว่า

เต๋าๆๆ อ้อยอยากอะ ผมบอกว่าไม่ไหว ไม่สบาย

เข่าบอกว่าไม่เป็นรัยเดียวขึ่นให้

ก็เลยแล้วแต่เถอะ ผมก้นอนกับพื่น

เขาก็ขึ่นให้ แต่ผมก็ไม่ค่อยรู้สึกอารัย

เพราะไม่สบาย ไม่มีอารมอะไรทั่งสิน

ก้เลยปร่อยเข่า

หลังจากตอนนั่นเรา2คนก็ได้เอากันบ่อยๆๆๆ

แต่พอพี่เข่าจบม.3เข่าย้ายโรงเรียน

ไปกรุงเทพเลยไม่ได้เจอกันอีก

แต่ผมก็ไม่ได้ยึดติดอารัยมาก5555+

ไปหาคนอื่นก็ได้อิๆๆๆ จบ