ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฟันน้องสาว

เริ่มโดย kamolmai, พฤษภาคม 17, 2011, 11:46:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamolmai

ฟันน้องสาวครับ
ผมมาอยู่พิษณุโลกได้ 1 อาทิตย์ มา
กับน้องสาวผม เธอชื่อ ก้อย เธอเป็น
ญาติกับผม ไม่ใช่น้องแท้ๆหรอก
แต่เธอก็นับถือผมเป็นพี่ชาย
ก้อยอายุ 16 อ่อนกว่าผม 1ปี
ก้อยเรียนอยู่ อาชีวแห่งหนึ่ง เธอเป็น
คนน่ารัก ตั้งแต่เด็ก
แต่ตอนเด็กเธอขาวมาก
ตอนโตหน้าเธอจะคล้ำหน่อย
แต่มีสิ่งที่สาวๆไม่เคยเปลี่ยนคือ
หน้าอกเธอใหญ่ อวบๆ แม่ให้มาไง
วันหนึ่งอาผมไปทำงานต่างจังหวัดผมเลย
ต้องอยู่กับก้อยแค่ 2คนบ้านอามีทั้ง
คอมพิวเตอร์มีอินเตอร์เน็ต
เพาระอาทำงานเกี่ยวกับด้านนี้ผม
ต้องอยู่กับ
น้องสาวมาจนกระทั่งวันหนึ่งก้อยชวนผมไปดูหนัง
เรื่อง
suckseed เพราะเธออยากดูมาก ผม
จึงเลยไปเพราะผมเป็น
คนตามใจน้องสาวคนนี้เธออยากได้
อะไรผมหาให้ จนกลับมาบ้านอา
ก้อยก็ กระโดดขึ้นเตียงนอนซะเลย
ไม่สนใจ อาบน้ำเลย ผมคิดว่าไม่เป็น
ไรหรอกเดี๋ยวซักพักก็ตื่น ผมจึง
ไปอาบน้ำก่อน จน1ทุ่ม ก้อยก็ยัง
หลับอยู่ผมจึงต้องไปปลุกให้
เธอไปอาบน้ำ แต่ผมต้องเห็นเธอนอน
ในสภาพกระโปรงเปิดออกมา เพราะ
ก้อยเป็นคนชอบนอนดิ้น
ผมเห็นชัดเลยครับ แต่ดีที่เธอใส่
กางเกงซับไว้ แต่ผมก็เห็นกางเกงใน
แลบออกมาหน่อย สีฟ้าอ่อน ครับ
ตอนนั้น
ผมเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาหน่อยๆแล้ว
แต่ฏ็ระงับไว้จึงปลุกน้องสาวให้ตื่น
ก้อยก็ตื่นมาแล้วบ่นว่า "
พี่ฟิล์มปลุกก้อยทำไมอ่ะกำลังหลับสบายเลย"
ก้อยบ่นไปแล้วลุกไปอาบน้ำผมจึง
ตามเธอไปห้องน้ำ
ห้องน้ำบ้านอามีช่องระบายอากาศ
เล็กตรงประตูทำผมมองเห็น
ก้อยกำลังอาบน้ำ นิดหน่อย
ผมเห็นชัดเลย ตัวเธอขาวมาก นมก็
ใหญ่ อวบๆ
ผมเลยคิด อยากจะเย็ด เธอ
ตอนนี้แหละเพราะทนไม่ไหวแล้ว
หลังจากก้อยอาบน้ำเสร็จ ผมจึง
รีบวิ่งไปนอนในห้อง
ก้อยเปลี่ยน เสื้อโดยใส่สายเดี่ยว
กางเกงซับ สั้นมาก แล้วมานอนดูทีวี
กับผมผมจึงมองด้วยสายตา
อันหื่นกามของผม ว่าจะต้อง เย็ดเธอ
ให้ได้ในวันนี้ จนก้อยมองหน้าผม
แล้วพูดว่า "พี่ฟิล์มมองอะไร
มองขาก้อยใช่มั้ย" ผมก็แก้ตัวไม่ถูก
คิดว่าทำไงดี ก้อยร้องว่า "ไอ้พี่บ้า
ลามกจัง " ผมจึงบอกว่าว่า "ไม่ใช่
มองคนสวย " ก้อยก็ยิ้มแล้วบอกว่า "
เหรอจ๊ะ" ผมก็พูดว่า "
ก้อยน่ารักมาก" ก้อยพูด "แล้วพี่ฟิล์ม
มีอะไร" ผมพูดว่า"พี่ขอ...เย็ดก้อยได้
ไหม" ผมพูดแบบหน้าด้านๆออกไป
ก้อยบอกว่า" ไอ้พี่บ้าเราเป็นพี่น้อง
กันนะ" ผมจึงหลอกน้องว่า
งั้นขอจับนมหน่อย ได้ไหม
นะก้อยนะ ....
ก้อยพูด ก็ได้...แค่..จับนมนะ
ผมเลยจับนมเธอค่อยๆลูบและบีบ
ก้อยร้อง "อู้ย..พี่ฟิล์มค่อยๆดิ..เมื่อได้
โอกาส ผมจึงจับเธอนอนหงาย.."พี่จะ
ทำอะไรอะ" ผมบอก พี่ขอโทษนะ...
ทนไม่ไหวแล้ว..ผมจึงบรรจงจูบเธอ
และไซ้คอเธอก้อยร้องออกมาว่า "
พี่ฟิล์มไม่นะ...ไม่..."ผมไม่
สนใจยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุผมจึง
ถอดเสื้อก้อยออกมาผมเห็น เต็มๆเลย
เธอไม่ใส่เสื้อใน นมโตมาก
หัวนมสีชมพู ผมเลียหัวนม
ก้อยร้องว่า "..ก้อยเสียว...นะ.."ผมจึง
ก้มลงไปที่ส่วน
ล่างถอดกางเกงซับก้อยออกมาแหวกกางเกง
ในสีขาวของก้อยก้อยดิ้นใหญ่เลย
ผมจึงเห็น เต็มๆมีขนดกดำ หีสีขาว
อมชมพู บริสุทธิ์
ผมจึงจัดการเลียก้อยเริ่มร้อง " ซี้ด.....
โอย......ซี้ด...พี่จ๋า..ไม่นะ......
เสียวเหลือ....เกิน...
กลิ่นสาบสาวของก้อยนี่
กลิ่นแปลกๆแต่หอมดีนะ ซักพักก้อย
พูดว่า พี่ฟิล์มจ๋าก้อยอยากแล้วอ่ะ
เย็ดก้อยได้เลยนะจ๊ะ ...ผมได้ยินไม่
ผิดแน่จึงบอกว่าก้อยอยากจริงๆเหรอ
ก้อยพูด "เอาเลยจ๊ะพี่ฟิล์ม"ผมบอกว่า
พี่ขอเลียก่อนนะ ผมจึงอยากให้
ก้อยทำบ้างจึงมาอยู่ในท่า 69
ก้อยบอกว่า เดี๋ยวก้อยช่วย
พี่ฟิล์มเองนะ พี่ฟิล์ม เลียหีก้อยให้
เสร็จไปเลย "ก้อบถอดกางเกงผมเห็น
ควย ผมแล้ว บอกว่า อู้ย...ใหญ่
จังของพี่ฟิล์มอะ..
ก้อยอมของผมอย่างเมามันส์ด้วย
กลิ่นสาบควยของผมผมเล่นกับน้อง
ใน
ท่านี้สักพักน้ำผมแตกออกมาเต็มๆปากก้อย
ก้อยสำลักน้ำว่าวของผม ร้องว่า "
ไอ้พี่บ้าเต็มปากเลย..แหวะ...
งั้นพี่เย็ดก้อยเลยนะก้อย บอก"ก้อย
ยังไม่เสร็จเลยนะ."ผมไม่
สนใจยัดควยเข้าไปใน
หีก้อยก้อยร้อง ซี้ด ....เลย พี่จ๋า...
เย็ดก้อยเบาๆนะผมจึงค่อยๆดันควย
เข้าไป เพราะกลัวน้องเจ็บ เพราะเป็น
ครั้งแรกของน้อง
ผมค่อยๆดันไปเลื้อยๆ ก้อยก็บอกว่า "
เบาๆนะพี่จ๊ะ"
ซักพักผมเร่มค่อยๆดันไป มีเสียง
พั่บ ..พั่บๆ..ๆๆๆๆๆ... ก้อยร้อง " ซี้ด.......
อูย .....โอย...ซี้ด........
พี่ฟิล์มบอกเบาๆหน่อย ไอ้พี่บ้า....
ซี้ด....โอ๊ยๆๆ......ผมเริ่มซอย
เร่งขึ้นเรื่อยๆด้วยความมันส์ โดยไม่
สนใจความเจ็บของน้องเลย สักพัก
ก้อยร้องไห้สะอื้นๆน้ำตาอาบแก้มทั้ง
สอง ด้วยความ เจ็บแล้ว
เสียวของก้อย ...ก้อยทั้ง
ครางร้องออกมา"พี่จ๋า.....ก้อย....เสียว
และเจ็บเหลือเกิน.......อ้าๆๆๆ........"
ผมซอยอยู่ยังนี้ไม่สนใจอะไร
เร่งซอยๆๆไปเรื่อยๆเลยพูดว่า ก้อย พี่
จะแตกในนะ ....ก้อยบอก "
แตกเลยพี่วันนี้วันปลอดภัยของก้อย......
ซี้ด........
ผมเร่งขึ้นซอย..ไปได้ซัก 1นาที
ก้อยร้อง...พี่จ๋าก้อยเสร็จแล้วนะ......
ผมก็น้ำแตกในเต็มๆตัวก้อย...
เราเสร็จพร้อมกัน
ผมจึงนอนในสภาพหมดแรงหอบ
แฮกๆๆเหมือนวิ่งเลย
ผมก็ขอโทษก้อยที่ทำเรื่องยัง
งี้ก้อยก็บอก "ไม่เป็นไร..พี่
ก้อยพูดทั้งน้ำตาที่เธอต้องเสียสาว
ให้กับผม หลังจากวันนั้นผมก็ เย็ด
ก้อย ก่อนที่อา จะกลับมา ถ้า
วันไหนก้อยหรือผม มีอารมณ์
อยากขึ้นมา